Help - Search - Members - Calendar
Full Version: [News] สมาชิก BEAST เผยชื่อสาวโซนยอชิแดที่ชอบมากที่สุด ในรายการวิทยุ 'SuKiRa'
SoShi Fanclub - We Love Girls' Generation (SNSD) > Girls' Generation > News
Pages: 1, 2, 3, 4, 5, 6, 7, 8
Galio

บอยแบนด์อสูรของจริงไม่อิงฉายาอย่าง BEAST ได้ไปร่วมรายการวิทยุ 'Super Junior's Kiss The Radio' หรือที่รู้จักกันในนาม 'SuKiRa' ของ ซูเปอร์จูเนียร์-อีทึกและอึนฮยอกนั่นเอง

ซึ่งในการปรากฏตัวของพวกเขา กลับต้องเผชิญคำถามสุดหินด้วยการให้เลือกสมาชิกที่ตนชอบมากที่่สุดจากวงเกิร์ลกรุ๊ป 9 สาวโซนยอชิแด อย่างไรก็ตามสมาชิกบอยแบนด์ 6 คนแต่วันนี้มาเพียง 5 (ขาด กิควาง) ไม่หวั่นไหวแต่อย่างใด โดยลีดเดอร์อย่าง ดูจุน เปิดฉากเผยชื่อของสาวผู้โชคดี ได้แก่ ฮโยยอน พร้อมอธิบายว่าเธอเป็นคนที่ใจดีมาก ๆ หากแต่ ซูเปอร์จูเนียร์-อึนฮยอก ดูท่าจะแอบเก็บอาการอิจฉาไว้ไม่ได้ ทำให้ดูจุนต้องถามเพื่อความแน่ใจว่า "ผมควรเลือกคนอื่นรึเปล่าครับ?" ซึ่งอึนฮยอกตอบแบบสุดเท่ว่า "ไม่เป็นไรหรอก ไว้เราค่อยมาสู้กัน(แย่งฮโยยอน)ก็ได้"

ส่วนสมาชิกคนที่เหลือไล่ตั้งแต่ ยอซอบ เลือกน้องเล็ก ซอฮยอนไป เนื่องจากเธอเป็นสาวที่ใกล้เคียงกับผู้หญิงในอุดมคติของเขามากที่สุด ซึ่งก็คือสาวที่น่ารักและมีผมยาวตรง

หากแต่อีก 3 สมาชิกที่เหลืออย่าง ดงอุน, จุนฮยองและฮยอนซึง กลับเลือก โซนยอชิแด-ยุนอา ทั้งสิ้น ก่อนที่ดงอุนจะอธิบายว่า "มีครั้งหนึ่งครับที่ผมได้มีโอกาสเห็นใบหน้าแบบไร้เครื่องสำอางของยุนอาในตอนเช้า เธอสวยมาก ๆ เลยครับ" จากนั้นเขามองตรงไปที่กล้องก่อนส่งวิดีโอแมสเสจถึงยุนอาว่า "สวัสดีครับ ผมไม่รู้ว่าคุณกำลังฟังอยู่รึเปล่านะ แต่คุณสวยมาก ๆ เลยล่ะ" ต่อมา จุนฮยอง ก็กล่าวถึงใบหน้าที่ไร้เครื่องสำอางของยุนอาอีกครั้ง จนเมื่อถูกถามว่า "ถ้า ดงอุน และ ยุนอา กำลังจะจมน้ำ คุณจะช่วยใคร?" พร้อมตอบอย่างไร้ความลำบากใจ "ก็ต้องยุนอาสิครับ"

-----
PLEASE TAKE OUT WITH FULL CREDITS:
Source: All K-Pop
แปลไทย: Translator Gang ll SOSHIFANCLUB ll http://www.soshifanclub.com
-----
ซอฮยอนเขามีเจ้าของแล้วนะพวกนาย
ilovetahyeon
อ้ะเห้.....พวกนาย อิอิ

เก็บยุนอาไว้มั่งสิ คนชอบเยอะเเล้ว อิอิ
MickYm0uSe
T^T ศึกชิงฮโยยอน!!
Diagonal
ใครๆ ก็ชอบยุนยุนจริงๆ
แต่ขำที่ตอบคำถาม 5555
Soshi999
ฮโยยอนไม่ธรรมดาเหมือนกันนิ....คิคิคิ นู๋กบก้อฮ๊อตต่อไป นู๋ยุนก้อสวยไม่เลิก 5555555
cute taetae
5555

ตงอุนคงซึ้งนำ้ใจเพื่อน

เล่นตอบแบบไม่ลังเลหรือลำบากใจเลย

ขอบคุณสำหรับข่าวค่า
Strom
แหมกวางเหม่งนี่เสน่ห์แรงจริงๆ
i_lovesnsd

ขอบคุณสำหรับข่าวค่ะ เห็นด้วยกับลีดเดอร์วง beast นะคะ ฮโยยอนดูเป็นคนใจดีมากๆจริงๆ

ตอนที่ไปออกรายการจัดวันเกิดให้เด็กในเรือกลางทะเล บ่อน้ำตาตื้นมาก ร้องไห้เป็นคนแรกเลยย

ขอให้สองหนุ่มสู้ๆนะคะ ส่วนซอเบบี้ เนื้อหอมจริงๆนะคะ ช่วงนี้
iammai
วงนี้มาแปลกแหะ 555+ ไม่มีแทแทสักคน

ขอบคุณครับ
Desert Rabbit
ติดโผสามคนหรือนี่หุหุ น้องสาว เรานิสัยดีมีแต่คนรัก อิอิ
CooLiiz
ศึกชิงฮโย ๕๕+

ยุนคนชอบเยอะจังแห๊ะ - -'
.i!.ZaB.!i.
ฮ่าๆ ช่วยยุนอาก่อนเลยหรอ ท่าทางชอบจริง

แต่เฮ้ เค้ามีเจ้าของกันทั้งวงแล้วนะ หึหึ
mootaa
ฮ่าๆๆๆ ช่วยยุนอาสิจ๊ะ

เด็กยุนงาม แต้ๆ
i_PlenG
น้องซอพอแต่งงานแล้วฮอต
เสียดายกันล่ะสิ

เหอๆๆๆๆๆ
หลงเสน่ห์กวางยุนกันเพียบ

ขอบคุณสำหรับข่าวค่ะ
Yoonaz
น้องกบเขามีเจ้าของแล้วนะ s910434369.gif

ส่วนยุนๆ ขอเหอะ = = แต่ว่าอยากเห็นบ้างจัง ไอ้ตอนเช้าแบบไร้เครื่องสำอางเนี่ย

เพิ่งรู้ว่า อึนฮยอก ชอบฮโยนะเนี่ย 1 ใน 2 สาวที่มีหัวใจบริสุทธิ์ที่สุดในกลุ่ม s910434369.gif
kaewnida
ยุนอา...
ขอบคุณสำหรับข่าวค่ะ
oil2~4
ขอบคุณมากค่ะ

เห็นด้วยอย่างแรงยุนสวยมาก

มักเน่ก็น่ารัก

ฮโยก็มีเสน่ห์
WorM
555

ให้เลือกระหว่าง เพื่อนในวง กับ ยุนอา

ก็เลือก ยุนอา สิ

เพื่อนในวงให้ว่าน้ำขึ้นมาเอง

ยุนอา ต้องการความช่วยเหลือ ^ ^
Beesoshitaeng
นั่นน่ะซี่
กบเ้ค้ามีเ้จ้าของแล้วนะ
เดี๋ยวพี่ยงก็ฟาดหัวเอาหรอก

--*พูดมาัเองก็เศร้าเอง
ไม่เข้าใจตัวเอง เฮ้ออออออออออ

แล้วสาวๆที่เหลือไม่เลือกกันล่ะ อิอิ
Nos_modify
ช่วงนี้แทแทเรตติ้งตกแฮะ

55+
nan_sone
มีคนชอบยุนอาเยอะจริง
jaechul
ชะอุ้ย
เลือกยุนอาแนที่จะเป็น
เพื่อนซะงั้น 555+
ช่างรักเพื่อนซะจริง-*-

น้องซอเป็นสาวน่ารักใจอุดมนี่เอง
รุสึกเดี๋ยวนี้ เรตติ้งพรวดๆจริงๆ

เอิ่ม ฮโยควรจะดีใจใช่มั๊ย??

ขอบคุณสำหรับข่าวคัฟ
maiuk
แหะๆ ยุนเสน่ห์แรง คิคิ ^^
ปอร์
s912397456.gif น้องฮโยสเน่ห์เเรงมากๆเลย
seosica_real
ศึกชิงฮโยยอน
น้องเล็กมีเจ้าของไปแล้วจริงๆนั่นแหละ
โหยคนชอบอิมยุนเยอะจริงๆ
ขอบคุณสำหรับข่าวค้า
Kissing You Genie
ชอบคุณแปลข่าวมากจ้า ฮโยยอนมีคนบอกว่าชอบมั่งแล้ว ยุนอาคนยังชอบเยอะเหมือนเดิมเลย
SICA-OIL
55555555+ ช่วยยุนอา

ก็ต้องแน่อยู่แล้ว ใครเค้าจะปล่อยให้สาวน่ารักอย่างยุนจมน้ำเนอะ

^^
Star_Artty
ว้าววว

ยุนยุนเนื้อหอมจริงๆ

^^
KeNeeRoot
มีแต่คนชอบยุน

สงสัยแทเรตติ้งตก

^^"
playtyr
ถูกเลย น้องซอเรามีเจ้าของแล้ว เดี๋ยวพี่ บุญยงเอากีตาร์ฟาดหัวหรอก bg (19).gif
Yunho_Only_You
ตายแล้ววววว

ฮยอกจ๋า ถ่านไฟเก่ามันจะคุรึป่าวเนี่ย 555+

ขอบคุณสำหรับข่าวค่า
AomKunG
ศุกแย่งฮโย 555

น้องซอกับยุนเรตติ้งดีไม่มีตก
afun666
ใจตรงกันผมช่วยยุนอาก่อนอยู่แล้ว

จะครบ 100 คนหรือยังนะ

ฮโยเป็นคนจิตใจดีผมเห็นด้วยครับ

ว่าไปก็ทุกคนหล่ะ ดูได้จากการช่วยงานกุศลมากมาย

ขอบคุณครับ
LoveBear
งานนี้มีศึกชิงนางทั้งฮโย ยุน และซอ

ฮ่าๆๆๆๆ

ขอบคุณจ้า
hee_luvhim
555 ขำ อ่า ขำฮยอก แมนมากๆๆ 5 55

แต่นะ ใครๆ ก็ ชอบยุนอา จริงๆ
Yoonny ~
ขอบคุณมากๆค่า ^O^
Minnie_Yogky
ยุนอาฮอตไปไหนกันคะ > <
ขนาดในวงยังมีคนชอบยุนอาึครึ่งนึงแน่ะ 5555
ฮโยยอน~ อึนฮยอกหึงหรอ?? 5555
มักเน่! ยังฮอตเหมือนเคยเลยเนอะ
แต่อย่าลืมนะ มักเน่มีย~งแล้ว 5555

ขอบคุณค่ะ.
1515
หลงเสน่ห์ออนนี่อีกแล้ว
navigator
กวางฮอตจริงๆ
รักllทยou
ฮโย อ๊ากกกกกกกกกกกกกกกกกกกก
มาเป็นแฟนคลับสาวๆกันไหม บีท! ฮ่าๆ
Pepe
ขอบคุณสำหรับข่าวครับ
^^
eros-99
ฮโยยอน เดี๋ยวนี้มีคนจะสู้กันเพราะจะแย่งเธอแล้วนะ ฮ่าๆๆ

กระแสของฮโย กะลังมาเลยยยยย ฮิฮิ
merip
อ่า จริง

วันนี้แปลกไม่มีแทแท
WonderSeoHyun
โอ้โหยยยยย

พี่ฮยอกไม่ค่อยเลยนะ นอกหน้าไปป่าวคะ? 555

โยซอบอ่า ยัยเล็กเค้ามีสามีแล้วนะ ได้แค่ปลื้มเท่านั้น!!

อีกสามคน ไม่เผื่อแผ่คนอื่นบ้างหรอ? ยุนนี่อย่างเดียวเลย
~OilliO~
หนูซอเขามีเจ้าของแล้วนะ
ลืมรึอย่างไร(--
เกิดการแย่งฮโยขึ้นซะแล้ว ขอร่วมด้วยจิ
ฮโยสวยจะตาย
ช่วยยุนอาก่อนเพื่อนในวง
โอ้วว..เป็นเรามีเครียอ่ะ

... ขอบคุณข่าวนะค่ะ(-* *-)
usaka
ติดบ่วงยุนอาเพิ่มอีก สาม ฮ่า ๆ ก็สาว ๆ น่ารัก

น้องซอตอนนี้มีเจ้าของชั่วคราว ไม่เป็นไร เดี๋ยวก็โสด 55.gif
Mintra
สาวๆ ของเราเสน่ห์แรงมากเลยนะนี่!!!
sony
อึนฮยอกแอบฮาอ่ะ
ศึกชิงฮโยยอน
ยุนๆเสน่ห์เเรงจริงๆ
yoona 4 ever
ยุนอาน่ารากกกกกกกกก ใครๆๆๆก็รักๆๆๆ

ชอบยุนๆๆอา อยากเหงแบบไม่มีเครื่องสำอางบ้างจางเลยยย >M<
PeachZ
ให้ตายเหอะโรบิน ฮยอคฮโย emo2 (12).gif
This is a "lo-fi" version of our main content. To view the full version with more information, formatting and images, please click here.
Invision Power Board © 2001-2024 Invision Power Services, Inc.