Help - Search - Members - Calendar
Full Version: [News] "ฉันอยากไปเที่ยววันหยุดกับพี่อี ซึงกิค่ะ" - ซูยอง
SoShi Fanclub - We Love Girls' Generation (SNSD) > Girls' Generation > News
Pages: 1, 2, 3
ANuBiS

โซนยอชิแดซูยองเลือกอี ซึงกิในฐานะดาราชายที่อยากจะไปเที่ยววันหยุดด้วยกัน

ในรายการ Sketchbook ทาง KBS 2TV ในวันที่ 31 กรกฎาคมที่ผ่านมา พิธีกรยู ฮวียอลเจาะจงถามคำถามนี้กับซูยองและเธอก็ได้รับความสนใจจากผู้คนด้วยลักษณะท่าทางการตอบที่แสนบริสุทธิ์ของสาวอายุ 20 ปี

หลังจากการแสดงเพลง Tell Me Your Wish ของโซนยอชิแด ยู ฮวียอลได้ถามว่าสมาชิกจากรายการ 1 Night 2 Days คนใดที่เธอต้องการจะไปเที่ยวด้วย ซูยองตอบกลับว่า "เอิ่ม...อี ซึงกิค่ะ" เรียกเสียงบ่นด้วยความเซ็งจากผู้ชมได้ในห้องส่งได้เลยทีเดียว แต่คนดูก็กลายเป็นหัวเราะกันลั่นแทนเมื่อมีแฟนคนหนึ่งตะโกนว่า "ไม่นะ คุณทำแบบนั้นไม่ได้"

เมื่อมาถึงคำถามของเจสสิก้า คนดูจะโกนว่า "แนงมยอน" เธอก็ตอบกลับโดยการร้องเพลงแนงมยอนให้ฟัง

รายการ Sketchbook นี้ทำสถิติกวาดเรตติ้งผู้ชมไปได้ 5.0% (อ้างอิงจาก AGB Nielson)

Source: http://www.sosiz.net/info_data/4805876
Reporter: Goo Haejung
Translation: [email protected]/forums
Thai Translation: ANuBiS || http://www.soshifanclub.com
กรุณานำออกไปพร้อมเครดิตนะครับ
emo2 (13).gif
หมาหงอย
หุๆ

อิจฉาคนในรายการจังเลย

สาวๆ เป็นกันเองมาก

ขอบคุณครับ
slomotion80
รายการที่สาวสาวไปอะนะ เรตติ้งจึงกระฉูดดดดดดดดด
รอซับไทยตอนสัมภาษณ์555
cupiiz
อยากปัยดูสาวๆออกรายการแบบนี้บ้างจัง

คงจะมีความสุขน่าดู

สาวๆออกรายการไหนเรตติ้งก้อพุ่งทั้งนั้นแหระ

น่ารักขนาดนี้

ขอบคุณสำหรับข่าวค่ะ
mukkio
ขอบคุณสำหรับข่าวจ้า

ดูจากยูทู๊ปแล้ว ไม่รู้เรื่องแต่ตลกคนที่ชอบตะโกนอะคะ555+
ดูแล้วสาวๆเราน่ารักมากเลย s910434369.gif ชอบชอบ
LEGENDARY

เอาน่าาา s910434369.gif

เราจะทำไรได้ เอิ๊กๆ

Thx for newS
naszu
ซึงกิโอป้าาาาาาาาา ~~ s912397456.gif เค้าขอเกาะชายเสื้อซูยองไปด้วยได้มั้ยนี่

ช่วงนี้สาวๆ ขยันทำร้ายหัวใจจังเลย แต่ก็นะ โตขึ้นแล้วต้องถามเรื่องพวกนี้เ้ป็นธรรมดา
soulkajazz
ขอบคุณสำหรับข่าวนะครับ^^ แทแทจะทำไรควอนน่ะ 555+
Ziukatan
ตลกทั้งสาวๆ ฮาทั้งโซวอนที่ไปดู ^^
world
ฮาสาวๆ

แทแทมีดึงเสื้อควอนด้วย

ขอบคุณสำหรับข่าวครับบ
Darryplus
อีซึงกิ นี่หลังกว้างเหรอ 555
AM'AMPS
อยากดูรายการนี้(แบบมีซับไทย)เร็วๆจัง

ดูในยูทูบไป ฟังไม่รู้เรื่องเลย ฮ่าๆๆ

แค่เห็นหน้าสาวๆก็พอ อุอุ

^^"
amayui
ขอบคุณสำหรับข่าวนะคะ

อยากดูรายการนี้จัง

สาวๆ น่ารักมากมาย

เรตติ้งพุ่งกระฉูด ^^

BiGBeaR
รายการนี้ท่าจะสนุก

ปลอมตัวเป็นอีซึงกิดีก่า 555+
pokopoky
555+ แฟนๆ เกาหลี่หึ่งกันใหญ่เลย เอ๋หรืออิจฉาอยากไปเอง

แนงมยอนดังใหญ่แล้ว สิก้า
cheervcheer
ชอบรายการนี้มาก เพราะสาวๆเฮฮาร่าเริง

mytaesun
ขอบคุนจ้าา
ชอบรายการนี้จัง

แทแทซนด้วย ดึงเสื้อลิง
KoONNhoO-Tiffany
เที่ยวด้วยยย

songjinna
อ๊ากก เค้าอยากไปเที่ยวกับซูยองอะ คิคิ
ขอบคุณสำหรับข่าวนะคะ ^_^
anan
ขอบคุณสำหรับข่าว ครับ

จารู้ดู ซับไทย อิอิ
Da-MoteZ
ขอบคุนสำหรับข่าว ^^
MizYouTaeTae
ฮ่าๆๆๆ

แนงมยอน แนงมยออน แนงมยอน

ขอบคุณสำหรับข่าวคราวคร้าบบ
sawatari
ขอบคุณสำหรับข่าวค่า

รอดูซับไทย
ilovetahyeon
ขอบคุนครับสำหรับข่าว อิอิ]
The ExZoZis
ขอบคุณสำหรับข่าวสารครับ
หักอกแฟนๆได้เรียบง่ายมากนะ ซูจัง อิอิ
s910434369.gif s910434369.gif
greenwhite11
ไม่นะ คุณทำแบบนั้นไม่ได้
55+

kanon_pr.
ขอบคุนค่า

ไม่นะป้าหยองของเรา
sherlockz
ขอบคุณมากค่ะ
ซึงกิ = =; 555 5
i love youngy
5%หรอไม่ธรรมดาเลย
O0milk0O
รายการนี้เยี่ยมมากๆครับ

ดูแล้วว

สาวๆน่ารักมากอ่ะ
n a N i Z E ' '
^__________^

ขอบคุนสำหรับข่าว !!
Nammon
ตลกมากตอนที่มีคนตะโกนขึ้นไป 555+ สาวๆขำก๊ากเลย ^ ^

มือแทแทก็ซนได้อีก ตอนเปิดนี่ยูริสะดุ้งเลย

รอดูซับไทยตอนสัมภาษณ์นี่ล่ะค่ะ

ป.ล. สิก้าเบบี๋น่ารักไม่ไหวแล้ววววว ...หัวเราะน่ารักจริงๆ อ๊ากกก
Rayjour
รายการนี้เจ๋งมากๆครับ แฟนๆห้ามพลดาด้วประการทั้งปวง
SONE_ยุนจ๋า~
ป้าทำพวกเราอกหักกกก
- -
~SunNY~
รู้เรื่อง ซะ ที อิอิ

ดู แบบ ไม่มี ซับ แล้ว สนุกมากๆ คับ

ขอบคุณสำหรับ ข่าวนะคับ
Milacle
" ไม่น่ะคุณทำแบบนั้นไม่ได้ ! "
ห๊าๆ ขอบคุณครับ !
-bEn-
ขอบคุณสำหรับข่าวนะครับ

คนตะโกนตลกมาก 55+
zefira
แหม่ยองกี้ของเรา

ขอบคุณสำหรับข่าวและคำแปลนะก๊ะ
1Lonely1
-MaBoKi-เก้ง-
ง่า อีซึงกิ หรอ

เหอๆ

ไม่นะ หยอง ม่ายย ยย

ขอบคุณข่าวนะ

อิอิ
Nezumaru
อีซึงกิ อีกแล้ว

รับไม่ได้..หุหุ
Goddess_YoonA
โว้ว เรตติ้ง สูงอ่ะ
~TaeTiff_Forever~
สงสัยตาคนนั้นจะอิจฉา ตะโกนซะดังเชียว ฮ่าๆ
zozinc
Lee Seung Gi
น่ารักจัง
ใครๆก็คงอยากไปเที่ยวด้วยอ่ะ
★TJ★Sone
55555555555555

อยากดูแบบซับเร็วๆจัง
~TifnyJang~
ป้าหยองน่ารักมากมาย
boy1000
ขอบคุณที่แปลมาให้รู้เรื่องกันสักทีครับ

วนดูตอนสัมพาสตั้งหลายรอบทั้งๆ ที่ฟังไม่รู้เรื่องเลย แต่เห็นสาวๆ หัวเราะมีความสุขก็มีความสุขไปด้วย

แฟนที่ตะโกนไปก็ได้ใจจริงๆ
Gee-Pim
ค่า
marie_fuka
ขอบคุณสำหรับข่าวค่ะ หยองน่ารักจริงๆเลย
Pimmiiz
ขอบคุณค่า
This is a "lo-fi" version of our main content. To view the full version with more information, formatting and images, please click here.
Invision Power Board © 2001-2024 Invision Power Services, Inc.