Help - Search - Members - Calendar
Full Version: [News] โซนยอชิแดได้รับการทำนายว่าจะเป็นผู้ที่ทำให้แฟชั่นชุดเชียร์ลีดเดอร์กลายเป็นที่นิยม
SoShi Fanclub - We Love Girls' Generation (SNSD) > Girls' Generation > News
Pages: 1, 2, 3, 4, 5, 6
Midnight Sun
เด่น ฮิต แน่ๆๆ

ขอบคุณจ้าา
zest
oh!! ให้ตายเถิด ต้องไปหาถุงเท้างแล้ว

ขอบคุณคับ
Wayfarer
ขอบคุณสำหรับข่าวครับ
yoonayuri
พวกเธอคือผู้นำเทรนจริงๆอ่ะ

♫♪♥►K!mTa€’s_BoOM◄♪♫
นำเทรน อีกแล้ว นะเนี่ยย

555 ชุดนี่ก้อ น่ารักแต่ ว่า แทง โดนยังมิดเลยย
seohyoon
ไม่ว่า สาว ๆ จะทำอะไร ก็แฟชั่นตลอด
ติดตามอัลบั้มที่สองของพี่สาวนะคะ (:
Hwang-Faney
เตรียมซื้อเสื้อผ้าใหม่ตั้งแต่เห็นปกอัลบั๊มแล้วล่ะ
55555+
UncHisA
แฟร์ ต่อไปคือ ถูงเท้าเลยเข้า กับ ส้นสูงหรอ???

OMG!!!
jellyfishes
ฉ่า...................ลัน.......................ตา.................

ทำไมให้แทยอนยืนตรงนั้น

แต่น่ารักโคตร
nignis
สาวๆนำเทรนจริงๆนะคะ อิอิ

ขอบคุณสำหรับข่าวค่ะ
kinkuji
เทรนใหม่ปีนี้ ต้องถุงเท้ายาว
ฟันธง
SWEET_sicafany
เหอๆ อยากเห็นมานานแล้วอ่ะลุคเชียร์ลีดเดอร์ ดีจังที่สาวๆคัมแบ๊คลุคนี้
picozoo
น่าติดตามมากเลยค่ะ
โซชิกลับมาแล้ว
ยะฮู้วววววว
Ma-Bung
ไม่ทันได้ดูถุงเท้าอ่ะค่ะ
มัวแต่มองหน้าคนร้อง กร๊าก
SNSD - Let's Go
cupiiz
สาวๆเป็นผู้นำเทรนจริงๆเรยนะเนี่ย

ขอบคุณมากๆเลยค่ะ
Trucky_GUdaFy
เพลงก็ดี ชุดก็น่ารัก โอ้วน้องสาวช้านต้องดังระดับจักรวาลแน่เยย
feverz
ถ้าเป็นไปได้ให้คนใส่ชุดเชียร์ลีดเดอร์เดินกันเกลื่อนเลยก็คงจะดี ฮ่าๆ

เทรนสาวๆ กะลังมา อิอิ
ordinaryZz

ชุดลีด ?
อืมไม่น่าทำเลย วงอื่นเค้าใส่ไปแล้ว
ฉากลอกเกอร์อีก

ไม่น่าเลย emo2 (14).gif
ordinaryZz

ชุดลีด ?
อืมไม่น่าทำเลย วงอื่นเค้าใส่ไปแล้ว
ฉากลอกเกอร์อีก

ไม่น่าเลย emo2 (14).gif
aib
สงสัยได้ซื้อถุงเท้าเลยเข่ามาอีกแน่เลย คิคิ
JUAM
ก็จริงงวดนี้แฟชั่นคงมีอีกแน่ๆ สาวๆน่ารักใครก็อยากเหมือน
{S}ica}lllโค้กรักคุณ
แน่นอน
เพราะสาวๆน่ารัก

ชุดเป็นที่นิยม
และเพลงก็ยิ่งเป็นที่นิยม

คาดการณ์โดยเหล่าโซวอน
sics so cute
แน่นอนว่าต้องเป็นแบบนั้น

55+

เราจะตามเทรนด์สาวๆเอง

jjmusic
สาวๆๆน่ารักมากๆๆๆคับบบบ Concept สุดยอดไปเลยยย
Lucky13
โซนยอชิแดแฟชั่นกำลังจะกลับมา ฮ่าๆๆ

liuyifei11
ขอบคุณ
jeebby
รอดูผลงาน น่าจะสุดยอดเหมือนเดิม
reborn
คงกลายเป็นเทรนด์ใหม่ตามคาดแน่ๆเลย

นำทั้งเพลงทั้งแฟชั่นเลยนะ
yakuza_fan
เป็นผู้นำแฟชั่นจริงๆ สาวๆเนี่ย
ผู้นำน่ารักอย่างนี้ผู้ตามคงตามยากอ่ะนะ เรื่องหน้าตาอ่ะ อิอิ
filmaholic
'romantic girlish look'
Diary Princess
ถุงเท้า ถุงเท้า ถุงเท้า !!!

ชอบชุด ยูลสิก จังเลยเจ้าค่า :P
racing
ชอบลุคนี้ของสาวๆ น่ารักดี ^^
Nusomi
อิอิ

ชุดน่ารัก

รองเท้าสวย

อยากใส่มางจัง

s910434369.gif s910434369.gif s910434369.gif emo2 (16).gif emo2 (16).gif emo2 (16).gif emo2 (13).gif emo2 (13).gif emo2 (13).gif emo2 (13).gif
-=TiffanY=-
สาวๆ ของเรามีอิทธิผลจริงๆ เลยน้า

*****SNSD*****
SPAO ออกเทรนส์นี้แล้ว ตอนนี้ สุดดดๆ
b@dJoEJo
ผมจะรอดูนะว่า ที่โคราชบ้านผมเขาจะแต่งแบบนี้กันเมื่อไร

อยากเห็นสาวๆแต่งแบบนี้เดินเที่ยวจัง อิอิ
This is a "lo-fi" version of our main content. To view the full version with more information, formatting and images, please click here.
Invision Power Board © 2001-2024 Invision Power Services, Inc.