Help - Search - Members - Calendar
Full Version: [News] เจสสิก้า (Jessica) เผยที่มาของฉายา 'เจสจอมลามก' ในรายการ 'Strong Heart'
SoShi Fanclub - We Love Girls' Generation (SNSD) > Girls' Generation > News
Pages: 1, 2, 3, 4, 5, 6, 7, 8, 9, 10, 11, 12, 13, 14, 15
~SoMin~
ปล่อยมาเรยสิก้า เรารออยู่ ฮ่าๆๆๆ
snsdSoshi
เก็บภาพเอาไว้ดูคนเดียวด้วย 5555

พยอนสิก้า เจสจอมลามก

ฟังกี่ทีก็ขำอ่ะ ขอบคุณสำหรับข่าวค่ะ
JNl
อ้ายยยยยย><

พยอนสิก้า กันเลยทีเดียว
mamajangjubjub
สิก้า เธอเป็นแบบนั้นจริงหรือเนี่ย555

มือถือเก็บดีๆเลยนะ เดี๋ยวไปขโมย อิอิ
PREAWPERN
สิก้าจ๋า...แบ่งรูปในมือถือให้เราได้ชมหน่อยนะ

kimtae_ag
สิก้าติดเชื้อแทงกู
หรือว่าเป็นสิ่งที่มีอยู่แล้วในตัวเธอกันแน่ 555
PatJa
สิก้า จอมลามกก

อิอิ

มีเพิ่มมาอีก 1 คน เดินตาม แทแท จ้า 55+
lolita
สิก้าลามก ฮ่าๆๆๆๆ

ว่าแล้วชอบจับก้นยุนอา 18.gif
Beach
ตัวเเอบทะลึ่งก็ไม่บอกน่ะค่ะ สิก้า
elle
สิก้า~~~~!!!!!
นี่หรือเจ้าหญิงน้ำเเข็ง นิสัยเหมือนเเจจ๋า ณ ทงบังเลยอ่ะ
ที่ชอบแชะๆคนอื่นตอนเปลี่ยนเสื้อเนี่ย 555+
แถมยังบอกอีกว่าเป็นสิ่งมีค่า คนหน้าตาดีเค้ามีนิสัยแบบนี้นี่เอง

ขอบคุณสำหรับข่าวมากๆค่า
kiss_seohyun
สิก้า...ลามกจริงๆนั่นแหละ
ตั้งแต่ชอบตัวเองตอนเพิ่งอาบน้ำยังไม่แต่งตัวแระ
เอิ๊กๆๆ
สิก้าจอมลามก
ขอบคุณสำหรับข่าวติดเรทนิดๆนะค๊า
Archin
เป้นถึงขั้นนี้เลยหรอเนี่ย emo2 (3).gif
iammai
ส่งบลูทูธมาเลยจ๊ะที่รัก 555+

สงสัยมือถือเครื่องนั้น มีราคาแพงกว่ามือถือทุกเครื่องในโลกนี้ อิอิ

ว่าแล้วก็ emo2 (6).gif emo2 (6).gif emo2 (6).gif emo2 (6).gif emo2 (6).gif emo2 (6).gif
TaeTae_FanNaKub
มีหลอกถามถึงหอเลย - -"
sky_H
โอ็ววววววววววววววว ชิค่าืที่รักเป็นคนแบบนี้ตั้งแต่เมื่อไหร่คะ!!~
สักวันฉันจะไปเป็นแม่บ้านที่หอนั้น เคี๊ยกกๆๆๆๆๆๆ (หัวเราะอย่างชั่วร้ายและอุบาทว์ที่สุดเท่าที่เคยทำมา)

พยอนชิค่า~ จุ๊บๆๆ

ขอบคุณสำหรับข่าวค่ะ~
Beesoshitaeng
สิก้า
นึกไม่ถึงจริงอ่ะนะเนี่ย อ๊ายยยย
ถ่ายรูปตอนเปลี่ยนเสื้อผ้า

ดูจนไม่รู้สึกรุ้สาแล้วมั้งเนี่ย
takachi1988
โอ้วๆๆๆไม่นะสิก้า

พยอนสิก้า 변시카

ไม่บอกไม่รู้นะเนี่ย

555++

อยากดูมือถือเครื่องนั้นจังๆๆๆ
world
พยอนสิก้ามีที่มาอย่างนี้นี่เอง

555+ฮาๆ
akiyama_yume
เจสหื่นอ่ะ...

=o=

แต่น่ารักก ><
pangiizz
สิก้าาาาาาาา ! เธอเป็นแบบนี้ตั้งแต่เมื่อไหร่ ฮาาา

อย่าทำหายเชียวล่ะโทรศัพท์เธอน่ะ เกิดหายขึ้นมาล่ะ

จึ๋ยยย ~ ไม่อยากคิด ^x^
folz
555 สิก้า ซันนี่

ตกลงใครทะลึ่งกันแน่ 55 คังโฮดงหรือซึนกิเนี่ย
HOTTIEZ
55 เมือ่กี้เพิ่งนั่งดู

แบบเจสสุดๆๆ ><

ขอบคุณสำหรับข่าวนะคะ
Yamaku
พยองสิก้าของจริงเลยนะเนีี่ยะะะ อิอิ..
perl
เข้ามาขำกับพยอนสิก้า

แต่ถ้าโทรศัพท์หายไปเนี่ยงานเข้าเลยนะ
{soshi}yul
=[]= พกรี๊ดดดดดด
นี่มันพยอนของแท้ เจสจ๋า พี่หื่นกว่าที่คิดนะ เย่ย = =
อะไรกันเนีย หมดกัน ไอดอลของฉัน
mootaa
ฮาๆๆ สิก้า ลามกของแท้

อยากดูรูปบ้างจัง หุหุ

ขอบคุนสำหรับข่าวสารค่ะ
tom
เสียวมือถือหาย ถ้าหายนะเป็นเรื่องใหญ่เลย
^michan^
พยอนแทมีคู่แข่ง ซะแล้วสิ

อย่าทำมือถือหายนะคะTT
kitakara03
โห สิก้า ยังงี้มือถือเครื่องนั้นหายไม่ได้เลยนะเนี่ย ไม่งั้นโดนเพื่อนรุมแน่ 55
SnsdhappY
ขอซื้อโทรศัพท์ 10 ล้าน -/////-v
YuRisOcute
เจสชิค่า !!!!!!!

มีสะสมคอลเลคชั่นด้วย 5 55 5 +
jahh
โอวววว มาแรงแซงทางโค้งว่ะค่ะ กรี๊ดดดดด

พยอนสิก้ามากๆๆๆๆๆๆ 55555555 ที่สุดของที่สุด

ถ้ามือถือหายนี่ซวยแท้เลยนะ (คนแรงที่ต้องสงสัยอาจเป็นเค้า)*0*

55555 ตามไปขโมยถึงเกาหลีเลย แอร๊ยยยย เพ้อล้ะ -0-555555

ปล.สรุปเล่นฉากจูบจริงเร้อะ แง่งงงงง!!!!!!!T[]T
WaiRoOn
55555555 อย่างฮาอะ
Irezung
....

ร่วมกันประมูลโทรศัพท์เครื่องนั้นเถอะครับ

หึหึหึหึ (?)

มีคู่หูลามกแล้วสินะ (พยอนแทกับพยอนสิก้า)

anotherPITSH
ระวังมือถอหายนะเธอว์.....

5555
kid023
55+
อย่าริอาจมาซ่อมมือถือที่ไทยเชียวนะคับ !!!
JusTMin
มีภาระกิจเร่งด่วน

บินไปเกาหลีค้นหามือถือเจสสิก้า ฮ่าๆๆๆ
ST.LF_sone
พยอนสิก้า!!!!=[]=.....

เธอน่ากลัวกว่าพยอนแทงกูอีกกกกก!!!
natalie
Oh My Jessi! จะน่ารักไปไหนคะ

ตัวเอง เค้าขอดูมั่งดิ ><

ถ้ามันจะมีภาพหลุดโซนยอชิเเดนี่ ไม่ต้องโทษคนอื่นเลยค่ะ

มือถือของ "พยอนสิก้า"เเน่ๆเชียว
JAPs
เธอเป็นพยอนสิก้าจริงๆด้วย

คอลเล็กชั่นไรแกเนี่ยหญิงสิก

รูปเพื่อนเปลี่ยนเสื้อผ้าเนี่ยนะ

-*- ขอบคุณสำหรับข่าวค่ะ
cembalos
ถ้าภาพหลุดล่ะก็ไม่ต้องสงสัยใครเลย
ต่อไปนี้มือถือสิก้าคงเป็นที่ต้องการในตลาดมืด 555+

Sun Puriku
ระวังภาพหลุดน่ะ 555 ^^
Marine
จุ๊ จุ๊ ๆ ๆ ๆ
Sixnum
ขอบคุณสำหรับข่าวค่ะ

555 แหม สิก้า สะสมเป็นคอลเล็คชั่นเชียว มาแบ่งเึ้ค้าดูบา้งจิ emo2 (6).gif
Tae Ny
พยอนสิก้า ก็ดูดีนะ 55+
TTJYYSs
อย่าทำมือถือหายนะสิก้า = =!
TaeFany::SnSd
ดูท่าทางแล้วพยอนสิก้านี่ท่าจะอาการหนักกว่าพยอนแทงนะเนี่ยะ
มีการเก็บเป็นคอลเลกชั้นเลยทีเดียว
ถ้าเกิดทำหายขึ้นมานี่หน้าหนึ่งแน่นอน
อืมมม ว่าแต่หอสาวๆอยู่ที่ไหนเนี่ยะ 5555

ขอบคุณสำหรับข่าวฮาๆนะคะ ^^
GirlGen_Rule!!!
รับทราบ!

เป้าหมายต่อไป มือถือสิก้า 555+ อย่าให้หลุดมาเชียวนะ
visara
อยากดูมือถือสิกา้าแล้ววววววว mkb (1).gif mkb (1).gif
watashiwaromantikku
พยอนสิก้า !
เธอแอบถ่ายไว้ด้วยเรอะ !=[ ]=

โทรศัพท์นี่ห้ามทำหายหรือลืมเลยนะเนี่ย
ไม่งั้นเรื่องใหญ่ ฮ่าๆ
This is a "lo-fi" version of our main content. To view the full version with more information, formatting and images, please click here.
Invision Power Board © 2001-2024 Invision Power Services, Inc.