Help - Search - Members - Calendar
Full Version: [News] ทีอาร่า-คารา เปิดศึกเกิร์ลกรุ๊ปพร้อมใจไล่โค่นโซนยอชิแดแซงขึ้นท็อปชาร์ตเพลงหลากหลาย
SoShi Fanclub - We Love Girls' Generation (SNSD) > Girls' Generation > News
Pages: 1, 2, 3, 4, 5, 6, 7, 8, 9
pAl3o
ออนนี่ไฟท์ติ้ง~!!! รอแบล็คโซชิออกก่อนเถอะ คอนเซ็ปเซ็กซี่คล้ายกันชนกันตรงๆ ยังไงพี่สาวก็เป็นที่1ของพวกเราเสมอด้วย~ Oh oh oh oh! ออนนี่ ซารางเฮ~!
MonkeyPrince
อ๊าก ก กกก กกก

ไม่เป็นไรน๊า ๆๆ ๆๆๆๆ

ยังไง oh!! ก้ยังเป็นที่1ในใจเค้า^^
Trucky_GUdaFy
จ๊ากๆๆๆ อ๊ากกๆๆ ไฟจุ๊กตุ้ดส์แร้ว แต่ก็คงยากล่ะนะ น้องสาวอีกสองวง
Patavon
สนุกแน่นอน สู้กันอย่างแรงแซงกันโค้งต่อโค้ง เลย
สาว ๆ สู้ ๆ
►►squeeze◄◄
รอดาร์คโซชิสิ รับรองกวาดดาร์คลูแปงแน่ ๕๕๕
ขนาดโปรโมตเพลงเดียว เพลงอื่นแห่ตามเพียบ
~ Min So ~
โฮ้ อ่านแล้ว

รู้สึกว่าเป็นการต่อสู้ที่ดุเดือดแท้

พี่สาวสู้ๆ
ภาสยผล
สาวๆ สู้ๆ
sosad
ชนะให้ได้นะสาวๆทั้ง9คน
Pepe
เดี๋ยวสาวๆก็แซงกลับมาอยู่ดี
SNSD Fighting!!
^^
jstan
งัดไม้ตาย ออกมาเล้ยย
aonne
สมกับเป็นยุคแห่งสงครามเกิร์ลกรุ๊ปจริงๆเลยนะนี่

ขอบคุณสำหรับข่าวค่ะ
lovetaetiffjung
ออนนี่

fighting!!!!!
rainmint
แข่งขันแบบนี้เราก็มีแต่จะได้ประโยชน์ ^^

แต่รอโซซิ ๆ ๆ ๆ ไฟท์ติ้ง !!
bobolunla
รอ black soshi ก่อน
เดวกลับมาแน่นอน
ขอบคุนค่ะ
ginkse
'I Go Crazy Because of You' ของT-ARA เขาแรงจริงอ่ะ

เราเองยังชอบเลย หุหุ แต่ยังไงก็Oh มาเป็นที่1ในใจ

เพลงคนล่ะแนวเลยอ่า คนดูอย่างเรา กำไรล้วนๆ มีแต่งานคุณภาพและหลากหลายให้เลือกบริโภค
V.I.P
แรงมากจริงๆ
SecreT__SounD
พี่สาวยังมีก๊อก 2

อยากเห็น Dark Soshi แล้วอะ
Tully
เดี๋ยวจะได้เจอ ท่าไม้ตาย ดาร์คโซชิ 555

so!!soshi forever
โหๆๆๆ

ร้อนแรง

ดุเดือด

เชือดเฉือน

ชอบทั้งสามเลยอ่ะ

ทามงายดีหว่า
miimama
สู้ๆจ้า

เป็นกำลังใจให้ทุกคน แต่แน่นอนว่า สาวๆ เค้ารักที่ 1 คุคุ

ตั้งหน้าตั้งตารอดาร์กโซชิ~~*O*
CrazyCapG
ลุ้นให้สาวๆอยู่ที่ 1 นาน ๆๆ ชอบไลฟ์เพลง Oh ยิ่งโชว์เยอะยิ่งรั่วเยอะ ฮ่าๆๆๆ

แต่แอบชอบ Lupin Kara >.<

SeoYoon Soshi
แบบนี้สิถึงจะเรียกว่าของแท้ สู้ๆน้าโซนยอชิแด
Soshi_ang
รอของดีคร่าา

มาเเรงเเซงทางโค้งเเน่นอน
LEGENDARY
มันเกี่ยวกับกระแส ด้วยอะนะ

สาวๆ
สู้ๆ

Dark SoShi

หึหึหึ

Ty for newS
ChangWin
แหม

ในบ้านจี7

ก็รักกันดีนะค้าบ

พอเรื่องผลงานเพลง

ไม่ยอมเปนรองใครแน่นอนเลยนะ

อิอิ
3T :D
Dark Soshi coming soon !!!
Martial Arts Master
หึฮ่าฮ่าฮ่าฮ่า....อย่าเพิ่งวางใจ เพราะ 9 สาวชุดดำนั่น ตอนนี้ก็ยังเป็นปริศนาอยู่
zest
เห็นด้วยคับ รอดาร์คโซนยอก่อน

ขอบคุณคับ
sansal_sai
เช่นกันค่ะ รอดาร์คโซชิก่อนแล้วกัน
แรงไม่แรงเดี๋ยวก็รู้ ปต่พูดถึงแล้วก็อยากให้ออกมาไวๆ จังเลยค่ะ

ขอบคุณค่ะ
VitaminA
ไม่ยอม ไม่ยอม ต้องช่วยกันเปงกำลังใจให้สาวๆๆ นะ สู้....สู้
hotpup06
ก็แบ่งๆกันไป

สาวๆออกมาก่อนตั้งเกือบเดือน

เอาน่าๆ รอสาวๆภาคดาร์กก่อนเถอะ 555+
SoNE_SKIP
เชียร์ทั้ง 3 วงเลย

แต่โซนยอที่หนึ่ง ง!!

~SunNY~
ขอบคุณสำหรับข่าวนะคับ โซชิ สู้ๆ
super_monkiey
เจอ darksoshi เมื่อไร

จะกลับมาคว้าอันดับ 1 อีกครั้ง

สู้ๆๆๆๆพี่สาว

โซชิ ไฟท์ติ้ง
- ลั๊ค ซอฮยอน`ฟอเอฟเว่อ :)
เชียร์ ฮยอนอา !

* ไม่มีนิหว่า 5 55
sawatari
มาแรงกันจริงเชียว แซงกันแซงกันมา

รอดาร์คโซชิออกมาแล้วจะหนาว 55

ขอบคุณสำหรับข่าวนะคะ
ShiNbi
ชอบทั้ ง 3 วงค่ะ 55
แต่รักโซชิมากสุด ^^
ของเราออกก่อนก็เลยซาก่อน
เดี๋ยวรอแบล๊คมาอีกระลอก 55
PuTcH
ร้อนแรงครับร้องแรง

แข็งขันกันดุเดือดจริง งั้นสาวๆโซชิจะปล่อยที่เด็ดหรือยังนะๆๆๆๆๆ
Beesoshitaeng
ไม่เป็นไรเพลงใหม่
แต่ยังไงสาวๆเราก็เจ๋งอยู่แล้ว
joy-snsd
พี่สาวที่สุดของที่สุดอยู่แล้ว

โซนยอชีแด โน.1
Wayfarer
เกิลล์กรุ๊ปนี่สุดยอดจริงๆ แต่สาวๆสุดยอดที่สุด
คิมแท
ฮ่า ๆๆ สู้กันดุเดือดดด จริง ๆๆ

พี่สาว สู้ ๆๆ น้า ^^
** PMz **
ขอบคุณสำหรับข่าวมากนะคะ **

^^

โอ้ว.. แข่งกันอย่างร้อนแรงจริงๆ

แต่ก็ชอบทุกวงเลยอ่า

เพลงทุกเพลงนี้สุดยอดจริงๆ !

เป็นกำลังใจให้พี่สาวทุกคน ทุกวงเลยค่ะ ~

รอ Black Soshi ด้วยคน คึึคึ ;D
birdy28
สมบัติผลัดกันชม

ถ้าวงอื่นเค้าเก่งจริงก็ต้องยอมรับ

T-ARA ก็น่ารักดีเหมือนกัน emo2 (8).gif
janjee
เออ ใช่ เรายังมีBlack Soshi ที่ยังไม่งัดออกมาใช้นี่
ยังไงเราก็ยังเจ๋งอยู่ดี ล้มยากซะด้วยสิ
moonamtok
ขอบคุณสำหรับข่าวครับ

SNSDสู้ตายค้าบบบบ

ยังไงก็เป็นที่1ในใจผมเสมอละ
Milacle
รักพี่เสียดายน้องมากๆ ><
อยากเชียร์ทั้งสามวง
แต่ล่ะ single ที่ โปรโมต
เยี่ยมๆทั้งงั้น !!!!!!
PaNdA GirL
แรงกันจริงๆเกิร์ลกรุ๊ปทั้งหลาย นี่แค่ต้นปีนะเนี่ย
แต่การแข่งขันมักจะก่อให้เกิดพัฒนาการเสมอ
คาดว่าแฟนๆของแต่ละวงคงได้เห็นผลงานใหม่ๆ เจ๋งๆ ของพวกสาวๆอีกมากมายตลอดปีแน่ๆ

ขอบคุณสำหรับข่าวค่ะ
nanlingkungfuu
มิน่าล่ะ

ช่วงนี้กำลังร้อนๆเลย !!
RaiChin
เบียดกันไปเบียดกันมา สนุกสนานน่าลุ้นจริงๆค่ะ
ชอบจริงๆวงการเพลงเกาหลีตอนนี้
แฟนๆอย่างเราก็ได้กำไรกันไปเต็มๆ
This is a "lo-fi" version of our main content. To view the full version with more information, formatting and images, please click here.
Invision Power Board © 2001-2024 Invision Power Services, Inc.