Help - Search - Members - Calendar
Full Version: [NEWS]'SMTOWN LIVE'09' กรุงโซล เปิดจำหน่ายบัตรหมดภายใน 5 นาที
SoShi Fanclub - We Love Girls' Generation (SNSD) > Girls' Generation > News
Pages: 1, 2, 3, 4, 5
dari
'SMTOWN LIVE'09' กรุงโซล เปิดจำหน่ายบัตรหมดภายใน 5 นาที

'SMTOWN LIVE'09' เตรียมระเบิดความมันส์ขึ้นในวันที่ 16 สิงหาคม 2552 ตั้งแต่วันที่ 17.00 - 22.00 น. รวมทั้งหมด 5 ชั่วโมง โดยจะจัดที่สนามกีฬาโอลิมปิคสเตเดี้ยม จัมชิล กรุงโซล และสำหรับการเปิดจำหน่ายบัตรในวันที่ 23 กรกฏาคม 2552 เวลา 20.00 น. ผ่านทางเว็บไซต์ GMarket ปรากฏว่าบัตรนั่งทั้งหมดสามารถจำหน่ายหมดในเวลาเพียง 5 นาทีเท่านั้น

ดงบังชินกิ (Dong Bang Shin Ki, TVXQ!), ซุปเปอร์จูเนียร์ (Super Junior), โซนยอชิแด (So Nyeo Shi Dae) รวมถึงสมาชิกในครอบครัว SM ได้เตรียมปรากฏตัวใน SMTOWN LIVE 09 ประจำปีนี้กันอย่างพร้อมเพรียง

โดยเฉพาะกับการรวมตัวของศิลปินกลุ่ม SM Entertainment ครั้งใหญ่ที่สุดที่จะหาชมไม่ได้กับคอนเสิร์ตอื่นๆ พวกเขาจะมาพบกับแฟนๆพร้อมกับโชว์อันหลากหลาย อีกทั้งการที่มีศิลปินรับเชิญพิเศษมาร่วมงานในครั้งนี้ส่งผลให้แฟนๆต่างตื่นเต้นกันเพิ่มมากยิ่งขึ้นไปอีก

SM Entertainment เปิดเผยว่า "ทุกๆปีบัตรคอนเสิร์ตของเราก็จำหน่ายหมดอยู่แล้วครับ แต่สำหรับในปีนี้จะพิเศษกว่าปีอื่นๆเพราะช่วงที่ผ่านมาศิลปิน SM ของเราทุกคนมีกิจกรรมกันค่อนข้างหนาแน่น ทำให้การขายบัตรในฤดูร้อนปีนี้ดูเหมือนจะร้อนแรงเป็นพิเศษครับ"

ที่มา : PINGBOOK ENTERTAINMENT - http://www.pingbook.com

mukkio
อ้าก คนแรกครั้งแรกเลยนะนี่ หุหุหุ
บัตรขายหมดแล้ว อยากไปดูบ้างจัง
มาเมืองไทยบ้างก็ดีนะคะ 555+
จะได้เก็บเงินรอแต่เนิ่นๆ
ขอบคุณสำหรับข่าวนะคะ s912397456.gif s912397456.gif s910434369.gif
Kaimfany09
โอ้โหหหหหหหหห

บัตรจะขายหมดเร็วไปไหนคะ????

ห้านาที

สุดยอดดดดดดดด

ขอบคุณสำหรับข่าวค่ะ
songjinna
โอ แล้วเมืองไทยจะขนาดไหนเนีย

ขอบคุณสำหรับข่าวนะคะ
Guang
สุดยอดอะไรปานนี้ 5 นาที ใครซื้อทันนี่ก็สุดยอดเหมือนกันนะเนี่ย ขอบคุณสำหรับข่าวครับ s910434369.gif
ChoCoBlue
มันจะมีแผ่นขายเหมือนของไทยมะ - -*
Namtaothong
ลองมาไทยสิไม่ถึง3นาทีก็หมดแล้ว ฮ่าๆๆๆ
ParaNoiY
โอ๊ะ...ภายใน 5 นาทีเลยหรอคะ

ของเค้าดีจริงๆ เอสเอ็มทาวน์
GAZETTEM
แน่นอนนน!! มันร้อนแรงแน่ปีนี้,, ยุนอา^^ เด๋วเราเจอกัน
*~Tonlew_SNSD~*
ปีนี้เจอกันนะ หึหึ
( จนมากๆ จะหมดตัวแล้ว )
แต่บัตรขายหมดไวมากเลยอ่ะ
มันจัดในสนามฟุตบอลไม่ใช่เรอะ เหออออออ

ขอบคุณค้าบ
Magicknight
ว้าว5นาทีหมดสุดยอดไปเลย
ว่าแต่อยากดูด้วยอ่ะ
s910434369.gif s912397456.gif
JUBTAE
โอวววว ถ้าเป็นที่ไทยคงจะ ><

โอวว โอปป้า ออนนี่ เจอกันๆๆๆ

ขอบคุณนะค่ะ
MR.aof~SNSD
โหดมากมาย

คนแดนโสม นี้ร้ายกาจ

5 นาทีแห่งความหวัง

บัตรหมดเลย อิอิ

ขอบคุณจ้า

แทยอนน่ารักมากมาย
SNSD-TaeYeon
ใครซื้อไปได้ ก็โชคดีไป 5 นาที เองหรอ สนามกีฬาด้วยนี้ รวดเร็วทันใจจริงๆ

แต่ถ้ามาขายบ้านเรานะ รับรองไม่ถึง mkb (45).gif
bobolunla
สุดยอดแต่ ห้านาที ก้อขายหมดแล้ว
อยากให้มาไทยจัง
ขอบคุนค่ะ
Brooklyn~Brewery
ไวจริงๆๆ

ซิกๆๆอยากดู มากมายยยย คิดถึง หงิหงิ

มาขายบ้าเราเหรอค่ะ ถ้าไม่เจอโรคเลื่อน หมดไวเหมือนกัน -*-

ไปรอก่อนวันจำหน่ายบัตร หนึ่งวันยังมีเลย อิอิ
WonderSeoHyun
ร้อนแรงไปมั้ย??

แล้วอย่างนี้ที่ไทย

ไม่เหยียบหัวกันซื้อบัตรเลยอ่อ??
~TifnyJang~
เริด

แรงงง รักครอบครัว SM ที่สุด
SunnyBanker
ขอบคุนคับสหรับข่าว

มาไทยด้วยๆ
aum_css7
สนามบอลฟุตซอลที่จุคนดูได้ 500 หรือเปล่าคับ 5 นาทีหมด (ล้อเล่น)
อยากดูแค่สาวๆเท่านั้นคับ คนอื่นเฉยๆ โดยเฉพาะ ยุนยูลทาวร์
dazzemi
ร้อน แรง มากๆๆ
LuVTa€TiF
แรงงงงงงงงง

ขายหมดภายใน 5 นาที ><

มาไทยนะ ขอร้องงงง
SY2827
ว้าว
จะมาเมืองไทยป่าวเนีย
รอนะคร้า
+TaeFany-Love+
รอมาไทยค่ะ
>o<
อยากดูครอบครัวเอสเอ็มอีกครั้ง

-YUREEAH-
55 อยากให้สาว ๆ แสดงหลาย ๆ เพลงหน้อย
มันจะแหล่มมาก

ขอบคุนคับ
plazaa23
อ๊ากกกหมดภายในห้านาที

สงสารคนที่อดดูจัง

มาเมืองไทยไวๆเถอะเพี้ยงงง
aib
เร็วมั่กมากเลยอ่ะ
จะทันมั้ยเนี่ยยยยยยย
fanyland
โอ้โห 5นาที เร็วมากกส์
อยากให้มาเล่นที่เมืองไทยอีกจัง bg (19).gif
Dae Shi Nyeo So
เทียบกับปีที่แล้วไม่ได้เลย
YuYoonSu
ไม่แปลกใจเลย เหอๆ

งานดีๆ ศิลปินดีๆอย่างงี้

มาไทยให้ไวเลยน๊า

ขอบคุณข่าวค่า s910434369.gif
ChA_YeN
ภายใน 5 นาที โอโหเป็นไรที่สุดยอดจริง ๆ

อยากไปดูบ้างจัง จะมีที่ไทยมั้ยนะ
MaToJess
มาในไทยคงไม่ต่างกัน

เผลอๆในไทยอาจหมดเร็วกว่า เพราะแต่ละคนอดอยากศิลปินมานาน 555+
sunsica
อยากให้มาไทย แต่มาตอนปิดเทอมนะ 555555555 >O<'' อยากไป ๆ ๆ ๆ ~

5 นาที - -'' แล้วเราจะเหลือเรอะ !
L0vEnAtที่ซู้ดดดดดด
อยากไปอ่ะ (((มีตังกับเค้ามั้ยเนี่ย)))

แต่ว่า มาเมืองไทยบ้างก็ดีนะ คนไทยน่ารัก ฮิ้วววววววว
Izeziiy
อื้อหือ 5 นาที ร้อนแรงมากมายเลยงี้
usakikun
โอ้ววว

อะไรจะขนาดนั้น
shy_p
ครอบครัว SM ฮอทจริงๆเลย

หมดภายในห้านาทีสุดยอดไปเลย
ชานมปั่นใส่น้ำแข็ง
สุดยอดดดดด!!

เกลี้ยงภายใน5นาที

เฮ้อออ อิจฉาแฟนๆชาวเกาหลีวุ้ย
JSR
เอสเอ็มฮอตค่ะ ก็มีศิลปินออกอัลบั้มใหม่ตั้ง3วง
NAMPU TIF
สุดยอดจริง ๆ
อยากไปบ้างจัง :)
มาที่ไทยด้วยก็ดี 55555
SnSd-club~*
เร็วมากๆอะแค่ 5 นาทีเท่านั้นเองอะ อยากไปบ้างอะ

ขอบคุณสำหรับข่าวนะคับ =]
Ma~Fou*
อยากไปๆๆๆๆๆ

ทำไงดีฮ่าๆๆๆ
Magicc_Aefii
โห ~~~~

ขายหมดเร็วจังง ง . .ห้า นาที เกลี้ยง !
anotherPITSH
เอสเอ็มของเค้าดีจริงเนอะ

^___^~

ชอนซังไม่ขึ้นเหรอเนี่ย
yyong
เห็นได้ยินว่า เค้ามีจัดทัวร์ไปนี่ครับ คนหล่ะ 37000 มั้งครับ วันที่ 16-19 สิงหาอ่ะ

อยากไปจังเลยครับ หุหุ
playtyr
เลยมาไทยด้วยน๊า sm หุๆ
Air_TaeTif
โอ้ววววววววววว สุดยอดมาก

มันจะหมดอะไรเร็วปาณนั้น

ขอบคุณสำหรับข่าวนะคะ

อยากให้มาที่ไทยเร็วๆจัง
gomon
มาไทยด้วยเถอะ สาธุๆ
~TaeTiff_Forever~
รวมถึงสมาชิกในครอบครัว SM ได้เตรียมปรากฏตัวใน SMTOWN LIVE 09 ประจำปีนี้กันอย่างพร้อมเพรียง

ประโยคนี้ จริงหรือเปล่าคะ งั้นแสดงว่า เป็นไปได้ที่ The Grace จะมาใช่มั้ย หรือไม่ใช่อีกล่ะ ถ้าไม่ใช่คงไม่บอกแบบนี้หรอกนะคะ
หวังนะเนี้ย ทุกวันนี้ชอนซังไม่เหมือนอยู่เอสเอ็มเลย
rukawa
ขนาดนั้นอะ หมดเร็วมากเลย
แฟนเอสเอ็มเยอะโฮกจริงๆ
This is a "lo-fi" version of our main content. To view the full version with more information, formatting and images, please click here.
Invision Power Board © 2001-2024 Invision Power Services, Inc.