Help - Search - Members - Calendar
Full Version: [News] ชาวเน็ตลนลานภาพถ่ายคู่รัก ยงฮวา-ซอฮยอน ปรากฏ 'แหวนคู่' กลายเป็นประเด็นร้อนเรียบร้อย
SoShi Fanclub - We Love Girls' Generation (SNSD) > Girls' Generation > News
Pages: 1, 2, 3, 4, 5, 6, 7, 8
birdy28
ใครทำไอนี่ประสบอุบัติเหตุเนี๊ยะ

แต่คูนี้โปรโมตรายการน่าดุ
ภาสยผล
อ่านแร้ว เหนื่อย จัย
PmiyOunM
ดีที่คนละรายการกับน้อง แล้วน้องไม่ไปด้วย =[]=
แต่ก็ดีแล้วไม่เป็นไรมาก แต่ยกเลิกรายการไปก็ดีน่ะ
รู้สึกหลายเรื่องเลยตั้งแต่รายการนี้ออก = =
แม่น้องซอ
55555555555 ตลกข่าวนี้

จริงๆน้องใส่แหวนที่นิ้วนางข้างซ้ายมานานแล้วคะ วงแบบเดียวกับยุนอาน่ะคะ

ไอ้แหวนที่เห็นในรูปท่าทางจะเป็นแหวนที่ใส่ในรายการจริงๆคะ เพราะตอนนี้ซอจูมันใส่แหวนสองวง นิ้งนางสองข้างเลย 5555

ขอบคุณน้องเจที่แปลข่าวน้องให้นะคะ ><
~SunNY~
อีกแล้วเหรออออ

TTwTT ช้ำ
TaeTae_FanNaKub
จริงง่ะ ไม่ใช้มั้ง
afun666
คงไม่มั๊งเหมือยยุนแหวนของวง

ขอบคุณครับ
~*oLittle2uo*~
เอิ่มมมม มม

อืมมมมมมมมมมมม มม

งืมๆๆๆ

น่ารักก็น่ารัก เง้ออออ
signing
เห็นข่าวแล้วหงุดหงิด
poop
มันเป็นแหวนประจำวัน..เหมือนที่ยุนอาเคยพูด
Johnny DeaTH
บ่นไปไม่ทันไร นั่นไงล่ะฮโยยอนไม่ทำให้ผิดหวังเลยแอบไปตัดเบรครถของยงฮวาซะแล้ว

แล้วสงสัยสามียุนคงร่วมวงด้วยซะล่ะมั้งท่า อิิอิ เยี่ยมทำงานได้ดีมากมาย
fanyland
มีประเด็นเรื่องใหม่ให้พูดถึงกันอีกแล้ว
9*LIFE
อูยยยยยยยย mkb (32).gif
JAckNINJa
เอาแล้ว
ยังไงละเนี้ยคู้นี้

เดียวงานงอกนะเอา

FeverNac
มรสุมรุมเร้าจริงๆคู่นี้
ยังไงมันก็เป็นแค่งานเนอะ อิอิ

ขอให้พ่อหนุ่มยงฮวาหายเร็วๆนะคะ
Eternal-RISE
ของน้องซอคงเป็นแหวนของวงแหละ ก็ยุนอายังใส่เลย
plary
เค้าไม่ได้แช่งนายนะบุญยง

ถนนมันลื่นนนนน
Khampong
เศร้า TT
anan
ไม่เห้นจะแปลกเลย

รายการนี้ คู่รักส่วนใหญ่ก็ใส่ปหวนคู่กันอยู่แล้ว

แต่ตัวแดงข้างล่างนี้จริงๆเหรอครับ

ไม่หน้าเลย เด๋วมันจะมีภาพกุ๊กกิ๊กอะไรอีกปะเนี้ย

แบบว่าน้องซอ ป้อนข้าว ยงฮวา อะไรอยู่งี้อะ

รีบๆหายเถอะนะกล้วว่าความคิดนั้นจะกลายเป็นจริงอะ
CooKie'n_CreAm
เอาอีกแล้ว
ยุนเพิ่งเคลียร์ไปไม่เท่าไหร่
น้องซอมาต่อแล้วว TT
น่าจะเป็นแหวนที่ต้องใส่ในรายการมากกว่านะคะ
ส่วนเรื่องประสอบอุบัติเหตุของฝ่ายชาย
เค้าเองล่ะ 5555+...ล้อเล่น
ขอให้หายไวๆนะคะ
ขอบคุณสำหรับข่าวค่ะ
Orr_LuvSoshi

ก็เป็นการสร้างความสมจริงไง ^^ ไม่แปลกหรอก อิอิ

ไม่ใช่เรื่องจริงซะหน่อย
{L}ast{M}iracl{E}
อ่านะ

ยงฮวา สงสัยจะโดนพิษโซวอนนะ

แต่คงไม่ใช่หรอก เพราะโซวอนน่ารักกันทั้งนั้น

รู้ว่ามันเป็นงาน งาน งาน (สะกดจิตตัวเองเข้าไป)

ยังไงก็ขอให้ไม่เป็นไร หายเร็ว ๆ นะจ๊ะ

ขอบคุณสำหรับข่าวค่า

mamajangjubjub
โอ้ย....หึง

จับคู่กันอยู่ได้ เบื่อ

ซอเค้าแฟนยุน ใครๆก้รู้ 55
Sunshiner~
อ่านะ - -

มันแค่คล้ายก๊านนน !!~
555
น้องซอ เอาามันหวานไปไหน ~~

ขอบคุนข่าวค่า
seohyunmakne
แงงงง

ไม่ยอมนะ นุ้งซอ

Accarawat
อุบัติเหตุทางรถยนต์ !!!

สงสัยจะเป็นแฟนคลับน้องซอทำแน่ๆเลย

^_^
DANGEROUSEVIL
ยังตอกย้ำซ้ำเติมกันไม่พอ มีแหวนคู่โผล่มาอีกละห้าๆๆๆ

ยงฮวาประสบอุบัติเหตุแบบนี้ก็หย่าๆไป รายการจะได้จบๆ

อาจมีกรณีพวกแอนตี้มาปองร้ายก็ได้นะเนี้ยะ
Kissing You Genie
คอมเม้นซ์สั้นๆก่อน ขอบคุณข่าวจ้า มากกว่านี้เดี๋ยวยาว5555
~ Min So ~
เฮ้ออออออ

ขอถอนหายใจ แรงๆ ซะที

VinChesTer
ไม่ใช่แหวนของโซนยอชิแดรึ

ขอบคุณสำหรับข่าวครับ
linuxnoy
แหวนคู่อีกแล้ว เทรดนี้กำลังมาเหรอนี้ - -*
PJ�Never�Say�No
เพื่อความสมจริงเฉยๆหรอก
zEiP*
ฮึกกกกกกกกกกกกกกก ก!
อิมยุนอา!!!!!!!!!!!!!!!!
เอาสิ่งที่ควรจะเป็นของเธอกลับมาเดี๋ยวนี้น๊าาาาาาา า!

*ป๊าด*
จัดไปเลย รถคว่ำเลยไง อิมยุน แต่งแทนพี่เค้าเลยดีมั๊ยอิม ?
goldfish
ต้องให้น้องซอออกมาเคลียร์อีกคนมั๊ย

แหวนนั่นของยุนซอต่างหาก bg (16).gif

หวังว่าย๊งจะไม่เปนไรนะ
toydunk
แหวนแค่บังเอิญเหมือนมั้ง
sawatari
เหอๆ มันคงเป็นได้แค่นั้นล่ะ

ขอบคุณสำหรับข่าวนะคะ
Apocalypse
สถานการณ์มันพาไปครับ

อย่าคิดมากก ยังไงมันเทศก็ดีกว่า ;)
mootaa
คงจะเปนการโรโมทรายการ

ขอบคุนสำหรับข่าวสารค่ะ
hotpup06
เผลอแอบไปก่อนวินาศกรรมมาเองแหละ ฮ่าๆๆๆ

แหวนคู่นี้เป็นของสปอนเซอร์เด้อค่ะ

อาจจะเป็นรายเดียวกัน หรือไม่ทางรายการก็จัดให้สร้างกระแส

อย่าได้คิดมาก
KPSBLING
รายการนี้มันต้องใส่แหวนคู่กันอยู่แล้วนี่คะ
-*-
Yoonaoffa
แหวน ยุน คู่ ซอ แล้ว แทคยอน คู่ ยงฮวา ป่าว

5555(ล้อเล่นขำๆนะครับ= =)

ปล.อย่าไห้มีประเด็นจับคู่เกี่ยวกับ ยุน-เเทค ซอ-ยง เล้ยTT

=3=
sansal_sai
เวร ยงฮวาเกิดอุบัติเหตุซะงั้น
คู่แต่งงานอย่างมักเน่คงจะเป็นห่วงมากสินะ 555

แต่เรื่องแหวนี่มันเป็นประเด็นจริงๆ ค่ะ
เหมือนกันใครไม่ได้เลยจริง พอเหมือนปั๊บจะต้องเป็นแหวนคุ่ทันตาเห็นจริงๆ

ขอบคุณค่ะ
aoh
ไม่ไหวแล้ว

ตอนยุนอาก็ทีหนึ่งแล้ว

มาคราวนี้เป็นน้องเล็กเชียวเหรอ

เจ็บปวดมากๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ

Soshi999
17.gif จริงอะ......หุหุหุ ของเค้าแรงจริงๆ.......
Sun Puriku
ของยุนฮยอนต่างหากกกกก >w<
SY2827
ง่าพี่เพิ่งเคลียร์
น้องก็โดน
ซะงั้น
Marine
แหวนของ วง อ่ะป่าว
hahatiff
อ๊ากกกกก เส้า เส้า เส้า
V.I.P
เอาอีกแล้ง
pamilk
โอ๊ะ ประเด็นร้อนอีกแล้ว

ว่าไป สาวๆ ก้อใส่แหวานทุกคนนี่นา
This is a "lo-fi" version of our main content. To view the full version with more information, formatting and images, please click here.
Invision Power Board © 2001-2024 Invision Power Services, Inc.