Help - Search - Members - Calendar
Full Version: [News] เป็นไปได้มั๊ย ที่เพลง"แนงมยอน"จะได้โชว์บนเวที
SoShi Fanclub - We Love Girls' Generation (SNSD) > Girls' Generation > News
Pages: 1, 2, 3, 4
ANuBiS

เพลงแนงมยอนที่โซนยอชิแดเจสสิก้าและพาร์คมยองซูร้องด้วยกันนั้นได้รับการตอบรับที่ดีและได้รับความนิยมเป็นอย่างมาก แนงมยอนที่ถูกเปิดเผยเมื่อวันที่ 11 ที่ผ่านมาผ่านทางรายการ Infinity Challenge ตอน Olympic Song Festival ได้ครองชาร์ทเพลงออนไลน์แต่ละชาร์ทไปเรียบร้อยแล้ว

หนึ่งในผู้บริหารจากบริษัทของโซนยอชิแด SM Entertainment นั้นกล่าวไว้เมื่อวันที่ 15 ว่า "เจสสิก้านี่เจ๋งสุดๆไปเลยครับที่ทำให้แนงมยอนได้รับความรักมายมายขนาดนั้น" และเสริมว่า "เธอแสดงความรู้สึกขอบคุณที่ได้มีทีมเวิร์คที่ดีร่วมกับพาร์ค มยองซูด้วยครับ"

จริงอยู่ที่มันยากสำหรับเจสสิก้าที่จะปรากฏตัวออกอากาศในการร้องเพลงแนงมยอนเพราะว่าเธอกำลังยมุ่งมั่นอยู่กับการโปรโมท Tell Me Your Wish ทาง SM Entertainment กล่าวกว่า "การรักษาพาร์ค มยองซูสำคัญกว่าอะไรทั้งสิ้นนะครับ" และกล่าวต่อไปว่า "อาจจะมีการแสดงเซอร์ไพรส์ออกอากาศเหมือนกันหรืออาจจะเป็นในคอนเสิร์ตของโซนยอชิแดเองก็ได้ครับ"

อีกด้านหนึ่ง ทีมเต้น Idmyo ซึ่งช่วยในการแสดงในเพลงแนงมยอนก็ได้รับความสนใจทางเน็ตอยู่ในขณะนี้ พูดได้เลยว่าท่าเต้นพวกนั้นถูกคิดมาเพื่อเจสสิก้าและพาร์ค มยองซู ทีมนี้เป็นแดนเซอร์ให้ไม่เฉพาะทงบังชินกิ แต่ยังเป็นให้กับนักร้องเกาหลีคนอื่นๆอีกหลายคนอีกด้วย

---

Source: Sosiz.net
Translated by: [email protected]
Thai Translation: ANuBiS || http://www.soshifanclub.com
กรุณานำออกไปพร้อมเครดิตนะครับ
bg (3).gif
PeachZ
ขอบคุณสำหรับข่าวครับ emo2 (18).gif
-ThE OnE-
ขอบคุณสำหรับข่าวนะครับ

"อาจจะมีการแสดงเซอร์ไพรส์ออกอากาศเหมือนกันหรืออาจจะเป็น
ในคอนเสิร์ตของโซนยอชิแดเองก็ได้ครับ"

แล่วๆๆๆๆ emo2 (8).gif

Yunho
ขอบคุณสำหรับข่าวค่ะพี่มิน

แอบเห็นอะไรแว๊บๆ คอนส่ง คอนเสิร์ตอะไรคะ emo2 (18).gif

รอคอยวันนั้นที่จะมาถึง mkb (27).gif
Miss_SrS
ขอบคุณสำหรับข่าวค่ะ

ขอให้มีจริงๆเหอะ่ค่ะ คอนเดี่ยวสาวๆ ><
PING_IV
ขอบคุนนะคับ s910434369.gif
cheervcheer

ลุงปาร์คหายไวไวได้โปรดดดดดดดดดดดด
เรื่องเซอร์ไพรส์แทบจะเป็นไปไม่ได้อ่ะเพราะ Music Core ไม่ใช่รายการสด -*-
สงสัยต้องหวังเซอร์ไพรส์จากรายการอื่นแล้วล่ะ

ปล. ท่าเต้นสิก้าน่ารักมากกกกกกก ออมอน้า ออมอน๊า น๊า น๊า อ๊ออิยาาาาาาาาา คิคิคิ
dreamland
เจสสิก้านี่เจ๋งสุดๆไปเลยครับที่ทำให้แนงมยอนได้รับความรักมายมายขนาดนั้น

ชอบคำนี้จัง ง!

อาจจะมีการแสดงเซอร์ไพรส์ออกอากาศเหมือนกันหรืออาจจะเป็นในคอนเสิร์ตของโซนยอชิแดเองก็ได้ครับ"

กรี๊ด ดดดด! พูดจริงป่างเนนี่ย อ๊าก ๆ รอ ออๆ!
soulkajazz
คอนของโซนยอชิแด >< อยู่สุดล่าฟ้าเขียวเพียงใด ก็จะไปให้ได้ (ถ้ามีนะ คริคริ)

ขอบคุณสำหรับข่าวคับ^^ หมี่เย็นเจ๋งจริง
soshi_love
จัดไป อยากดูสิก้ามากมาย

ขอบคุณค่า
sakamoto_SNSD
อยากดูอ่าๆๆๆ

อยากฟังด้วยๆๆๆๆๆ
cupiiz
อยากหั้ยได้มาโชว์บนเวทีจังเลยค่ะ

คงน่ารักน่าดูเลย

Kaimfany09
คอนเสิรตเดี่ยวของสาวๆ????

ฮ่าๆๆๆ

ท่าเต้นเพลงนี้น่ารักมากๆๆๆๆๆๆๆ ถึงมากที่สุด
เล่นเอาเพื่อนเราร่วมคลั่งไคล้และพยายามเต้นตามเลยทีเดียว 555

ขอบคุณสำหรับข่าวนะคะ
bakahime
อยากดูใจจะขาดแย้วววววว emo2 (15).gif

ขึ้นอยู่กับโซวอนเกาละนะ
ohh
เจสสิก้าสุดยอดดดดดดดดดด
O___o
สิก้า ร้องเพลงน่ารัก ซารางเฮ นะจ๊ะ
sosad
ขอบคุณสำหรับข่าวคับบบบบ
berrypla
อยากให้มีจังเลย

รอคอยค่ะ ^^

ขอบคุณค่ะ ^^
PfOFF
ดีเลยถ้าได้โชว์ เราดันเพลงนี้แทนจินนี่ขึ้นที่ 1 ต่อเรย
ไฟติ้ง
Namtaothong
หรืออาจจะเป็นในคอนเสิร์ตของโซนยอชิแดเองก็ได้ครับ"
อ่าวพูดมาแบบนี้หมายความว่าไง สาวๆจะมีคอนเป็นของตัวเองแล้วหรือไง โอ้วพูดให้หยากแล้วก็จากไปฮ่าๆๆ
MizYouTaeTae
ขอบคุณสำหรับอัพเดตครับผม ตื่นมาก็เปิดเวปเรยวันนี้ tk (4).gif
Magicknight
ขอให้เกิดขึ้นทีเถอะ
อยากเห็นเพลงนี้โชว์บนเวทีจัง
มันคงดีมากเลยสิก้า
s910434369.gif s912397456.gif
~Pizza~
คอนเสิร์ตหรอ???

ขอให้มีจิงๆเถอะ

ขอบคุณสำหรับข่าวค่า
Muzazi
ขอบคุณสำหรับข่าวคับ

ขอให้มีเถอะ อยากดู
Love Yoona~
ขอให้มีเถอะ อยากดูสิก้าร้องหมี่เย็นน ~~

><

ขอบคุณมากค๊าบบ
evageline
"อาจจะมีการแสดงเซอร์ไพรส์ออกอากาศเหมือนกันหรืออาจจะเป็นในคอนเสิร์ตของโซนยอชิแดเองก็ได้ครับ"

ถ้ามีจริงปลื้มมากมาย แล้วมาจัดที่ไทยด้วยนะ
~TifnyJang~
คอนเสิร์ตอะไรหว่า ?
greenwhite11
ขอบคุณสำหรับข่าวคะ

หุหุ เหมือนจะมีคอนเสิร์ต ^^

ถ้ามีก็....

อย่าลืมมาไทยด้วยนะ
Brooklyn~Brewery
กริ้ดดดดดดดดดดดดดดดดดด รอคอนโซชิค่า

>//< want want want
gintama15075
คอนเสริต ว้าวๆๆๆๆ

ขอบคุณสำหรับข่าวครับ
Yanui
หมี่เย็น!! หมี่เย็น!! หมี่เย็น!! หมี่เย็น!! สุดยอดดดดดดดดดดด แล้วจะรอครับไม่ว่าจะได้ขึ้นโชว์หรือไม่ก็ตาม

ขอบคุณสำหรับข่าวครับผม^^
annop24
อยากให้มีจังเลย

จะรอดูนะ
aib
คลิปนี้ฮามากเลยอ่ะ
ดูไปขำไป
เฮ้อออออ
(-.- )( -.-)
Nammon
แอบหวังในคำว่าคอนเสิร์ตแฮะ 5555

ถ้าจะมีก็ควรจะรีบๆมีนะคะ ก่อนที่รัฐบาลไทยอาจจะต้องประกาศงดคอนเสิร์ตเพราะไข้หวัด 2009 - -"

เห็นด้วยว่าท่าเต้นน่ารัก ยิ่งเสียงร้องใสๆของสิก้ายิ่งน่ารักมากกกกกกก ^ ^
SunnyBanker
ขอบคุนคับสำหรับข่าว
Pepe
ขอบคุณสำหรับข่าวครับ
จะรอดูนะครับ
^^
S-N-S-D@GIRL'S
เพลงนี้น่ารักดี ชอบ

แต่ เอ๊ะ เอ๊ะ มีคอนเสิร์ต

ขอให้มีนะ

Kim
อาจจะเป็นในคอนเสิร์ตของโซนยอชิแดเองก็ได้ครับ

สะดุดกับประโยคนี้มากๆครับ สิก้าร้องได้น่าร้ากกกจริงๆเพลงนี้
SoShi_TaeTif
อยากให้แสดงบนเวทีจัง แล้วให้พี่สาวเป็นแดนเซอร์ อิอิ

ขอบคุณสำหรับข่าวค่ะ^^/
swanki
อยากดูอ่ะ ขึ้นไลฟ์เวทีเดียวกันก็ได้นะคะสก้า T T
소녀시대• So Nyeo Shi Dae
15.gif คลิปนี้ ซิกก้า น่ารักมากมาย
ลุง ปาร์ค ก้ออย่างฮา แหลก 55
nignis
"อาจจะมีการแสดงเซอร์ไพรส์ออกอากาศเหมือนกันหรืออาจจะเป็นในคอนเสิร์ตของโซนยอชิแดเองก็ได้ครับ"

เหมือนจะมีอะไรให้เซอร์ไพรส์นะคะ....วิ้ววว

ขอบคุณสำหรับข่าวนะคะ

Sashimi
เพลงนี้ น่ารักมากๆ

^^
Dr.Montri
หญิงสิกแจ๋วไปเลย
TouchCha
ขอบคุณข่าวค่ะ

WoW!! สาวสาวจามีคอน จามีคอน

มีเร้ว เร็วน้า
GirlGen_Rule!!!
"หรืออาจเป็นในคอนเสิร์ตของโซนยอชิแดเองก็ได้ครับ" !!!!! อ่าว แสดงว่ากำลังจะมีล่ะสิเนี่ย ผู้บริหารคนนี้มีการทิ้งบอมบ์ก่อนจากด้วย

เอ๊ย แล้วรายละเอียดเป็นยังไงเนี่ย อย่ามาหลอกให้อยากแล้วจากไปสิครับทั่น
maiiza_snsd
อ่ะๆๆๆ
มีคอนเสิร์ตอะไรอ่ะ สงสัยๆ
มันต้องมีอะไรแน่เลย
55555 5.

ขอบคุณสำหรับข่าวนะค่ะ
^^"
kaw
ชอบเพลงนี้มากมาย ฟังเพลินๆดี

ยังไงก็ขอบคุณสำหรับข่าวมากนะครับ
zefira
ช่วงนี้ข่าวเยอะจังเลย อ่านไม่หวาดไม่ไหว

ขอบคุณสำหรับคำแปลครับ
'' Yusica '' is rEal !!!
This is a "lo-fi" version of our main content. To view the full version with more information, formatting and images, please click here.
Invision Power Board © 2001-2024 Invision Power Services, Inc.