Help - Search - Members - Calendar
Full Version: [News]โซนยอชิแด ทั่งแท่นชาร์ตประจำสัปดาห์ ยอดขายอัลบั้ม, เพลงออนไลน์ และเสียงเรียกเข้า
SoShi Fanclub - We Love Girls' Generation (SNSD) > Girls' Generation > News
Pages: 1, 2, 3
JSY418

โซนยอชิแด (So Nyeo Shi Dae) นั่งแท่นชาร์ตประจำสัปดาห์ อัลบั้มเพลง, เพลงออนไลน์ และเสียงเรียกเข้า

โซนยอชิแด กับผลงานมินิอัลบั้มชุดที่ 2 'Tell Me Your Wish' ที่หลังจากเปิดตัวก็สามารถขึ้นอันดับที่ 1 ในชาร์ตประจำสัปดาห์ (สัปดาห๋แรกเดือนกรกฏาคม) ได้ตามเว็บไซต์ฟังเพลงออนไลน์ชื่อดังอย่าง Melon, Dosirak, Mnet, Bugs ได้เป็นที่เรียบร้อยแล้ว ในขณะเดียวกันชาร์ตประจำสัปดาห์เสียงเรียกเข้าโทรศัพท์มือถือ SKT, ชาร์ตยอดขายซีดีตามร้านค้าปลีกจาก ฮันทอ (Hanteo) ประจำสัปดาห์ (สัปดาห์ที่ 6 กรกฏาคม) ก็สามารถทะยานขึ้นอันดับสูงสุดได้ทั้งหมด อันสัมผัสได้ถึงความร้อนแรงของโซนยอชิแดได้อีกครั้งหนึ่ง

ไม่เพียงเท่านั้น โชว์ในเพลง 'Tell Me Your Wish' ของ โซนยอชิแด ก็ได้รับความนิยมอย่างมากเช่นเดียวกัน สำหรับผู้ที่ออกแบบท่าเต้นเพลง 'Tell Me Your Wish' นั้นคือนักออกแบบท่าเต้นจากสหรัฐอเมริกาอย่าง 'Rino Nakasone' ผู้ซึ่งเคยผ่านผลงานการออกแบบท่าเต้นให้กับชายนี่ (SHINee) ในเพลง 'Noona is Very Pretty' และ 'Juliette' นั่นเอง

สำหรับท่าเต้นในครั้งนี้ของโซนยอชิแดต่างร่วมกันตั้งชื่อว่า 'ท่าเต้นเชกิชากี(เตะตะกร้อ)', 'ท่าเต้นเรียวขาสวย' รวมถึง 'ท่าเต้นมิสโคเรีย' อีกด้วยเช่นกัน

ที่มา http://www.pingbook.com
icez
จะเป็นที่หนึ่งต่อไปรักสาวๆอิอิ
GAZETTEM
กี่ครั้งงง ก็รักสาวๆๆตลอดไป!~ ^^
boy1000
เหลือแค่กวดรางวัลในรายการเพลงเท่านั้นเอง

สาวๆ สู้ๆ

ขอบคุณสำหรับข่าวน่ะครับ
pay_honey
ยังไงซะสาวๆก็คือที่หนึ่งในใจเรา

แททิฟแททิฟ
SunnyBanker
สุดยอดจิงๆสาวๆ

ขอบคุนคับสำหรับข่าว
chickiizbear
ว้าวๆ พี่สาว

ดังใหญ่แล้วนะเนี่ย

อย่าลืมดูแลสุขภาพตัวเองด้วยนะคะ^^

ขอบคุณสำหรับข่าวค่ะ^^
S♥One-TH-
ออนนี่ไฟท์ติ้ง

ออนนี่เป้นที่ 1 ในใจโซวอนทุกคน

ปล. ท่าเตะตะกร้อสุดยอดจิงๆ 60.gif
soulkajazz
ท่าเต้นมิสโคเรียย 55+ ไฮโซมากมายสาวๆๆ 60.gif

ขอบคุณสำหรับข่าวคับ^^
DeK_SoShi
สาวๆ ร้อนแรงมากเลย

ขอบคุณสำหรับข่าวนะครับ
★TJ★Sone
สุดยอด!!!!!!!

อัลบั้มฮอตจริงๆ ร้อนแรงๆ

เป็นห่วงนะ ดูแลตัวเองด้วยออนนี่

ขอบคุณสำหรับข่าวจ้ะ ;DDDD
~Magical_Me~
ฮ่าๆๆ เตะตระกร้อ น่ารักดี
ของเขาแรงและดีจริงก็งี้ละ ฮ่าๆๆ
เขิลลลล ^^
SONE_ยุนจ๋า~
ไงก็รักกกก ^^
rabbit
สุดสัปดาห์นี้ก็ได้เฮ กันแล้ว เย้ ๆ
NeIgImA
ขอบคุณสำหรับข่าวนะค้าบบ

ขอให้ได้ที่ 1 ต่อไปเรื่อย ๆ เรยนะ

^___^
Saranghaeyo~GG
จะรอฟังข่าวดีในต่อๆไปและต่อๆไปนะค้า

พี่สาวเราสุดยอดไปเล้ยย

ขอบคุณค่ะ

LOVE_TAE YEON
สุดยอดอะ
Siscakaka90
สาวสุดยอดเลย
เป็นที่หนึ่งในใจโซวอนด้วย s910434369.gif
TeeRukJarh
สุดยอดไปเลย
sensory
สุดยอดจริงๆค่ะ
แรงดีไม่มีตก พร้อมสนับสนุนสาวๆ ต่อไป
สู้ๆ!

ขอบคุณสำหรับข่าวด้วยน่ะคะ
#So# ~~ E @ l2 N ~~ #ShI#
พี่สาวแรงจริงๆ

ปีนี้ และ ทุกๆปี จะเป็นปีของพี่สาว !!

ขอบคุณสำหรับข่าวครับ
ChuN*
ว้าววว ฮอต ฮอตมากมาย วงนี้ ~~*

มาเมืองไทยหน่อยจิ๊ คิดถึง
pare.dada*
go go girls!! :D
Taeyeon my love
Mnet คือเป้าหมายที่สำคัญที่สุดของเรา

แต่พวกเธอทำได้แล้ว หลายครั้งหลายหน

ไม่รู้จะชมว่าอะรัยแล้ว

เก่งมาล๊ะกัน
55+
สาวๆสุดยอดดดดดดด

ขอบคุนสำหรับข่าวคับ
NIikoces
ว้า วว
ดังกันใหญ่แล้ว อัลบัมนี้
ยังไง ขอให้พี่สาวดูแลสุขภาพกันด้วยนะ
แล้วก็ อยู่ที่หนึ่งแบบนี้นานๆเลย ยย

ขอบคุณสำหรับข่าวคับ
Sashimi
สาวๆสุดยอดมากๆ

ขอบคุณครับ
tonghim
กระแส แร้งงง ><"

อาทิตย์นี้ ยาวๆเรย รางวัลมากันบานๆ 55+

emo2 (17).gif emo2 (17).gif
dazzemi
อยากให้ได้ที่ 1 ของ

music Bank , MusicCore, SBS ingigayo เร็วๆ อ่า
sherlockz
โอ้ว ว ปลื้มแทนออนนี่ ><"
สุดยอดอ่ะ ฮ่าๆ ๆ

ขอบคุณมากค่ะ ^^
DEWJUNG
ปลื้มใจไปกับพี่สาวจิงๆเลย ><

ขอให้พี่ๆประสบผลสำเร็จมากขึ้นๆๆ นะคะ

ขอบคุณสำหรับข่าวนะคะ
greenwhite11
เราก็นึกว่าท่าขยี้กระป๋อง

ที่แท้มันคือท่าเตะตะกร้อนั่นเอง

เยี่ยมไปเลย ออนนี่ !!!
YoonA_FC
Soshi ที่1 ในใจ โซวอนค่ะ >////<

ขอให้ติดชาร์ตทำลายสถิติ GEE เลย ^.^/
*fate*
ที่หนึ่งเสมอๆ

สำหรับโซวอน
LuVTa€TiF
ว้าวววว ดังไม่หยุดแล้วว

ออนนีสุดยอด!!

พวกเราจะคอยสนับสนุนพี่ๆนร้า
Miieew
แบบว่าฮอตไม่ไหวแล้วนะพี่สาว อิอิ

สู้ๆนะคะ
Min_n
น่ารักขนาดนี้

มาให้จุ๊บทีค่า อ๊ากก กรี๊ดด
Pimmiiz
สุดยอด

ปลื้มมมมมม ^^

ขอบคุณค่า
chippo
สุดยอดมากๆเลย

ของเค้าดีจิงๆ

ขอบคุณสำหรับข่าวค่ะ
~TifnyJang~
โอ้ววเยี่ยมจริงๆๆ
maiiza_snsd
พี่สาวเป็นที่ 1 เสมออยู่แล้ว
และก้อเป็นที่ในใจไหมด้วย

ขอบคุณสำหรับข่าวนะค่ะ
^^"
mae =^^=
ของเค้าแรงจริงๆเลยจร้า

ปลาบปลื้ม ขอให้มีข่าวดี

แบบนี้ออกมาเรื่อยๆนะจ๊ะ

=^^=
pay_honey
ขอบคุณค่ะสาวๆน่ารักมากเลย
songjinna
ขอบคุณมากเลยคะ

กรี๊ดดดดดดด
zefira
ขอบคุณสำหรับข่าวครับ
~PnOHZz~
สุดยอดดดด แรงแบบฉุดไม่อยู่แล้ว 555+

คราวนี้เอากี่สัปดาห์ดีล่ะเนี่ย

อยู่ที่ 1 ไปนานเลยน้อ

ขอบคุณสำหรับข่าวงับ
kaewnida
ยอดพุ่งกระฉูดอีกแล้ว เตะตะกร้อแรงดีจริงๆ
ขอบคุณสำหรับข่าวค่ะ
osamezaao
ขอบคุณมากคะ
NAMPU TIF
เยี่ยมไปเลยย
สนับสนุนสาว ๆ > <
kaw
เจ้าแม่สถิติจริงๆๆ

มีอะไรก็ทำลายเสียหมด

เก่งจริงๆเลยสาวๆเนี้ยะ

ปล.ขอบคุณสำหรับข่าวครับ
This is a "lo-fi" version of our main content. To view the full version with more information, formatting and images, please click here.
Invision Power Board © 2001-2024 Invision Power Services, Inc.