Help - Search - Members - Calendar
Full Version: [News] ห้ามพลาด!! พลพรรคศิลปินเตรียมร่วมงานพร้อมแสดงโชว์สุดตระการตาใน 'Melon Music Awards 2009'
SoShi Fanclub - We Love Girls' Generation (SNSD) > Girls' Generation > News
Pages: 1, 2, 3, 4
Galio

รัดเข็มขัดกันให้แน่นและเตรียมตัวพบกับอีเวนท์ที่จะสะกดทุกสายตา พร้อมพลพรรคศิลปินจากหลากหลายค่ายสังกัดที่จะมาเข้าร่วมเป็นสักขีพยานในคืนนี้ กับรายการรางวัลดนตรี 'Melon Music Awards 2009'

หลังจากสองรายการมอบรางวัลประจำปี 2009 ที่ตกเป็นข่าวหน้าหนึ่ง อย่าง 'Mnet Asian Music Awards' หลังศิลปิน YG Entertainment ต่างพากันคว้ารางวัลเป็นว่าเล่น รวมทั้งรางวัล 'Golden Disk Awards' ที่เต็มไปด้วยชัยชนะจากศิลปินประจำค่าย SM Entertainment ทำให้กระแสการเฝ้าคอยต่อรายการ 'Melon Music Awards' นั้นทวีคูณความเข้มข้นเข้าไปทุกขณะ เนื่องจากกุญแจแห่งคำถามความเป็นสุดยอดศิลปินประจำปี 2009 นั้นจะถูกตอบในค่ำคืนนี้อย่างแน่นอน

นอกจากรางวัลใหญ่ ๆ แล้ว ยังจะมีการแสดงสุดพิเศษจากศิลปินเลื่องชื่อมากมาย โดยเฉพาะการแสดง 'Girl Power' จาก 4 สาวเกิลส์กรุ๊ป โซนยอชิแด, คาร่า, 2NE1 และ Brown Eyed Girls ที่จะมาร่วมแต่งแต้มการแสดงสุดตระการตาบนเวทีนี้อีกเช่นกัน

ถึงแม้ศิลปินจาก SM Entertainment กำลังนำโด่งบนโพลล์ออนไลน์อยู่ ณ ขณะนี้ แต่ก็ต้องคอยลุ้นกันว่ารางวัลจะตกไปอยู่กับใครกันแน่ อย่าลืมติดตามว่าใครจะเป็นสุดยอดศิลปินประจำปี 2009 นี้ ในวันที่ 16 ธันวาคม เวลาหนึ่งทุ่มตรงนั่นเอง (5 โมงเย็นไทย)

-----
PLEASE TAKE OUT WITH FULL CREDITS:
Source: All K-Pop
แปลไทย: Translator Gang ll SOSHIFANCLUB ll http://www.soshifanclub.com
-----
ฮิ้วววว~~
Gazkip
กรี๊ดดดด ลุ้นน ~~
คืนนี้แล้วสินะ 555
KolBlonk
อ๊าก!!!!!!!!! รอดูผล

Junsang
น่าไปมากอ่ะ ขอบคุณสำหรับข่าวครับน้องเจ
doremon
จะได้รู้สักกะที

^_^
SunnyBanker
SNSD Fighting!!!!

ขอบคุนคับสำหรับข่าว
cupiiz
ตื่นเต้นจังเรย

อยากหั้ยสาวๆได้รางวัลจัง

ขอบคุณสำหรับข่าวนะคะ
CH_2
หวังว่ารายการนี้มันจะตรงไปตรงมาน่ะ

เชียร์สาวๆขาดในค่า
slomotion80
โอ้ยยยอยากดู!
ถ้าสาวสาวได้จะฉลอง555555
^iCeCool^
เวทีน่าดูมากๆ ^^
mukkio
อยากรู้ผลแล้วอ่ะ หวังว่าสาวๆเราจะเข้าวินน้า

Taejung
ขอบคุณครับ
~SunNY~
วันนี้ แล้ว สินะ
ขอบคุณสำหรับข่าวนะคับ

ตื่น เต้น จังวุ้ยยย
YulSic@
อ๊ากกกก....อยากดูค่ะ มันจะมีออนไลน์ไหมคะ
GDA กะอดดูไปแล้ว T^T
ขอบคุณสำหรับข่าวนะคะ จะติดตามทุกฝีก้าวเลย ^^
Chup
ตั้งหน้าตั้งตา รอดูแล้วววววว
!!Mickie!!
อยากดูซะแล้ว

ยังไงก็เป็นกำลังใจให้สาวๆนะคะ ไฟติ้ง
james soshi
คืนนี้แล้วซิ สาวสู้ๆนะ s910434369.gif
TeeRukJarh
ขอให้สาวๆได้รางวัลเยอะๆนะ
Archin
สาวๆสุ้ๆนะคับ
takotako
วันนี้แล้วซินะ ลุ้นจริงๆเลย ขอให้สาวๆได้นะ

ลุ้นๆๆ สาวๆ สู้ๆ
JSR
ใครได้ไม่สำคัญ ขอให้ตัดสินยุติธรรมเป็นพอ
nannapus
ขอบคุณมากๆเลยค่ะ ^^ แต่ว่าจะหาดูได้จากทางไหนล่ะเนี่ย
kbs world ได้มั้ยคะเนี่ย
IPenguiNI
SNSD Fighting !!!

ขอบคุณคร่า
here's me here
อีกสักรางวัล ก่อนคอนฯ

สาวๆจะได้มีกำลังใจ emo2 (12).gif
InQBuzZ
ไม่พลาดแน่นอน
QprimmyQ
ว้าว รอดูผล อิอิ
สาวๆ ไฟท์ติ้ง
usaka
ลุ้นกันต่อไป
TaeTif
ตื่นเต้นๆจังเลยค่ะ

ขอบคุณนะคะ
nanlingkungfuu
สาวๆ

สู้นะ

เป็นกำลังใจให้...
afun666
ลุ้นมากคืนนี้

ขอบคุณครับ
Yu-Kung
SM VS YG ..... SNSD VS 2NE1

งานนี้ท่าจะสนุกนะเนี่ย 555+ (แหมยังกะเชียมวย -..-)

งานนี้ขอให้สาวๆชนะได้รางวัลอย่างสวยงามอีกรอบนะครับ

ขอบคุณสำหรับข่าวนะครับ
••Yuri••*princess*♥♥
ขอบคุณข่าวคับ ....
SaTaRn
รอดูๆ

อิอิ ขอบคุณสำหรับข่าวค่ะ
MacrOssz`
ขอบคุณคร๊าบบบบ 61.gif
snooksarang
สุดยอดอะ อยากดู สด จัง ดู ที่ไหนได้เนี่ย TT

ขอบคุณครับ
Hua Klom
เวทีอลังการได้อีก

สวยงามมมม
gamesky
คะแนนนำเว่อร์จิงๆ ดูอย่าง ศิลปินหน้าใหม่ f(x) นำ 2ne1 เยอะกว่า2เท่า เรื่องการโหวตต้องยกให้SMไปเลย
gamesky
ไม่ได้เข้าข้าง2ne1นะแต่ยังไงก็แรงกว่าf(x) มากมาย ความแรงของf(x) น่าจะปะมาณ T-ARA
WonderSeoHyun
กรี๊ดดดด

เปนรายการที่น่าดูมากอะ

พาวเวอร์โฟร์จะดูดีไปไหนเนี่ย

ขอให้โซชิ ซูจู ได้รางวัลเยอะๆนะ
TopFrenzy
เหอๆ ลุ้นแทนจริงๆครับ ไม่รู้จะให้ใครชนะดี แบ่งๆกันไปครับ เอิ้กๆ
Trucky_GUdaFy
น้องสาวช้านต้องได้รางวัลนี้ โฮกๆๆๆ
เดวทำตุ๊กตา วูดูโจมตีอีกฝ่ายให้ หุๆๆๆๆๆๆ
Lucky13
งานดูยิ่งใหญ่จริงๆ

สาวๆก็เหมาะกับรางวัลใหญ่ๆเช่นกัน ฮี่ๆ

ขอบคุณสำหรับข่าวครับ
patta_aiai
ยังไงก้อเชียร์
พี่สาวโซชิสุดใจ
สู้สู้ค่ะ
CooKie'n_CreAm
เวทีอลังการงานสร้างมากๆเลยค่ะ
อยากเห็นสาวๆขึ้นไปรับรางวัลและเดินบน Red Carpet จัง ^^
รอเย็นนี้ค่ะ
i_SnSd ^^
ว้าว งานดูอลังการมากเลยอ่ะ

ิ่งผ่านไปแล้วสองเวที เวทีนี้ยิ่งเป็นตัวชี้วัดความสำเร็จ

โซชิต้องได้อยู่แล้ว ^^

ขอบคุนสำหรับข่าวนะค่ะ
Pee_So
ลุ้นๆๆค่ะฃฃขอให้สาวๆๆได้ด้วยเถอะ
racing
เป็นกำลังใจให้สาวๆครับ ^^
ขอบคุณสำหรับข่าวครับ
bankoneman
คืนนี้เชียร์สาวๆ สุดใจ

Figthing!!
FCD
ไม่พลาดแน่นอน

รอลุ้นสาวๆ อิอิ
FuIz_FeRa
ลุ้นจังเมื่อไหร่จะถึงเย็นนี้อ่ะ
รอไม่ไหวแล้ว
This is a "lo-fi" version of our main content. To view the full version with more information, formatting and images, please click here.
Invision Power Board © 2001-2024 Invision Power Services, Inc.