Help - Search - Members - Calendar
Full Version: [News] โซนยอชิแด (SNSD) คว้ารางวัลใหญ่ 'แดซัง' ในงาน 'High1 Seoul Music Awards ครั้งที่ 19'
SoShi Fanclub - We Love Girls' Generation (SNSD) > Girls' Generation > News
Pages: 1, 2, 3, 4, 5, 6, 7, 8
ranon
สาวๆเราสุดยอดอยู่แล้ว
DzSunny
ดังไม่หยุด ฉุดไม่อยู่ 2552 หรือ 2553 ก็ตามที
Sashimi
สุดยอดดด

ไร้คำบรรยาย emo2 (17).gif emo2 (17).gif
elite
สาวๆเก่งสุดยอดมากๆ
ได้รางวัลใหญ่มาด้วย ^^ ดีใจจัง
แต่ผมสาวๆวันนี้มันฮามากเลยอ่ะ -0-
SUBMARINE
สุดยอดดดดดดดดดดดดด
MonkeyPrince
โอ๊ว วววววว

สวย
เก่ง

รักเธออออออออออออออออออออโซนยอ^^

TAEtae : )
2010 ต้องเป็นปีของพี่สาวอีกปีแน่นอน

เริ่มต้นปีได้สวยจริง ๆ ขอบคุณมากนะคะ
tasnim
สาวๆได้อีกแล้ว
ปีนี้ก็ขอให้ประสบความสำเร็จเหมือนปี 2009 เน้อ
BPeterpan
ใช่อันที่แล้ว WGs กวาดหมดป่ะคะ??
*****SNSD*****
เยี่ยมไปเรยค๊า

สาวๆ เก่งมั่กๆ น่ารักมั่กๆ ด้วย
Garazue
ปลื้มมมมม
สาวๆสุดยอดกันจิงจิ๊งงง
mukkio
ดีใจ สาวๆได้อีกรางวัลแล้ว s910434369.gif
ฤกษ์ดีตั้งแต่ต้นปี หวังว่าคงกวาดความนิยมแบบไม่ถ้วนอีกน้า

ขอบคุณจ้า
Taeyeon_Sones
ของมานแน่อยู่แล้ว ได้ชัวๆ
jaizza
Oh!
ได้รางวัลตั้งแต่ต้นปีเลย bg (19).gif
YuRiFaNy
ปลื้มมมมมมมมมมมมมมมมมมมมมมมมมมมมมม

ได้รางวัลอีกแล้นนนนนนนนน ที่สุดของที่สุดเลย ดีใจ

ขอบคุณค่ะ
ginkfany
โอ้ว ได้รางวัลตั้งแต่ต้นปีกันเลยทีเดียว
นับว่าเป็นปีที่เยี่ยมยอดมากค่ะ
และสาวๆจะต้องได้รับรางวัลตอบแทนแบบนี้
อีกทั้งตลอดปีแน่ๆ

โซนอชีแดไฟท์ติ้ง

ขอบคุณสำหรับข่าวนะค่ะ
FeverNac
กรี๊ดดดด

ดีใจกับสาวๆด้วยค่ะ ><

ปีนี้ ปีหน้า ปีไหน ก็โซนยอชิแดตลอดไป
say it isn't so
นี่ล่ะนะผลของการทำงานหนักมาตลอดทั้งปี หรือตั้งแต่เดบิวต์มาเลยก็ว่าได้

So_WhAT
แสดงความยินดีด้วยนะคะสาวๆ

ขอบคุณข่าวนะคะ
FreeStyles
กรี๊ดดดดดดดด อ๊ากกกกกก ยินดีกับสาวๆด้วยนะคร้าบบบบบ

ได้แดซัง"อีกแล้ว" ^ ^ สาวๆได้รับความนิยมมากมายจริงๆ

เป็นรางวัลแห่งความพยายามของสาวๆเลยนะเนี่ย ถ้าไม่อดทนจริงๆ

สำหรับวงที่(เมื่อก่อน)แอนตี้แฟนเยอะอย่างโซชิ จะมีวันที่ได้รับความรักจากแฟนๆมากมายขนาดนี้

ไม่อดทนไม่พยายามพิสูจน์ความสามารถไม่มาได้ถึงขนาดนี้แน่ๆ Y Y ปลื้มใจกับสาวๆจริงๆครับ

พวกคุณมีคุณภาพจริงๆ ไม่ได้โม้!! ^O^
rukawa
ภูมิใจจริงๆ ซึ้งงง

ยินดีด้วยนะ สาวๆที่รักก
VinChesTer
สุดยอดไปแล้วคร้าบบ

คว้ารางวัลใหญ่เลย ดีใจกับสาวๆด้วย
SNOPz
พี่สาวสุดยอดมากๆ
Kaporkwai
แน่นอนจริงๆครับ mkb (45).gif
l33_chadius
จาก11ได้ไปสามก็ไม่น่าเสียใจนะคับภาพรวม

ได้ไป25%ก็สมควรกับความเหนื่อยยากที่ยาวนาน

ผมว่าพวกเธอได้ตลอดตั้งแต่สิ้นปีก่อนยังไม่หมดใช่มะ

พวกเธอต้องได้ไปอีกเรื่อยเลย55โชนยอชิแดไฟท์ติ้ง

ขอบคุณสำหรับข่าวสารที่น่าสนใจนี้คับรางวัลๆอิอิของโซชิ

คัมซาฮัมนีดา
Patavon
เริ่มออกไล่ล่ารางวัลในปีนี้กันแล้ว
ปีนี้ก็กวาดแชมป์ให้หมดเลยทุกถ้วย ทุกรายการ
emo2 (12).gif
P.S.SuNNY
9 คนนี้ที่สุดแล้วอ่ะ*
dexporing
สาวๆเราสุดยอดไปเลยยย ><
เป็นปีทองของสาวจริง
hahatiff
สาว สุดยอดไปเลยยยยย !!!!
tapaew
ที่เก็บรางวัลพอมั้ยคะ
supalak2534
ดีใจจังแต่ดูไม่ทันอ่ะ จะเป็นรางวัลไหนๆๆก็ปลื้มที่สุด

รัก SNSD ตลอดไป สู้ๆๆ พี่สาว

ขอบคุณสำหรับข่าวค่ะ เร็วมากจริงๆๆ
-MaBoKi-เก้ง-
สาวๆ ดีใจ เราก็ ดี ใจ
เหนื่อยกันมา ทั้งปี แล้วนะ

ขอบคุณนะครับ
SNSDLovely_at
ดีใจกับสาวๆด้วยนะครับ...ได้รางวัลใหญ่อีกแล้ว... s910434369.gif

ตอนที่ลิงขอบคุณเพื่อนๆทั้งเก้า...ซึ้งมากมาย... s912397456.gif emo2 (16).gif
fmyoonsic
เป็นข่าวทีี่น่ายินดีเป็นอย่างมาก

สาวๆมาแรงแซงทางโค้งอย่างนี้ เบรคไม่อยู่แล้ว

สุดยอดมากๆเลย

สู้ต่อไปนะ
Wayfarer
ดีใจกับสาวๆด้วยนะ

ขอบคุณสำหรับข่าวด้วยครับ
Masquerade_Jessica

สุดพลังเลย

เก่งมากๆๆๆ

แร๊งงงงงงงงงงงงงงงงง
L0vEnAtที่ซู้ดดดดดด
สาวๆ กวาดไป 3 ห้าห้า....สุดยอดเจงๆ

ปีนี้เอาอีกๆ อิอิ
toydunk
ข้ามปีมาก็เอารางวัลอีกแล้วหรอเนี้ย
hotpup06
สาวๆสุดยอดมากๆเลยน้า s910434369.gif
siripunn
ตอนดูออนไลน์เห็นสาวๆได้รางวัลเดียว
พอตอนอ่านข่าวก็เห็นได้รางวัลเดียว
จนจบสุดท้ายเพิ่งมารู้ว่าสองรางวัล mkb (21).gif เค้าขอโต๊ด...ตกหล่นอีกแล้ว
PoOkZ
กวาดเรียบเลย สาวๆของเรา

รักพวกเธอนะ!
waterblue
><

สุดยอดดดดดด
Youngchun
สุดยอดเลยจ้า า า
ขอบคึุนมากนะคะ
ssubsiri
ขอบคุณจ้า.......Hot ตั้งแต่ต้นปีกันเลยทีเดียว
คว้ารางวัลใหญ่สุดซะด้วย
GAZETTEM
^^. ขอบคุณที่อยุ่ด้วยกันตลอด
MonkeyYully
CONGRATULATION!!!!!!
สาวๆกวาดเรียบทุกรายการ
ที่เก็บรางวัลจะพอไม๊เนี้ยยยย

soshi jjang
MiNORi
เย้ๆๆๆ ดีใจกะสาวๆด้วยที่ได้รางวัลใหญ่ไป คงดีใจกันน่าดู เห็นแล้วจะร้องให้ตาม หุหุ

ขอบคุณสำหรับข่าวที่นำมาบอกค่ะ
DANGEROUSEVIL
ได้รางวัลใหญ่อีกแล้วสุดยอดจริงๆ
soShii
ยินดีกับสาวๆด้วยคะ่ T^T
รักสาวๆมากเลย > <
This is a "lo-fi" version of our main content. To view the full version with more information, formatting and images, please click here.
Invision Power Board © 2001-2024 Invision Power Services, Inc.