Help - Search - Members - Calendar
Full Version: [News] รูปแบบรายการแฟมิลี่เอ้าติ้งซีซั่นสอง สนุกสนานน่าดูเลย
SoShi Fanclub - We Love Girls' Generation (SNSD) > Girls' Generation > News
Pages: 1, 2, 3, 4, 5, 6
BlAcKcAT

รายการแฟมิลี่เอาท์ติ้ง จะมีระบบใหม่คือในแต่ละตอนพวกเค้าจะเลือกลีดเดอร์ให้
แถมตอนแรก แทคยอนเราเป็นลีดเดอร์ด้วย

โปรดิวเซอร์หลักบอกว่า

"เราจะไม่มีเอ็มซีหลักเหมือนตอนซีซั่น 1 ครับ ที่ยูแจซอกเป็นลีดเดอร์
ในแต่ละตอน เราจะเลือกว่าใครจะได้เป็นลีดเดอร์
ในซีซั่น 1 เป็นเหมือน college ทริป แต่ซีซั่นนี้จะเน้นรูปแบบรายการแฟมิลี่เอ้าท์ติ้ง
ให้เป็นเหมือนครอบครัวมากขึ้น
"เดอะลีดเดอร์"
จะเป็นคนตัดสินใจเกี่ยวกับครอบครัวในทุกๆ ตอนเลยครับ"

ในแต่ละตอน ลีดเดอร์จะได้รับแท็กสีเหลืองๆ ก่อนครอบครัวจะออกทริปกัน
ลีดเดอร์จะสั่งการทั้งหมด((ทำตัวเป็นจักรพรรดิ์))
ว่าทุกคนจะต้องนอนที่ไหน จะต้องกินอะไรเป็นอาหารเย็น ฯลฯ

ในตอนแรกของแฟมิลี่เอ้าท์ติ้ง แทคยอนถูกเลือกให้เป็นลีดเดอร์ซะด้วย
(ไม่รุ้ว่าพวกคุณคิดเหมือนกันหรือเปล่า หรือว่าฉันคิดไปเองน่ะ ว่าแทคยอนจะจัดการเรื่องการนอนของยุนอาของเรายังไง เหอเหอ)

เค้าจะต้องเลือกระหว่างรถตู้สำหรับคน 9 คน & รถบัสสำหรับการเดินทาง
หมู & ไก่ สำหรับอาหาร และห้องร้อนๆ & กระท่อมน้ำแข็งเอสกิโม
จากรายละเอียดแปลกๆ พวกนี้ ฉันเริ่มรู้สึกลุ้น ตื่นเต้นไปกับรายการนี้แล้วซิ!!!
ตอนแรกของรายการจะออกอากาศในช่วงกลางเดือนกุมภานี้

Credit Source: ALLKPOP
En-Th Translation:::DeViLSiDoLBC || ONEDAY 2TIME STORY || www.2time-story.com ||

ปล."แทคยอนเรา"ไปเอาข่าวเค้ามาใช้เลยไม่มีการเปลียนแปลงข้อความใดๆทั้งสิ้น เหอเหอ
แต่ว่าไม่เป็นไร ขอแก้เป็น ยุนอาเราแทนละกัน โทดค๊าบบบ จะระวังให้มากกว่านี้ เหอเหอ
Jackieduz
ว้าววว ๆๆ น่าดู ๆๆๆ

ขอบคุนมากครับ
papin'
ชอบซีซั่นแรกมากกว่า (คห.ส่วนตัว)

แต่ก็จะติดตามซีซั่นนี้เพราะมียุนๆ

เย้!!
kinkuji
น่าดูจังเลย
mintny yoona
ติดตามแน่นอน

LOVE WALNUT & PINENUT mkb (46).gif

mkb (1).gif mkb (1).gif mkb (1).gif
อยากดูแล้วอ่า ออนแอร์เร็วจิ

แง่มๆ

Soo:P
โอ้ แบบนี้ก็น่าดูนะ

invisible hand
ให้ดีนะพ่อแทคยอน
p (6).gif ขู่ไว้ก่อน 555
อืมจะจับตารอดูเลยล่ะ
ขอบคุณค่ะ
TaeTae_FanNaKub
น่าดูมากๆ พลาดไม่ได้เด็ดขาด
AM'AMPS
น่าติดตามมากค่ะ ^^
Yuri4ever
ชอบซีซันแรกเพราะมี ยูแจซอก พี่แกฮาได้ใจมาก
ซีซันสองมียุนอา แล้วจะพลาดได้ไง mkb (26).gif

ว่าแต่ ปกติที่นอนจะจัดลำดับตามผลโหวตนี่นา ซีซันสองจะเปลี่ยนเหรอ
Soshi999
แอบเป็นห่วงจัง ซีซั่นที่ 1 ทำไว้ฮามากๆ......
only9
อย่าอยู่ใกล้แทคนะยุน
Pee_So
น่าดูมากๆๆเลย
imagine
น่าดูจริงๆ รอติดตามชม
usaka
ติดตามต่อไป ความฮามีกั้บควอนมาการันตี เหลือแค่เนื้อหาสาระเท่านั้น กับ มิชชั่นต่าง ๆ
Yoonny ~
รอดูๆ ^O^
ขอบคุณมากๆค่า
Marine
น่าดูจิงๆ

ขอบคุนคับ
taeyeonzuza
น่าสนใจมากครับจะรอชม
ขอบคุณสำหรับข่าวครับ
idea
หวังว่าซีซั่นนี้จะสนุกเหมือนซีซั่นแรก

แต่แค่มียุนก็น่าดูแล้ว
^^

อยากดูตอนยุนเป็นลีดเดอร์
ขอบคุณมากนะคะ
iMbevsc
ฮ่าๆจะรอติดตามซีซั่นนี้นะ
แหม เหมียวอ๊คเป็นลีดเดอร์
เองอีกด้วย ฮิฮิ

ขอบคุณค่ะ
WorM
โอ๊ยอยาดดูใจจะขาดแล้ว

ม้วนแรกเริ่มเมื่อไรอะ

จะได้รอดู ^ ^
darks.bleach
น่าดูสุโค่ย !!!
So_WhAT
น่าติดตามนะคะ

ขอบคุณมากคะ
Nammon
รอดูอย่างใจจดใจจ่อ ว่ายุนจะไปหัวเราะปากกว้างแค่ไหน 555+

แต่ละคนในรายการนี่ตัวพ่อตัวแม่ทั้งนั้นเลยนิ รอเจ้ควอนนะจ๊ะเจ้ 5555
kiming
โอ้วววววว

อยากดูๆๆๆๆ

ขอบคุณนะคะ
Kissing You Genie
ขอบคุณข่าวมากจ้าใกล้แล้วสิ
jackzboiz
ตาแทค ดูแล น้องยุนดีๆๆนะ คุณพี่ชาย
dazzemi

ดู เพราะ ยุน mkb (1).gif
y0oN~y0onA
อยากดูเหม่งเร็วๆจัง

ตื่นเต้นๆ
WaiRoOn
น่าสนุกมากเลยอะฮะ..
Nut-zaa
ขอบคุรมากครับ สำหรับข่าว
PuTcH
เหอะๆๆๆ น่าดูอย่างมากมาย

ขอบคุณสำหรับข่าวครับผม
mdnatt
ก็น่าดูนะ
แต่อย่าให้ยุนนี่ของเราเป็นอะไรไปก็พอ
ไม่งั้นโดนถล่มแน่รายการนี้ :p
LoveTifTae
ว๊าว น่าดูจังเลย อยากเห็นยุนอาจัง ^^
FuIz_FeRa
น่าดูที่สุดดดดดดดดด
zone
จะรอดูซีซั่นที่สอง

คงสนุกน่าดู
yoona121
โอ้ย!!! เบื่อๆ ข่าว แทคยุน เซร็งมากกกก เหม่งที่รักอย่าเพิ่งรีบร้อนมีแฟนน๊า เค้าหวงจะบ้าตายอยู่แล้ว ตาอกแทค อย่าให้มันมากไปนักนะเฟร้ย!!!! emo2 (15).gif
takizawa
โอวน่าดูอ่ะ อยากดูสะแล้วๆ thank
OS-YulTi
ห้ามเซอร์วิสเด็ดขาดนะไอ่คุณแทคยอน TT_TT

เค้าหวงยุงกี้นะ ฮือๆๆๆๆๆๆๆ
ขอบคุณสำหรับข่าวฮะ
YuPo
น่าสนใจมากๆรูปแบบรายการเปลี่ยนไป
หวังว่าแทคยอนคงไม่เทคแคร์ยุนออกหน้าออกตาเกินไปนะ
InQBuzZ
น่าสนใจนะ
SoshI_NicE
ไม่รุ้จะออกมาเป็นยังงัยนะเนี่ย

เพราะเล่นต้องให้ใครคนนึงตัดสินใจแบบนี้
ChA_YeN
ข่าวนี้มันจี๊ดขอรับพี่น้อง -*-

เด็กยุนอ่าทำรายการนี้ระวัง ๆ ตัวเองด้วยนะ

เป็นห่วงงานเยอะสุขภาพเสียหมด -*-
papsi
อยากดูแล้วอะ น่าดูมากๆเลย
TAEtae : )
จัดที่นอนดี ๆ นะ อย่าให้เห็น 5 55 5

อยากดูควอนนี่เป็นลีดเดอร์บ้าง

ขอบคุณมากนะคะ
soda-ii
น่าดู ๆ รอดูคร้าบบบ
YoonSeoland
รอดูแล้วกัน
แต่แทคอย่ามาแหยมกับยุนเค้าน๊า
เค้ารัก เค้าหวงของเค้านะตัวเอง
lookfon
ยังไงก็ติดตามอยู่แล้ววว
เพราะมียุนนี่ที่รักอยู่>o<

ขอบคุณสำหรับข่าวค่ะ
samanja
อยากดูพรีวิว หุหุ
TaeYoen`
คงเป็น เพราะ kbs มี ชองชุน บุลเพ สินะ sbs เลย ต้องดึง ไอดอล เข้ามาดึงเรตติ้ง

เห้อ

คิดถึง ชอนฮี กะ เยจิน จัง ^^
This is a "lo-fi" version of our main content. To view the full version with more information, formatting and images, please click here.
Invision Power Board © 2001-2024 Invision Power Services, Inc.