Help - Search - Members - Calendar
Full Version: [News] ความเป็นเพื่อนของนิโคลและซอฮยอนกลายเป็นประเด็นร้อนในกลุ่มชาวเน็ต
SoShi Fanclub - We Love Girls' Generation (SNSD) > Girls' Generation > News
Pages: 1, 2, 3, 4, 5, 6, 7, 8
ANuBiS

โซนยอชิแดซอฮยอนและคาร่านิโคลแสดงถึงมิตรภาพอันอบอุ่นของพวกเธอ เป็นเหตุให้กลายเป็นประเด็นร้อนในกลุ่มแฟนๆ

ซอฮยอนเป็นสมาชิกของโซนยอชิแดวงเกิร์ลกรุ๊ปที่ได้รับความนิยมสูงสุดในประเทศ และนิโคลเป็นสมาชิกของคาร่า มิตรภาพอันแน่นแฟ้นของทั้งสองได้ถูกจับภาพและนำไปเปิดเผยบนอินเตอร์เน็ต เป็นเหตุให้มีการเคลื่อนไหวในกลุ่มชาวเน็ต

เกิร์ลกรุ๊ปสองวงนี้เป็นตัวแทนเกิร์ลกรุ๊ประดับประเทศ ดังนั้นพวกเธอต้องมีการแข่งขันกัน แต่พวกเธอก็ยังมีความสัมพันธ์ที่อบอุ่นซึ่งกันและกันและนั่นมันเป็นภาพที่งดงามมาก

หลังจากทั้งคู่ออกรายการด้วยกัน สมาชิกที่อายุมากกว่าของแต่ละวงก็แนะนำตัวพวกเธอซึ่งกันและกัน และพวกเธอก็กลายมาเป็นเพื่อนกัน ทั้งสองคนอายุ 19 ปีและคิดอะไรเหมือนๆกัน ดังนั้นพวกเธอเลยสนิทกันได้เร็ว พวกเธอเปิดเผยว่าสนิทกันถึงขนาดไปกินอาหารด้วยกันแล้ว

แฟนๆก็สนับสนุนความเป็นเพื่อนนี้โดยกล่าวว่า "พวกเธอดูดีเมื่ออยู่ด้วยกัน" คนอื่นๆกล่าวว่า "ความเป็นเพื่อนทำให้ผมรู้สึกอบอุ่นจากภายในเลยครับ"

คนยังสนใจในสิ่งอื่นๆที่อาจจะเกิดมาจากกันแข่งขันอันเป็นมิตรระหว่างทั้งสองวงในอนาคตอีกด้วย

โซนยอชิแดได้หยุดการโปรโมทมินิอัลบั้มของพวกเธอแล้ว คาร่าก็เพิ่งจะออกอัลบั้มชุดที่สองและพวกเธอก็กำลังสนุกกับความนิยมที่เพิ่มสูงขึ้น เพลงไตเติลอย่าง Wanna และ Mister กำลังเป็นประเด็นร้อนอยู่ในขณะนี้ อันเนื่องมาจากท่าเต้นเขย่าบั้นท้ายของพวกเธอ และเพลงทั้งคู่ก็ฮิตเอามากๆอีกด้วย

Source: http://news.nate.com/view/20090817n09408
Reporter: Choi Joonki
Translation: [email protected]/forums
Thai Translation: ANuBiS || http://www.soshifanclub.com
กรุณานำออกไปพร้อมเครดิตนะครับ
bg (17).gif

หลังอ่านข่าวนี้กัน อาจจะมีฟิคซอนิคเกิดขึ้นก็ได้ ใครจะไปรู้ ฮา
NNanChom
น่ารักดีอ่ะ คู่นี้
เวลานิกกอดน้องซอ.. ดูอบอุ่นจัง ^^"
ขอบคุณมากๆๆค่า ><V
nanlingkungfuu
ว้าววววว

เป็นเพื่อนกันก็ดีสิ

ดีกว่าสร้างศัตรู

รักกันๆ
STK_SAN
มาอีกแล้ว แนวนี้ mkb (1).gif

ขอบคุณสำหรับข่าวครับท่าน
my Lee sunkyu
คู่นี้เข้ากันดีนะ น่ารักทั้งคู่เลย
jokeronline
สนับสนุนคู่นี้ครับ น่ารักทั้งคู่เลย
SeoTaeTiff
คู่นี้น่ารักดี...

ขอบคุณสำหรับข่าวค่ะ
BoraDori
มีหอมแก้มกันด้วยนะเออ 15.gif

น่ารักดี
Lolitickii
เป็นเพื่อนกันน่ะดีแล้วว อิอิ น่ารักดี
ช่วงนี้ยิ่งปลื้มๆนิโคลอยู่ด้วย
555555
emo2 (12).gif

ขอบคุณสำหรับข่าวครับ
ปอร์
น่ารักทั้งน้องกบซอเเละเเมวน้ำนิโคลเลย s910434369.gif
My Yuri
คู่นี้น่าร๊ากก
Zerorock
กอดบ้างได้ไหมอ่ะ (เพ้อไปใหญ่)

ขอบคุณสำหรับแปลจ้า
MonkeyDaY
เด็ก 2 คนนี้น่ารักจัง
ก็เล่นจุ๊บแก้มกันกลางเวทีซะขนาดนั้นแฟนคลับก็จิ้นเตลิดสิคะ

55555

jeanney

ซอนิค >////< การี๊ดดดดดด ชอบมากๆ เลย อิอิ
usaka
ซันนี่ ทิฟฟานี่ และ กูฮารา ก็ไปกินเนื้อแล้วก็ร้องคาราโอเกะด้วยกัน

ซันนี่พูดในรายการวิทยุด้วยแหละ

สองวงนี่เค้าสนิทกัน
SunnyBanker
น่ารักทั้งคู่เลย

ขอบคุนคับสำหรับข่าว
JSR
น่ารักทั้งคู่เลย ^^

ทั้งสองวงเค้ารักกันดี
rukawa
จิ้นข้ามวงจริงๆ 555
น่ารักทั้งคู่เลย ชอบๆๆ
Magicknight
ถูกต้องเลยเห็นภาพแล้วและก็คลิปที่แฟนๆถ่าย
มันน่ารักมากมิตภาพของความเป็นเพื่อนมันสวยงาม
แล้วก็จะรอฟิคข้ามวงอีกตั้งหาก
55555555คออ่านฟิคได้ลุ้นแล้วงานนี้
s910434369.gif s912397456.gif
PolR
น่ารักทั้งคู่อ่าคับบ ^___^
MhoahR
น่ารักด้วยกันทั้งคู่
ซอฮยอนเป็นเด็กดี
นิโคลก็เป็นเด็กร่าเริง
เป็นเพื่อนกันไว้ ดีแล้วล่ะเนอะ

ขอบคุณมากนะคะ
Mid-NighAngel
น่ารัก ทั้งคู่เลย !!

เวลา กอดกัน ดูน่ารัก ดี

ขอบคุณสำหรับเนื้อหาข่าว จ๊า ! g (38).gif
ARGON
ซอนิค ! 5555.5
นิโคลน่า รักซอก็น่ารัก อิอิ .

ขอบคุณสำหรับข่าวค่ะ ^^
YuYoonSu
กรี๊ดดดดดดดดดดดดดดดดดด

จิ้นตั้งแต่เห็นส่งจุ๊บกันกลางช่องว่างในมิวแบงค์วันนั้นแล้ววววววววววว

ซอนิค...

มาชัวร์ค่ะ 555+ s910434369.gif
bambi

สองคนนี้ชอบอยู่ด้วยกันตลอดเลย เวลาอยู่บนเวที

เผลอเป็นไม่ได้เดินหากันตลอด ไม่แปลกใจที่จะเป็นประเด็นร้อน หุหุ

ถ้าจำไม่ผิด เคยเห็นแว็บ ๆๆ นิโคลหอมแก้มน้องซอด้วย กรี๊ดดดด อีกหน่อยได้มีจิ้นกันข้ามวง ฮ่า ๆๆ
processic
เห็นในหลายรายการ แล้วรู้สึกสองคนนี้น่ารักดี

><

ขอบคุณสำหรับข่าวและคำแปลค่ะ
Rayjour
ฮ่าๆ ชอบทั้ง 2 วงครับ
AM'AMPS
น่ารักทั้งคู่เลยน้า

เวลาอยู่ด้วยกันก็น่ารัก

คาร่า ไฟท์ติ้ง

โซนยอชิแด ไฟท์ติ้ง

^^
Bloodllust
s910434369.gif s910434369.gif

แง้ว มักเน่ น่ารัก นิโคล ก็น่ารัก

* 0 * เป็นเพื่อนที่รักกันแบบนี้ น่ะดีแล้วครับ

ขอบคุณสำหรับข่าว ด้วยคร๊าบ
like_taeyeon
น่ารักทั้งคู่อ่ะ...
ในคาร่าเราก็ชอบนิโคลนะ...
I_Ruk
น่ารัก ทั้ง คู่ เลยย

สาวๆ รัก กัน

เรา ก็ ชอบ ทั้ง สอง วง อ่ะ
bubarin
น่าร้ากกกก ถ้าเกิดว่าสาวๆ Wonder girls อยู่เกาหลี

คาดว่าจะมีภาพน่ารักๆ แบบนี้อีก

ซอนมีเค้ายังปลื้มแทแทแบบสุดๆ อยู่ด้วย

น่ารักจังค่ะ

ขอบคุณมากมากค่า
ople_snsd
สนิทกันจังเลย

แต่ก็สนิทกันหมดนะ

cheervcheer
อุอุ ขอบคุณสำหรับข่าวค่ะ
เราจิ้นกันไปตั้งแต่ออกอากาศแล้ว 555+
T~o~o~N
ถึงว่าจาอยู่คนละวง
แต่ก้อ อยู่ใน วงการดนตรี เหมือนกัน

mkb (46).gif mkb (46).gif mkb (46).gif
รักกัน รักกัน

ขอบคุงสำหรับข่าวคราวงับ
yoyocici
น่ารักดีอ่ะ 2 คนนี้

james soshi
รักกันไว้อ่ะดีแล้ว มีเพื่อนเยอะดีออกจะตายไป

kompanyy
9 คนมันมะลงตัวอ่าา 55+

คัมซาาา
slomotion80
อย่างที่เคยบอกนิโคลน่ารักมากมากจริงจริง
เธอดูร่าเริ่งตลอดเลยอะ55555
คงมี ซอนิ ออกมา?
55555รึป่าวววว
zefira
หุหุหุ นิโคลหลับตาพริ้มเชียว emo2 (18).gif

ขอบคุณสำหรับข่าวและคำแปลนะครับ ^^
666GHOST
ปกติก็ชอบทั้งคู่อยู่ละ 555
RoyAl cOuple_YH
จิ้นข้ามวงดีมั้ยเนี่ย 555

ขอบคุณสำหรับข่าวจร้า
heenim_snsd
เฮ้ย น่ารักอ่ะ

ชอบบบบบ ><'
KWONFERN
มิตรภาพพพพพ ;))
7SuNZ
เห็นด้วยฮะ มันต้องมีฟิคซอนิคเกิดขึ้นแน่ ๆ

คู่นี้อยู่ด้วยกันแล้วน่ารักดี ,, คิคิ

ขอบคุณฮะ
Pee_So
2วงนี้น่ารักมากเลยค่ะ

ปลื้มๆๆๆ
Kissing You Genie
มักเน่ คงมีความสุขแล้วแหละ มีเพื่อนคุยกันรู้เรื่อง ไม่ต้องโดนพี่ๆแกล้งแล้ว ฮ่า ฮ่า ฮ่า
Brooklyn~Brewery
ฮ่าๆๆ

ซอนิค
neonocom
น้องซอเรางานเข้ากะเค้าเป็นแล้วคับพี่น้อง

นานๆทีจะมีงานเข้านะสาวน้อยแสนเงียบของพวกเรา
Ma~Fou*
น่ารักจิงๆๆๆๆ

ขอบคุณนะคะ
This is a "lo-fi" version of our main content. To view the full version with more information, formatting and images, please click here.
Invision Power Board © 2001-2024 Invision Power Services, Inc.