Help - Search - Members - Calendar
Full Version: [News] ยูริแอบเม้าท์"ถ้าคุณสามารถปลุกเจสสิก้าให้ตื่นในครั้งเดียวถือว่าเป็นเรื่องมหัศจรรย์มากๆคะ "
SoShi Fanclub - We Love Girls' Generation (SNSD) > Girls' Generation > News
Pages: 1, 2, 3, 4, 5, 6
boy1000

Girls’Generation ร่วมรายการ KBS Star Golden Bell ซึ่งพวกเธอเผยว่า“ปรกติกพวกเรามีเวลาพักผ่อนน้อยคะ ถ้าขอพรได้พวกเราอยากจะมีเวลาพักผ่อนมากกว่านี้คะ”นอกจากนี้สมาชิกแต่ละคนยังแอบเม้าท์เพื่อนๆในรายการ ทางด้านสาวยูริ เผยว่า “ เจสสิก้าเป็นคนตื่นยากมากๆคะ บางครั้งพวกเราต้องปลุกตั้ง5ครั้งกว่าเจสสิก้าจะตื่น ถ้าคุณสามารถปลุกเธอให้ตื่นในครั้งเดียวถือว่าเป็นเรื่องมหัศจรรย์มากๆคะ” เรียกเสียงฮาจากผู้ชมในห้องส่งอย่างมาก

ซันนี่เผยว่า“ ฉันสูงน้อยกว่าสมาชิกคนอื่นๆคะ ถ้าเป็นไปได้อยากจะขอพรให้สูงขึ้นกว่านี้”

แฟนๆสามารถติดตามรายการ KBS Star Golden Bell ซึ่งมีกำหนดออกอากาศเวลา 17.15น.วันนี้ (18กรกฎาคม)

ที่มา http://www.saranghey.com/detail/?id=10560
SN_Soi10Team_SD
wow คนแรกด้วย ในรอบปี
plazaa23
อยากไปปลุกเจสเหมือนกัน
M-Tongy
ขอบคุณนะคะ ฮาได้อีก
อยากจะไปปลุกให้เหมือนกันนั่นแหละ
nikkojump
ลิงพูดจาชวนจิ้นอีกแล้ว 555+
JENiiZ
ฮ่าๆ
อยากไปปลุกพี่สาวบ้างอะ
> <'

songjinna
แหม.... ทำไมจะปลุกไม่ได้ละคะ

ก็นอนอยู่ด้วยกันทุกวัน 555+

SunnyBanker
อยากดูแล้ว
OK... Jessica
อยากลองปลุกเจสดูบ้าง หุหุ

ขอบคุณนะคะ
world
ปลุกยากขนาดนั้นเลยหรอ

ต้องเอาน้ำสาดแล้วมั่ง 55+

ขอบคุณครับบบ
~DoublE_N~
สิก้า 55+
เป็นขนาดนั้นเชียวรึ

เดี๋ยวเค้าจะไปปลุกสิก้าสักวัน [เพ้อแล้วตรู T^T]

ขอบคุณครับ
JUST3J
555สิก้าขี้เซาจริง
โดนลิงเมาท์เข้าให้

ขอบคุณข่าวค่ะ
SNSD-TaeYeon
ผมก็อยากปลุกเจส เหมือนกัน

แอบขำ คำขอพรของซันนี่ จัง ตลก ตัวเล็กก็น่ารักดีแล้ว
Chup
ลิง แกก็ไม่เคยปลุกให้หญิงสิกตื่นเลยใช่มะ

หญิงสิกคงอยากให้ปลุกแบบ

หอมแก้มไรงี้ป่าว ฮ่ะๆ จิ้นไปไกลได้อีกอ่ะ

aum_css7
ขอลองได้มะ รับรองไม่ถึงทีก็ตื่นแล้ว อิอิ
cool_pamz
อ้าว ก็ยูลไม่ใช่หรอกเหรอ

ที่ทำให้สิก้าไม่ได้นอนตอนกลางคืน
..แล้วจะไปโทษอะไรคุณภรรยาเค้าละ ?

555555555555555~

ขอบคุณสำหรับข่าวฮะ
sone_seohyun
จิ้นได้อีก สามีภรรยาคู่นี้

ขอบคุณมากคะ จะติดตามดูรายการนี้
Q.taeng-?
555 ลิงรู้ดี
I LOVE...SoNe!!!
s912397456.gif ว้าววว...แม่ยกยูลสิกปลื้มมม
อยากลองไปปลุกบ้างจังเลยยย-//-
PUNCHz
555555555 .
5 ครั้งเลยเหรอ
เค้าว่า ยูล สามารถปลุกได้ในครั้งเดียวนะ 55

ขอบคุณจ่ะ ๆ
waterblue
อา555+

สิก้าอา...จริงๆเลย

อยากดุอะ ฮาน่าดูเลย
FF_TiFF
ฮ่า ๆๆ ,,

อยากลองปลุกบ้าง *O*
Pikky_DH
555 หญิงเจสนี่ตื่นยากจริงๆๆเลยแฮะ อิอิ

น่ารักๆๆ ขอบคุณนะคะ
karatii3z
แสดงว่า ลิงปลุกสิก้า
แค่ครั้งเดียวอ่าดิ๊ ^ ^
mixkiie
อยากไปปลุกเจสที่ห้องนอนเลยอ่ะ
แล้วก้อล็อคประตูซ๊ะ!
555555555555 5 +

= = "
o.de_a
อยากลองไปปลุกมั่งจัง
555555
kor-Park Ha Soo
อยากรองปลุกมั้งจังเลยอิอิ
สงสัยยูคงจะไปปลุกบ่อยๆนะเนียรู้ดีเชียว
cheervcheer
แหม...สิก้าเหนื่อยนี่คะ ทั้งยุนทั้งยูล ขอนอนต่ออีกหน่อยน่า~ อิอิ

ขอบคุณสำหรับข่าวค่ะ ตั้งตารอไฟล์รายการ หุหุ
sherlockz
อยากไปปลุกมั่ง ๆ ><"
Fah-soshi
สามีปลุกภรรยาบ่อย แอร๊ย >O<~
5555 ขอบคุนสำหรับข่าวค่า :)
Jekkung
"ถ้าคุณสามารถปลุกเธอให้ตื่นในครั้งเดียวถือว่าเป็นเรื่องมหัศจรรย์มากๆคะ”

ฮ่า ๆ

ขอบคุณสำหรับข่าวจ้า
P_YURI
ห้าๆๆๆ
เผาที่รักตัวเอง
โว้วๆๆๆ

><"
น่ารั๊กจังเลยสาวๆ

ขอบคุณสำหรับข่าวค่ะ
bubarin
ยูริคะ ปลุกไม่ถูกวิธีล่ะสิ

mkb (21).gif

ขี้เซาสิก้า ^ ^

แบบนี้ลุงซูมานจะใจอ่อนยอมให้พักมั่งไม๊เนี่ย

ขอบคุณมากมากค่ะ
NAMPU TIF
เม้าท์ภรรยาตัวเองซะงั้น - -+
55555555
Saranghaeyo~GG
ฮ่าๆ สิก้าคงตื่นยากน่าดูเนอะ อิๆ

ขอเหมือนกันเลยอะซันนี่ ฮ่าๆ

เรามาแคระด้วยกันเถอะ555+

เพราะงั้นตอนนี้เลยว่ายน้ำบ่อย ว่ะฮ่าๆ

ขอบคุณค่า

MAZE_TY
ขอบคุณสำหรับข่าวน้า

^^
anan
อยากดูแล้วอะ

อิอิ
LiverNUT
อ๊ากกก อยากไปปลุกสิก้ามั้ง อิอิ

อยากดูรายการแล้วอ่าาาาาาาา
สนามเด็กเล่น `
วู้ส์
จะรอดูซับ >_<

แต่ยูลทำได้ใช่มะ ? 555555555
~TifnyJang~
ถึงซันไม่สูงขึ้น

ก๊ยังน่าร๊ากกกก
mydeer
ถึงขนาดเป็นเรื่องมหัศจรรย์เลยหรอ เจ้าหญิงขี้เซาๆ
reborn
ปลุกยากสมกะที่เป็นเจ้าหญิงจริงๆ

5555+
BeatKiller
ยูลปลุกสิก้าแบบไหนคะ หญิงสิกถึงไม่ยอมตื่นง่ายๆน่ะ

อ๊ายยยยย จิ้นไปแล้วค่ะจิ้น อยากไปปลุกด้วยคนจัง
JSY418

สิก้าขี้เซา 5555+
Joowa15
55 +

สงสารคนปลุก
55+
Sashimi
ฮ่าๆๆๆ

5ครั้ง แหน่ะ อะไรจะขี้เซาขนาดนั้นน่ะ

อยากดูแล้วอ่ะ น่าดูมากๆ
Goddess_YoonA
รู้ดีเชียวนะลิงยูล

เธอก็นอนอยู่กะสิก้าทุกคืนไม่ใช่หรอ 555
kaewnida
จะตื่นยากซักขนาดไหนกันเชียว ก็แค่ขี้เซาเท่านั้นเอง
iam_aom.
55555 ; D
ไปปลุกหญิงเจสด้วยน้ำแข็งกันเถอะ !
Dr.Montri
แล้วครั้งที่ 5 นี่ลิงปลุกยังไงหรอคะ?

ก๊ากๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ
This is a "lo-fi" version of our main content. To view the full version with more information, formatting and images, please click here.
Invision Power Board © 2001-2024 Invision Power Services, Inc.