Help - Search - Members - Calendar
Full Version: [NEWS] หมอดูทำนายชีวิตรักของ ยูริ และ ยุนอา น่าตกตะลึง
SoShi Fanclub - We Love Girls' Generation (SNSD) > Girls' Generation > News
Pages: 1, 2, 3, 4, 5, 6, 7, 8
yoonayuri

[NEWS] หมอดูทำนายชีวิตรักของ ยูริ และ ยุนอา น่าตกตะลึง

ในตอนล่าสุดของ Star King หมอดูได้ดูดวงให้กับ ยูริ / Yuri และ ยุนอา / YoonA จาก โซนยอซิแด / SNSD เกี่ยวกับความรักของพวกเธอและบอกว่ามันเป็นเรื่องที่น่าตกตะลึง

ตามคำทำนายของหมอดูบอกว่า ยุนอา จะมีแฟนเป็นคนที่มีอาชีพเดียวกัน และมันจะเกิดขึ้นในช่วงต้นของฤดูใบไม้ร่วงนี้ ส่วนของ ยูริ เธอจะสามารถสร้างรายได้อย่างน่าตกใจ และก็จะประสบความสำเร็จมากอีกด้วย

เครดิต :: koreanstar.net
credit :http://www.girlsgeneration-th.com
mylove
ยุนจะเจอเนื้อคู่แล้วNO!

ยูลสามารถสร้างรายได้อย่างน่าตกใจ

สาวสาวเราสุดยอดเลยอะ

ขอบคุณสำหรับข่าวมากมากเลยนะ
AEY ~ YURI
ว้าว ๆๆ
bubarin
เป็นเรื่องที่น่าตกตะลึงสุดยอดกับเรื่องของยุนอา กวางน้อยของเรา

นะ.....

ขอบคุณมากมากค่า
GAZETTEM
..ตลก ไม่ปลื้ม
Yanui
ไม่รู้จะเชื่อได้มากแค่ไหนแต่ก็ต้องติดตามล่ะนะO___O
ขอบคุณสำหรับข่าวครับ
KolBlonk
อ๊าก!!!!!

คัยกะเป็นเนื้อคู่ของ เดกยุน กันหน๋อ........

เอ๋! ลิง จะเป็นมหาเศรษฐี (เว่อไปป่าวนิ)
ChA_YeN
อาชีพเดียวกันซะด้วย จริงอ่อ พฮาาาาาาาาา
แล้วจะคอยดูว่าแม่นมั้ย
markinmask.
อาชีพเดียวกัน.. น่าจะวงเดียวกัน แล้วก็หน้าเหมือนกันด้วยนะคะ ^^
ถ้าเป็นงั้น เค้าจะจุดพลุฉลองเล้ย >< !
yoona121
....เหอะๆๆๆ ใครน๊าเนื้อคู่ของยุน....
SunnyBanker
หมอดูคู่หมอเดา

ขอให้ไม่จริงด้วยเถอะมานเร็วไป

ขอบคุนคับสำหรับข่าว
crazy_u
เนื้อคู่ยุนมีอาชีพเดียวกัน ก็น้องซอไง 55

ขอบคุณสำหรับข่าวค่ะ
naamsica
ยะยุนนนนนนน ไม่นะะะ TAT~
ถ้าเป็นวงเดียวกันก็ว่าไปอย่าง *0*
MonkeyDaY
แม่นมาก ก็ยัยหนูซอไง ฮาๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ อาชีพเดียวกันวงเดียวกัน คิคิ

ขอบคุณคะ
llnanll
น้องยุนจะมีเนื้อคู่เเระ

อะไรยังเดกอยู่เลยนะ 555

ยุลตอนนี้ก็รวยเเล้วเนี้ย

ขอบคุณสำหับข่าวคะ
song343
QUOTE (GAZETTEM @ Feb 14 2010, 08:19 PM) *
..ตลก ไม่ปลื้ม

เห็นชอบครับ emo2 (16).gif
bland_demon
มีแฟนเป็นคนอาชีพเดียวกันหรอ???
ผู้ใดกัน เร็วๆนี้ด้วย
ใครกัน ใครกัน
Benzz
แต่ดูจากลิงแล้วน่าจะเป็นไปได้นะ

ลิงทำได้ทุกอย่างหนิ ขอให้เป็นจิงนะลิง
-//-sarangYoon
ตุลาจับตาดูกวางให้ดีๆ555+

แต่นะหมอดูก้อคู่กะหมอเดา

ดูกันไปเรื่อยยังไงมันก้อขึ้นอยู่กะตัวเรามากกว่ามั้งอิอิ
Hi-Bird
กรี๊ดดดดด ม่ายยยยยยยยยย

หญิงนุชรับไม่ได้!!
ยุนต้องไม่มีแฟนสิ ก็เค้าเป็นแฟนยุนอยู่อ่ะ - -*

จะคอยดูว่าแม่นไหม เชอะ!!

NineTale
ยูริ จะประสบความสำเร็จ ฮ่าๆ

ยุนอา จะเจอเนื้อคู่ !
oil2~4
ทำอาชีพเดียวกัน

อ่าๆๆใครอะ
aum_css7
ขอให้ข้อยูริเดาถูก
แต่ของยุนอาเดาผิดที่เถอะ สาธุ
iMbevsc
ยุนจะได้เนื้อคู่เป็นใครจ๊ะ
เด็กคนนี้นี่นะ ฮ่าๆๆๆๆๆๆๆ
เราเชียร์น้องกบไม่ก็ยูล

ฮิฮิ จะใครก็ได้ขอให้รักเด็กยุนจริงๆ

เราจะรอดูความสำเร็จอันมหาศาลของยูลนะ

สาวๆสู้ตาย >_<
pakurin
โอ้ววว น้องเหม่งจะมีแฟนหรอ 555 คงยากเนอะ ด้วยอะไรหลายๆอย่าง ><
แต่ยูลนี่สิ ... ว่ากันว่าจะไปแสดงละครที่จีนเลยทีเดียวโอ้ววววววววว ขอให้เป็นจริงเถอะเพี้ยง!!!!
Khampong
PJ�Never�Say�No
ยูริจะกลายเป็นเศรษฐีแล้วงั้นสิ
lingnoikwon
ยุนอา

เจ๋งเป้งมากๆๆๆๆ

ยุนจะได้หนุ่มในวงการเดียวกันหรอไม่มมมมมมมม

ยูริจะรวยเหรอออออออออออออ

สุดยอดดดดดดดด

Mintra
ขอให้เรื่องยุนไม่จริง

ส่วนยูลมันจริงแน่ๆอยู่แล้ว สาวๆทำรายได้ได้มากมายเป็นปกติ
แถมปีนี้ยูลรับงานเยอะซะแบบว่านะ
t s n q . ' n a n
ขอบคุณสำหรับข่าวค่า .
Pikky_DH
กรี๊ดดดดดด ใครๆ ๆ ชายผู้นั้นคือใคร หรือว่าเป็นหญิงผู้นั้น 55

ขอบคุณนะคะ
soulkajazz
คงไม่ใช่กะมาทำเลิฟไลน์เรียกเรตติ้งอีกนะ ตีหัวแบะเลย bg (16).gif

ขอบคุณครับบ
anotherPITSH
หมอดู...........

ฮ่าๆๆๆ
ดูท่าเหม่งมันคิด ใครกันน้า~
น่ารัก!!!!!!!!!!
Bong-Dong
ห้ะ?? เนื้อคู่ของยุนคือใคร?? ในวงการเดียวกันด้วย ว้าวววววว รอดูต่อไป 555
ส่วน ยูล มาเเบ่งเงินเค้ามั้งนะ ^^
tonterawat
ไม่จริง !!!!!!!!!!!!

ยุน ... ไม่นะ TT^TT
Dekdoii
ยุน มีแฟนในอาชัพเดียวกัน

ก็ถูกแล้ว

น้องซอไง อิอิ
playtyr
เราต้องคอยจับตาช่วงฤดูใบไม้ร่วง ฮ่าๆ
ilovetahyeon
-...- ม่ายยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยย เอา ยุนต้องไม่มีเเฟนเพราะยุนเป็นเเฟนผมมมมมม 555+

ล้อเล่งๆ
Pepe
น่าตกตะลึงจริงๆของยุนอาเนี่ย
เร็วไปมั้ย
++sweetcandy++
รีบเก็บตังไปเกาหลีเดือนตุลาดีก่า ฮ่าๆๆๆๆๆ

ขอบคุณสำหรับข่าวนะคะ
nuneeeee
แว๊กกกกกกกกกกกกกกกกกกก..
ยุนนนนนนนน ไม่น้าาาา >.,<X
ยังมีใครไม่ได้นะ !!

โอ้ววววววววว
ยูลจะกวาดรายได้หรอออ
อย่าลืมเลี้ยงเพื่อนในวงด้วยนะ 555+

ขอบคุณมากคร้าาาา
NAMPU TIF
= =;
ยุนจะเจอเนื้อคู่ ??
อ่า รอดูต่อไป
Kimmelody
เนื้อคู่ยุนคือเค้าเอง 555555555555555

ขอบคุณค่ะ
-MaBoKi-เก้ง-
เป็น ยูลไม่ได้ หรอ
5555 เนื้อคู่ ยุนนะ

ขอบคุณนะครับ
Iceberg.
ลิง จะเป็นเสี่ย เอ้ย เศรษฐินี จริงอ่า ฮิ๊ว ดีใจด้วย
รวย แล้วก็รีบๆ ขอ ศรีภรรยาแต่งซะทีน้า ภรรยารอจนจะมีกิ๊กเป็นโขยงแล้ว =[]=!!!

ว่าแต่คำทำนาย ของยุน นี่มัน อืม แค่แฟนก็ได้ อ่า แต่ แต่งงานเนี่ย ยังไม่อาวววว T_T

ขอบคุณนะคะ^^
FV_Tarn
ยุนมีแฟนเดียวกัน...

แล้วอยู่วงเดียวกันด้วยอ่ะป่าว

ยูลนั่นเอง s910434369.gif s910434369.gif
slomotion80
ของยุนอาท่าทางจะตรงนะ555555
ของยูริขอให้ตรงงงงละกัน : )))
obass
ไม่นะ ยุนจะเจอเนื้อคู่แล้วเหรอ - -
DTACT *
ไม่ปลื้มมม ไม่บันเทิง เห้อๆๆ
ZodiaZ
หง่ะ.....จะใช่ไหม เหอๆๆ
This is a "lo-fi" version of our main content. To view the full version with more information, formatting and images, please click here.
Invision Power Board © 2001-2024 Invision Power Services, Inc.