Help - Search - Members - Calendar
Full Version: [News] ฮโยมิน (Hyo Min) เผยภาพเบื้องหลังกองถ่าย 'Invincible Youth'
SoShi Fanclub - We Love Girls' Generation (SNSD) > Girls' Generation > News
Pages: 1, 2, 3, 4, 5, 6
idyll
ฮโยมินน่ารักแหะ !

คิคิ มีแต่ซันนี่ไม่มี ยูริอ่ออ??

ูู^^
Tiffany_girl
ฮโยมินน่ารักเนอะ
ซันนี่น่ารักมากกกกกกกกกกกกกเลยรูปที่ถ่ายกับฮโยมินอ่ะ
pomann
น่าร๊ากกก 15.gif
scuderia
รัก g7 ทุกคน น่ารัก+รั่วไม่แคร์สื่อ อิอิ
ILuvYoona
น่ารักดีนะเนี้ย
Pee_So
ยูริหายไปไหนหว่า
send.2da
ฮโยมิน น่ารักมาก ๆ เลย
ติดตามรายการนี้ตลอดด
sawatari
รู้สึกจะพากันรั่วทั้งรายการ 55

ขอบคุณสำหรับข่าวนะคะ
zenly
ดีใจแทนฮโยมินที่ช่วงนี้ไม่ค่อยถูกตัดออก...อิ อิ

ฮาร่ามินน่ารักมาก ซันมินก้อน่ารัก แต่ฮยอนมินยิ่งน่ารักเรย อิ อิ
patza!! ~~~
ขอบคุณข่าวค่ะ ^^
FiNa'le-iink_T
wowwwwwwww
น่ารักกันจังเล๊ยยย
june_J
ขอบคุณสำหรับข่าวค่ะ

พี่สาวน่ารักกันจังค่ะ
TeeRukJarh
กรี๊ดดด น่ารักดีอ่ะ ถ่ายมาลงอีกเยอะๆนะฮโยมิน
UncHisA
หมวกไก่ นารช่า น่รัก 555!!
kinkuji
สาวผู้ถูกตัดตลอด หุหุ
feverz
น่ารักจัง เอ้อแล้วหายไปไหนคนนึง อิอิ
*:*sweet_strawberry*:*
น่ารักทุกคนเลยอ่ะอิอ รั่วใกใยฮ่าๆๆ
ฮโยมินน่ารักมีหูแมวหมวกแมวชุดเยอะได้อีก
ขอบคุณมากค่า
yulsic_fans
มิตรภาพระหว่างสมาชิกg7ดูอบอุ่นแล้วน่ารักมาก
Lucky13
ซุนคยูน่ารักจริงว้อยยย!

ขอบคุณสำหรับข่าวครับ
liuyifei11
ขอบคุณ
jeebby
สงสารฮโยมินจังเลยคับ
emo2 (13).gif
yakuza_fan
สาวๆG7เนี่ยน่ารักทุกคนจริงๆ
แต่พี่ซันกับพี่ยูลน่ารักกว่าคนอื่นนิดๆ อิอิ
ขอบคุณสำหรับข่าวครับ
Diary Princess
อ่าว !!!

ไมไม่มี ควอนยูล สุดหล่อ ล่ะเนี่ย ย /////

ซันนี่น่ารัก :P
-=ซาเอบะคุง=-
ฮโยมินสู้ๆ จ๊ะ.. ผมติดตามมาทุกตอนรายการนี้ สาวฮโยมิน .. ค่อนข้างมีบทบาทน้อย
ขนาดแฟนคลับบางคน ตั้งฉายาให้ 'สาวน้อยแห่งความจืดจาง' นึกหวั่นๆ จะถอนตัวไปเหมือนกัน

ส่วนสาวๆ โซซิเราแทบไม่ต้องห่วงเลย เธอเป็นไปตามธรรมชาติและสามารถมากมาย
JeTiSarang
ทำไมเธอถึงน่ารักเเบบนี้น่ะ ซันนี่<333

ขอบคุณค่ะ
-=TiffanY=-
น่ารัก กัน ทั้งกองถ่ายเลยจริงๆ นะนี่

NanArieL
ทำไมไม่มียูริล่ะค้า?
แต่สาวๆ น่ารักกันมากเลย

ขอบคุณฮโยมินที่อัพรูปให้ดูมากๆ นะค่ะ

ขอบคุณสำหรับข่าวค่ะ ^^
nawa
น่ารักมากๆ

รายการนี้
b@dJoEJo
Naraaaaakkkk!!!!! dai eek นี่เจอภาษานี้เลย

ขอบคุณครับบบบ
This is a "lo-fi" version of our main content. To view the full version with more information, formatting and images, please click here.
Invision Power Board © 2001-2024 Invision Power Services, Inc.