Help - Search - Members - Calendar
Full Version: [News] เวที Summer Special Dance ได้รับการตอบรับอย่างดีเยี่ยม
SoShi Fanclub - We Love Girls' Generation (SNSD) > Girls' Generation > News
Pages: 1, 2, 3, 4
ANuBiS

โซนยอชิแดแสดงเพลง 3! 4! ในตอนพิเศษ Summer Dance Special กับวงรุ่นพี่อย่าง Roo'Ra

โซนยอชิแดนำเสนอการแสดงเพลง 3! 4! ในฤดูกาลแรกของ Summer Dance Special เพื่อทำให้เพลงกลับมาเป็นที่นิยม พวกเธอมาแสดงในบทของวง Roo'Ra จากนั้นวง Roo'Ra ก็ออกมาร่วมด้วยในภายหลัง ทำให้การแสดงมีพลังมากขึ้นจากการตอบรับที่ยิ่งใหญ่ของแฟนๆ

เพลงฮิตจากยุค 90's อย่าง 3! 4! ก้าวข้ามยุคมากว่าสิบปีมากลายเป็นกระแสเพลงฮิตกันอีกครั้ง โซนยอชิแดกับ Roo'Ra ก้าวข้ามช่องว่างอายุมาแสดงร่วมกันต่อหน้าแฟนๆซึ่งส่วนใหญ่จะเคยเป็นวัยรุ่นกันมาก่อน เหล่าวัยรุ่นในวันนั้นกล่าวว่าเพลงเก่าๆอย่าง 3! 4! ว่า "สุดยอดไปเลย" และ "มันทำให้ผมรู้สึกตื่นเต้นจริงๆ"

เวทีพิเศษของของ Summer Special Dance ยังมีเพลงของวง Cool แสดงโดยวง 4 Minute และยังมี แทคคยอนและอูยองจาก 2PM แสดงในเพลงของดูโอฮิปออปอย่าง Deux ได้อย่างสมบูรณ์แบบในเพลง In The Summer ได้รับการตอบรับไปอย่างร้อนแรง

ใน Summer Dance Special นี้ประกอบด้วยการแสดงที่สุดยอดของวงอย่าง 2NE1, โซนยอชิแด, Roo'Ra, 4 Minute, คาร่า, ทีอาร่า, ชายนี่, Brown Eyed Girls และ Drunken Tiger แค่นี้ก็คงเพียงพอที่จะทำให้วันร้อนๆในหน้าร้อนเย็นลงบ้างแล้วล่ะ

Source: News.Joins
Translation: Just Love~! @ Soshified
Thai Translation: ANuBiS || http://www.soshifanclub.com
กรุณานำออกไปพร้อมเครดิตนะครับ
SunnyBanker
ขอบคุนคับสำหรับข่าว
pu_kiku_ya
ขอบคุณสำหรับข่าวที่นำมาฝาก
luv luv snsd
ขอบคุณค่าๆๆ
imagine
ขอบคุณสำหรับข่าวครับ
Miss_SrS
ยังไม่ได้ดูเลย 55555555555555

แต่ยูริสวย ><

ขอบคุณสำหรับข่าวค่ะพี่มิน
rukawa
ชอบไลฟ์นี้อะ ท่าเต้นน่ารักด้วยย
ดูเป็นทีมมากมายย เพลงก็น่ารัก
ขอบคุณสำหรับทรานส์นะคะ
Taejung
มีสเปเชี่ยลเรื่อยๆเลย ขอบคุณครับ
slomotion80
มีสาวสาวมันก็ต้อง HOT !!
rabbit
สดชื่น ๆ
Yanui
เป็นเพลงที่สาวๆเอามาร้องแล้วสนุกมากอีกเพลง โฮะๆๆๆท่าเต้นก็เหมาะ><
ขอบคุณสำหรับข่าวครับ ...
zefira
ขอบคุณสำหรับข่าวและคำแปลนะก๊ะ ^^
yyong
ขอบคุณมาก ๆ ครับ ข่าวนี้

เมื่อวานก็นั่งดูอยู่ สาว ๆ ออกมาเต้น น่ารักมาก ๆ เลยครับ สุดยอด ๆ
MonkeyDaY
ว้าวว
สาวๆ เจ๋งที่สุด
แต่ถ้าดูดีๆสาวๆแต่ละคนจะเต้นผิดกันคนละเล็กน้อย พอเรียกรอยยิ้มได้ อิอิ
สงสัยมีเวลาซ้อมน้อย

SNSD HWAITING!
'' Yusica '' is rEal !!!
ขอบคุณสำหรับข่าวค่ะ
WonderSeoHyun
อยากดูๆๆๆๆ

ต้องรีบไปดูซะแล้ว
elipcis
ขอบคุณสำหรับข่าว นะจ๊ะ
NAMPU TIF
อ๋า เยี่ยมไปเลยย
ขอบคุณสำหรับข่าวค่ะ
MAZE_TY
ขอบคุณสำหรับข่าวน้า

^^
ShiNbi
เพลงนี้สิก้า กลับมาผมทรงเดิมอีกแล้ว 55+

ขอบคุณสำหรับข่าวมากค่ะ
soulkajazz
ขอบคุณสำหรับข่าวนะครับ^^

สาวๆสวยเว่อร์เหอะ ><
Sashimi
ขอบคุณสำหรับข่าวจ้า
SY2827
ขอบคุณนะคร้า
__CherRy - Sun *
ขอบคุณนะค่ะ

รู้สึกเหมือนว่าภาพนั้น

ซันจะเต้นผิด -.-
greentuan
เพลงจังหวะน่ารัก ^^
ชอบๆ
taeyeon lovely
ขอบคุนจร้า
Saranghaeyo~GG
โอ้วว ต้องไปโหลดดูแล้วว

ขอบคุณค่า

anan
ขอบคุณสำหรับข่าว
nignis
★TJ★Sone
ขอบคุณสำหรับข่าวจ้ะ ><
NPichZ
ขอบคุณข่าวค่ะ
fcggband
-*-

เจส มัดแกละ เหมือนเดิมแร้วหรอ ??
noom2535
ฮ่าๆ

ชุดนี้

แทยอนใส่น่ารักมาก

อิอิ
JUBTAE
สาวๆเยี่ยมจิงๆเลยย ^^

ขอบคุรมากๆน่ะค่ะ ><
NineTale
ยอมรับตามตรงว่า
ยังไม่ได้ดูเลยล่ะเออ
JSY418

น่ารักกันมากมายค่ะ
กวางน้อย
ขอบคุณนะคะ

สำหรับข่าวที่นำมาฝาก
tOnz
ยังม่ายได้ดูเรย ต้องไปหาดูซะแระ

ขอบคุณสำหรับข่าวนะครับๆ
sone_seohyun
สาวๆเราก็ร้อนแรงน่าดู

เซ็กซี่กันซะแถมน่ารักไม่มีใครเหมือน s912397456.gif

ขอบคุณสำหรับข่าวดี๊ดีแบบนี้นะค่ะ
SONE_ยุนจ๋า~
ขอบคุณสำหรับข่าวครับบบ ^^
TaeNy_PN
ขอบคุณค่ะ*0*
bland_demon
ขอบคุณมากนะค่ะ
เดี๋ยวไปหาดูน๊า
KWONFERN
สาวๆ ร้อง+เต้น น่ารักๆ

ขอบคุณข่าวจ้ะ :)
-bEn-
ขอบคุณสำหรับข่าวนะครับ
SoShi_TaeTif
มีเหตุต้อง HOT ฮ่าฮ่า

ขอบคุณสำหรับข่าวค่ะ^^/
chari

tiffanyy
thank
~SunNY~
ได้ดูเรียบ ร้อย แล้ว คับ

น่ารักกัน ทุกคนเลย

ขอบคุณสำหรับ ข่าวนะคับ
ยู(น) ริ(อา)
ท่าเต้นน่ารัก
ที่สำคัญ ยูริได้ร้องด้วย 555555555
ชอบ
ilovetahyeon
ขอบคุนสำหรับข่าวสารนะครับ
This is a "lo-fi" version of our main content. To view the full version with more information, formatting and images, please click here.
Invision Power Board © 2001-2024 Invision Power Services, Inc.