Help - Search - Members - Calendar
Full Version: [News]SS501 และ โซนยอชีแด ได้รับรางวัล 'วงศิลปินยอดนิยม'
SoShi Fanclub - We Love Girls' Generation (SNSD) > Girls' Generation > News
Pages: 1, 2, 3, 4, 5
yoonayuri
SS501 และ โซนยอชีแด ได้รับรางวัล 'วงศิลปินยอดนิยม'

เว็บไซต์ Martzzng เผยออกมาเมื่อวันที่ 31 ธันวาคม 2009 ผลปรากฏว่าบอยกรุ๊ปที่ได้รับความนิยมสูงสุดคือ SS501 และ เกิลล์กรุ๊ปคือ 'โซนยอชีแด' ที่ติด ทอปชาร์ตใน เมเจอร์ชาร์ตปีนี้

SS501 ได้ชนะในการช่วงชิงกับ DBSK , Bigbang และ 2PM ระหว่างการแข่งขันรอบสุดท้าย SS501 แข่งกับ Bigbang และชนะมาในรางวัล 'Most popular Male Group' ในรอบ 4 วงสุดท้าย ได้แข่งขันอย่างดุเดือด และสุดท้าย SS501 ก็ชนะและได้รับรางวัล 'Most popular Male Group' ในเกาหลีมา

ผลที่ออกมานี้ได้แสดงให้เห็นว่า แฟนๆของทุกศิลปิน ได้ร่วมการแข่งขันอย่างแข็งแกร่งมาก SS501 ผู้ที่ชนะในการแข่งขันไม่ใช่แต่เพียงได้รับความนิยมเท่านั้น แต่ยังได้รับการยอมรับจากผู้เข้าชิงทั้งหมด และแน่นอน จากนี้ต่อไปพวกเขาจะได้รับความสนใจมากยิ่งขึ้น ในอนาคตต่อไปการแสดงของพวกเขาจะเป็นอย่างไรเป็นสิ่งที่ไม่ควรมองข้าม

เช่นเดียวกันกับ SS501 โซนยอชีแด ได้รับการตอบรับอย่างดีจากซิงเกิ้ลของพวกเธอ 'GEE' และพวกเธอยังครองตำแหน่ง female idol group ในปีนี้พวกเธอไม่ใช่แค่ชนะรางวัลบ่อยเท่านั้น แต่ยังได้ครองรางวัล 'Most popular female group' อีกด้วย

Credit :SS601+(Chinese translation)[email protected]
English translation: SS501UFO.blogspot.com
special thanks: [email protected]
Thaitrans: [email protected]
PinkO
สาวๆได้อีกเยี่ยมจิงๆ
Ryuuta
ได้อีกๆ เหอๆ

ขอบคุณครับๆ
elite
สาวๆได้รางวัลอีกแล้ว เย้เย้
ดีใจด้วยนะคะ ^^
nanlingkungfuu
สาวๆเยี่ยมไปเลย

ได้อีกรางวัล

สุดยอด !!
Wayfarer
ศิลปินยอดนิยม เยี่ยมมากสาวๆ
Saranghae Soshidae
ดีใจกับสาวๆด้วย^^
Mam-555
เจ๋งสุดๆ

ได้มาอีกเเล้ว

ขอบคุณสำหรับข่าวค่ะ

555 ^ ^
Saranghaeyo~GG
พี่ได้รางวัลอีกแล้ว ^^
เยี่ยมและสุดยอดจริงๆค่า

ขอบคุณคะ
Teerathat
ขอบคุณนะคับ สำหรับข่าว
meannie
โอ =[]= ได้อีกแล้วว

อลังการจริงๆ ขอบคุณค่ะ
GAZETTEM
^^.คว้าไปอีกรางวัลล
ภาสยผล
เจ๋งจิงๆเลย พี่สาวเรา 555+
Bong-Dong
ขอบคุณมากๆค่ะ สุดยอดอีกเเล้ว ^^
love_-_love
สุดยอด
อีกแล้วๆ

ขอบคุณค่ะ
NAMPU TIF
ได้อีกก > <
aum_css7
เสร็จสาวๆไปอีก 1 รางวัล อิอิ
สุดยอดจิงๆคับ
Q Love SNSD
รางวัลอีกแล้วครับท่าน 5555
toxic303
คงไม่มี เกิล กรุ๊ป วงใหนที่จะสุกยอด ไปมากกว่านี้แล้วหล่ะ ศิลปินแห่งชาติ ก็ ได้มาแล้ว อิอิ
lookfon
ดีใจกะสาวๆด้วยนะ

ขอบคุณสำหรับข่าวคะ^^
For get me not
ดีใจกับพี่สาวด้วย

สุดยอด..~~~

SNOPz
พวกพี่สาวเจ๋งที่สุด!

ขอบคุณสำหรับข่าวฮะ
Dr.Montri
กวาดแทบทุกรางวัลเลยจริงๆ
Martial Arts Master
บอกแล้วว่ารางวัลมันเป็นของตายสำหรับ สาว ๆ

ได้อยู่เป็นระยะ ๆ ...... นั่นแหละยอดฝีมือ

ขอบคุณที่นำมาลงไว้ครับ
goldfish
สุดยอดเกิร์ลกรุ๊๊ป ได้รางวัลอีกแล้วสาวๆ

ขอให้ปีนี้ก็ยังเป็นปีของสาวๆ
NightLTY
มันเป็นสิ่งที่ควรได้รับอยู่แล้ว

จะรางวัลอะไรที่มันดีๆ ไม่ติดให้มันรู้ไปสิ 55
Pepe
ยินดีกับสาวๆด้วยครับ
สาวๆกวาดรางวัลเยอะแยะจนนับไม่ถูกแล้วว่ากี่รางวัล
^^
ZT_Zine
ว้าว !!

พี่สาวเจ๋งสุด ๆ ไปเลย
james soshi
สาวๆได้รางวัลอีกแล้ว
TAEtae : )
Gee เพลงอมตะจริง ๆ 5 55 5

ขอบคุณมากนะคะ
ยอดไปเลย ปี2009เป็นปีที่ดีจริง ^^

ขอบคุณคะ
seosica_real
2009 year of snsd
ขอบคุณมากค้าสำหรับข่าว
YulSic@
ดีใจกับสาว ๆ ด้วยนะคะ
รางวัลเต็มหอแล้วมั้งคะเนี่ย 555+
ขอบคุณสำหรับข่าวนะคะ ^^
yuri-boss
555555555555555555555555555555

สาวๆ is the most popular female group

InQBuzZ
ได้รางวัลเยอะจริงๆ
june_J

พี่สาวสุดยอดมากค่ะ
s910434369.gif s910434369.gif
signing
ที่1อีกแล้วดีใจจัง
ZodiaZ
ขอบคุณมากค่ะ

ว๊าววเจ๋ง ได้อีกรางวัลแล้ว^^
Lucky13
2 วงที่กำลังจะมีคอนในไทย

รอสาวๆอยู่นะ

ขอบคุณสำหรับข่าวครับ
zen
ดีใจกับสาวๆๆ ด้วยนะ ขอบคุน จร้า 55+
Kimmelody
เย้ๆๆๆๆๆๆๆอีกแล้วว

ขอบคุณค่ะ
AomKunG
สาวๆกวาดรางวัลอีกแล้ว ว เยี่ยมม !!

ขอบคุณค่ะ
{ท.แททิฟ}__บีวิทยู
ได้รางวัลแต่ต้นปี ^^ พี่สาวสุดยอด
Mintra
ได้รางวัลกันไม้เว้นวันเลย หึหึ
YURIFC :P
ได้ไปทุกอย่างเลย 5555
AM'AMPS
เย้ ๆ ๆ ๆ ๆ

ปีหน้าก็อเอาแบบนี้อีกนะ ปีต่อๆไปด้วย

^^
Sone_iew
-//-sarangYoon
ยินดีกะสาวๆอีกครั้ง

จะกี่ครั้งก้อดีใจอิอิ
Taeyeon my love
ของมันแรงง

จุดยังไงก้ไม่ได้ล่ะ

5553

aib
ยอดเยี่ยมมม คิคิ
This is a "lo-fi" version of our main content. To view the full version with more information, formatting and images, please click here.
Invision Power Board © 2001-2024 Invision Power Services, Inc.