Help - Search - Members - Calendar
Full Version: [News] หนุ่มน้อยดงฮยอนเผยความโกรธและอิจฉาตาร้อนต่อ 'ฉากจูบ' ของ โซนยอชิแด-ยุนอา
SoShi Fanclub - We Love Girls' Generation (SNSD) > Girls' Generation > News
Pages: 1, 2, 3, 4, 5, 6, 7
Galio

[Newsen รายงานโดย: คิม ยูคยอง]

ตัวกระเปี๊ยกแค่นี้แต่ร้ายใช่เล่น ล่าสุด คิม ดงฮยอน ลูกชายหัวแก้วหัวแหวนของแก๊กแมน คิม กูรา วัย 13 ขวบเผยเรื่องราวเมื่อครั้นเขาได้เห็นริมฝีปากของพี่สาว โซนยอชิแด-ยุนอา ต้องแตะกับริมฝีปากของชายอื่น

เมื่อวันที่ 16 มกราคมที่ผ่านมาบนรายการ SBS 'Star Junior Show' ประจำปี 2010 เด็กน้อยได้เล่าว่า
"ผมรู้สึกอยากเป็นลมทุกครั้งเมื่อได้เห็นพี่ยุนอาหรือพี่นิโคลบนจอทีวีล่่ะครับ" ดงฮยอนเชิดชูความงามของทั้งสอง

พร้อมเสริมต่อว่า "มีครั้งหนึ่งในละครของพี่ยุนอา ช่วงฉากจูบของพี่ยุนอาน่ะครับ" ก่อนระบายความอัดอั้น "ผมรีบลุกไปหน้าทีวีพร้อมตะโกนว่า อย่านะ หยุดเลย ถอยออกมานะ!! จนพอคุณแม่เห็นเข้าก็บอกผมว่า ผมเหมือนคุณพ่อเปี๊ยบตรงที่เห็นพี่สาวสวย ๆ เป็นไม่ได้เลยน่ะครับ"

สำหรับคำตอบของหนูน้อยคนนี้น่ะหรอ? "ผมอธิบายให้คุณแม่ฟังว่า มันเป็นสัญชาติญาณไปแล้วล่ะครับ" เรียกเสียงหัวเราะจากสตูดิโอได้มากมาย
เลยทีเดียว

-----
PLEASE TAKE OUT WITH FULL CREDITS:
Source: Newsen
แปลไทย: Translator Gang ll SOSHIFANCLUB ll http://www.soshifanclub.com
-----
เด็กแค่นี้แสบใช่ย่อย ฮามาก 555
lookfon
อาการเดียวกันเลยน้องเอ๋ย55555

แต่ความสวยของยุนนี่จริงอะไรจริง ^^

ขอบคุณสำหรับข่าวจ้า
Miss_SrS
อยากมีลูกแบบนี้ 5555555555

ลูกคงสะมะด๋อยเหมือนแม่มัน bg (19).gif
YulSicA_Real
เด็กคนนี้นี่ ร้ายนะคะ
Bong-Dong
น่ารักอ่า เเต่เเสบมากเลยนะนั้น
ขายพ่อตัวเองงงงงงงง 5555 ขอบคุณมากค่ะ
OonusunoO
มีอาการไม่ต่างกันค่ะ แต่ต่างกันตรง อายุ ของน้องกับเค้า
ทำไม น้องแก่แดด อย่างนี้คะ

ขอบคุณนะคะน้องเจ
Champ_kub
น่ารักอ่า

ขอบคุณ ค้าบ
Dekdoii
ใช่ย่อยเลยนะ

อาการเดียวกันเลย น้องเอ้ยยย
BENZ_baby_BEAR
เปนเดกเปนเลกน่า

แต่คิดปายคิดมาก้อ

แอบหึงอยู่**
monamonaz
ขอบคุนจ้า
I Only Need Taeyeon
โอ๊วว จับมือหน่อยน้อง

อาการเดียวกันเลย หุหุ
kaewnida
ถึงเป็นเด็กก็มีหัวใจ
soshi_love
แสบทั้งพ่อทั้งลูกอ่ะ

เหอๆ
Kaimfany09
555555555555555555

จะเด็กหรือจะโตแล้วก็รักยุนอาเหมือนกัน

ความรู้สึกหึงหวงที่แม้แต่ผู้หญิงยังมี

ก๊ากๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ

ขอบคุณสำหรับข่าวค่ะ
TcTiiFfYyo0
555
เค้าก็ไม่อยากให้อิมยุนจูบเหมือนกัน
5555
sansal_sai
เด็กนี่น่ะเหรอ เป็นแต่เล็กแต่น้อยเชียว ใจตรงกันล่ะั
ไม่ปลื้มเวลายุนจูกับคนอื่น เห็นแล้วแทบคลั่ง

ขอบคุณค่ะ
pex
นึกว่าเป็นคนเดียว.......555++
Ranchita
เด็ก ๆ เขาชอบบ
ilovetahyeon
น้องเอ๋ยเป็นเเบนเดียวกันเลย เกาะหน้าคอม เขย่าคอมบอกว่า อย่าจูบนะยุนอา อิอิ
Dr.Montri
ไม่ใช่เธอคนเดียวหรอกหนูน้อย T^T

...

แต่ไม่เป็นไร
ไว้เวลาเราจุ๊บกับยุนอาบ้างจะไม่ให้ภาพหลุดแล้วกัน
ฮ่าๆๆๆๆ
รักllทยou
โฮกๆๆๆๆ เด็กคนนี้น่ารักได้อีก
แต่ เอิ่ม..... ฉากจูบนั้น
อ๊ากกกกกกกกกกกกกกก
FristKissของวงการของยุน
ม๊ายยยยยย
Ann_SNSD_YuRi
ขอบคุณมากๆค่ะ ฮาจังเลย แหมๆ ตัวเล็กแค่นี่หัดรักใครเเล้วหรอ 555+
Noque
น้องเอ๋ย พี่ก็เป็น ถามจริงๆใครไม่เป็นมั่งเนี่ย? เหอๆ
แต่ว่าตัวแค่นี้เนี่ย แสบใช่เล่นเลยนะเนี่ย หึหึ

ขอบคุณสำหรับข่าวจ้า
Taeyeon my love
แน่ะๆๆ ใช่ย่อยเลยน่ะ เราเนี้ย

55555
ขอบคุณครับ
mylove
น่ารักจิงจิงเลยอะ

ขอบคุณมากมาก
STK_SAN
ฮาทั้งพ่อทั้งลูกเลย 555555
YuRiFaNy
55 น่ารักเชียว ฉากนั้นสะเทือนอารมณ์สุดละเห็นแล้วอยากเป็นพระเอก ก๊ากกกกกกกกกกกกกกกก

ขอบคุณค่ะ
SoShi_TaeTif
ไม่ใช่เป็นแค่คนเดียวหรอก อิอิ

ขอบคุณสำหรับข่าวค่ะ^^/
SoNE_SKIP
อาการเดียวกัน น

ฮ่าๆๆ
-MaBoKi-เก้ง-
แหม่ เยี่ยมมากไอ้ น้อง
เหอๆ

ขอบคุณนะครับ
t s n q . ' n a n
แรงงงงงง ~
ตัวแค่นี้แสบนะเนี่ย
แต่ฮาดี คิคิคิ
ขอบคุณสำหรับข่าวค่า
fankyz
ดูท่าจะชอบยุนเอามากๆ
ระวังทีวีพังนะค่ะ
birdy28
ไปกินนมแล้วนอนซะไปไอหนู

เผื่อจะโตทัน
Crystal_Sky_Blue
ได้เชื้อพ่อมาเต็มๆ เลยนะนั่น
ฮามากไอ้น้อง จะเป็นลมเลยใช่ป่ะ 5 55+
ขอบคุณนะคะ ^^
markinmask.
ลุงกูคะ ลูกลุงน่ารักจังค่ะ
นิสัยเหมือนกันเด๊ะ ! 55+

อาการตอนเจอฉากนั้นไม่ค่อยต่างกันเลยหนูเอ๋ย
พี่เองก็ก็เป็น แบบว่าแหกปากแล้วนอนลง
เอามือกุมท้อง เนื่องจากอาการท้องเสียกำเริบอีกแล้ว !! 55+

ขอบคุณนะคะ ^^
SoshI_NicE
เด็กประถมยุนเจอเด็กประถมตัวจริงแล้วสิ555

แฟนคลับทุกเพศทุกวัยก็ไม่อยากให้จุ๊บเหมือนกันแหล่ะน้องเอ้ย
tapaew
เหอๆ

แต่เด็กเรย
coolz
ไปกินขนมก่อนปะ

อีกสัก 7-8 ปี ค่อยคิดก็ได้
Soshi999
เด็กคนนี้สุดๆเลย......55555555

เยี่ยมจริงๆ เห็นด้วยอย่างยิ่ง.......
paipai_Taeyeon
ขนาดเด็กยังอิจฉาที่เห็นยุนโดนจูบ 555
OS-YulTi
อิจฉาเหมือนกันไอ้น้องเอ้ย

ฮือๆๆๆๆ พูดถึงเรื่องนี้ภาพนั้นมันก็เข้ามา
อ๊ากกกกกกกกก เอาเหอะ คิดว่ายุนอาจูบกับพ่อแล้วกัน แง๊ๆๆๆๆ

TT_TT
seosica_real
ขนาดเด็กยังอิจฉาเลย
ขอบคุณสำหรับข่าวค้า
-//-sarangYoon
555เราก็รับไม่ค่อยได้แต่ก้อดูไปแล้วอิอิ
IIM_
5555 น่าร้ากกก เด็กๆก็ชอบผู้หญิงสวยๆทั้งนั้นเเหละ
kokoroyuki
555อ่านแล้วขำ ตรงสัญชาติญาณเนี้ยหละ
ดีมาก!!!~ ลูกของคิมกูรานิน่า เอิ้กๆ
ใช่ๆๆๆ ตะโกนลั่บบ้านเลยทีเดียว
ม่ายน้าาาาา

ขอบคุณค่ะ
usakikun
ฮ่ะๆ เป็นใครก็ิอิจฉากันทั้งนั้น

แต่ขอไม่สุภาพนิดนึง เด็กคนนี้แกแดดเหมือนกันนะเนี่ย
~DoublE_N~
เด็กน้อยยังเป็นถึงขนาดนี้ 55+
เข้าใจๆ เพราะเราก็ไม่ได้ต่างกันถ้าเห็นฉากนั้น T^T

ขอบคุณครับ
AEY ~ YURI
ยุนเสน่ห์แรงงง
praeYT
เค้ามีอาการรมากกว่าอีกกกกก !!

พูดแล้วจี๊ดดดดค่ะ
Nammon
นายมีเพื่อนนะดงฮยอน 555+

ไม่ใช่นายคนเดียวที่แทบทุบจอเอาตัวยุนอาออกมาจากตรงนั้น T^T

โตขึ้นเยอะเลยนะเนี่ย เห็นในระฆังทอง...ไม่ทันไรโตขนาดนี้แล้ว (แต่ผมยังทรงเดิม 555)
This is a "lo-fi" version of our main content. To view the full version with more information, formatting and images, please click here.
Invision Power Board © 2001-2024 Invision Power Services, Inc.