Help - Search - Members - Calendar
Full Version: [News] GD-โซชิ-2NE1-2PM(จุนโฮ.จุนซู) ฯลฯ ร่วมโชว์แสดงความยินดีในงาน '2009 Super Model Contest ครั้งที่ 18'
SoShi Fanclub - We Love Girls' Generation (SNSD) > Girls' Generation > News
Pages: 1, 2, 3, 4
YohGurtZ`
GD-โซชิ-2NE1-2PM(จุนโฮ.จุนซู) ฯลฯ ร่วมโชว์แสดงความยินดีในงาน '2009 Super Model Contest ครั้งที่ 18'
เขียนเมื่อ 25 กันยายน 2552 เวลา 21:49:40 น.

ในวันที่ 25 กันยายน 2552 เวลา 18.00 น. คยองนัม ยิมเนเซียม ในงานประกวดเพื่อเฟ้นหานางแบบสาว SBS '2009 Super Model Contest ครั้งที่ 18'

'2009 Super Model Contest' ดำเนินรายการภายใต้สองพิธีกรอย่าง นักแสดง รยูชีวอน และ ผู้ประกาศ จองมีซอน ในขณะที่ยังมีศิลปินนักร้องอื่นๆเข้าร่วมงานเพื่อโชว์แสดงความยินดี ประกอบไปด้วย จุนโฮ จุนซู แห่ง 2PM, จีดรากอน (G-Drgon), 2NE1, โซนยอชิแด (So Nyeo Shi Dae), แบกจียอง (Baek Ji Young), พัคฮยอนบิน (Park Hyun Bin) และ Wink

ที่มา : PINGBOOK ENTERTAINMENT - http://www.pingbook.com - หากนำข่าวไปใช้กรุณาให้เครดิตเว็บไซต์ด้วย

SoShi_TaeTif
สวยอีกแล้วๆ ทำไงดีง่า อิอิ

ขอบคุณสำหรับข่าวค่ะ^^/
hazelup
ขอบคุณสำหรับข่าวคับ

สาวๆงานเยอะจัง
t s n q . ' n a n
ออนนี่งานเยอะจัง สู้ ๆนะคะ
ขอบคุณสำหรับข่าวค่ะ '!
HeiNz
สาวสาวโชว์ไม่มีหยุดเลย
รักษาสุขภาพนะคะ!

ขอบคุณค่ะ
Lenk
สาวๆ ดูโดดเด่นกว่า ผู้เข้าประกวดอีกนะเนี่ย
fmyoonsic
สาวๆสวยสุดๆแล้ว

อิอิ

คิดถึงท่านเจย์

MINPINKZ '
มองไกล ๆ ยังรู้ว่าน่ารัก !
555555 5
2B-Free
wowwww
AM'AMPS
สวยๆสวยจริงๆ

เอาที่1(ในใจเรา)ไปเลย

^^
mangazine
เราดูมาแล้ว
สาวๆร้องเพลง Tell me your wish และ Gee
แต่สุดเซอร์ไพรส์กับเพลง Gee ที่เต้นกันหมดทุกคนเลยที่อยู่บนเวที
YuYoonSu
สาวๆออกงานอีก แล้ว

ปันจั๊กๆๆ มากๆค่า

ขอบคุณนะคะ
คุณกระรอก
สวยกว่า ผู้ประกวดอิก 5555

ผู้ประกวด ก็ร่วมเต้นเพลงจีด้วย อิอิ

จีจะครองโลก Gee Gee Gee Gee เบบี่ๆๆ
soulkajazz
ผู้เข้าร่วมประกวดด้านหลังเต้นตามสาวๆเราด้วยอ่ะ 55555555+ เยี่ยมจริ๊งง!!

ขอบคุณสำหรับข่าวครับ^^ สาวๆไปงานทำนองนี้สองงานแล้วนะเนี้ย อันที่แล้วมัน asia pacific
Mid-NighAngel
สาวๆ สวยอีกแล้ว = ="

โอ๊ว ! งานเยอะกันจังเลยน๊า !

ขอบคุณมากๆจ้าสำหรับข่าวสาร !
cupiiz
ว้าววววววว

งานนี้สาวๆก้อยังน่ารักเหมือนเดิม

ขอบคุณสำหรับข่าวค่ะ
GAZETTEM
ูู^^

สาวๆ หุ่น ก้อ ประกวดได้เลย มั้งนะๆ^^
momobankz
สวยกว่า

ซูเปอร์โมเดลอีก

หุหุ
usaka
บาดตาบาดใจ
Goddess_YoonA
ออนนี่แต่ละคนอย่างสวยอ่ะ

นางแบบตัวผอมมากเลย

ขอบคุณสำหรับข่าวครับผม
Nuu_Nik_l3a
สวย อีกแล้วจ้าาาาาาา

เอาไปเลย ที่ 1 อิอิ ในใจเรา

ขอบคุณสำหรับข่าวนะค่ะ
FooNNy_uu
ขอบคุณสำหรับข่าวนะคะ

สาวๆ ก็ยังน่ารักอีกเหมือนเดิม ><
Pimmiiz
สวยสุดในงานเเล้วเนี่ยออนนี ๕๕

ขอบคุณค่า
zefira
ขอบคุณสำหรับข่าวจ้ะ ^^
‘…€ ๛ Tae Yeon ๏ —''
ขอบคุณ ข่าว คร๊าา
TaeTae_FanNaKub
น่ารักที่สุดเลยอ่า s910434369.gif
soshi_love
สวยกว่าข้างหลังหรือป่าวนะ

เหอๆ
imagine
สาวๆสวยเกินหน้าเกินตาผู้เข้าประกวดนะเนี่ย
ขอบคุณสำหรับข่าวนะครับ
rukawa
ชุดขาวอีกแล้ว ชอบๆๆ

ได้ร้องหลายเพลงแฮะ
~Honey mu
ขอบคุณสำหรับข่าวค่าาา
ChA_YeN
น่ารักสวยทุกนางเลย โหลดมาดูเีรียบร้อย ฮี่ ๆ
pakurin
สวยเวอร์ค่ะ >< ชอบทรงผมยูลทรงนี้จัง 60.gif
Kissing You Genie
ขอบคุณมากจ๊ะ รอดูอ่างานี้ภาพสวยดีจัง
snooksarang
หุหุ

สาวๆๆ เด่นเวอร์

ฮโย ผมทรงนี้ แจ่มครับแจ่ม ^^

ขอบคุณครับ
Pee_So
JOY55
เวทีนี้ดูสวยๆกันทั้งนั้นเลยนะ

สงสัยกลัวสวยน้อยกว่านางแบบ 55555
YulSic@
สาว ๆ สวยอีกแล้ว

งานเข้าตลอดเลย

Yamaku
อยากดูอะ...
แอบเห็น..นางแบบเต้นจีด้วย อิอิ..
น่าดูๆ...
สาวๆน่ารักโฮกกกกก
ขอบคุณสำหรับข่าวจ้า
TeeRukJarh
ร้องเพลงเสร็จแล้วไปประกวดต่อได้เลย ชนะเลิศ 55+
mootaa
สาวๆงามอ่ะ

ขอบคุนสำหรับข่าวสารค่ะ
kurumi~MD
เห้ออออ น่ารักกันจังเลย

ซอน่ารัก แอบดัดผมเล็ก ๆดูเปรี้ยวขึ้น ^^
~PnOHZz~
พี่สาวสวยยยยย ><

ขอบคุณสำหรับข่าวงับ
VinChesTer
น่ารักมากมาย เปล่งประกายกว่านางแบบอีก 55

ขอบคุณสำหรับข่าวครับ
CooKie'n_CreAm
สาวๆของพวกเราสวยมากๆเลยค่า

น่ารักมากๆเลย

อยู่บนเวทีแล้วเจอจรัส ^^

ไปประกวดแทนผู้เข้าประกวดได้มั้ยคะ
กรรมการคงเลือกไม่ถูก ^^

evageline
น่ารักมากๆครับ / ขอบคุณสำหรับข่าวครับ
dark-
ฮโย ทิฟ ซัน เต็มที่กับชีวิตมากอ่ะ

สาวๆไฟท์ติ่ง
iammai
เพิ่งโหลดมาดู 555+

ขอบคุรคับ
taiki
สาวๆน่ารักมากๆเลยค่ะ

ขอบคุณสำหรับข่าวนะคะ
KWONFERN
งานเยอะจริงเชียววว !!
Nemu
โหวตให้ 9 สาวแทนได้มะ อิอิ ล้อเล่นๆ

นางงามแอบเต้นจีเป็นด้วย ทุกคนเลย หุหุ
This is a "lo-fi" version of our main content. To view the full version with more information, formatting and images, please click here.
Invision Power Board © 2001-2024 Invision Power Services, Inc.