Help - Search - Members - Calendar
Full Version: [News] คิมคยองโฮ (Kim Kyung Ho) เผย แทยอน (SNSD), ยูบิน (WG) สาวในอุดมคติ
SoShi Fanclub - We Love Girls' Generation (SNSD) > Girls' Generation > News
Pages: 1, 2, 3, 4
gintama15075

คิมคยองโฮ (Kim Kyung Ho) นักร้องที่เดบิวสู่วงการนานกว่า 15 ปี เผยสาวในอุดมคติคือ แทยอน (Tae Yeon) และ ยูบิน (Yoo Bin)

10 สิงหาคม 2552 ช่วงเที่ยง นักร้อง คิมคยองโฮ ได้เป็นศิลปินรับเชิญในรายการวิทยุ KBS Happy FM 'Lee Yoon Seok, Yoon Jung Soo's Squid' โดยในวันนั้นเขาได้เปิดเผยว่า "ผมอยากพูดคุยถึงเรื่องราวเกี่ยวกับไอดอลที่กำลังทำกิจกรรมได้รับความนิยมอยู่ในขณะนี้"

ในขณะที่ทางด้าน DJ อียุนซอก ก็ถึงกับค่อนข้างเป็นกังวลว่า คิมคยองโฮ นั้นจะพูดเหน็บแนมกลุ่มศิลปินซึ่งครองตลาดเพลงเกาหลีอยู่ในขณะนี้หรือไม่ เขาก็ได้เริ่มถามคำถามอย่างระมัดระวัง "ในมุมมองของคุณ คุณคิดอย่างไรกับไอดอลครับ" หลังจากคำถามจบเขาก็ได้รับคำตอบที่น่าแปลกใจกลับมา

คิมคยองโฮ กล่าว "ผมเคยคิดว่าถ้าผมได้เจอกับไอดอลกรุ๊ป อาจเป็นเพราะอายุที่เราแตกต่างกันค่อนข้างมาก นั่นมันเลยทำให้ผมไม่ได้มองพวกเธอในมุมมองของเพศตรงข้ามครับ" เสริม "แต่ว่าเมื่อไม่นานมานี้เอง ในรายการเพลงรายการหนึ่ง ผมได้พบกับ 9 สาว โซนยอชิแด พวกเธอวิ่งเข้ามาหาผมแล้วพูดว่า 'อันนยองฮาเซโย! โซนยอชิแดอิมนิดะ! (สวัสดีค่ะ โซนยอชิแดค่ะ)" เท่านั้นแหละครับ เล่นเอาหัวใจผมเกือบวายเลย" หลังจากเขาพูดจบ ทั้งห้องส่งก็หัวเราะกันครืน

เมื่อถูก DJ ยุนจองซู ถามตรงๆว่าสมาชิกทั้ง 9 คนในโซนยอชิแดเขาชอบใครมากที่สุด คิมคยองโฮ ก็ตอบในทันทีว่าเธอคนนั้นคือ แทยอน เขาให้เหตุผล "ด้วยใบหน้าที่น่ารัก รวมถึงภายนอกที่ดูเรียบง่าย ทำให้เธอใกล้เคียงกับสาวในอุดมติของผมมากที่สุดครับ" เขากล่าว

อีกทั้ง คิมฮยองโฮ ยังได้เลือก ยูบิน แห่ง Wonder Girls เป็นสาวในอุดมคติอีกด้วยเช่นกัน เขาเผย "ถ้าได้สาวเซ็กซี่อย่างยูบิน มารวมกับสาวที่มีเสน่ห์อย่างแทยอนได้ นั่นแหละครับสาวในอุดมคติของผมเลย" เขากล่าว

ที่มา : PINGBOOK ENTERTAINMENT - http://www.pingbook.com - หากนำข่าวไปใช้กรุณาให้เครดิตเว็บไซต์ด้วย
classic26
อ๊ากกกก คนแรก ^^

-----

ใครๆ ก็ชอบ แทยอนนนน หุหุ
KWONFERN
เอาแทแทกับบินนี่มารวมกัน ก็ยิ่งกว่านางฟ้านะสิ 555

ขอบคุณข่าวจ้า :)
pazzard
แทแท มาแรงจริงๆนะเนี่ย

ขอบคุณสำหรับข่าวค่ะ
So One *
เอ่อตกลง จจะดีใจที่จะเอาคนแรก หรือจะอ่านข่าวเนี่ย 555

พี่สาวเราสวย ก็งี้ ^^
vivacious.jan
อิอิ >< สาวในอุดมคติ(แบบพี่สาวสุดสวย)ของเราก็คือ ยูบินกับแทยอนเหมือนกัน
ดำกับขาว ต่างกันเลย 555
ยูแท น่ารักทั้งคู่ เลิฟฟๆ ค่า

ขอบคุณสำหรับข่าวคะ
MizYouTaeTae
ฮ่าๆๆๆ

แทแทก็คือหญิงในอุดมคติผมเหมือนกันครับ

แบบว่าตามหาแบบนี้มานานแระ

แต่ไม่เจอสักที - -

ถึงเจอหน้าอย่างผมคงไม่มีหวัง -.-
elite
แทแทนี่สาวในอุดมคติของหลายๆคนเลย

น่ารัก ซะขนาดนี้ >_<
moo6852
ขอบคุณคับสำหรับข่าว
~SunNY~
ถ้า เป็น ผม

สาวๆ เข้า มาทักอย่างนั้น คง เป้น ลม

ล้ม ไปตรงนั้น นั้น หละคับ 555+

ขอบคุณสำหรับข่าวคับ
Yamaku
ว๊าววว..ใครๆก็หลงรักแทๆ ยัยรั่วน่ารัก... อิอิ...
ใครเจอสาวๆมาสวัสดีก็หัวใจจะวายกันทังนั้นเนอะ ฮ่าๆๆๆๆ
แค่เค้าเห็นสาวๆก็หัวใจวายไปแล้วแล่ะ เอิ๊กๆ...
ขอบคุณสำหรับข่าวจ้าา..
เอ้ออ... เค้าก็ชอบยูบินเหมือนกันน๊าา โดยเฉพาะตอนแร๊ฟ อิอิ
tapaew
น่ารักอย่างนี้

ใครๆก็รัก
Tippty
คนคนนี้โลภจัง
-MaBoKi-เก้ง-
โห แทยอน ก็นางฟ้า แล้วนะ

+ ยูบิน เอ่อออ ไม่อยากจะ จิตนการ ออกมา เป็นภาพ Angle Of Angle Of Angle Of Angle Of Angle เลยมั้งเนี่ย

อิอิ

ขอบคุณนะครับ
micaela
ก็ แทแท น่ารัก ขนาดนั้น

น่ารักทั้งรูปร่าง และจิตใจ ทั้งอัธยาศรัยดี

แถมรั่วก็น่ารัก แบบนี้ใครจะไม่รัก

แทแท นี่ สาวในอุดมคติของผู้ชายส่วนใหญ่เลยละ

สาวในอุดมคติผมด้วย อิอิ ถ้าได้ซักครึ่งแทแทก็ดีใจแล้ว
paipai_Taeyeon
เพราะเธอน่ารักขนาดนี้ไง

ใครก็ต้องตกหลุมรักเธอ คิมแท
Rayjour
อืม ใช่ครับแทยอนนี่แหละสาวในฝันของผมเลย รั่ว น่ารัก เก่ง ผู้นำ... เธอขาดอะไรอีก?

คู่แข่งสงสัยจะหลักแสนคน = =
CooKie'n_CreAm
แหมๆๆๆ

แทแทก็น่ารักเสมอแหละค่ะ

ใครจะไม่รักได้ไงล่ะ

ขอบคุณสำหรับข่าวนะคะ
★TJ★Sone
5555555 5.

ที่รักเสน่ห์แรงอะ อย่านอกใจเค้านะแตแตของเค้า

(มันก็กล้ามาก = =;)

ขอบคุณค่ะ.
turbo
ก็เพราะว่าแทแท น่ารัก s910434369.gif
mootaa
ความเรียบง่าย

ความน่ารัก

และความรั่วของแทแท

มันช่ายเรยคร่า

ขอบคุนสำหรับข่าวสารค่ะ
hazelup
แหนะๆ

เสน่แรงนะ
Muzazi
แทยอนน่ารักขนาดนั้นใครจะไม่ ชอบมั่งน๋ออ

ผมนี่ให้หมดใจเลย

ขอบคุณข่าวคับ
FeverNac
แน่นอนอยู่แล้ววววว

แตแตน่ารักขนาดนั้น
ใครไม่รักก้อแปกกกก
ches
ใครๆก็ชอบแท 15.gif
UnNs13th
แทแท น่ารักที่สุดอยู่แล้วครับ

นักร้องหนุ่มใหญ่ (อายุน่าจะ 30 กว่า) ยังชอบแทแท

... งั้นผมก็ถือว่าไม่ผิดปกติสิน๊ะครับ 5 5 5

ขอบคุณสำหรับข่าวครับ
I_movie1
สาวในอุดมคติของผมเช่นเดียวกับครับ แหะ

rukawa
ท่านลีดฮอทมากมาย ฮอทๆๆๆๆ ฮ่าฮ่า
sansal_sai
แทงกุน่ารัก
ใครก็ชอบทั้งนั้น

หัวใจจะวาย
RaiChin
แทแทน่ารักมีเสน่ห์ ถูกต้องและเห็นด้วยสุดๆค่า
plazaa23
ลีดเดอร์ผู้น่ารัก ใครๆก็รักเนอะ

ขอบคุณข่วด้วยจร้า
iammai
คิดว่ามีคนชอบแทๆ กี่คนกันเนี่ย 555+

อยากจะรู้จังเลย... ท้ายที่สุดแล้ว ใครจะเป็นคนโชคดีคนนั้น

สาธุ...
cheervcheer
ใครไม่หลงรักแทแท มีแววว่าจะเป็นเกย์นะ 555+

ดีแล้วที่อุดมคติของลุงมียูบินด้วย ถ้าแทคนเดียวมันต้องจีบแน่ๆ ><

GAZETTEM
,เหอะๆ ยัย รั่ว เสนห์แรงๆสุดด^^ รักยุนมั่กๆๆ
ฮันซึนกี
แทยอนของเค้าเนื้อหอมอีกแล้ว...^^
Archin
แทๆเป็นสาวในฝันของใครหลายคนเลย รวมถึงผมด้วย ฟานี่ทำใจนะมีสามีสวย emo2 (13).gif
Chark
55+ สาวๆมีเสน่ห์

ขอบคุณสำหรับข่าวค่า
@eoui
ขอบคุณสำหรับข่าวคราว ที่ทำให้แฟนๆ ได้ชุ่มชื่นหัวใจ

Thankssss Alway
~ UnJiKo ~
แทช่างสมกับตำแหน่ง "โจรปล้นใจหนุ่ม" จริงๆ พับผ่าสิ อิ อิ

นี่ขนาดแค่ทักทายผ่านๆ นะคะเฮีย

ถ้าลองได้คลุกคลีเต็มๆ ซักวัน เจอสะเก็ดความรั่วของแทเข้าไป คงหลงหัวปักหัวปำ 555

ขอบคุณมากนะคะสำหรับข่าว ^.^
Yanui
ตลอด~แทงกูมีแต่คนมารักมาหลง เค้าก็คนนึงหล่ะ ฮ่าๆๆๆๆๆๆๆ
boy1000
เจอสาวๆ เข้ามาทักแบบนั้นเป็นใครก็ต้องหลงละครับ
vee-vi
ชอบทั้งแทแทชอบทั้งบินนี่เลย อิอิ
DANGEROUSEVIL
^_________^
KIM*GUIIDE&TAEYEON
อะไรมายุ้งแทแท
เดียวโดนไม่ใช่น้อยๆ

แทแทน่ารัก มากๆๆ
ทาเอายูบิน พอ
ดี ไม่ใชคน ยิงกว่านางฟ้าอีก ที่นี้ๆ
waterblue
ช่ายๆ

แทยอนน่ารักใช่ม๊า
tuiya
ก็แทแทน่าร๊ากกกกนี่นาคนน่ารัก ใครๆก้ชอบ s910434369.gif จะน่ารักปายหนายยยย ปายหนายก็จะตามปายด้วย tk (8).gif
saken
เหอะๆ

ใครๆก็รักแทๆ

55+
cupiiz
แทแทเราเสน่ห์แรงน่าดูเลยนะเนี่ย

น่ารักขนาดนี้

ม่ะชอบก้อม่ะรุจาพูดว่างัยแล้ว

slomotion80
ตายละนึกภาพมารวมกันไม่ออกเลย5555
imagine
มีแต่คนรักแทแท ^ ^
This is a "lo-fi" version of our main content. To view the full version with more information, formatting and images, please click here.
Invision Power Board © 2001-2024 Invision Power Services, Inc.