Help - Search - Members - Calendar
Full Version: [News] แฟนคลับ โซนยอชิแด (SNSD) 'Cistus Family' อวยพรครบรอบเดบิว 2 ปี และวันเกิดทิฟฟานี่
SoShi Fanclub - We Love Girls' Generation (SNSD) > Girls' Generation > News
Pages: 1, 2, 3, 4, 5
boy1000

แฟนคลับของไอดอลกรุ๊ปยอดนิยม โซนยอชิแด (So Nyeo Shi Dae) ได้ลงโฆษณาอวยพรวันเกิด ทิฟฟานี่ (Tiffany) ร่วมกันกับแสดงความยินดีครบรอบ 2 ปีการเดบิวเข้าสู่วงการบันเทิง

โซนยอชิแด แฟนคาเฟ่ 'Cistus Family' ได้ลงโฆษณาลงในหนังสือพิมพ์เมื่อวันที่ 31 กรกฏาคม 2552 พร้อมกับข้อความ "ขอแสดงความยินดีกับการครบรอบ 2 ปี โซนยอชิแด และวันเกิดทิฟฟานี่!'

ในเนื้อหากล่าว "5 สิงหาคม 2550 เทพธิดาสุดสวยโซนยอชิแดได้ถือกำเนิดขึ้น ความงามของเทพธิดาได้กระแทกตาทุกคน สำหรับเทพธิดาแล้วทำให้กามเทพ 'S♡NE' ได้ถือกำเนิดขึ้น แม้จะไม่ได้อยู่เคียงข้างแต่พวกเราจะคอยอยู่ข้างหลังเสมอๆเพื่อสนับสนุนเทพธิดาทุกคน การมีเทพธิดาทำให้เรามีความสุข"

กล่าวต่อ "1 สิงหาคม 2552 เป็นวันเกิดของสาวตายิ้มอันทรงเสน่ห์ ทิฟฟานี่ และในวันที่ 5 สิงหาคม ก็เป็นวันครบรอบ 2 ขวบของโซนยอชิแดด้วย กามเทพทั้งหมดได้รวมตัวกันแสดงความยินดีให้กับเทพธิดา กามเทพได้บอกเอาไว้ว่า 'เพราะการมีเทพธิดาทำให้มีเราและเราจะอยู่ด้วยกันตลอดไป การที่มีเทพธิดาเป็นเหตุผลที่ทำให้พวกเรามีความสุข...'"

ที่มา : PINGBOOK ENTERTAINMENT - http://www.pingbook.com - หากนำข่าวไปใช้กรุณาให้เครดิตเว็บไซต์ด้วย
'' Yusica '' is rEal !!!
2 ปี ผ่านไปเร็วจัง

กามเทพ จะอยู่กับ เทพธิดา

เราจะอยู่ด้วยกันตลอดไป !!
rukawa

เย้ๆๆ วันนี้วันเกิดหมีแล้วว
สุขสันต์วันเกิดคุณหมี
สุขสันต์วันเกิดเทพธิดาทั้ง9ด้วยย

'เพราะการมีเทพธิดาทำให้มีเราและเราจะอยู่ด้วยกันตลอดไป'

ร้ากเธอ soshi จุ๊บๆ
james soshi
คนแรกเลยมั้งเนี่ย
ดีใจจังที่ได้sone คนหนึ่ง
น้องหมี สุขสันวันเกิดนะ
fighting!
plazaa23
็HBD TIFFANY จร้า

ขอบคุณข่าวด้วย
getbackger
HBD FANY ด้วยนะ
กลายเป็นสิ่งที่ต้องทำทุกวันเกิดเเละสิลงหนังสือพิมพ์เนี้ย ><

5 สิงหาคม 2550 เทพธิดาสุดสวยโซนยอชิแดได้ถือกำเนิดขึ้น ความงามของเทพธิดาได้กระแทกตาทุกคน สำหรับเทพธิดาแล้วทำให้กามเทพ 'S♡NE' ได้ถือกำเนิดขึ้น แม้จะไม่ได้อยู่เคียงข้างแต่พวกเราจะคอยอยู่ข้างหลังเสมอๆเพื่อสนับสนุนเทพธิดาทุกคน การมีเทพธิดาทำให้เรามีความสุข
SunnyBanker
HBD จ้า

ขอบคุนคับสำหรับข่าว
gintama15075
ว้าววว

สุขสันต์วันเกิดฟานี่

ขอบคุณสำหรับข่าวครับ
mewzim
สาวตายิ้มอันทรงเสน่ห์ ทิฟฟานี่

พวกเราจะอยู่เคียงและผลักดันสาวๆให้ก้าวต่อไปด้วยความรักตลอดไปค่ะ
power of 9
power of love
power of SONE
ยองวอนฮี โซนยอชิแด!
thedayabc
ขอบคุณมากค่ะ

สองปีแล้ว สาวๆสู้ๆ
สุขสันต์วันเกิดทิฟฟานี่

ปีนี้เป็นปีที่ดี ปีหน้าเป็นปีที่ดีกว่า และปีหน้าๆเป็นปีที่ดียิ่งๆขึ้นไป
-YUREEAH-
น้องหมี แฮ๊ปปี้ นะคับ

ขอบคุนสำหรับข่าว
-KamiyamA-
ว้าวๆ 2 ปีๆ กามเทพทังหลายจะคอยปกป้องเหล่าเทพธิดาตลอดปายยยย

ขอบคุณสำหรับข่าวครับ
zefira
emo2 (12).gif ขอบคุณสำหรับข่าวครับ
__CherRy - Sun *
มีความสุขมากๆนะค่ะ

ออนนี

^^,,
tonterawat
HBD ฟานี่ ฟานี่ !!

ขอให้มีความสุขมากกกกกกกกกกกกกกกกกกกๆ ๆๆๆๆๆๆ น๊ะ
TaeTif_Mind~*
HBD หมีทิฟฟฟฟฟ >w<
love youuu
SOSHI FOREVER !!!

ขอบคุณสำหรับข่าวค่ะ
หมาหงอย
สุดยอดเลยคร๊าบบบ

ใช่จริงๆด้วย

การมีอยู่ของเทพทิดา ทำให้พวกเรามีความสุข

*0*
~SunNY~
Sone = กามเทพ Soshi = เทพธิดา

Believe in power of 9

มีความ สุขมากๆ นะ ฟานี่

ขอบคุณสำหรับ ข่าว นะคับ
Pimmiiz
เราจะมีกันเเละกัน เเละอยู่ด้วยกันตลอดไป

SoShi_TaeTif
ว้าวว ผานไปเร็วจริงๆ ตั้ง 2 ปีแล้ว

ขอบคุณสำหรับข่าวค่ะ^^/
JSY418

HBD ฟานี่ด้วยค่ะ

2 ปี แล้วเร็วมาก
namrin
ขอให้มีความสุขมากๆนะหมีน้อย

ยิ้มเยอะๆ อย่าพูดมาก เสียงคุณเธอแหบพอแล้ว

ยิ้มอย่างเดียวคนก็หลงแล้วลูก
sawatari
ผ่านไปเร็วจริงๆเลย 2 ปีแล้วหรอเนี่ย

เทพธิดา และ กามเทพ

จะอยู่ด้วยกันตลอดไป!!!!!

ขอบคุณสำหรับข่าวนะคะ
MonkeyDaY
เราจะอยู่กันแบบนี้ตลอดไป
เทพธิดาตัวน้อยๆของช้านนน

g (8).gifg (8).gif
MPreciousL...Yuri
2 ปีแล้วหรือเนี๊ย!
ยังไงก็ยังเป็นโวชิเหมือนเดิม...

HBD นะฟานี่...^^
LiverNUT
ลงหนังสือพิมพ์กลายเป็นธรรมเนียมไปแล้ว

รักเหล่าเทพธิดาที่น่ารักจริงๆ

"แม้จะไม่ได้อยู่เคียงข้างแต่พวกเราจะคอยอยู่ข้างหลังเสมอๆเพื่อสนับสนุนเทพธิดาทุกคน การมีเทพธิดาทำให้เรามีความสุข"

โดนมากกก

swanki
My angel .... >///<
รักโซชิที่สุดเลย เกิดมาไม่เคยรักนักร้องคนไหนนาดนี้
ขอให้มีความสุขตลอดทั้งปี 2009 และในปีต่อๆไปด้วยนะจ๊ะ
nananooknan
เราจะอยู่เคียงข้าง Soshi ตลอดไป
Luv-TifFanY
2 ปีแล้ววหรอเนี่ยย

^^

กามเทพ ❤ เทพธิดา ตลอดไปนะ
ning_SNSD
~~ Happy Birthday to Tiffany !! ^^

2 ปีแล้วๆๆ ๆ เทพธิดา ก็ต้องมี กามเทพ ^^

fankyz
กามเทพกับเทพธิดา
เราจะเคียงข้างเทพธิดาเสมอและตลอดไป
2 ปีแล้วน้า

สุขสันต์วันเกิดฟานี่^^
1Lonely1
2ปีผ่านไปแร้วว พี่สาวคงใกล้จามีคอนเปนของตะเองแระล่ะจิงมั้ย??

กิกิ

แต่แฟนคลับเค้าเริสเนาะ ลงทุนดีแฮะ

slomotion80
ฮ่าฮ่าฮ่า ฟานี่ของเค้า!!!!!!!!
maiiza_snsd
HBD.พี่ฟานี่นะค่ะ
ใช่แล้วๆ กามเทพจะอยู่คู่เทพธิดาตลอดไป

2 ปีแล้วทำไมถึงเร็วจังเลยนะ
^^"

ขอบคุณสำหรับข่าวมากนะค่ะ
CooKie'n_CreAm
รักเทพธิดาที่สุดเลย

สองปีแล้วเหรอคะเนี่ย

แล้วก็ HBD ฟานี่สาวตายิ้มของพวกเราด้วยนะคะ

MaSteRz_TaEYeOn
สุขสันต์วันเกิดนะคร้าบบ หมีน้อย ทิฟฟานี่ ^^

ละก็แสดงความยินดีกับการครบรอบ 2 ปี ด้วย เวลาผ่านไปเร๊ว เร็ว

มะวานยังนั่งฟัง into the new world อยู่เลย 555
DeK_SoShi
สุขสันต์ วันเกิด นะ ฟานี่

สุขสันต์ วันเกิด นะ สาวๆ
nooktaeny
Happy Birthday TIFFANY

I LOVE U

>/////<
พี่อาท
HBD นะ ครับ Tiffany คนสวย สุขภาพแข็งแรงๆ สวยวัน สวยคืน นะจ้ะ s910434369.gif
Saranghaeyo~GG
"5 สิงหาคม 2550 เทพธิดาสุดสวยโซนยอชิแดได้ถือกำเนิดขึ้น ความงามของเทพธิดาได้กระแทกตาทุกคน "

ชอบนั้นนี้ กระแทกตา 55+

กามเทพจะอยู่กับเทพธิดาตลอดไป ^^~

ขอบคุณค่า

skunk_yoonA
พวกเราจะอยู่กับเทพธิดาตลอดไป

เร็วมากสองปี ถึงจารู้จักโซยอนๆไม่ถึงปีก้อตาม

รักมากมายยยๆๆๆ

-MaBoKi-เก้ง-
เทพธิดา ทั้ง 9 ได้ถือกำเนิดมา 2 ปี

ใช้เวลาฟูมฟัก กันมา ยาวนาน

และแล้ว เธอทั้ง 9 ก็จะอยู่กันเรา ตลอดไป

ขอบคุณนะ
sansal_sai
สองปีแล้วสิ
เร็วจังเลยแฮะ

็HBD ทิฟฟานี่

ขอบคุณฮับ
aum_css7
ยินดีด้วยคับ เพราะมีสาวๆ ทำให้ชีวิตที่น่าเบื่อของผม รู้สึกมีความสุขขึ้นอย่างมากๆเลยคับ
joehil
ขอบคุณค่ะ
Fany_Fany
Happy birthday Fany

I forever love for you mkb (21).gif
emo2 (17).gif

D3SOLaT3
วันเกิดหมี อะสุขสันต์วันเกิด มีความสุขมากๆนะคะ

ครบรอบ 2 ปีวงแล้ว ผ่านไปเร็วเนอะ

พวกเราจะอยู่เคียงข้างคุณ สู้ๆ

K_iiest
2 ปีแล้วสิ

ไวเหมือนโกหก

ออนนี่เติบโตขึ้นทุกวัน

รักๆ ออนนี่ ได้ยินไหม !!!!!!!!!!!!!!
taiki
HBD Tiffany!!!!

@@!!Ong!!@@
ขอให้มีความสุข เเละพยายามต่อไปคับ พี่สาว ~
This is a "lo-fi" version of our main content. To view the full version with more information, formatting and images, please click here.
Invision Power Board © 2001-2024 Invision Power Services, Inc.