Help - Search - Members - Calendar
Full Version: [News] พัคมยองซู-เจสสิก้า โชว์เพลง 'หมี่เย็น' ส่งท้ายปีในงาน '2009 MBC Entertainment Awards'
SoShi Fanclub - We Love Girls' Generation (SNSD) > Girls' Generation > News
Pages: 1, 2, 3, 4, 5
boy1000

พัคมยองซู-เจสสิก้า โชว์เพลง 'หมี่เย็น' ส่งท้ายปีในงาน '2009 MBC Entertainment Awards'
เขียนเมื่อ 23 ธันวาคม 2552 เวลา 08:29:29 น.

พัคมยองซู (Park Myung Soo) เตรียมร่วมกับ เจสสิก้า (Jessica) โชว์เพลง 'แนงมยอน' ปิดฉากปลายปีนี้

ในวันที่ 29 ธันวาคม 2552 ในงาน '2009 MBC Entertainment Awards' พัคมยองซู และ เจสสิก้า แห่ง โซนยอชิแด (So Nyeo Shi Dae) เตรียมร่วมเปิดฉากโชว์พิเศษเพลงดูโอ้ 'แนงมยอน (หมี่เย็น)' โดยย้อนกลับไปเมื่อเดือนกรกฏาคมที่ผ่านมา เพลงแนงมยอน ฝีมือการประพันธ์ของ E-TRIBE ได้เปิดตัวครั้งแรกในรายการ MBC 'Infinity Challenge - Olympic Duet Song Festival' ซึ่งก็ได้รับความรักจากแฟนๆเป็นอย่างมากในเวลานั้น

เดิมทีนั้นพัคมยองซูมีแผนขึ้นโชว์ร่วมกับสมาชิกโซนยอชิแดทั้งหมด อย่างไรก็ตามด้วยตารางที่แน่นมากในช่วงปลายปีของโซนยอชิแดส่งผลให้โชว์นั้นต้องถูกยกเลิกไปในที่สุด

ก่อนหน้านี้เมื่อวันที่ 19 และ 20 ธันวาคม 2552 เจสสิก้า ได้ร่วมกับเพื่อนๆโซนยอชิแดร้องเพลง 'แนงมยอน' ในคอนเสิร์ตเดี่ยวครั้งแรกจนได้รับเสียงเชียร์จากแฟนๆเป็นอย่างมาก

อนึ่ง ในงาน 'Entertainment Awards' วันนี้ จองจุนฮา เตรียมขึ้นโชว์เพลง 'ยองเคแบกซุก' ซึ่งเคยร่วมกับ After School มาก่อนหน้านี้อีกด้วย

ที่มา : PINGBOOK ENTERTAINMENT - http://www.pingbook.com - หากนำข่าวไปใช้กรุณาให้เครดิตเว็บไซต์ด้วย

PmiyOunM
วันที่ 29 งานเยอะจัง
รอดูหมี่เย็นสิก้า 555
mootaa
ชอบหมี่เย็น สิก้าคร่า

ขอบคุนสำหรับข่าวสารค่ะ
SNSD-TaeYeon
ได้ฟังเพลงน่ารักๆๆ ได้และได้เจสเต้นเพลงนี้ อีกแล้ว เย้ๆๆ
Yu-Kung
หมี่เย็นๆๆๆ ยิ่งฟังก็ยิ่งอยากกินนะเนี่ย 55+

ขอบคุณสำหรับข่าวนะครับ
IIM_
งานเข้าอีกเเล้วสิก้า 5555
world
จะรอดูนะครับ

สิก้าาา หมี่เย็น><

ขอบคุณสำหรับข่าวนะครับ
tapaew
อยากฟังๆ
KarnZ
ว้าวววว

ชอบเพลงหมี่เย็นน^^

ขอบคุณมากกกคับบ
FCD
หมี่เย็นน ~~
รอชมคับบ

ขอบคุณสำหรับข่าว
jackzboiz
หมี่เย็นส่งท้ายปีให้อิ่มกันไปเลยย
SunnyBanker
ขอบคุนคับสำหรับข่าว
urachinaru
차가워 너문나 속 시려 너무나 이빨 너무 시려 냉면 냉면 냉면 .......

나가서 봐야지룡...
slomotion80
เจสสิก้างานเยอะมากมากกกกเลยปลายปีนี้ ไม่มีได้หยุด
mmild
เพราะใช่มั้ยเนี่ยเพลงนี้อ่า

เห็นเจสร้องได้ตลอดเวลา

555+

.
.
.

ขอบคุงข่าวมากคร้า(*-*)
kim_ami
รอดู ๆ จ่าสิก้า อิอิ
NAMPU TIF
โอ้ว ส่งท้ายปี
ขอบคุณสำหรับข่าวค่ะ
TAEtae : )
พี่สาวคงงานเยอะน่าดูเลยนะเนี่ย

มีแต่รายการดี ๆ ให้ดู ขอบคุณมากนะคะ
GUizwAw
รอดู นะสิก้า

ขอบคุณสำหรับข่าวนะ
aib
ส่งท้ายปีนี้มีอะไรใหม่ให้ดูเยอะแยะมากมายเลยนะเนี่ย
ขอบคุณนะคะ

WonderSeoHyun
ว้าววววว

เพลงยอดเยี่ยมอกเพลงหนึ่ง

น่ารักมากๆๆๆ

รอดูสิก้านะคะ
cheervcheer
ขอบคุณสำหรับข่าวค่ะ
สิก้ามาคนเดียวก็ยังดี ซิกๆๆ
DeepSLeePER
*-* หมี่เย็น แล้วจะรอดุนะ สิก้า
CooKie'n_CreAm
และแล้ว...ก็ได้มาร้องคู่กันอีกครั้งนึง ^^
ต้องติดตามแน่ๆค่ะ..งานนนี้ไม่พลาด
ขอบคุณสำหรับข่าวนะคะ
Q Love SNSD
อยากกินหมี่เย็นจังเลยยยย

LOVE So Nyeo Shi Dae Forever
om_evil
เจสสิก้า..น่ารักมาก..ตอนร้องเพลงนี้

มีสมาธิสุดๆ..ไม่หลุดขำเลย...แล้วก็ทำให้หลายๆคนเห็นอีกด้านของเธอ~~
jeebby
หมี่เย็นใส่น้ำแข็งเยอะๆๆๆๆ s910434369.gif
zefira
จะได้ฟังเพลงนี้อีกครั้งแล้ว

เพลงนี้น่ารักดีครับ ชอบๆๆ ^^

ขอบคุณสำหรับข่าวครับ
mukkio
รอหมี่เย็นอยู่น้า ชอบเพลงนี้มากๆ

ขอบคุณสำหรับข่าวคะ
MacrOssz`
ขอบคุณมากๆครับ
ao ja
ปลายปีเนี่ย มีอะไรให้ดูเยอะเลยเนอะ
i_SnSd ^^
รูปนี้เจสน่าใสมากอ่ะ

ต้องรอดุวันที่ 29 ซะแล้ว งานเยอะจริงๆเลยสาวๆ

ขอบคุณสำหรับข่าวนะค่ะ
soulkajazz
ท้ายปีงานท่วมเลยย >< ขอบคุณนะคร้าบบ
*~Hamonic~*
พัคมยองซูเป็นอีกคนที่ฮามากมาย s910434369.gif
{ท.แททิฟ}__บีวิทยู
ไม่จบค่ะ หมี่เย็น
ไม่จบสักที 555
fcggband
อยากดูอีกอะ

ชอบท่าเต้นมั๊กมาย ^^
STK_SAN
งานเยอะจัด
LiverNUT
เย้ๆๆๆ หมี่เย็นจงเจริญ
Yuri Cutest
ชอบปีใหม่ที่สุด
varuvaru
เเบบว่ามีงานก็ดี

เเต่ก็น่าจะพักผ่อนบ้างอะไรบ้างนะ
ssubsiri
ขอบคุณจ้า....ดูสิก้าจะ enjoy
กับเพลงนี้มาก ๆ สิก้าจะเต้น
ตลอดถ้ามีคนพูดถึงเพลงนี้

bg (10).gif bg (10).gif
-MaBoKi-เก้ง-
อยากกิน อยากดู หมี่เย็นจัง

ขอบคุณนะครับ
snooksarang
เนง มยอน เนง มยอน เนง มอยน ^^

รอดูนา สิก ^^

ขอบคุณครับ
YulSic@
ชิคร่าา..น่ารักจัง ยิ่งร้องเพลงนี้ยิ่งน่ารักมาก ๆ
ขอบคุณสำหรับข่าวนะคะ สาว ๆ งานเยอะดูแลสุขภาพด้วยน๊า
TaeTae_FanNaKub
ว้าว หมีเย็นมาอีกแล้ว รอดูๆ
JAPs
ว้าวๆๆๆๆ น่าตื่นเต้นมากๆเลย

ส่งท้ายปีเก่ารายการเยอะแยะ

ขอบคุณค่ะ
tonterawat
คิดถึงหมี่เย็น

ไม่ได้ดูมานานแว้วว
guyoverthetime
ขอบคุณมากมายเลยนะ
fmyoonsic
อิอิ

สิก้าน่ารัก

เพลงเค้าดีจริงๆ
InQBuzZ
มยองสิก้าสู้ๆ
This is a "lo-fi" version of our main content. To view the full version with more information, formatting and images, please click here.
Invision Power Board © 2001-2024 Invision Power Services, Inc.