Help - Search - Members - Calendar
Full Version: [NEWS] SM TOWN Concert Song List, ลิสเพลงที่ใช้แสดงทั้งหมดครับ
SoShi Fanclub - We Love Girls' Generation (SNSD) > Girls' Generation > News
Pages: 1, 2
kira_yamato

เพลงที่ใช้ขึ้นแสดงใน SM TOWN CONCERT (ไม่รวมการโชว์อื่นๆนะคะ แต่นี่คือลิสเพลงที่ใช้ขึ้นแสดงทั้งหมด!)

TVXQ! :Rising Sun / Beautiful you / Balloons / Hug / Phantom / Believe (Miduhyo?)

Super Junior :Don't Don / Marry U / Miracle / Sapphire Blue / Full Of Happiness / U

The Grace :One More Time,Ok? / Too Good / My Everything / Iris / Boomerang

Girls'Generation :Into The New World / Kissing you / Baby Baby / Tears / Girls'Generation

Zhang Li Yin : I Will / Lovers / Believe in Love / One More Try / Y(Why?)

SHINee :Replay / In My Room / Love Should Go On / A Crisscross Love(Jong Hyun Feat. Zhang Li Yin)

SM Town : Only Love / Let's Go on a Trip

Credit for SYP : Tangera + shenyuepop.com + ii.PiNE @ TTF

EDIT : ขออิดิท นิดนึงนะค่ะ ลิส ที่ออกมานี้เป็นแค่ ข่ า ว ลื อ จากทางโน้น ยังไม่ได้รับการยืนยันนะคะ

By trivium
Moderator
MeiStel2
ขอบคุณมากครับ
แต่ละวงขึ้นแต่เพลงเพราะๆเลยฮ่าๆๆ

ปล. คนแรกด้วยเย้ emo2 (17).gif
D3SOLaT3
น่อ

ชอบทุกเพลงที่เป็น So Nyeo Shi Dae ฮ่าๆๆ

ขอบคุณสำหรับการอัพเดทครับ
ll~S.N.S.D~ll..B~C..
ขอบคุณสำหรับข่าวนะคะ

ขึ้นเพลง tears ด้วยอยากฟังๆ เพลงซึ้งมาก
LoveTaeyon
ว้าวอยากดูสาวๆเต้นBaby Babyอะ ชอบมากๆๆๆ
9*LIFE
มีเพลง tears ด้วย

อยากดูๆ อารมณ์ซึ้งๆ onion157.gif
ChA_YeN
เพลงไหน ๆ ก้ออยากดูสาว ๆ

เพราะชอบทุกเพลงที่สาว ๆ ร้อง 55+
snooksarang
อยากฟัง Tears จังเลยอะฮะ

เพราะๆๆๆๆ ^-^

ขอบคุณ ข่าวฮะ ^-^
naszu
สาวๆ ร้องเพลง Tears ด้วยเหรอเนี่ยยยยยย อยากฟังงงง th_015_orz.gif th_015_orz.gif

อยากดูสี่สาวเดอะเกรซด้วยฮะ คิดถึงจังงง

ขอบคุณที่เอามาลงนะฮะ
l3ookka
ฮู้วววว

สุดยอดเลยครับ

แต่ละวง ขนทีเด็ดมาทั้งนั้นเลย

ขอบคุณครับสำหรับข่าว
Never_FaReN
กรี๊สกิ๊วววววววววว
><~~~~~~
มากัลครบบบบบบบบบ

ขอบคุณค่ะ ^^
GOLF_z
เด็ดๆทั้งนั้น แต่ละคน อ๊ากกกกกกกกกกกก
อยากดูๆ

ขอบคุงงับ
firm
แต่ละวงร้องแต่เพลงโปรดเราทั้งนั้นเลยอ่ะ

ชอบๆ
AkiRa_Kung
อ๊ากกกกกกกกกกกกกกก

อยากไปคอนที่เกาหลีอ่ะ

อยากฟัง Tears อ่ะ

ขอบคุณมากๆครับสำหรับข่าว
SanDtoad_SNSD
ขอบคุณมากเลยครับ
P.S.SuNNY
โบอา!! โบอา!! โบอา!! โบอา!! โบอา!! โบอา!!

ยังเพ้ออยู่.. - -
lovedharry
เย่ๆ ถ้าในไทยเปงลิสต์นี้ก้อโอเคนะ

แอบลุ้นให้ชอนซังมาพอดีเลย th_070_goodjob.gif th_070_goodjob.gif
Parkers
ว้ากกกกกกก

เพลงเพราะๆทั้งนั้นเลยที่เลือกมา

ทุกวงเลย โดยเฉพาะโซนยอชิแด 555+

ปลื้มๆ *-*
mai_12*
ขอบคุณคะ
ตอนมาไทยร้องหมดทุกเพลงในอัลบั้มเลยได้มั้ย th_070_goodjob.gif
NingG@
ขอบคุณค่ะ^^

6 ชั่วโมงจาถึงหรอค้า เหอๆ เพลงพิเศษหลายๆเพลงเน้อ อิอิ (โลภอีก!!! -"-)

BNNK
ขอบคุนมากๆเลยค่า

กรี๊ดดดดด

เห็นอย่างงี้แล้วอยากให้มีคอนเร็วจังเลยอ่า

อยากไปดูเร็วๆจังเลย

จาตั้งตารอเลยละ อิอิ^^~
TIF-F
ต้องรีบฝึกร้องซะแล้ว
Taefany-ForEver
เดี๋ยวต้องไปจัด playlist winamp ใหม่ซะแล้ว

ซ้อมไว้ emo2 (19).gif
Yuki
ว้าว~มาเกือบครบเลยแฮะ มีอินทูด้วย~ emo2 (19).gif
fleurdelacoeur
โอ้วๆๆๆๆๆๆๆๆ

อยากดูจังเยยมี Tear ด้วยอ่า

ถ้ามาไทยเมื่อไหร่ไม่พลาดแน่นอน

จะรอจนถึงวันนั้น...วันที่จะได้พบพี่สาว

Love soshi...Love SM

ขอบคุณนะคะ

TaeTif
ขอบคุณนะคะ

เห็นลิสเพลงแล้วยิ่งอยากดูจังค่ะ
nuk_love
ขอบคุงน้าค่าสำหรับข่าว

กรี๊ด ชอบเพลง tears มากๆเลยอะ
อยากฟังแบบสดมานานๆแล้ว เย้ๆ
reinforcebell
มีเพลง Tear ด้วยอ้า

อยากฟังสาวๆร้องจังเลย

ไม่เคยได้ยินร้องเพลงนี้เลย หุหุ

ขอบคุณสำหรับข่าวนะคะ
TaeTae7989
โอโห เพลงคุณภาพทั้งนั้นแต่ละวง

ขอบคุณมากคับ
GunDam00
SNSD จะโชว์เพลง Tear ด้วยหรอ คิคิ ดีจัยๆๆ

ขอบคุณสำหรับข่าวนะครับ ถึงแม่ยังไม่ยืนยันก็เถอะ
FuNeRaL
ว้า 5เพลงเองอ่า อิอิ
Ninkkie
โห แต่ละวงเอาเพลงมาร้องอ่ะ
ดีทุกเพลงเลย T T
อยากไปบ้างจัง -0-

ขอบคุณมากจ้า~
~Magical Bamii~
อยากไป...
แต่ติดสอบ...
กรี๊ด อนาคตชั้น.........
Sakura~*
ว้าวววววววว

มีเพลง Tears ด้วย

CSJH / Ri Jin แต่ละเพลง ก็ โดน

Kop_SNSD_11
เยี่ยม!!!

จะได้ฟังเพลงTearsด้วย

เพราะ... th_015_orz.gif
lovelyday
รายชื่อเพลงมาแล้วหรอเนี่ย 32.gif

ไจไปดูนะจ๊ะ 98.gif
atkins
รอคอนเฟิร์มของจริงครับ
TcTiiFfYyo0
ว้าวๆ

พี่สาวร้องหลายเพลงเรยย

อยากฟังเพลง Tear มากเรยยอ่ะค่ะ ^^*

LoliTa_KangKi
ช่ายๆ เพลง Tear เพราะ ดี

อยากฟัง เพลงในอัลบั้ม มาร้องสด ให้ หมดเลย

อิอิ

อยากฟังวงอื่นเหมือนกานน่ะจ้ะ

สู้ๆๆ จ้า ทั้งเครือ SM เลย
tae_tae~*club
ว้าวๆๆ

เพลง tears ด้วยหรอคับ

สุดๆอ่า ที่เหลือก้อเป็นไปตามคาด

กล้องวีดิโอ ไม่พลาดแน่นอน 555
MyOtoMe
ชักอยากฟังเลพ tear ซะเเล้วสิ ออิอิ
frankenploy
ว้าวว้าว ขอบคุนน้าค้า
Sun Puriku
ขอบคุณครับ ^^
~peach~
ขอบคุนสำหรับข่าวน้า

อยากดูจางเลย
*~ying~*
ขอบคุนสำหรับข่าวค๊า...

ว้าว!!! พี่สาวมีแต่เพลงเพราะๆทั้งน้านเลย อยากดูเร็วๆจัง

หืม นู๋นู๋ชายนี่ร้อง In my room ด้วยอยากดูจัง O_O มาไทยร้องด้วยน๊า

แอบอยากฟัง Tears ที่เกาหลีแฮะ ^^"

~~ลัลล้า ลัลล้า หาเงินหัวบาน

SoShi FIGHTING!!! ~*><"
fez
ถ้าเปนเพลง let go on a trip แล้วsnsdจะได้ร้องป่าวอ่ะ th_066_Hi.gif
rung-ni
ว้าวๆๆ ยิ่งเหนรายชื่อเพลงยิ่งอยากปายๆๆ
เพลง Tears ~~~ th_086_64color.gif
แหมแต่นึกถึงค่าบัตรแล้วก้ ... th_015_orz.gif
snsd_lover
อยากฟังไลฟ์ Tears มากเลยค่า...
marie_fuka
ว้่าววววว ชอบลิสต์นี้จังค่ะ ถ้ามาไทยละร้องแบบนี้ก้อดีสิเน๊อะ
yuri-boss
มาทั้งที

ขอฟังแบบร้องแบบสดๆเลยน้า

อยากฟังเสียงแทยอนเปนที่สุด

แต่รักยูริน้าคับ

th_091_-1.gif emo2 (12).gif th_091_-3.gif
This is a "lo-fi" version of our main content. To view the full version with more information, formatting and images, please click here.
Invision Power Board © 2001-2024 Invision Power Services, Inc.