Help - Search - Members - Calendar
Full Version: ยุนอา (Yoon Ah) เปิดใจว่าไม่เคยมีแฟนมาก่อน พร้อมให้ความสำคัญกับงานมากกว่าความรัก
SoShi Fanclub - We Love Girls' Generation (SNSD) > Girls' Generation > News
r33nz

ยุนอา (Yoon Ah) หนึ่งในสมาชิกจากวง โซนยอชิแด (So Nyeo Shi Dae) เผยว่าเธอยังเคยมีแฟนมาก่อน แถมยังไม่เคยมีประสบการณ์ได้ผูกสัมพันธ์กับชายคนใดอีกด้วย หลังจากเรื่องราวนี้ถูกเปิดเผยแฟนๆของเธอก็ฮือฮากันขึ้นมาในทันที

ในรายการ Sang Sang Plus ทางช่อง KBS2 ที่ออกอากาศเมื่อวันที่ 27 พฤษภาคมที่ผ่านมา ในระหว่างที่เธอเล่นเกมส์ Popping Balloon Talk แต่เธอกลับต้องเป็นฝ่ายแพ้ ทำให้เธอต้องตอบคำถามในหัวข้อ "คนที่เคยตามจีบคุณที่มีอายุมากที่สุดคือ?"

แต่ก่อนที่เธอจะได้ตอบคำถามนี้ คนอื่นๆในรายการก็ถามสวนกลับมาว่า "คุณเคยมีใครตามจีบหรือเปล่า" และยุนอาก็ตอบกลับมาว่า "ไม่ค่ะ" นอกจากนี้ในรายการยังถามเธอต่อด้วยว่า ถ้างั้นเคยมีดาราคนไหนตามจีบเธอหรือเปล่า คำตอบที่ได้ก็คือ "ไม่" เช่นเดิม

จากนั้นเธอจึงถูกถามว่า "ถ้างั้นก็หมายความว่าคุณยังไม่เคยมีแฟนใช่ไหม" เธอตอบว่า "ค่ะ ยังไม่เคยมี" และกล่าวว่าเธอยังไม่เคยมีความสัมพันธ์กับผู้ชายคนใดมาก่อนเลย

พิธีกรยังคะยั้นคะยอไม่เลิกด้วยคำถามว่า "แล้วคุณไม่เคยคิดอยากจะมีแฟนเลยอย่างนั้นเหรอ" เธอตอบ "ฉันก็คิดอยู่เหมือนกันค่ะ แต่มันคงจะยากถ้าฉันยังต้องทำงานแบบนี้อยู่" นั่นหมายถึงเธอกำลังให้ความสำคัญกับหน้าที่การงานมากกว่าความรัก

ทางด้าน โซลบิ ซึ่งเป็นพิธีกรร่วมในรายการเผยว่า "ฉันเคยได้ยินอะไรมาอย่างนึง ว่าสาวในสเป็คของแอนดี้ก็คือยุนอา แล้วเธอก็เคยพูดว่าแอนดี้ก็คือชายในฝันของเธอเช่นกัน" โซลบิอยากใครรู้ในความสัมพันธ์ของคนทั้งสอง ยุนอาตอบว่า "พวกเราเคยออกรายการกันมาก่อนค่ะ และฉันคิดว่าแอนดี้เป็นคนที่น่าประทับใจมาก" แต่เธอเปิดเผยภายหลังว่าแอนดี้ไม่ใช่ผู้ชายในสเป็คของเธอเพียงแต่แค่ปลื้มเท่านั้น

ที่มา : PINGBOOK ENTERTAINMENT - http://www.pingbook.com - หากนำข่าวไปใช้กรุณาให้เครดิตเว็บไซต์ด้วย

TaeTae7989
ขอบคุณสำหรับข่าวคับ
Never_FaReN
emo (3).gif emo (3).gif
ยุนอาพูดออกมาแบบงี้ถึงกะโนคอมเม้นเลย
555555555
ขอบคุณสำหรับข่าวคะ ^^
lattaezz
ว้าว..............

ไม่มีรัยจะพุดแล้วอะคับ

ขอบคุนนะคร้าบบบบบ
monkeylink
น่ารักจัง อิอิ
Parkers
ขอบคุณนะคับ
Saiparn
ยุนนี่ ๆๆๆๆๆ ><

น่ารักจังงงงงงงงงงงงงงงงง

ฮิ้ววว
Yanui
ให้ความสำคัญกับงานม๊ากมากอะ ไม่มีชายเลยหรือมีหญิงo_O!!คิดไปนั้น(ขำๆเน้อ)
ll~S.N.S.D~ll..B~C..
ยุนเค้าน่ารักสดใสจริงๆนี่น่า อีกไม่นานเด่วหนุ่มๆก็จะรุมตอม แหะๆ

ขอบคุณสำหรับข่าวค่ะ
LoveTaeyon
ขอบคุณสำหรับข่าวงับ ถ้าแอนดี้ได้ยินต่อหน้าจะเปงไงเงี่ย รู้สึกเห็นใจขึ้นมานิดๆอะ
Jeweljem
โห ยุน สุดที่รัก ไม่เคยมีคนมาจีบหรอเนี่ย ไม่น่าเชื่อเลย น่าัรักออกขนาดเนี๋ย >//<
แต่ตอนนี้คงมีคนอยากตามจีบทั่วเอเชียแล้วเนาะ

ป.ล. แร๊บ ข้างบน แอนดี้คงไม่รู้สึกอะไรหรอกมั้งคะ มีโซลบีอยู่แล้วทั้งคน อิอิ ^^
ขอบคุณสำหรับข่าวนะคะ

alinlig
กรี๊ดๆๆๆยุ๊นยุนเค้า

ตรงมั่กๆๆๆๆๆๆๆๆ

น่ารักกกชอบบบบบ

เค้าจีบเองงงม่ามีคายจับบบ
~yoonny~
ขอบคุณสำหรับข่าวค่ะ

ยุนนนนนน

พูดตรงมากชอบบบบ

รักยุน
fleurdelacoeur
พี่สาวน่ารักอย่างนี้

หนุ่มๆชอบกันตรึมอยู่แล้ว

แต่พี่สาวขยันมากๆเยย

ยังไงก็ดูแลสุขภาพด้วยนะคะ

ยุนอา ออนนี่ Fighting!!!!!!

ขอบคุณนะคะ
tsuyochii
ตอบได้ดีมากๆเลยอ่ะงับ...
สู้ๆน้ายุนยุน...
PCy_9
อ้ายยยุนนนนน

ที่รักกกก

><

กรี๊ดๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ

ขอบคุณค่ะ
Prince~Xen0philiusZep~
ดีมากจ้า ยุนนี่

อย่าไปบอกความจริงระหว่างเราให้ประชาชีเขารู้กัน

เก็บไว้รู้กัน 2 คน อิอิ

ปล.ผมเพ้อเองแหละ อิอิ
mimi
ยุนตอบได้น่ารักมาก ฮิฮิ
NingG@
ให้มันได้อย่างนี้ ยุน!!! ยอดเยี่ยม เป็นคนเปิดเผยดี ^^

ขอบคุณนะคะ ^^
PUCCA
หามานานคำแปลประโยคนั้น

ขอบคุณนะคะ

ตั้งใจทำงานนะยูนอา พักผ่อนเยอะๆ นะคะ

ไว้ออนนี่จะหาแฟนให้ 555
Miss_SrS
งืมๆ

ขอบคุณสำหรับข่าวนะคะ

ยุนอาเจ๋งมาก ให้มันได้งี้สิ โย่ๆ!!

-*-
*~ying~*
ขอบคุนสำหรับข่าวค๊า...

ไม่จิง!!! นู๋ยูนลืมความสัมพันธ์เกี่ยวกะเรา ทำไมกัน T_T

เหอ เหอ ... ไม่จิง นู๋ยุนไม่เคยมีแฟนหรอเนี่ย ไม่น่าเชื่อ!!!

แล้วที่มารุมจีบกันเยอะแยะอ่ะ ถือว่าไม่ผ่าน ใช่ม่ะ ???

~~สงสารพี่แอนดี้ เล็กน้อย แต่ก้อแอบดีจัยเล็กน้อย ที่นู๋ยุนไม่ชอบพี่เค้า

...เธอเปิดเผยภายหลังว่าแอนดี้ไม่ใช่ผู้ชายในสเป็คของเธอเพียงแต่แค่ปลื้มเท่านั้น...

ฟังซะนะ นู๋ยุนแค่ปลื้ม!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!เท่านั้น

SoShi FIGHTING!!! ~*><"
atkins
ขอบคุณคุบ
my_fairy
โว้ว ยุนอาน่ารัก

ขอบคุณค่ะ
berealis
ขอบคุนสำหรับข่าวนะค่ะ
topten
ตอบได้เยี่ยมจริงๆ ยุนนี่ 53.gif
~ * T i f f a n Y * ~
แหม พิธีกร ==.
CooKie'n_CreAm
ถามกานเข้าไปนะพิธีกรจ๋า

ยุนนี่ก้อตอบได้เยี่ยมมากๆเรยล่ะค่ะ

รักยุนนี่ๆๆๆๆๆๆๆๆ
Takisawa Ngiba
emo (2).gif emo (2).gif emo (2).gif ยูนอากะแอนดี้... emo2 (16).gif

ขอบคุณครับสำหรับข่าว
Kop_SNSD_11
กรี้ด!!!! emo2 (4).gif สถานเดียว
Mamarine
ถามตรง ตอบตรงมากก

Thanks...^^,,
Apotoxin4869
กรี๊ดดด ยุนอาาาา

ตอบโดนจัยเลย 5555 ตรงเปีะ
lovedharry
น่ารักจังเลย ยุนยุน th_070_goodjob.gif
bluekiller
เยี่ยมไปเลยยุนน !!

เราจะคอยติดตามผลงานตลอดค่ะ ^&^
scaredzone
อะโหย
ทำงานหนักเกินไปรึเปล่าเนี่ย

อิอิ ไม่อยากให้ใครซักคนมาเป็นที่พักพิงยามเหนื่อยหน่อยเหรอคะ???

โหะๆ ล้อเล่นน่ะ ยูนอาตั้งใจทำงาน เราก็มีเพลงดีๆฟัง ละครดีๆดู

อย่างนี้ดีแร้วล่ะคะ
ktae
ยุนน่ารักมาก
Satang': )
ขอบคุณสำหรับข่าวสารที่สุดในโลกเลย 555+
gubyul
ยังไม่เคยมีแฟนน เยี่ยม...มันไปเลย
aoies
เอาใจเค้าไป
ตอบแบบนี้ ไม่รักได้ไง
รักเหม่ง จุ๊บๆ
This is a "lo-fi" version of our main content. To view the full version with more information, formatting and images, please click here.
Invision Power Board © 2001-2024 Invision Power Services, Inc.