Help - Search - Members - Calendar
Full Version: [News] ยูเซน โบลท์! ฮโยยอนคว้าอันดับหนึ่งวิ่ง 100 เมตรในรายการพิเศษ Let's Go Dream Team 2
SoShi Fanclub - We Love Girls' Generation (SNSD) > Girls' Generation > News
Pages: 1, 2, 3, 4, 5, 6
ANuBiS

เมื่อวันที่ 24 ในการถ่ายทำรายการ "Let's Go Dream Team 2" ทางช่อง KBS 2TV ซึ่งถ่ายทำกันที่โรงยิมมหาวิทยาลัยดันกุก ฮโยยอนได้อันดับ 1 ในการแข่งขันวิ่ง 100 เมตรของเกิร์ลกรุ๊ปไปครอง

ในการแข่งวิ่ง 100 เมตรของวันนี้ ฮโยยอนต้องพบกันเกิร์ลกรุ๊ปยอดนิยมอย่าง นารึช่าและกาอินจาก Brown Eyed Girls, นิโคลและฮัน ซึงยอนจากคารา, จอน ฮโยซองน้องใหม่จากวง Seret, ซันนี่และทิฟฟานีจากโซนยอชิแด, รวมไปถึงฮา จูยอนและคิม อึนจองจาก Jewelry ถึงกระนั้นก็ตาม เธอก็ได้อันดับ 1 ไปครอง

ฮโยยอนแสดงให้เห็นถึงความสามารถทางด้านกรีฑาของเธอในวันนี้ เป็นต้นว่าทิ้งห่างสมาชิกที่ตามเธอมาอย่างทิฟฟานีด้วยระยะที่ห่างสุดๆ รวมไปถึงเธอยังได้รับเสียงเชียร์จากแฟนๆโดยการที่แสดงให้เห็นถึงการแข่งวิ่งที่น่าติดตาตรึงใจกับผู้เล่นทักษะสูงอย่างฮา จูยอนและจอน ฮโยซอง

หลังจากการวิ่งแข่ง ในบริเวณที่ต้องให้เตรียมตัวให้สัมภาษณ์ ฮโยยอนกล่าวว่า "สมาชิกขู่ฉันว่าฉันจะกลับไปที่หอไม่ได้ถ้าไม่ชนะที่ 1 ในดรีมทีมค่ะ" เธอยังเผยอีกว่า "แม่ของฉันส่งฉันไปรับยาสมุนไพรเมื่อเธอได้ยินว่าฉันจะไปออกรายการนี้ และฉันคิดว่านั่นมันช่วยฉันได้เยอะเลยทีเดียว"

เสริมจากความเห็นของฮโยยอน ทิฟฟานีกล่าวว่า "สมาชิกสามคนของวงเรามาออกรายการนี้ แต่เมื่อคนอื่นๆได้่ยินว่าฮโยยอนจะเป็นหนึ่งในนั้น พวกเธอก็รู้สึกผ่อนคลายในทันทีค่ะ" แล้วทิฟฟานีก็ยิ้มให้ฮโยยอน พร้อมยกนิ้วโป้งให้เธอแล้วบอกเธอว่าภูมิใจกับเธอมาก

โดย "Let's Go Dream Team 2" นี้จะออกอากาศช่วงสิ้นเดือนกุมภาพันธ์นั่นเอง

Source: Sosiz
Translation: typicalharu @ soshified.com/forums
Thai Translation: Translator Gang || http://www.soshifanclub.com
Contact Us: translator(at)soshifanclub.com
กรุณานำออกไปพร้อมเครดิตนะครับ
emo2 (15).gif
PinkO
ยูเซน ฮโยยอน แจ่มจิงๆ
boy1000
ยูเซน โบลเลยเหรอฮโย

ขอบคุณสำหรับข่าวน่ะครับ
SNSDsoCute
โดนขู่ไม่ได้เข้าหอ ถ้าไม่ได้ที่ 1
555+

ฮโยเลยเข้าที่ 1 ซะเลย
KolBlonk
ง่าๆๆๆ สุดยอดแล้วเทอคนนี้

ต้องยกให้กับเทอเลยยยย

เอ้กๆ
YoonA_SoCuTe
ฮโยยอนจาง!!!

ขอบคุณสำหรับข่าวครับ

ปลื้มใจแทนสาวๆ ได้ที่1ทุกเรื่อง ฮ่าๆ
westfalia
อากาศหนาวมาก

ระวังสุขภาพกันด้วยนะ
WonderSeoHyun
เยี่ยมยอดไปเลยคร่า

เจ๋งสุดๆๆๆอะ
slomotion80
55555ฮโยฮยอนผู้แข็งเกร่งงงง
IIM_
สุดยอดเลยจ้าเเดนซิ่งควีน ได้ข้าวว่าคูฮาราวิ่งเร็วมาก 5555555555 เเต่ไม่ได้มาออกรายการนี้นิ
usaka
เธอเจ๋งที่สุด
JAPs
เยี่ยมไปเลยอ่าฮโย

ขอบคุณสำหรับข่าวค่ะ

ต้องรอดูให้ได้
kiminkkun
ขอบคุณสำกรับข่าวครับ
InQBuzZ
สุดยอดดดดดดดดดดดดดด
kim_ami
ตัวเล้ก วิ่งเร็วจริง ^^

ฮโย :))
SunnyBanker
ยูเซน ฮโย 555+

สุดยอดจิงๆสาวคนนี้ เต้นก็เก่ง วิ่งเร็วอีก

ขอบคุนคับสำหรับข่าว
kitakara03
55+ มีขู่ด้วยอ่ะ
BE DAZE
ป้านารึชรายังวิ่งไหวอีกรหอเนี่ย 555+
imagine
ฮโย เต้นเก่งแล้วยังวิ่งเก่งอีก สุดยอดจริงๆ
GAZETTEM
ฮโย สุดยอดๆๆอยุ่แล้วว ฮาๆ
Sone_iew
ฮโยยอนเก่งมาก
kwan506
คู่แข่งคูเซนโบลท์มาแล้ว...ฮโยเซนโบลท์!

คราวหน้า น่าพา 2 คนนี้มาแข่ง ท่าจะมันส์ 55+

ขอบคุณสำหรับข่าวครับ
Miieew
สุดยอดดด 5555
ถ้าไม่ได้ที่ 1 มีการไม่ให้กลับหอด้วยอ่า
i_PlenG
เต้นก็เก่ง
วิ่งก็เร็ว

ฮโยจัง...Jjunggggggggg!!!!
reinforcebell
ถนัดกรีฑาด้วยอ่ะ สุดยอดดด

อีกนานเลยอ่ะ รอค่ะๆ

CANDYMAN
แอบพริ้วนะเนี่ย

อิอิๆๆ
Marine
ขอบคุนคับ

ฮโย แร๊ง
~kwon yuri~
ว้าว
ฮโย
เก่งนะเนี่ย
วิ่งไวๆๆ 555+
ขอบคุณค่ะ
ploy_yoyo
ฮโยสุดยอดอ่า
สงสัยจะเต้นเข้าเส้นชัยๆ
varuvaru
ฮ่าๆๆๆ

ถ้าไม่ได้ที่1ไม่ได้กลับหอ

คนอื่นนี่ก็ขู่กันจริงๆน้าาาา
afun666
เก่งดีจริงๆ ขอบคุณครับ
Soshi999
ฮโยยอนเก่งที่ 1 อยู่แล้ว.... mkb (45).gif
อยากดูรายการนี้จัง......
LoveLoveSICA
โหววววววววววววววววววววววววววว

ออกช่วงสิ้นเดือนกุมภาเลยหรออ

นานอ่ะ emo2 (13).gif emo2 (13).gif
thipfanii
555 ฮโยเก่งมากลูก

เพื่อนโหดค่ะ ขู่ฮโย ให้ช่อแตงกวาจ่า โหดมากๆๆ 555
Orr_LuvSoshi

อยากดูแล้ววว ฮโยยอนแข็งแรงทุกอย่างเลยอ่ะ

เต้นก็แข็งแรงสุดๆ แล้ว ยังเก่งกีฬาอีก ภูมิใจมากๆ ด้วยเช่นกัน อิอิ

พวกนี้เหมือนถูกฝึกมาให้ทำได้ทุกอย่างจริงวุ้ย วิ่งแข่่ง จับไก่ก็ไม่เว้น 555+
Nuu_Nik_l3a
แม่สาว ขาแดนซ์ ของ เราสุดยอดดดดด

คิคิ อยากดูรายการนี้แล้วสิ

ออกอากาศ สิ้นเดือนกุมภาพันธ์ เลยหรอ โห นาน มั๊ก มาก
Pramper
น่าจะมี ฮารา จากคารา ด้วยนะ
คนนี้ก็อึดใช่ย่อย

จะได้มีคู่แข่งที่น่าลุ้นอีกหน่อย
TaeTae_FanNaKub
ฮโย เก่งจังง่ะ เพิ่งรู้นะเนี่ย อิอิ
Dekdoii
เยี่ยมยอด ฮ่าๆ

น่าไปแข่งโอลิมปิค ^^
kinkuji
สุดยอดเลยจ้า
DOUBLE T
ฮโยสุดยอดดดดดดดด ๆ55
เอาใจไปปป ♥ ~ ฮ่าาา

ขอบคุณสำหรับข่าวนะคะ
bearfany
ไม่มีใครสู้ฮโยได้เลย emo2 (3).gif

เต้นก็เก่ง วิ่งก็เร็ว น่ารักสุดๆ

เอ๊ะ ! หรือกลัวไม่ได้กลับหอ emo2 (3).gif

ส่วนป้านาริ จะสู้ได้ไหมนั่น

น่าติดตามมากค่ะ
ssubsiri
ขอบคุณจ้า......ฮโยยอนผู้มีเรียวขาอันทรงพลัง
The winner s910434369.gif s910434369.gif
neonocom
แน่นอน ผมก็อุ่นใจที่เห็นฮโยมาเป็ฯ 1 ใน 3

แต่ เสียดาย น่าเอายัยลิงมาด้วย นี่ก็ตัวแม่เรื่องพละกำลัง
love_oheeji
ฮโยยอนเจ๋งสุดๆ เลย
PrincessTAETAe
ท่าทางจะวิ่ง ไวจิงๆแฮะ

แระฉานจะวิ่งทันเทอมั๊ยเนี่ย คุนพี่สาว หุหุ

SOSHI FIGHTING !!!

{S}ica}lllโค้กรักคุณ
ว้าวๆๆๆๆๆๆๆ
ฮโยสุดยอดดดดดดด

ขอบคุณสำหรับข่าวค๊าบบบบบ
CooKie'n_CreAm
ถึงขนาดขู่กันเลยเหรอเนี่ย
ถ้าไม่ได้ที่ 1 จะไม่ให้เข้าหอ
โหดร้ายยยย 55555+
ขอบคุณสำหรับข่าวนะคะ
ฮโยยอนสุดยอดจ้าาา
LiverNUT
ฮโยเก่งมากกกก สาวๆเรามีความสามารถในทุกด้านจริงๆ 555+
JoeyMan
เรื่องสภาพร่างกายและความฟิต ต้องยกให้เลยครับคนนี้ แข็งแรงมากๆ
This is a "lo-fi" version of our main content. To view the full version with more information, formatting and images, please click here.
Invision Power Board © 2001-2024 Invision Power Services, Inc.