Help - Search - Members - Calendar
Full Version: [News] บ่าวสาวยงซอจับคู่ร้องเพลง เล่นดนตรีประสานเสียงในรายการ We Got Married
SoShi Fanclub - We Love Girls' Generation (SNSD) > Girls' Generation > News
Pages: 1, 2, 3, 4, 5, 6, 7, 8
★TJ★Sone
ขอบคุณค่ะ
I'AM'SONE
ทำใจ emo2 (13).gif

มาถึงขั้นนี้แล้ว

ปล่อยพวกเขาไปเถอะ
BlAcKcAT
เป็นคู่รักที่ความสามารถคับถ้วยจริงๆให้ตายสิ ขอบคุณมากเลยครับ
Soshi999
88.gif เซ็งจัง......
*****SNSD*****
ขอบคุณมากค่า^^

ชอบเพลง falling slowly
cute taetae
น่ารัดเชียว

ก็งี้เนอะ นักร้องนักดนตรีทั้งคู่

มันอยู่ในสายเลือด

ขอบคุณสำหรับข่าวค่า
jaizza
ช่างเป็นคู่รักที่หวานกันจริงๆ
อิจฉานายยงฮวา
varuvaru
เหอๆๆ...จับคู่กันเข้าไป

ดุเเล้วอิจฉาตาร้อนวุ้ย

ฮ่าๆๆๆๆ
pokopoky
ทำอย่างกับฉากในหนังเรื่อง Once แนะ เหอๆๆ

"นี่เป็นครั้งแรกเลยนะครับที่เรามี ลูกค้าที่สวยกว่ากีตาร์" ปากหวานได้อีกอ่ะเจ้าของร้าน
Elimine.Heart_YoonKy
หวานกันไปแล้วนะค่ะ

อิอิ
idea
อ๊อก สำลักความหวาน 55
คู่นี้น่ารักเกินไปแล้วนะเนี่ย ยงดูแลซอดีมากๆ ไม่นึกว่านายจะสุภาพบุรุษได้ขนาดนี้
ว่าแต่น้องซอกระโปรงนะ มันสั้นไปนะลูก

ขอบคุณมากนะคะ
aonne
ชอบตอนล่าสุดนี้มากค่ะ ทั้งคู่ได้โชว์ฝีมืออันเ่ก่งกาจ .. น่ารักมากกกกกก

เรื่องกระโปรงน้อง ถ้ามองจริงๆเราก็ว่าสั้นอยู่ แต่เมื่อตระหนักว่าเป็น กระโปรงกางเกง ก็เลยโอเคค่ะ .. ไม่น่าเกลียดอะไรนะ

(ดูในคลิปจะเห็นอยู่ครั้งนึงที่น้องซอหันหลังให้กล้องนะคะ เห็นชัดอยู่นะคะว่าน้องใส่เป็นกางเกงอ่ะค่ะ)
mootaa
น้องซอ ผู้มีพรสวรรค์ทางด้านดนตรี

ขอบคุนสำหรับข่าวสารค่ะ
zZzTaeyeoNzZz
สีกีต้าได้ใจม๊ากมาก

ชอบคู่เนี่ย น่ารักดี

แต่ว่ากระโปรงซอสั้นไป เปลี่ยนที- -
ToshiO22
เริ่ด

หวานเยิ้มมมม
.:~oTaeyeoNo~:.
พี่เก่งร้อง น้องเก่งเล่น~ ^^
น่ารักกันจริง
takachi1988
จะมีค่ไหน

หวานเกินคู่นี้บ้างมั้ยเน้อ

หวานกันจิงๆๆ

-*-
thismint
โอ้ยหวานกันจริงๆคู่นี้
Devilsz
คู่นี้ดูๆไปชักจะน่ารักขึ้นทุกวัน ฮ่าๆ
HvALa
หวานกันจริงๆเลยแฮ่ะคู่นี้...

น่ารักกันเกินไปแระ อิจฉานะเนี้ยะ งืมๆๆ ^o^

--------------

ขอบคุณครับผม สำหรับข่าว

Source: AllKpop // K Bites
Thai Translation: Translator Gang || http://www.soshifanclub.com
Contact Us: translator(at)soshifanclub.com
wonskul
ที่เจ้าของร้านชมน่ะ เค้าไม่ได้ปากหวานหรอกค่ะ

แต่เค้าพูดความจริงต่างกหาก 555

ใครว่าน้องซอไม่สวย ออกจะงามขนาดนั้น

_CharacteRz_
โหยยย ดูรายการนี้ ทีไร

ปวดใจจื๊ดๆ

PinkO
"นี่เป็นครั้งแรกเลยนะครับที่เรามีลูกค้าที่สวยกว่ากีตาร์" ชอบประโยคนี้จิงๆ
ZodiaZ
ถึงจะหวงน้องซอ.....แต่ก็ยอมรับว่า คู่นี้เข้ากันดีขึ้นเรื่อยๆ

น่ารัก ^^

แถมยังมีทักษะดนตรี เครื่องดนตรี ดีเหมือนกันอีก.....

ดูแล้วก็เพลินนะ.......
WorM
โฮะๆๆ คู่นี้ดูไป ได้ราบลื่นดีแฮะ

ต้องรอดู ไปอีก ว่าจะเปนยังไง

ตอนนี้ ยังพูดไมได้ ^ ^
ilovetahyeon
5555+ชอบๆ อิอิ น่ารักคู่นี้ ลงทุนกันเจงเลยซื้อกีต้าร์เลย อิอิ
Star_Artty
ขอบคุณสำหรับข่าวค่ะ ^^
ohh
อ๊ากกกกกกกกก

อ่านแล้วเขินอ่ะ

ขอบคุณมากๆนะคะ
Culminate
ซอน่ารักจัง...
แต่ว่า.. ฮืออออ
cronomile
ดูแลน้องซฮดีๆนะ emo2 (16).gif
ยัยตัวจุ้น
น่ารักจังเลยค่ะยงซอ

ชอบคู่นี้มากๆค่ะ
pamilk
ชอบมากเลยหละ เวลานู๋ซอเล่นเปียโนเนี่ย

ต้องไปหามาดูบ้างแล้ว

คนขายเค้าพูดถูกนะ "ลูกค้าสวยกว่ากีตาร์"
seosica_real
ตาร้อนมากค่ะ
ซอจู กระโปรงสั้นไปหน่อยน่ะ เค้าหวง หุหุ
ลงทุนซื้อกีตาร์ให้ด้วย
ขอบคุณสำหรับข่าวค้า
kaewnida
ขอบคุณค่ะ
รักllทยou
มาๆมาเอาเงินไปเลย
ลูกค้าสวยกว่ากีตาร์
กร๊าชชชชชชชชชชชชช
พูดถูกใจสุดๆ
lovetaetiffjung
-0-

อยากได้กีต้าร์ -0-
seohyunmakne
คู่นี้หวานมาก สายตายงนี่แบบ
oil2~4
เข้ากันเป็นปี่เป็นขลุ่ย

ฮ่าๆๆ
mylove
ทั้ง 2 คนเล่นเปียนโนเก่งมากมากเลย

น้องซอเราเล่นไวโอลีนได้ด้วยอะเก่งด้งย

ย~ง ซื้อกีตาร์ให้ซอด้วยอะ

ขอบคุณสำหรับข่าวมากมากนะ
S.MILE
น่ารักมากอะคู่นี้ ><''
ชอบกีตาร์สีชมพูจัง อิอิ

ขอบคุณค่ะ ^^
junevila
น่ารก ทั้ง คู่ เลย
ao ja
เข้ากันเป็นปี่เป็นขลุ่ยเลยนะ เด๋วนี้
yukiann
น่ารักมากๆเลยคู่นี้

สงสัยไม่ได้ซื้อกีตาร์ชมพูให้เพราะว่ามันต้องแพงมากๆแน่เลย ฮ่าๆๆๆ

แต่ไงก็ซื้อตัวเล็กให้ น่ารักจริงๆเล้ย

อยากให้คู่นี้เล่นดนตรี ร้องเพลงด้วยกันในรายการเพลงจัง

คงน่ารักมากๆแน่ๆเลย
^^wiwi
หวานกันจังนะ
angelic
น่ารักมาก......................
The M*TAENY
อยากได้กีตาร์

> <"
เกี่ยวมั้ย ?

รายการนี้ปวดอวัยวะคบทุกส่วน
แต่บางทีก็น่ารักดีนะ

^^
ssubsiri
ขอบคุณจ้า.......ประสานเสียงอย่างเดียวไม่ได้หรอ
ทำไมมักเน่ต้องประสานตาด้วย emo2 (16).gif
westfalia
ทั้งคู่เก่งมากอ่ะ
PaulFrank
อ๊ากกกกก
หวานม๊ากกกก
เห็นกีต้าร์ ละอยากได้ใหม่บ้า งอ่ะ

ฮ่า ๆ ๆๆ ๆ
Yoonny ~
ซอจูน่ารักมากๆ ^O^
ขอบคุณมากๆค่า
This is a "lo-fi" version of our main content. To view the full version with more information, formatting and images, please click here.
Invision Power Board © 2001-2024 Invision Power Services, Inc.