Help - Search - Members - Calendar
Full Version: [NEWS] หมอดูทำนายชีวิตรักของ ยูริ และ ยุนอา น่าตกตะลึง
SoShi Fanclub - We Love Girls' Generation (SNSD) > Girls' Generation > News
Pages: 1, 2, 3, 4, 5, 6, 7, 8
Beamsquare
เนื้อคู่ก็เค้าไงยุนๆ
snooksarang
เจ๋ง ทั้งคู่ ^^

ขอบคุณครับ
snsd_GG
ยุนๆจะเจอเนื้อคู่

ยูลจะสามารถสร้างรายได้อย่างน่าตกใจ

และก็จะประสบความสำเร็จมากอีกด้วย

โอ้ววววว ว้าวววววว

ขอบคุณสำหรับข่าวคะ

n_YooN~Yul
คำทำนายของกวางยุนท่าจะเป็นจริงในไม่ช้า......
ส่วนยูริท่าจะรวย.....จริงเช่นกัน.....!+++555+++
pangjojo
จับตาดูอย่างใกล้ชิด
อิๆ
YuYoonSu
จริงดิ

แต่ๆๆ มันไม่ใช่ว่าเนี้อคู่ยุนๆมันมาอยู่แล้วหรอกเหรอ...

ส่วนของลิงเค้าไม่แปลกใจหรอก ประสบความสำเร็จแน่นอน

ขอบคุณนะคะ
kfever
เย้ เย้ เนื้อคู่กำลังจะมา ดีใจเสมือนเป็นของตนเอง 555
::MITTY::
ยุนอา..

ยุนอ๊า..........

ม่ายนะๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ....
อย่าให้เป็นคนอื่นเรย รับมิด้ายยยย><

ยุนจ๋า ฤดูใบไม้ร่วงนี้ชิมิ ก็ดูๆๆคนในวงไว้มั่งนะเคอะ เผื่อจะใช่
Cloud
เนื้อคู่ที่ว่าก็คือผมนีเองสินะ

หมอดูทำนายแม่นจิงๆ หึๆๆ
GirlGen_Rule!!!
- -

คำทำนายแบบนี้ผมก็ทำนายด๊ายยยย

ยูลมันก็ประสบความสำเร็จอยู่แล้วอ่ะ
ยุงเป็นดารา ปกติก็ต้องได้แฟนดาราอยู่แล้ว - -
atommy
พี่คุนป่าว ?

เนื้อคู่พี่ยุน -3-?
Q Love SNSD
ยุ่งแล้ววว

LOVE So Nyeo Shi Dae Forever
goodtime
ไม่น้าพี่สาว
plugnaja
ยูริินี่ยิ่งโตยิ่งสวย...XD
กวางน้อย
ขอบคุณค่ะ
yakuza_fan
หาาาาาาาาาาาา พี่ยุนจะเจอเนื้อคู่แล้ว
ม่ายยยยยยยยยยยยยยยยยยยย
แล้วพี่ยูลล่ะ เมื่อไหร่จะเจอเนื้อคู่ เดี๋ยวก็เจอๆ
ขอบคุณสำหรับข่าวครับ
meesojang
ถ้าเป็นอย่างนี้ก็ดีใจอ่ะนะ่
ของยูริอ่ะ รับทรัพย์ๆๆๆ

แต่ยุนอาจะมีแฟนหรอ ไม่อาวนะ

คอยดูกันไปว่า หมอดู หรือหมอเดา
iisnii
ใครคือผู้โชคดี
YUNUK
ใครคือเนื้อคู่ของเหม่งกวาง หว่า??~อาชีพเดียวกันซะด้วยย

ยูลิงจะทำรายดายให้กับตัวเองจนตกตะลึง รวยและ ^^
Poppy_Love
o_O

ว๊าววว

กวางเหม่งงจะเจอเนื้อคู่แล้ว มักเน่รึเปล่า?!

อิอิ
sawatari
จับตาดูกวางต่อไป

สาธุ! อย่ามีเลย 55

ยูลรวยๆๆๆ ขอบคุณสำหรับข่าวนะคะ
aii_yusic
เรื่องของยูริ น่ายินดี

แต่เรื่องของยุนอาน่ะน่าเศร้า

อย่าพึ่งเลยนะจ้ะ

อยากได้ซับไทยจัง
TinG_o
ไม่ ๆ ๆ ๆ ๆ ๆ

ไม่จริงใช่ไหม emo2 (16).gif
~* Pa-i ❤ YoonA *~
โอ้ว ววว

พี่กวาง กับ ยูริ

น่าตกใจจริง ๆ ค่ะ ดวงแบบนี้

>_<

Diary Princess
ว้าวววๆๆๆๆๆ

เหม่งจะเจอเนื้อคู่แล้วหรอเนี่ยยย
ว้า..... หวงง่ะ 55+

สาวหล่อของเรา.....
จะสามารถสร้างรายได้อย่างน่าตกใจ

555+
มันแน่นอนอยุ่แร้ววว หึหึ ๆๆ 55+

รักยูลสุดใจ!!!

SNSD ' SONE Fighting !!!
FreeStyles
เค้าคงหมายถึงผมตอนที่ยุนจะมาไทยสินะ หึหึหึ ^ ^

เพี้ยง ขอให้หมอไม่แม่นเถ๊อะ 55+ ยังไม่อยากให้มีแฟนเลย

เค้าหวง !!
*****SNSD*****
ว๊าวๆ
marie_fuka
อ่านะเปนงั้นไป ลุงอ่า..ไหงทายงี้ล่ะ
sherbet_lemon
ทำนายเฉยๆ อย่าตกใจไป เฉพาะของยุนนะ

ของยูลเอาให้เต็มที่ไปเลยลูก
13ecloud
แหม่ อ่านtopicแล้ว นึกว่าเป็น ชีวิตรักของยูริกับยุนอา โธ่เอ๊ยยยย อุตส่าห์ดีใจ 55

ถือเป็นข่าวดีสำหรับทั้งคู่(?)เลยนะคะ ขอบคุณสำหรับข่าวค่าา
nawa
ยูลิง สร้างรายได้ๆๆ

เย้ๆ

พี่สาวสู้ๆ
Palmie
ว๊าวๆ ๆ ๆ
This is a "lo-fi" version of our main content. To view the full version with more information, formatting and images, please click here.
Invision Power Board © 2001-2024 Invision Power Services, Inc.