Help - Search - Members - Calendar
Full Version: [News]Girls' Generation’s pictorial ‘After-School 5:00PM'
SoShi Fanclub - We Love Girls' Generation (SNSD) > Girls' Generation > News
Pages: 1, 2
puchi-puchi
QUOTE (Soy @ Mar 13 2008, 05:02 AM) *

SNSD Sunny, Yoona, and Tiffany: 'Please give our pictorial love'

The 9 member girl group Girl?s Generation, in the afternoon of the 13th, was at a club called Circle in Gangnam District, Seoul, revealing their cute concept for their first pictorial (collection of pictures).

Girl?s Generation members Sunny, Yoona, and Tiffany (from the left) greet reporters by waving at them.

Girl?s Generation?s pictorial ?After-School 5:00PM? will begin with the first part ?Thump Thump (sound of a heart beating) Date? on the 13th, with the second part ?Popularity Queen School Girls? following on the 27th, and then the third and last part ?Come Over to Our House? arriving on the 10th of April.

Consisting of Yoona, Yuri, Tiffany, Jessica, Sooyoung, Seohyun, Hyoyeon, Taeyeon, and Sunny, the 9 member idol group Girl?s Generation, through this pictorial, reveal to fans things they have been curious about for the first time such as: the girl?s after-school lifestyle, play activities, and the kind of date Girl?s Generation dreams of.

แปลคร่าวๆนะคะ เนื้อข่าวเหมือนจะบอกว่า สาวๆกำลังGrils Go to school ภาค2 คะ แต่ชื่อเต็มๆรายการยังไม่ออก

โดยจะแบ่งออกเป็น 3 ตอนด้วยกัน

ตอนแรกอ่ะ Girl?s Generation?s pictorial ?After-School 5:00PM? will begin with the first part ?Thump Thump (sound of a heart beating) Date? on the 13th(วันนี้!!!!)

ตอนสอง with the second part ?Popularity Queen School Girls? following on the 27th

ตอนสุดท้าย the third and last part ?Come Over to Our House? arriving on the 10th of April.

ซึ่งทุกตอนติดตามโหลดได้ที่นี่นะคะ><

credits: kr.news.yahoo.com & sleep deprivation @ soshified

edit: เหมือนจะเป็นอย่างที่พี่ทามะบอกนะคะ ที่บอร์ดญี่ปุ่นเค้าคุยกันอ่ะ คิดว่าสงสัยจะไม่ใช่รายการทีวีแล้วหละคะ แต่เป็นการถ่ายหนังสือรวมภาพ(ประมาณพีบีแหละมั๊ง) แล้วการถ่ายนี่มันแบ่งเป็นสามพาร์ท
ตามที่บอกไปตอนแรกนะคะ ซึ่งแต่ละพาร์ทคงจะมีภาพการถ่ายมาให้ดูกันด้วย อ่านตอนแรกเห็นแบ่งเป็นตอนๆ คิดว่าเป็นรายการทีวี แถมออกคนละวันอีกต่างหาก *0*
แต่คิดว่าไม่น่าจะเป็น Girls go to school 2 แล้วนะคะ ต้องขออภัยด้วยนะคะที่แปลข่าวผิด *0*

เหมือนภาพเซ็ทแรกที่เค้าถ่ายกันจะมีปล่อยในงานแถลงข่าวไปแล้วด้วยนะคะ ใครอยากเห็นก็ไปโหลดกันได้ที่

http://forums.soshifanclub.com/index.php?showtopic=328

ที่นี่เลยนะคะ^^
lemonet
กรี๊ดดด นี่มันอาร๊ายยยย

จะฆ่ากันละสิ 555+
v3Rn
นี่แหละ ในกระทู้แนะนำตัวของเค้า เค้าถึงได้บอกว่าให้สาวๆเปิดบริษัทฆ่าคน

55555

ขอบคุณตัวเองมากคับ ที่เอาข่าวดีมาฝาก ><
D3SOLaT3
อ๊าๆๆๆ ตามติดด้วยใจจดจ่อ

ขอบคุณสำหรับข่าวและ ไฟล์ล่วงหน้าจ้า 555+

รักเว็บนี้จังเล้ยยยให้ดิ้นตาย
yu_ri
ภาคแรกทำให้หัวใจสั่นไหว (เพราะความน่ารัก)
ถ้ามีภาคสองเราจะไม่หัวใจวายตายหรอ
joey170
ว้าว จิงเหรอค่ะ อยากดูมากกกกกกเลยอ่ะ

ขอบคุณนะคะ
kitakaze
ภาค 2 <3
Maple16
อ้ากกกกกก

สองอาทิตย์ครั้งหนึ่ง

ทำไมทำสองอาทิตย์ครั้งอ่า

อยากดูทุกอาทิตย์อ่า-*-

ขอบคุณสำหรับข่าวนะคะ
SNSDLovely_at
โอ้...ยังไงก็จะรอดูนะ...SNSD :lol: :lol: :lol:

ขอบคุณมากครับสำหรับข่าวนี้ครับบบบ
naz
ว้าว มีภาค 2 ด้วย

รอดูสาวๆ ค่ะ

รูปข่าว 3 สาวน่ารักจังเลย ><

ขอบคุณสำหรับข่าวค่ะ
tamatron

อ่านมาเป็นภาษาที่สาม ก็ยังงงว่าสรุปมันคืออะไรกันแน่
ให้คนใน 2ch แปล เค้าก็ใช้คำว่า 画譜 ที่แปลว่า picture book ก็เลยคิดว่าเป็นพีบีอ่ะค่ะ
แต่ถ้าเป็นพีบี ทำไมเค้าไม่ใช้ 写真集 ไปเลย พอถามว่าเป็นพีบีรึเปล่า ก็ไม่มีใครตอบ T_T

แต่เป็นรายการทีวีก็ดี...ไม่เสียตังค์ :P
lovely_taeyeon
โหว ววว .. หุหุ รอดูเรย

สงสัยรูปที่แนบกะข่าว
555+ ..

ป๊อปอั๊บสาวๆด้านหลัง
ตัดหน้าม้าทุกคนเรยหรอนั่น !!
bodyc
โอ้ววววววว

ดีจังค่ะ มีตอน 2 ด้วย

ติดตามๆ

Feena
ขอบคุนมากๆค่ะสำหรับข่าว

จะติดตามให้ได้เลยค่ะ

อิอิ
~DoublE_N~
ดูตอน 2 ดูตอนสอง

รอดูความน่าร๊ากกก

ขอบคุณสำหรับข่าวค๊าบบ บ !!
RattaR
ขอบคุณสำหรับข่าวนะค่ะเจ้ปู

งานเข้าอีกแล้วเนอะ เหอะๆๆๆๆไม่เป็นเพื่อบ้านของเรา

สู้ตายค่ะ ตายมันคาคอมเนี้ยแหละ

สาวๆๆชอบออกมากระชากจิตใจเล่น ชอบทำให้จิตใจอ่อนไหว 5555
SoShi_ O*O
ย๊ากกก มีภาค 2 ด้วยยย จะรอต่อไป

ขอบคุนสำหรับข่าวนะคะ :lol:
synew
ขอบคุณมากค่ะ เจ้ปู
อยากดูๆๆๆๆๆๆๆๆ

แต่วันนี้ดูไม่ได้ เน็ต 56k T-T
ยังดีนะคะ ที่อีกสองตอนไม่รีบฉายตอนนี้
ไม่งั้น คงตายอยู่หน้าคอมกะเน็ตอืดๆนี่แหละค่ะ
Forever_Ever
รอดูๆๆๆๆ อิอิ
kazu-chan
อ้ายยย รอคอยเลยค่ะ>//<

ขอบคุณสำหรับข่าวนะคะ^^

ว่าแต่รูปนั่น... ข้างหลังนั่นใช่โซนยอใช่มั้ยคะ(หน้าม้าของซอกลับมาแล้ว~>//<)
U_Know
รอดูต่อไป
ขอบคุณสำหรับข่าวนะค่ะ
tamama
อยากดูคะ อยากดู
r4inbow
จะรอดูนะคะ
ขอบคุนสำหรับข่าวนะคะ
xiaoming
ขอบคุณที่นำมาแบ่งปัน จะรอครับ:P
N_o_T
กราบขอบพระคุงอย่างแรงกล้า

สำหรับข่าว

จารอโหลดอย่างแรงกล้าด้วยเช่นนั้นคับ

สู้ๆ
Magic_zzz
ดีใจอะ

มีอีกก็รอโหลดเลย

คิดถึงรายการนี้มากเลย

แบ่งเป็นตอน

คงไม่แบ่งคนออกเป็นกลุ่มๆๆๆหรอกมั้ง
Atarashii-k
เย้ๆ มีภาค 2 ด้วย แล้วจะติดตามสาวๆน้า

// ขอบคุณสำหรับข่าวค๊า
PKiizz
จะมีภาค2ด้วย ดีจังเลยย.....ต้องตามติดชีวิตโซนยอกันอีกแย้ววว

ขอบคุณสำหรับข่าวนะคะ
Asuka
อยากดูๆๆ

ขอบคุณำสหรับข่าวมากๆเลยคะ

จะติดตามดูนะคะ
SNSD-bird
จริงป่ะ รอดูๆๆๆ

ขอบคุณสำหรับข่าวคราวค่าพี่แมร์ ><
teayeon
ขอบคุณสำหรับข่าวนะค่ะ

แล้วจพรอดูค่ะ
imissu
จะรอดู คิคิ

ขอบคุนสำหรับข่าวงับ
Jessic@ Papic@
เย้ๆ

ขอบคุนค่ะ
unemploy
กิ๊สส

มีภาค 2 ด้วย
yui
ขอบคุณสำหรับข่าวมากเลยนะ

รอดูสาวๆนะค่ะ

อยากดูจิงๆเลย

อิอิ
Maple16
อ่าค่ะ

รับทราบค่ะ
mai_12*
รับทราบคะ ขอบคุณมาก
SeoHyun~KeRorO
ขอบคุณสำหรับ ข่าว นะคร้าบๆๆๆ ^^ :ph34r:
SkiiPt_Tvxq
ขอบคุนสำหรับข่าวค่า
LHiZG!
จะรอโหลดนะคะ ~

ขอบคุณมากๆๆเลยน๊า~ ~
pmd_praew
ขอบคุงมากๆเลยคร้า ถ้าเป็นรายการทีวีก้อดีนะเนี่ย
xiaoming
ขอบคุณสำหรับข่าวสารครับ:P
^o^..lvl-secret-lvl..^o^
โหมีภาค 2 กะ 3 ด้วย 55+ ชอบๆ

จะรอดูสาวๆน๊า

กว่าจะรอครบ 3 ภาค ตายกันพอดี

แต่ถ้าทำเป็นพีบีก้อน่าจะมีออกมาวางขายนะ..ยังไงก้อจะรอ

ขอบคุนสำหรับข่าวน๊า

SoShI FiGhTiNg!!..
Destinationz
กรี๊ดดดดดดดดดดดดดดด
Pikky_DH
ขอบคุณมากๆๆเลยนะคะ

รอๆๆค่ะ
firm
ขอบคุนค่ะ
.
.
BeRryTt
ขอบคุณค่า
กรี๊ดดดดดดดดด
อยากเหนจังเลย
555+
รักๆๆๆๆๆSNSD
mimi
ว้าววววววววว
อยากดู :P
sephiroth
รอแล้วคับเนี่ย 55+
berealis
ขอบคุนสำหรับข่าวมากๆ นะค่ะ
This is a "lo-fi" version of our main content. To view the full version with more information, formatting and images, please click here.
Invision Power Board © 2001-2024 Invision Power Services, Inc.