Help - Search - Members - Calendar
Full Version: [News] ยูริ (Yuri) และ คิมชินยอง โพสท่าแบบหมดแรง หลังถ่ายรายการ 'Invincible Youth'
SoShi Fanclub - We Love Girls' Generation (SNSD) > Girls' Generation > News
Pages: 1, 2, 3, 4, 5, 6
JoeyMan
แทแท หนูแทะอะไรอีกแล้วน่ะลูก - -"

ป.ล.ฮโยทำผมแนวมาก ชอบๆ
-YUREEAH-
หมดแรงแต่หล๊ออหล่ออ
เท่วุ้ยย

ขอบคุนสำหรับข่าว
Orr_LuvSoshi

555+ น่ารักมากๆ อ่ะ

รายการนี้เหนื่อยมากมาย...

เทคแคร์ให้เอามั้ยล่ะ 555+ โดนตบ หุหุ

น้องซอสู้ๆ รอดู ><
aii_yusic
แหม การถ่ายทำหนัก มันก็ต้องเหนื่อย

แง่มๆ

สู้ๆนะจ๊ะ

แต่ในรูปสาวๆน่ารักเว่อร์

ฮาผมหน้าเจ๊ฮโยอ่ะ
li BENHUB il ++

น่ารักมาก~~

สู้สู้น้า~~
GAZETTEM
..เหนื่อยก้พักกันมั้งงง~.นะเป็นห่วง
QprimmyQ
งานเยอะมากเลย คงจะเหนื่อยกันน่าดูเลย สาวๆ
สู้ๆ จ้า
usakikun
สาวๆเราน่าัรักกันถ้วนหน้า

♫♪♥►K!mTa€’s_BoOM◄♪♫
น่ารักมากเลย สาวๆ

ลิง ไม่ไหวอ่ะ

คงจะเหนือ่ย = ='
l3inladiN
ลิงน่าร๊ากกกก s910434369.gif
world
รูปน่ารักๆจริงๆเลย

แต่เอิ่มยูลเปลี่ยนรองเท้าหน่อยไหม- -
SoshiCzy
หง่าอยากดูๆ s910434369.gif ว่าแต่เค้าไปทำไรมาอยากรู้จริงๆ

ขอบคุณครับ
RaiChin
ยูริไปถ่ายรายการตอนเช้ามืดแล้วมารายการวิทยุอยู่
โอ้ววว มาพร้อมคราบดินเลย
เยี่ยมจริงๆลิงที่รัก ขอบคุณค่า
YuPo
ยูลดูอวบอิ่มพอๆกับชินยองเลย

ท่าจะอยู่ดีกินดีน่าดู
~SoMin~
เอ่ แล้วซันนี่ยังไม่หายหรอเนี่ย

สาวๆงานเยอะไปเปล่านี่? เป็นห่วงชะมัด
pamilk
มาแบบนี้ก้อน่ารักไปอีกแบบนะ

แต่ทำไม ฟาีนี่ ดุเหงาๆ อ่ะ
varuvaru
ดูรูปประกอบเเล้วขัดใจทรงผมฮโยตลอดเลยวุ้ย

สไตลลิสต์คิดอะไรเนี่ยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยย
Kimmelody
กรี๊ดดดดดดดดดดดดดด

แทแท แกก็จะกินไมค์ลูกเดียว

ชอบฟานี่รูปสุดท้าย หน้าชีแบบว่า...

ขอบคุณค่ะ
-MaBoKi-เก้ง-
งานเยอะ จริง งานมากจัง

ขอบคุณนะครับ
NewPhoeniX
ยูลไม่เปลี่ยนรองเท้าเลยนะ

hotpup06
เข้าใจว่าเพิ่งกลับจากบ้านไร่จริงๆ

ดูรองเท้าสิ พระเจ้า ตารางงานสาวๆจะหนักไปไหน

คนนะค่ะ ไม่ใช่เครื่องจักร
Aunztn
; คุน ควอน ยู ล

ไม่ เป ลี่ ย น รอง เท้า ซะ

หน่อย ล่ะ
faySica
เอาฮาไปไหน

สองคนนี้

ฮ่าๆ
jellyfishes
ฉ่า.........ลัน........ตา............

คงดหนื่อยน่าดูสู้ๆ
janjee
เอ่อ เซตยูริ ชินยอง เป็นเซตขึ้นอืดนะคะ
FP_SNSD
สาวๆไปเอาพลังมาจากไหนเยอะแยะเน้อ
สู้ๆนะ ^^
nyfafany
ลิงเธอรั่วใหญ่ล่ะ ๆๆ

55555555555
เจ้าชาย
เหนื่อยแทนเลย อิอิ
mukkio
งานตรึมได้พักกันบ้างมั้ยเนี่ย
ลิงดูเหนื่อยแต่ก็ยังไฮเปอร์อยู่ดี

ขอบคุณนะคะ
l33_chadius
โอ้ยซันจังหายแหะแล้วงี้จะทำไงอะเนี่ยชินดง

เราคงเศร้าเลยอะดิแต่ก็นะหายากเวลาที่จะเอา

ทั้ง9มารวมกันแต่ที่ยากกว่าผมว่าน่าจะเป็นการ

ที่จะเอาให้สาวๆอยู่อย่างเงียบๆนะผมว่าอิอิอิอิอิ

ขอบคุณสำหรับข่าวสารที่น่าสนใจนี้มากคับ

คัมซาฮัมนีดา
Yoshiba
สงสารยูลจังงงงงงง

ขอบคุณค่า
kero_yuri
ขอบคุณสำหรับข่าวนะคะ สู้ๆน้าควอนยูล mkb (36).gif
bobolunla
ลิงคงเหนื่อยจิงๆ
สงสารจัง
ขอบคุนค่ะ
Orr_LuvSoshi

ยูริน่าร้ากกกกกกกกกกกกกกกกกกง่า

ยุนอารูปนั้นก็งามได้อีก น่ารักๆ

แทๆ นี่ถ้ามีโหวตว่าใครหลับตาร้องเพลงได้สวยที่สุดคงเป็นเธออีกแน่ๆ อิอิ
P.S.SuNNY
หมดแรง + บูทเลอะดิน ยังสวยอ่ะลิงเอ๊ยยยยยย ย*
-KewKew-
สู้ๆน่านู๋ยูริ
อิอิอิ
PaPa_Panda
ยูลน่ารักจริงๆ s910434369.gif

ขอบคุณสำหรับข่าวจ้า
BlAcKcAT
โพสท่าได้ฮามากเลยยุลเอ๋ยแต่ว่าสปิริตยังแรงกล้าน่ะ เพราว่ายังมีแรงมาโพสได้สุดๆไปเลย ยังสดใสได้อีก ขอบคุณมากสำหรับข่าว
wonsook
หน้ากล้องละคึกเชียว แต่พอหลังกล้องหมดสภาพเลยเจ้าลิงน้อย

พักกันบ้างนะสาวๆ
MonkeyYully
เหนื่อยแทนจิงๆ
พักบ้างรัยบ้างนะ

^^
zerp
เจสทำท่าได้น่ารักมาเลยยยยยยยยยยย
iammai
จะมีเวลาพักกันบ้างไหม 555+

ขอบคุณครับ
pokopoky
จะเหนื่อยไปไหนน่ะสองคนนั่น จะไหลตกเก้าอี้อยู่แล้ว

นอนพื้นเลยดีมั๊ย ไม่ต้องกลัวไหลไง นอนสบายเลยนะ หุหุ
All_Of_YoonA

ยูลหมดแรงเลยหรือ กำลังจงกลับมา

สู้ๆนะ ไงไงก็อย่าฝืนตัวเองล่ะ

toydunk
ทำงานหนังจริงๆ
idea
อ๊า ยุลเอ้ย ท่าทางงานจะยุ่งจริง
ขนาดรองเท้ายังไม่ได้เปลี่ยนเลย
55

เจสสวยมากเลย
^^

ขอบคุณมากนะคะ
Cyaneum~
ดูแลสุขภาพด้วยนะ อย่าหักโหมงานเกินไปละ
arkantos
อ่า น่ารัก
kim_ami
ฮ่า ๆ ๆ

ทั้งท่า ทั้งรองเท้า

^^
..M@pui7..
เหนื่อย แต่น่ารักนะคะ ควอนยูริ~~ อิมยุน เทอหล่อมากเลยนะ ><

ขอบคุณสำหรับข่าวและคำแปลด้วยจ้า
This is a "lo-fi" version of our main content. To view the full version with more information, formatting and images, please click here.
Invision Power Board © 2001-2024 Invision Power Services, Inc.