Help - Search - Members - Calendar
Full Version: [News] โซนยอชิแด-ซูยอง "ฉันดูเหมือนเด็กผู้ชายใช่ไหมคะ?" (12 พ.ย. 2009)
SoShi Fanclub - We Love Girls' Generation (SNSD) > Girls' Generation > News
Pages: 1, 2, 3, 4, 5, 6
PrncssPolly

โซนยอชิแด-ซูยอง กล่าวขณะอยู่ในรายการ 'Y star Exclusive News!' ในตอนพิเศษของ 'ชเวซูจิน' พี่สาวของเธอเอง ซึ่งในรายการได้นำภาพสมัยที่พวกเธอยังเป็นเด็กมาให้ดูกัน

ภาพเหล่านั้นเผยให้เห็นถึงซูยองในภาพที่ผอมบาง ผิวคล้ำ และผมสั้นเหมือนเด็กผู้ชาย ซึ่งตรงกันข้ามกับปัจจุบันที่เธอทั้งสวยใส และดูเป็นสาวอย่างสิ้นเชิง ทำให้กลายเป็นประเด็นใหญ่ในการพูดคุยกัน

ระหว่างที่รายการนั้นออกอากาศอยู่ ซูยองก็ส่งวิดีโอเมสเสจไปหา ชเวซูจิน ผู้ที่เป็นทั้งพี่สาวและนักแสดงละครเวที กล่าวขอโทษที่เธอไม่สามารถไปหาได้เพราะตารางงานที่มีอยู่ เธอกล่าวทั้งน้ำตาด้วยความเสียใจ

ซูยอง สาวน้อยร่างบางตัวสูงได้รับความรักจากแฟนๆ เป็นอย่างมาก ตอนนี้เธอทำหน้าที่เป็นพิธีกรอยู่ในรายการ Fantastic Duo ของ MBC ซึ่งแสดงให้เห็นว่างานพิธีกรก็เป็นความสามารถด้านหนึ่งของเธอ

นอกจากนั้นแล้วเธอยังจะได้แสดงความสามารถในอีกด้านหนึ่งคือการเป็นนักร้อง สำหรับคอนเสิร์ต SNSD's first Asia Tour Concert ที่กำลังจะเกิดขึ้นในวันที่ 19-20 ธันวาคมนี้ ณ Seoul Olympic Stadium

~~~~~~~~~~~~~~

แหล่งข่าว Source
Translated by jek_093/Soshified
แปลไทยโดย PrncssPolly ll http://www.soshifanclub.com ll SNSD
กรุณานำออกไปพร้อมเครดิตทั้งหมด p.gif
WorM
Oh

หยอง สู้ตาย

เหมืนอนผู้ชายแล้วไงหละ

สู้ๆ
ภาสยผล
ขอบคุณสำหรับข่าวจ๊ะ

รัก ป้าหยองจังเลย อิ อิ....
imagine
ขอบคุณสำหรับข่าวครับ
ilovetahyeon
ซูยอง น่ารักมีเสนห์หยุเเล้วนี่คร้าบ อิอิ

สาวๆทุกคนน่ารักหมดเลย อิอิ นางฟ้าๆๆๆ
~PnOHZz~
เหมือนมากเลยล่ะ

แต่ตอนนี้สวยแล้วเนอะ

แต่นิสัยยังเหมือนอยู่ 555+

ขอบคุณสำหรับข่าวงับ
boy1000
รูปหลับตานึกว่าเด็กผู้ชายจริงๆนะเนี่ย

ขอบคุณสำหรับข่าวน่ะครับ
❤ SOMEONE ❤
ไม่เป็นไร ยังไงก็น่ารักเสมอ ><
-MaBoKi-เก้ง-
หยองออกจะน่ารัก
อิอิ

ขอบคุณนะครับ
OK... Jessica
เมื่อก่อนเหมือนเด็กผู้ชาย แต่ตอนนี้โตเป็นสาวขายาว แถมยังน่ารักอีกด้วย ^^

ขอบคุณสำหรับข่าวค่ะ
usaka
เจ้าหญิงร่าเริงอย่าคิดมากน่า

ขอบคุณสำหรับข่าวค่า
Soshi999
ยิ่งโตก้อยิ่งสวยนะซูยอง......

หุ่นดี ร่างเริง สดใส คิคิคิ....... sy1.gif

Q Love SNSD
SooYoung VS Amber

5555555+

LOVE So Nyeo Shi Dae Forever
soulkajazz
อร๊ายย!! นุ้งหมาน่ารักส์ ^^ น่ารักส์เหมือนป้าเลยย 555+ (เอ๊ะ!! ยังไง)

ขอบคุณสำหรับข่าวนะครับ^^
JanewisToR
ยังไงก้อน่าร๊ากกอยุ่แล้ววว

อิอิ

ขอบคุนสำหรับข่าวนะคร๊าบบ

emo2 (13).gif
PAITIC
ตอนนี้สวยแล้วนะป้านะ
soshi_love
ขอบคุณมากค่ะ

น่ารักทั้งพี่ทั้งน้อง

รอคอน ฮิ้วๆๆ
Gyb♥Zer
ตอนแรกซูยองเหมือนเด็กผู้ชายจิง ๆค่ะ 555

แต่ตอนนี้ดูเป็นสาวขึ้นเยอะเลย

ขอบคุนสำหรับข่าวนะคะ ^^

Ma~Fou*
โอ้ว เธอชั่งโตขึ้นมาได้สวยงามมาก

อิอิ

chiroi
อืม โตมาน่ารักนะ
i_WUTDY
ตอนเด็กๆเหมือนมากเลย อิอิ
FCD
ป้าหยองง

ตอนเด็กเหมือนเด็กชายจิงด้วย ฮ่าๆๆ

แต่ตอนนี้ไม่แล้วหนิ
JeTiSarang
You more handsome more than real boy itself
hahaha Sooyong Go Go!! Girl

thanks for the news
Sunny_Shine
โตขึ้นมาหยองก็หล่อนะ 55

ขอบคุณสำหรับข่าวค่ะ พี่น้องคู่นี้รักกันดีจัง : )
{ท.แททิฟ}__บีวิทยู
ยังไงป้าหยองก็มีเสน่ห์สุดๆ อยู่แล้ว
น้องกบน่ารักที่สุดเลย
โตแล้วน่ารักมากๆเลย
YulSic@
ตอนเด็กเหมอืนเด็กผู้ชาย โตมายิ่งน่ารัก
โคดเท่ห์อ่ะ เราช้อบชอบ ><
ขอบคุณสำหรับข่าวนะคะ
BNNK
ขอบคุณสำหรับข่าวมากๆค่ะ

รูปยองกี้เหมือนเด็กผู้ชายมากๆอ่ะ 555++

ไม่รู้ว่าตอนเด็กๆจะสนเหมือนเด็กผู้ชายด้วยหรือเปล่า

แต่ตอนนี้ยองกี้สวยมากๆเลยอ่า

แถมสูง+ขาวอีกตะหาก

เห็นแล้วยังต้องอิจฉาจริงๆเลย

พี่น้องคู่นี้ก็เป็นพี่น้องที่น่ารักและน่าอิจฉาอีกคู่นึงเลยนะเนียะ

ยองกี้ไม่ต้องร้องนะ ไฟท์ติ้งๆ!!^^~
SunnyBanker
ขอบคุนคับสำหรับข่าว

จะเหมือนไม่เหมือนยังไงสาวๆก็จะมาไทยแล้ว

555+
ซอนี่จัง
ยอง น่ารัก สู้ๆ คับ
nam_jes
5555

เหมือนเด็กผู้ชายมากเรยย

สงสารสาวซู emo2 (13).gif
rukawa
ยังไงก็น่ารักล่ะนะ หยองง ฮ่าฮ่า
หยองออนนี สวยอ่าา
nignis
ขอบคุณสำหรับข่าวจ๊ะ
maru.mogubox
ยังไงเค้าก็รักพี่สาวนะคะ *-*
plazaa23
ซุยองน่ารักและฉลาดเสมอ

อยากรู้เร็วจังว่าในคอนซูยองจะแสดงอะไร

เจอกันในคอนนะซู

ขอบคุณข่าวจร้า
o OL!vE o
ออกแนวหญิงแกร่งมากกว่ามั้ง

แต่ป้าหยองก็เซ็กซี่ได้นะ

mootaa
ขอบคุนสำหรับข่าวสารค่ะ
The ExZoZis
ไม่เหมือนหรอก คริคริ ยังไงเธอก็เป็นนางฟ้าน้า~~~
นางฟ้าจะเป็นชายได้ไงล่ะฮึ!!!

ขอบคุณสำหรับข่าวสารนะครับ s910434369.gif
Lucky13
ตอนนี้หยองกี้น่ารักบวกรั่วมากๆ 555

ขอบคุณสำหรับข่าวครับ
JAPs
คิคิ ขอบคุณสำหรับข่าวค่ะ

ใจจดใจจ่อกับคอนมาก แหะๆ
noon

พี่น้อง ชเว น่ารักจัง
urachinaru
보고 갑니다.
momi
โตมาแล้วสวยยยยยย

^^

เหมือนผู้ชายก็มีเสน่ห์ออกนา

ขอบคุณมากค่า
KolBlonk
อิอิ สู้ๆๆ

ginkfany
แต่หยองมีเสน่นะ^^
alotoff
ขอบคุณสำหรับข่าวนะคะ

เมื่อก่อนเหมือนเด็กผู้ชาย

เด๋วนี้หยองเป็นสาวแล้ว
AEY ~ YURI
thx kah ~~
cembalos
น่ารักอ่ะ หน้าตอนเด็กเหมือนตอนโตเปี๊ยบ
withyou
ขอบคุณมากๆค่า ><
ซูยองน่ารักๆ >< เค้าว่าตอนนี้ก็เหมือนเด็กผู้ชายนะ ^^
heLLangeL
เด็กผู้ชายคนนั้น
โตมาแล้วสวยจัง อิอิ
This is a "lo-fi" version of our main content. To view the full version with more information, formatting and images, please click here.
Invision Power Board © 2001-2024 Invision Power Services, Inc.