Help - Search - Members - Calendar
Full Version: [News] เจสสิก้าจะไม่ได้ไปดูการแสดงครั้งแรกของน้องสาวของเธอ คริสตัล
SoShi Fanclub - We Love Girls' Generation (SNSD) > Girls' Generation > News
Pages: 1, 2, 3, 4, 5, 6
ANuBiS

[ผู้ประกาศข่าว Newsen คิม ฮยองอู]

โซนยอชิแดเจสสิก้าจะไปดูการเดบิวต์ครั้งแรกของน้องสาวของเธอ คริสตัล หรือไม่?

น้องสาวของเจสสิก้า (จอง ซูยอน) นั่นคือคริสตัล (จอง ซูจอง) กำลังจะเดบิวต์เป็นเกิร์ลกรุ๊ป f(x) โดยที่คริสตัลนั้นได้รับความนิยมเป็นอย่างมากก่อนที่เธอจะเดบิวต์เพราะว่ามีคำกล่าวถึงเธอว่าเธอเป็นน้องสาวเจสสิก้านั่นเอง

ผ่านบริษัทของเธอ SM Entertainment เจสสิก้ากล่าวว่า "พี่รู้สึกภูมิใจและยินดีเป็นอย่างมากที่น้องสาวตัวน้อยของพี่พร้อมแล้วที่จะเดบิวต์" และ "ฉันรู้ว่าเธอจะทำได้ดีกว่าพี่แน่นอนเพราะเธอทำงานหนักมากและพร้อมสำหรับมันแล้ว พี่จะสนับสนุนเธออยู่เสมอ พี่รักเธอมากนะ พี่น้องจอง ไฟต์ติ้ง! พี่จะอยู่ที่นี้เพื่อเธอเสมอ" และแสดงความยินดีกับการเดบิวต์ของน้องสาวของเธอ

แต่ดูเหมือนว่าเจสสิก้าจะไม่ได้ไปให้กำลังใจกับการแสดงครั้งแรกของน้องสาว โดยที่ f(x) จะมีการแสดงแรกในวันที่ 2 กันยายนนี้ที่ซัมซองดง Co-x กระนั้น ตัวแทนของ SM ได้กล่าวว่า "เจสสิก้าต้องการจะไปดูการแสดงนี้จริงๆครับ แต่มันยากที่เธอจะไปที่นั่นได้เพราะตารางงานของเธอได้ถูกจัดไว้ล่วงหน้าแล้ว" เสรืม "ถึงแม้ว่าเธอจะไม่สามารถไปที่ๆมีการแสดงได้ เธอก็จะให้การสนับสนุนโดยการไปดูการแสดงที่เวที Debut Stage และอื่นๆเท่าที่จะทำได้ครับ"

credits: http://www.newsen.com/news_view.php?uid=200908311558221002
translation: [email protected]
Thai Translation: ANuBiS || www.soshifanclub.com
กรุณานำออกไปพร้อมเครดิตนะครับ
nan_lanla
พี่น้องจองไฟต์ติ้ง!!!
let's go soshi
พี่น้องเค้าให้กำลังใจกันเสมออยู่แล้ว ไม่ว่าจะเจอหน้ากันหรือไม่ก็ตาม
zefira
น่าเสียดายจริงๆ

แต่ยังไงสิก้าก็คงให้กำลังใจน้องอยู่ตลอดแหละนะ

ขอบคุณสำหรับข่าวและคำแปลนะครับ ^^
JAPs
คริสตัล ไฟท์ติ้ง !!

s910434369.gif s910434369.gif
SNSD-TaeYeon
เสียดายจังเลย พี่อดไปให้กำลังใจน้องเลย ติดงานซะงั้น
13PEEPPEEP
เสียดายแทนจัง
ทั้งๆที่เป็นเวทีแรกเลยแท้T^T

คริสตัล สู้ สู้^^V

สิก้าก็ต้องสู้ สู้นะ!

จะเป็นกำลังใจให้พี่น้องคู่นี้^^
beam'
พี่น้องตระกูลจองไฟท์ติ้ง ๆ ><,, s910434369.gif
deviljang
ขอบคุณสำหรับข่าวคร๊า
soulkajazz
พี่น้องน่ารักส์กันจังงง 32.gif แต่ 2 กันยาที่ตอนแรกว่าโซชิกับชายนี่ก็จะไปขึ้นเวทีด้วยนี่นา ทำไมสิก้าไปไม่ได้ล่ะเนี้ย เอ๊ะ!! ตกข่าวอะไรไปป่าวเรา 38.gif

ขอบคุณสำหรับข่าวนะครับ^^
AgaPe_TiF
พี่น้องจอง ไฟท์ติ้งงงงงงง ดูเค้ารักน้องสาวคนนี้มากจริงๆ
nanlingkungfuu
ยังไงสิก้าก็ส่งใจไปเชียร์นะ

สู้ๆ
MAZE_TY
น่าเสียดายแทนสิก้า
><

* พี่น้อง จอง ไฟท์ติ้ง !!
usaka
สู้ทั้งสองคน
doranicof
พี่น้องคู้นี้ น่ารักมากๆๆเลยค่ะ ..

ขอบคุณสำหรับข่าว นะคะ ^^
YohGurtZ`
กำลังงง กะข่าวอ่ะ ก้อตารางงานอาทิตย์นี้ วันพรุ่งนี้สาวๆ มีคิวงานเปิดตัววง f(x) ด้วยไม่ใช่หรอ

แล้วไหงหญิงเจสถึงจะไม่ได้ไปอ่ะ ตกลงยังไงแน่อ่ะ งงงิ่ง แล้ว >.<
Mid-NighAngel
พี่น้องคู่นี้ น่ารัก + มีความสามารถสูง ทั้งคู่เลย !!

ไฟต์ติ้ง สุดยอด > <

ขอบคุณสำหรับข่าวสารจ๊า !!
GirlGen_Rule!!!
....... สงสารสิก้าเนอะ งานยุ่งมากๆเลยอดดูน้องสาวแสดงครั้งแรกเลย

พี่เขยอย่างผมก็ไปดูไม่ได้ซะด้วย ^^

ขอบคุณสำหรับข่าวนะคร้าบบบบบบ
kitty07
เป็นกำลังใจให้ทั้งพี่น้องเลยนะค่ะ
ขอบคุณ
lovelyday
เสียดายสิก้าไม่ไปดู
เพลงน้องตัลน่ารักดี มีเสียงร้องเหมือนซิก้าด้วย แฮะ
แร็พเท่ s6.gif
Kissing You Genie
sm ใจร้ายตลอดกาลจิงๆ น่าสงสารพี่น้องคู่นี้จัง ขอบคุณสำหรับข่าวมากนะจ๊ะ
~Honey mu
น่าเสียดายแทนสิก้าจัง

CooKie'n_CreAm
สิก้าไม่ได้ไปดูก็ไม่เป็นไรจ้า

เดี๋ยวพวกเราดูให้นะ ^^

เป็นกำลังใจให้ทั้งสองวงนะคะ

ขอบคุณสำหรับข่าวค่ะ
ao ja
ไม่ให้กำลังใจน้องตัวเองแล้วจะไปให้กำลังใจล่ะ เนอะสิก้า เนอะ
shadowweb
ส่งใจไปเชียร์ ก็ได้ คริ คริ ... ^ ^
cheervcheer
สิก้ากำลังมาแรงงานเลยเยอะไปหน่อย
น้องคริสมิต้องเสียใจไปน๊า~

ขอบคุณสำหรับข่าวค่ะ
na~snsd
พี่น้องจองไฟต์ติ้ง
reewan
เจสคงเสียใจน่าดู
ไม่เป็นไร แค่นี้น้องจองก็ดีใจแล้วหล่ะ
สู้สู้~~
~Jun_janG~*
เง้อออ... น่าเสียดายแฮะ

คริสตัลสู้ๆ ><

+ขอบคุณค่า
InQBuzZ
สู้ๆนะจ๊ะ
birdy28
ไม่ไปครั้งแรกไปครั้งที่2ก็ได้
55555
SooRiA-3Cha_Gang
ถึงตัวไกลแต่ใจพี่น้องเค้าส่งถึงกันอยู่แล้วเนอะ
oa13k
พี่น้องจองไฟติ้ง ด้วยคน
Lucky13
น่าเสียดายจริงๆ

เป็นกำลังใจให้ทั้งพี่ทั้งน้องเลย

พี่น้องจอง ไฟท์ติ้ง!!~

ขอบคุณสำหรับข่าวครับ

^iCeCool^
ว้า เสียดายแทนสิก้าอ่า TT
james soshi
สองพี่น้อง จอง ไฟต์ติ้ง!
imagine
ไฟท์ติ้งๆ
พี่น้องจอง
ขอบคุณสำหรับข่าวนะครับ
JeTiSarang
Happyyyyyyyyyy
PolR
พี่น้องจองไฟต์ติ้ง!!!

^__^
PungYuo
น่า้เสียดายจังเลย สู้ๆ~+
Yunho
น่าเสียดายนะคะ เป็นวันสำคัญของน้องสาวสุดที่รักขนาดนี

แต่โอกาสไม่ได้มีครั้งเดียวค่ะ มิวคอร์หญิงสิกน่าจะไปได้นะคะเนี่ย^^

พี่น้องจองสู้ๆค่ะ ><

ขอบคุณสำหรับข่าว+แปลค่ะพี่มิน
kanon_pr.
น่าเสียดายแทนนะ

แต่งานก็ต้องเป็นงานเนอะเจสเนอะ
GOLF_z
เสียดายเง้ออออ
สิก้าตารางแน่นจริงๆ ไม่งั้นคงไปแล้วแหละ
ฮืออออ
tapaew
ง่า............

ยังไงก็คริสตัสสู้ๆ
~DoublE_N~
พี่น้องจองไฟท์ติ้ง !!
55+ ขอบคุณมากๆครับ

ไม่ได้ดูเวทีแรกก็ดูเวทีต่อๆไปก็ได้ ใช่มั้ย เจสสิก้า ><.
tk13499
พี่น้องจอง

แต่ผมจองพี่น้องเลยได้เป่า s910434369.gif

เอิ๊กกกกกกก
ชานมปั่นใส่น้ำแข็ง
น่าเสียดายจัง

sm น่าจะเคลียร์คิวให้เจสนะเนี่ย

PmiyOunM
เสียดายอ่า งั้นเค้าดูเผื่อน่ะค่ะสิก้า (เอาอีกแระ)

พี่น้องจอง ไฟต์ติ้ง!
mimi
โอ้แย่เลย แต่ไม่เป็นไรหรอก พี่น้องเค้ารักกันอยู่แล้ว ><
Ma-Bung
ต่อให้ไม่ได้ไป
แต่เจสก็ส่งกำลังใจไปเต็มเปี่ยมอยู่แล้ว
พี่น้องตระกูลจอง สู้ๆ ค่ะ ^^ V
This is a "lo-fi" version of our main content. To view the full version with more information, formatting and images, please click here.
Invision Power Board © 2001-2024 Invision Power Services, Inc.