Help - Search - Members - Calendar
Full Version: [News]ยูริ (Yuri) โชว์เสน่ห์พาวเวอรฟูลแดนซ์ ในเพลง 'Get Right' ของ Jennifer Lopez
SoShi Fanclub - We Love Girls' Generation (SNSD) > Girls' Generation > News
Pages: 1, 2, 3, 4, 5, 6
plazaa23

ยูริ (Yuri) แห่ง โซนยอชิแด (So Nyeo Shi Dae) เผยเสน่ห์ความเซ็กซี่

29 สิงหาคม 2552 ในรายการ MBC 'Show! Music Core' ยูริ (Yuri) สวมมาดสุดเซ็กซี่ของ Jennifer Lopez ในเพลง 'Get Right' ได้อย่างสมบูรณ์แบบ

ยูริ มาพร้อมกับผมยาวที่ถูกรวบไว้ด้านหลังรวมถึงเครื่องแต่งกายขาวบริสุทธิ์ทั้ง ตัว ยูริ มาพร้อมกับเสน่ห์อันแสนน่ารักและโชว์แดนซ์สุดเซ็กซี่ได้อย่างสมบูรณ์แบบ โดยเฉพาะสายตาอันชวนให้หลงเสน่ห์ เมื่อรวมกับท่าเต้นที่เน้นการส่ายสะโพก ก็ยิ่งทำให้แฟนๆต่างส่งเสียงเชียร์ให้การตอบรับกันทั่วห้องส่งเลยทีเดียว

ในวันนี้ กับรายการ 'Show! Music Core' มีศิลปินขึ้นโชว์ประกอบไปด้วย คาร่า (KARA), Brown Eyed Girls, Baek Ji Young, Jewelry, MC Mong, เจสสิก้า&อนยู, แชยอน, ฮวังโบ, T-ARA, Might Mouth, Norazo, Hwayobi, คยอนมิรี, พัคฮยอนบิน, Outsider, Gilmi และ Navi

ที่มา : PINGBOOK ENTERTAINMENT
bakahime
ไลฟ์ นี้ยูริเท่มากเลย ขอบคุณสำหรับข่าวค่ะ
atom_like_u
ยูริสุดยอดดดดดดดดดด
ขอบคุณสำหรับข่าวค่ะ
NAE
ยูลเซ็กซี่ได้อีกก

ขอบคุณสำหรับข่าวครับ
tapaew
ต้องไปหาดู

ขอบคุณสำหรับข่าวนะคะ
anatomic13
yul น่ารักจัง
ขอบคุน สำหรับข่าวค่ะ
힘내!
ไฟล์มารึยังครับ ต้องรีบไปดู
hollowenbong-Tiffany
ว๊าว ดีจังเยย ได้เหนแว๊ว

ยูริสวยมาก ๆ เลยอ่ะ
rukawa
กิ๊สส ลิงเท่ ลิงน่ารักกก สวยด้วย งิงิ

doranicof
กรี๊ดๆๆๆๆๆๆๆ ควอนยูล ... เซ็กซี่สุดๆๆๆเลย ^^
soulkajazz
กรี๊ดควอน..จนตกเก้าอี้ >< ควอนชนะเลิศ emo2 (12).gif เซะกุซี่มากกกก

ขอบคุณสำหรับข่าวจ้าาา
Goddess_YoonA
อันนี้แบบว่า ควอนยูลโคตรเท่เลยอ่ะ
raducan
ชุดเรียบร้อยมาก แต่รู้สึกถึงความเซ็กซี่ ความมีเสน่ห์
ยูริสุดยอดมาก สายตาช่างแผดเผานัก 5555
ปล.แอบลุ้นให้กระชากเสื้อ อิ อิ
samanja
โว้ว อยากดูมากเลย

ขอบคุณครับ
Sone_iew
ยูริสวยมาก ขอบคุณสำหรับข่าวนะค่ะ
bankmetal
เท่มากคับ
SNSDsoCute
สายตาควอนยูลนี่มันช่างมีเสน่ห์ emo2 (12).gif
swanki
สุดยอดมาก สวย เซะซี่เป็นที่สุ๊ดดดดดด
JSY418

ยูล เซกซี่ อิอิ

ขอบคุนค่ะ
Q Love SNSD

น่ารักกกก

LOVE Girls' Generation Forever

giftzz
่อะๆลิง

น่ารักมากไปแร้วนะ

เหนแร้วเขินจะแย่

555555555555
Kimmelody
ยูริอา สวยมั่กๆ

ขอบคุณนะคะ
PaNdA GirL
ควอนยูล !! ทำไมเซ็กซี่ได้ขนาดนี้ !!
สุดยอดมาก ดูดีมีเสน่ห์ เข้ากับลุคส์ยูลจริงๆ
ได้ใจไปเลยงานนี้ ^^

chippo
สวยมากเลยยูริ
james soshi
น้องลิงของเรา เซ็กซี่น่าดู
น่ารักด้วย
NAMPU TIF
ชุดยูลเรียบร้อยมาก 55555
reewan
ลิง.....แกเท่ห์มาก
สุดสุด ดูดีเพอร์เฟค

ต้องไปจิ้มซะแล้ว
วันนี้ไม่ได้ดู

ขอบคุณสำหรับข่าวค่า
deviljang
กรี๊ส ลิง เท่ห์ อ่า

แอบ เซ็กซี่ ด้วย นะเนี่ยยยย

ขอบ คุณสำหรับข่าวคร๊า
mydeer
ยูลลิงเท่ห์ เซ็กซี่ กีซซ

ว่าแล้วก็โหลดมาดู ชอบลิงเต้นอ่ะ ดูแข็งแรงดี^^
Yo2BALOn ♥ sunnY
ว๊าวว ๆ ยูริน่ารักจังเลยย
tk (6).gif ;)
Yuri-Cheese
ยูริของโผมมมมมมมมมมมมมมม สุดยอดดดดดดดดดดดดดดดด
Artemis
กรี๊ดดดด!! สวย x มากมาย อยากดูมากๆ เลยค่ะ ยูลสิกแอบๆ นะเนี่ย เอิ๊กๆ
CH_2
ขอบคุณนะค่า
cutekeroro
อ๊ายยยยยย

ยูลิงเท่มากๆ

ร๊ากกกกกกกกยูลิงจัง mkb (1).gif
★TJ★Sone
ยูลแสดงความเคะอีกแล้วหรอลูก =[]=

5555555555 5.

ไม่เอาหมีฟานี่มาเต้นด้วยอ๊า อยากเห็นหมีเต้น ~

ขอบคุณสำหรับข่าวจ้ะ
YohGurtZ`
อ๊า ลิงน่ารักและสวยมาก เลยอ่า
SONE_ยุนจ๋า~
ลิงเซ็กซี่อีกแล้ววว ^^
SNSD-TaeYeon
ลิงสวยจังเลย
cheervcheer
ยูลิงเค้าหล่อโฮกจริงๆ แต่ท่าเต้นเซ็กซี่มาก -0-
cheervcheer
//โทษค่ะ ซ้ำค่ะ
Romy
ขอบคุณสำหรับข่าวนะคะ

ลิงพัฒนาการร้องขึ้นเยอะ สำเนียงดีเลยอ่ะ
เต้นสวยสุดๆไปเลย อ๊ากกกก ตายตั้งแต่ดูผ่านแอนส์ละ
heLLangeL
โฮกกก
ยูลจ๋า เซกซี่ได้อีก >..<
WonderSeoHyun
โชว์เดี่ยวเลย

ยูลลิงของพวกเรา
SunnyBanker
เซ็กซี่ได้อีก

ขอบคุนคับสำหรับข่าว
carelover
ท่านพี่ยูล สุดๆอ่ะไลฟ์นี้ ทั้งเท่ห์ทั้งเซ็กกุซี่

Trucky_GUdaFy
ลิงเซ็กซี่จังกะลังจาโหลดเยย
Parkers
ว้ากกกกกกกกกกกกกกกก

อยากดูมากมาย

BPeterpan
ยูริอ่า..
จะน่าร๊ากกกกไปไหน!!
bubarin
โอ้ว มาย ก้อดดดดดดดด

Sexy Pretty Smart

จะมีอีกไม๊ตอนนี้นึกไม่ออกค่ะ เพ้อไปแล้ว

ไปตามดู กรี๊ดดดดดดดด

ขอบคุณมากมากค่า
cheryou
ควอนยู สุดยอดอีกแล้ว ได้ใจมากมาย
This is a "lo-fi" version of our main content. To view the full version with more information, formatting and images, please click here.
Invision Power Board © 2001-2024 Invision Power Services, Inc.