Help - Search - Members - Calendar
Full Version: [News] คิดถึง!! โซนยอชิแด-ทิฟฟานี่กอดรูปภาพ จาง ดงกอน บนรายการ MBC 'Show! Music Core'
SoShi Fanclub - We Love Girls' Generation (SNSD) > Girls' Generation > News
Pages: 1, 2, 3, 4, 5, 6, 7
Galio

[Newsen รายงานโดย: อี ออนฮยอก]

ผู้หญิงทั่วประเทศคงเศร้าไปตาม ๆ กัน รวมถึงสาวทิฟฟานี่จากเกิลส์กรุ๊ป 9 สาวโซนยอชิแดด้วย ภายหลังแสดงความคิดถึงต่อนักแสดงมือหนึ่ง จาง ดงกอน นั่นเอง

เมื่อวันที่ 7 พฤศจิกายนนี้ โซนยอชิแด-ทิฟฟานี่ีและยูริได้ปฏิบัติหน้าที่ MC บนรายการ MBC 'Show! Music Core' โดยปกติ อย่างไรก็ตาม ครั้นถึงช่วงแนะนำเพลงใหม่ของ K-Will แล้ว โซนยอชิแด-ทิฟฟานี่ได้ยืนกอดรูปของ จาง ดงกอน พร้อมแนะนำเพลงคัมแบ๊คของ K-Will ชื่อเพลง 'Miss Miss Miss(그립고 그립고 그립다)'

เหตุผลก็คือ เมื่อวันที่ 5 พฤศจิกายนที่ผ่านมา นักแสดงหนุ่ม จาง ดงกอน ได้ประกาศเรื่องความสัมพันธ์ของเขากับนักแสดงหญิง โก โซยองผ่านสื่อ สร้างความเสียอกเสียใจให้แก่หญิงสาวนับไม่ถ้วนเลยทีเดียว

เสียงตอบรับของการนำรูปภาพมาประยุกต์ในครั้งนี้นั้นน่าพอใจเป็นอย่างมาก เมื่อชาวเน็ตต่างกล่าวว่า "ทิฟฟานี่กอดรูปภาพได้น่ารักมากเลย"

ระหว่างนั้น รายการ MBC 'Show! Music Core' ก็ได้ต้อนรับการกลับมาของ K-Will กับเพลง 'Miss Miss Miss', เพลง 'Sign' ของ Brown Eyed Girls, 'Chu~♡' ของ f(x), รวมถึง FT Triple ที่มาพร้อมกับเพลง 'Love Letter'

นอกจากนี้ก็มีศิลปินมากมายมาร่วมจุดประกายบนเวที ไม่ว่าจะเป็น SS501 กับเพลงฮิต 'Love Like This', เพลง 'What a Girl Wants' ของ 4Minute, MBLAQ กับเพลง 'Oh Yeah', เพลง 'Bad Girl' จาก BEAST, น้องใหม่ Secret ที่มาพร้อมเพลง 'I Want You Back', ฮวานฮีกับเพลง 'Because I Miss Your Heart', Mighty Mouth กับเพลง 'Smile' และอื่น ๆ อีกมากมาย

-----
PLEASE TAKE OUT WITH FULL CREDITS:
Source: Newsen
แปลไทย: Galio ll SOSHIFANCLUB ll SNSD
-----
วันนี้ฟานี่น่ารักสุด ๆ
~TifnyJang~
ทิฟน่ารักเวอร์
ขอบคุณสำหรับข่าวค่ะ
I_am_SONE
ใครจะน่ารักเท่าฟานี่ ไม่มี๊ ไม่มี

ปล.ขอบคุณสำหรับข่าวนะคะ ^^
ปลล.เม้นแรกรึเปล่าเนี่ย
zoberranger
อิอิ

น่ารักมากเลย
TN_R27
หมีน่ารักยิ่งกว่านางฟ้าองค์ใดบนโลก ><~
Chark
ฟานี่น่ารักสุดๆๆๆเลย > <

fakfancy
ฟานี่น่ารักสุดไปเลย
heenim_snsd
ฟานี่น่ารัก ><
ยูลก็ด้วย อ๊ายยย ชอบ !
Kissing You Genie
ขอบคุณข่าวมากจ๊ะ ฟานี่น่ารักมากๆเลย
mae =^^=
555+ ฟานี่น่ารักเกินไปแล้วนะเนี่ย

ขอบคุณสำหรับข่าวค่ะ =^^=
Kaimfany09
ฟานี่อาาาาาาา

วันนี้จะน่ารักกันไปไหน

ทั้งยูล ทั้งฟานี่

ฮ่าๆๆๆ

กอดรูปเค้าบ้างสิตัวเองงงงงงงงง
KHAO JeSsiCa
ฮ่า ๆ ๆ

ฟานี่ของเรา ^^ น่าร๊าก มากมาย (^_^)
mmm11
น่ารักมากๆ อิอิ
กอดเรามั้ยให้กอดทั้งวันยังได้เลย
5555
Clarinet_nk
ฟานี่น่าร๊ากกกกกกกกก

ขอบคุณมากๆค่ะ
kaewnida
AEY ~ YURI
ทิฟน่ารักจังเลย ขอบคุณนะคะ
Pepe
ฟานีน่ารักเสมอ
ขอบคุณสำหรับข่าวครับ
^^
Benniez
ฟานี่ ฟานี่ ทิฟฟานี่

เทอชั่งน่ารักไม่เปลี่ยน อิอิ
world
ฟานี่น่ารักมากๆเลย

ขอบคุณสำหรับข่าวนะครับ
zinc '
ทิฟน่ารัก
t s n q . ' n a n
วันนี้ สองสาวน่ารักมากกกก ~
Taeneiiz
>< อิจฉากรอบรูปจะว่าเราบ้ามั๊ยเนี่ย เอิ๊กๆๆๆ
น่ารักอีกเเล้วๆๆ >< ขอบคุณน้าค้า^^
AomKunG
โหทิฟน่ารักมากอะ

ใส่หมวกด้วยๆๆ

ขอบคุณนะจ้ะ
kiss_seohyun
น่ารักมากมายเลย

ฟานี่เอ๊ย

ขอบคุณคร๊า
imagine
ทิฟน่ารักมากๆ
NAMPU TIF
ฟานี่ กอดรูปเราาก็ได้นะ 55555
freshes
ฟานี่น่ารัก ^^
ches
ฟานี่อา อยากกอดรูปเรามั้ย 555

ปล. รีบไปละ หลบรองเท้า
GAZETTEM
555,,แบ๊วววจิงๆๆ!
Fares
วันนี้ฟานี่น่ารักจริงๆ โฮก~~!!

ตอนดูอยากจะกระโดดเข้ากอดจอคอมไว้ >/////<

ขอบคุณสำหรับข่าวค่า.....
รักllทยou
โอว้ทิฟอย่าเสียใจไป
พี่น้องอีก8คนยังรออยู่
ลองมองคนใกล้ตัวดูบ้างน่ะ
ฮ่าๆๆ
PearJae^^!!
น่ารักได้อีก ก ก

ยูล ทิฟ

ขอบคุณจ้าๆๆๆๆๆๆๆ
Pimmiiz
ระวังคิมแทนะฟานี ๕๕

ฟานีน่ารักมากมาย

ขอบคุณค่า
JSR
ฟานี่น่ารักอยู่แล้วคะ
soulkajazz
แว๊กกกก!! น่ารักก >< ทั้งคู่เลยยยย กรี๊ดดด

ขอบคุณนะคร้าบ^^
WorM
น่ารักกว่านี้ ไม่มีอีกแล้ว

ฟานี่ นี่ แหละ เปนที่ 1 เลย

โฮะๆๆ

ขอบคุณสำหรับข่าวนะพะยะคับ
mdnatt
วันนี้ 2 MC ยูลฟานี่โคตรน่ารักเลยอ่า
หุหุ
ขอบคุณสำหรับข่าวนะคะ
ChangWin
ไม่เปนไรนะฟานี่

ทางนี้ยังว่างอะ

อิอิ
rukawa
นึกว่ากอดรูปแทแทอยุ่หรือไง คุณหมี ฮ่าฮ่า

แทคทีมใส่หมวกน่ารักกันจัง ลิงกะหมี คิคิ
Wayfarer
ฟานี่เธอจะน่ารักเกินไปแล้วนะ ^^

ขอบคุณนะครับ
ARGON
ฟานี่น่ารักอีกแล้ววววววววว > <
jahh
ฟานี่ของอิฉั๊น น่ารักได้อีกกกกกกกก

ยูลก็เท่ ><
tk13499
จะแอ๊บไปไหนที่ร๊ากกกก จ๋า
mild_love

ฟานี น่ารักจริงๆๆ
toynoy
ฟานี่ จะน่ารักเกินไปแล้วน๊าาา

อิอิ

ขอบคุณสำหรับข่าวค๊า ^^
racing
ยู(น) ริ(อา)
เค้าก็ชอบ miss miss miss เพราะ T^T
ยูลทิน่ารักที่สุดในโลกก
elite
ฟานี่น่ารักมากกกกกกกอ้ะ ดูไปจะละลายคาคอม >///////<
ขอบคุณสำหรับข่าวค่า
lovetaetiffjung
ฟานี่น่ารักโฮก

ยูริก็น่ารักกก-0-
kwangi
กรี๊ด ฟานี่น่าร้ากกกกกกกกกกกกกกกกก

อยากพาเธอกลับบ้านจัง
This is a "lo-fi" version of our main content. To view the full version with more information, formatting and images, please click here.
Invision Power Board © 2001-2024 Invision Power Services, Inc.