Help - Search - Members - Calendar
Full Version: [News] หมดยัง!? แทยอนเผาซูยอง ยุนอาเผาแทยอน ในรายการ Intimate Note
SoShi Fanclub - We Love Girls' Generation (SNSD) > Girls' Generation > News
Pages: 1, 2, 3, 4, 5, 6, 7, 8
ANuBiS

โซนยอชิแดได้เข้าร่วมรายการโน๊ตเพื่อนซี้และพวกเธอก็ออกมาแฉกันเอง!

แทยอนกล่าวว่า "ซูยองมักจะกรนตอนหลับอยู่เป็นประจำ บางครั้งเธอก็เอาเท้ามาวางบนหัวฉัน ฉันว่าฉันก็เตี้ยอยู่แล้วนะ แต่เธอยังมาทำแบบนี้อีก!"

ยุนอาเอาบ้าง "พี่แทยอนจะพูดเป็นเรื่องเป็นราวทั้งๆที่ยังฝันอยู่ได้ค่ะ ฉันจำได้ว่าเธอตื่นมาแล้วพูดว่า "สวัสดีค่ะทุกคน ฉันแทยอนจากโซนยอชิแด ฉันเจ๋งนะ" เล่นเอาทุกคนขำกลิ้งกันไปเลยทีเดียว

Kacey@ Daily K Pop News
Thai Translation: ANuBiS || www.soshifanclub.com
กรุณานำออกไปพร้อมเครดิตนะครับ
emo2 (18).gif
Pomman
s910434369.gif คงมีอีกเยอะ ถ้าอยู่กันครบก็รั่วแตก 555 s910434369.gif

emo2 (12).gif ขอบคุณสำหรับข่าวครับ emo2 (12).gif
paulin
ตกลงว่ามันเปงรายการรัยอะ

เปลี่ยนชื่อรายการดีกว่ามั้ย

เปงเผา+แฉ แค้นนี้ต้องชำระ

*-*
raducan
5555555555+ รายการนี้จะฮาไปไหน
มีใครเผายุนอาที่รักบ้างไหมเนี่ย
เด็กยุนเผาพี่ๆไปทั่วเลย
ตลกแทแทอ่ะ 5555
ขอบคุณสำหรับข่าวค่ะ
MonkeyDaY
5555555555
แทกะป้า อย่างฮา
แทเอ้ย จะเตี้ยจะสูงมันไม่เกี่ยวกันหรอก
atom_like_u
ขอบสำหรับข่าวค่ะมิน
มันจะหมดรายการแล้วจริงๆนะเนี่ย กร๊ากกกก
Chai27
อยากดูรายการนี้จัง มีแปลด้วยยิ่งดี ^o^555+
YuriFC
แอบฮาทอปปิคตรง

หมดยัง
5555

หยองเอาขาไปพาดหัวแต 55
อยากดูเร็วๆ
So One *
ห้า ๆ ๆ ๆ

น่ารักกันจิง ๆแ ๆ ๆ
Ze-TANG

5555555555+ รายการนี้จะฮาไปไหน
มีใครเผา Sica ที่รักบ้างไหมเนี่ย

plazaa23
แทยอนฮาได้อีกอ่ะ "ฉันว่าฉันก็เตี้ยอยู่แล้วนะ แต่เธอยังมาทำแบบนี้อีก!"

bg (10).gif bg (10).gif bg (10).gif bg (10).gif bg (10).gif bg (10).gif bg (10).gif

ขอบคุณข่าวจร้า
jiMmOo
ห้าห้าห้าห้า

แทแทฮามาก
Jane*Soshi

จะตามเก็บๆๆๆ

ช่วงนี้สอบ งดเล่นคอม

TT
evageline
ยุนอาเผาใหญ่เลยนะ ตลกแทแท ละเมอยังน่ารัก
yoyocici
รายการนี้ฮาจริงๆน้ะเนี่ย

สาวๆรั่วกันใหญ่เลยอ่า

อยากดูๆ

กวางน้อย
น่ารักมากมาย

แทยอนออนนี่รั่วได้ใจ
๑ S p o i L ๑
แทแท จะรั่วไปไหนนน ที่รักกก
55555555555555555555555+

ปล. สงสัยต้องรอซับรายการนี้ด่วนๆเลยนะค๊ะเนี่ย
ฮ่าๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ

ขอบคุณข่าวและคำแปลดีๆจ้า
MAZE_TY
อยากดูรายการนี้
แต่ล่ะคนแฉทั้งรั่ว

555555
~Magical_Me~
นั่งยาวโชว์ซะมากกว่าละ รายการนี้ ฮ่าๆๆๆ
ฮ่าๆๆ จำได้ว่ามีอยุ่รายการหนึ่ง ยุนก็เผาแทว่า นอนยังละเมอท่องสูตรคูณได้อีก ฮ่าๆๆ
จะรอติดตามชมนะค่ะ ขอบคุณสำหรับข่าวแปลฝากค่ะ ^^
TaeTae_forever
แทยอนฮาดีจริงๆ
55+

ขอบคุณค่ะ^^
Pimmiiz
กร๊ากกก ฉันว่าฉันเตี้ยอยู่เเล้วนะ ๕๕๕๕๕๕๕๕
goodtime
ขอบคุณสำหรับข่าว่คะ
YuYoonSu
กร๊ากกกกกกกกกกก

ฮาไปไหนกันคะสาวๆ

ชอบจริงๆเลยอดีตรูมเมท 3 คนนี้

รั่วได้อีก

รอรายการนี้ไม่ไหวแล้วค่ะ

ขอซับให้ไวด้วยนะคะ...อิอิ

ขอบคุณมากค่า
TaSesy
ฮาตับแตกกันเลยทีเดียว

แทแท ฮามาก
jeanjeans
แฉหมดเปลือก แทนี่รั่วจิงๆ
meannie
๕๕๕๕ โอ้ยยย ฮา แทแท อ่ะ ละเมอ ได้ใจ ๆๆ

รายการนี้ สุดยอดดด
~DoublE_N~
ฮาโฮกกกกกกกกกก
รอดูรายการเต็มๆดีกว่า ^^.

คิมแท ฮาเกินไหมครับ !!
ซูยอง สงสารแทแท มั่งเน้อ ^^.

ขอบคุณครับ
slomotion80
รายการนี้ไม่มีใครเหลือ55555555
like_taeyeon
เราก็ละเมอ...

ว่ารักแทแท คิคิ
conan
แทจารั่วไปไหน
playtyr
น่าจะหมดรายการแล้วจริงๆ 5555 ชอบยุนอะ แทละเมอพูดว่าตัวเอง เจ๋งอะ 555
my Lee sunkyu
รู้สึกว่า ตอนที่แทแทละเมอเนี่ย จะเอามาเผากันเกือบทุกรายการเลยนะเนี่ย
มุขนี้ก็เคยแฉในรายการ sgb มาแล้วนี่นา
แต่ก็ยังขำอยู่ดี ฮ่าๆ ละเมอได้เป็นตุเป็นตะ ฮ่ะๆ
JSY418

แทแท ฮาอ่ะ

"สวัสดีค่ะทุกคน ฉันแทยอนจากโซนยอชิแด ฉันเจ๋งนะ"

555555+
J2T
สงสัยไม่ต้องดูแล้ว 5555

วันนี้แล้ว รอๆๆ
PunZ
งานนี้ฮากระจายแน่นอนเลย
Nemu
แทแทไปว่าคนอื่นเค้า ตัวเองก็ละเมอบ่อยนี่ อิอิ
topguknot
ขอบคุณครับ แค่อ่านก็ฮาแล้วโอ๊ย อยากดูๆๆ

james soshi
จะรอดูรายการนี้ มาเร็วๆนะ
yuri-boss
ทำไมไม่รวมเป็นข่าวเดียวนะ - -*

แต่ขำแทยอนสุดๆ เป็นตุเป็นตะมาก555
victoryfeview
ขอบคุณค่า

แม้ว่าจะหลับแทยอนก็ยังจะแอบรั่ว
reewan
แฉแหลกลาน~~~

เราอยากฟังแฉยัยหมีทิฟบ้างง่า....
ทิฟไม่ไป จะมีแฉทิฟมั้ย

ขอบคุณค่า
n a N i Z E ' '
แท ๆ

นี่เป็นขนาดนี้เลยหรอ

55 5
My Yuri
นั่นสิ

ไมยองทำแบบนี้

แทยังเตี้ยไม่พอหรอ
iMbevsc
ป้าหยองนอนน่ากลัวอะ เอาเท้าไว้บนหัวแท
คิมแทงมันพูดเกินจิงป่ะเนี่ย แต่แอบฮา

ฉันเจ๋งนะ - -จ้ะ แทเจ๋งจิงๆ
PmiyOunM
ซูยองกล้า 55555555

แทแทคงจะทำงานหนัก ถึงขนาดละเมอออกมาแบบนั้น

ขอบคุณมากค่ะสำหรับข่าว+คำแปล
I_movie1
ก๊ากกกกกกกกก ป้าหยอง ได้จิตครับ

ขอบคุณคร้าบ
Ma-Bung
โอ๊ย แทแทรั่วมาก
เธอเป็นคนที่ละเมอได้สุโค่ย
ส่วนเรื่องเท้าซูบนหัวแทนี่โนคอมเมนต์ค่ะ
เพราะลงไปฮากับพื้นแล้ว ฮ่าๆ
Kissing You Genie
ยุนอา นี่ก็ฮาใช่เล่น เผาไปหัวเราะก๊ากไปแน่ๆเลย แต่เอ๊ะ รูปประกอบทำไมมีแค่ 8 คนยุนอาหายไปไหนรึ???
ImiizYou
อยากชม มากมายจร้า

ขอบคุณสำหรับข่าวครับ

mkb (44).gif
Mid-NighAngel
รั่ว ออกโรง เองเลยสินะ -0-"

ฮ่าฮ่า พากัน ฮา > <

ขอบคุณสำหรับข่าวสารน๊า !!
This is a "lo-fi" version of our main content. To view the full version with more information, formatting and images, please click here.
Invision Power Board © 2001-2024 Invision Power Services, Inc.