Help - Search - Members - Calendar
Full Version: [News] พาร์ค มยองซูดูเอ็ทร่วมกับโซนยอชิแดเจสสิก้าในอัลบั้มใหม่ของเขา
SoShi Fanclub - We Love Girls' Generation (SNSD) > Girls' Generation > News
Pages: 1, 2
ANuBiS
ดาราตลกชื่อดังพาร์ค มยองซูและโซนยอชิแดเจสสิก้าได้ร้องเพลงดูเอทด้วยกันในชื่อเพลงว่า แนงมยอน ซึ่งเป็นหมี่เย็นแบบดั้งเดิมของเกาหลีซึ่งคนชอบกินกันในหน้าร้อนนั่นเอง เพลงนี้ได้ถูกแสดงโดยทั่งคู่ใน Infinite Challenge Music Festival วันที่ 18 ที่ผ่านมา ในขณะที่สมาชิก Infinite Challenge คนอื่นๆไดพาเพื่อนๆของพวกเขาอย่าง Epik High, Tiger JK, After School และ No Brain มาแสดงกับพวกเขาเช่นกัน ธีมของรายการในตอนนี้คือการจับคู่ดูโอและแสดงให้แฟนๆรายการ Infinite Challenge ได้ชมกัน

พาร์ค มยองซูบอกในรายการวิทยุของเขาว่าเขากับเจสสิก้าได้อัดเพลงนี้กันเสร็จเรียบร้อยแล้ว และเขาเชื่อว่าเพลงนี้จะเป็นเพลงฮิตเพลงที่สองของเขาต่อจากเพลง Prince Of The Sea

Credits : Daum Media
http://media.daum.net/entertain/view.html?...p;p=ilgansports
Thai Translation: [email protected]
กรุณานำออกไปพร้อมเครดิตนะครับ
emo2 (16).gif

ลุงนี่ร้องเพลงมาเยอะนะครับ แต่ดังจริงๆ 2-3 เพลงเอง น่าสงสาร คราวนี้คงได้ดัง(ในฐานะนักร้อง)ซะทีนะครับ
emo2 (15).gif
zefira
แล้วผมเอาใจช่วยคุณลุงแฟนมินนะครับ 555+

ขอบคุณสำหรับข่าว
puchi-puchi
กรี๊ดดดดดดดดดดดดดดดดดดดด

ทำไมมันไม่บอกว่าจะออกเมื่อไหร่ เพลงเต็มๆอ่ะ

อยากฟัง

ขอบคุณนะคะน้องมิน
processic
กรี๊ด สิก้าาาา
ขอบคุณสำหรับข่าวคะ
OK... Jessica
โหยหาเพลงเต็มมากค่ะ นาน ๆ ทีเจสจะออกมาฟีด อิอิ

ขอบคุณนะคะ
Taetaeii
นานๆ ทีจะเห็นเจสฟีส อิอิ

เอาใจช่วยลุงมยองซูนะคะ Fighting!!!!
Parkers
นั่นสิไม่ดังให้มันรู้ไป

ขอบคุณสำหรับข่าวครับ
LiverNUT
เอาใจช่วยอีกแรง 555+

อิจฉาอ่ะได้ร้องคู่กะสิก้าด้วยยยย
GAZETTEM
หุหุ .. สิก้าเอฟเฟ้กก ระวัง นะ
TenjoSonyeo
รายการจะฉายเมื่อไหร่นี่ อยากดู

...ขอบคุรมากมาย...
gomon
ดัง เปี้ยงๆ
MaToJess
ลุงพาร์คเข้าใจหาคนดูเอ็ทนะเนี้ย

ระดับเทพสิก้าเลยนะเนี้ย

รายการนี้ปกติก็ฮาอยู่แล้ว เจอสิก้าเอ๊ฟเฟคเข้าไปมันส์แน่นอน
Kaimfany09
มยองซูดูคนไม่ผิดจิงๆ 5555

ขอบคุณสำหรับข่าวนะคะ
Orr_LuvSoshi
ช่วงนี้ดันเจสให้ฉายเดี่ยวทางการร้องบ่อยมากๆ จะได้ดังตามแทๆ ไปนะ สู้ๆ ^^ เก่งกันทุกคนเลย
MPreciousL...Yuri
ลุงกะเจสสูๆนะขอบคุนคร่า
Bloodllust
s910434369.gif s910434369.gif

ขำปาร์คมยองซู ตั้งกะ อินฟินีตี้ ละ

แต่ยังไม่เคยฟังเพลงซะที

คราวนี้ขอรับฟังผลงานดนตรีหน่อยละกันครับ อิอิ

มีสิก้า ด้วย >___<'' ดังอยู่แล้น
zozinc
เพลงนี้ดังแน่ๆเลย
b98se
ได้เวลาองค์หญิงแล้ว ขอบคุณสำหรับข่าวคับ
๐Akino~LuV~TiFfAnY๐
ขอบคุณสำหรทรานมากๆ จ้า

ขอให้ดัง ขอให้ฮิตเน้อ

มีแต่คนอยากร่วมงานกับสาวๆ รู้สึกปลาบปลื้มจริงๆ

แต่เจสรูปนี้ไม่ไหวแล้ววว เห็นทีไรความดันจะขึ้น >///<
soulkajazz
ภาพตอนอัดรายการกับตาลุง เจสแบบว่า... 61.gif ใช่!!

ขอบคุณมากๆนะคร้าบ รอฟังเพลงเจสเปนเพลงต่อไป หุหุ^^
pangkee
มยองซูกับสิก้า จะเป็นยังไงนะ
รอฟังนะคะ s910434369.gif
CooKie'n_CreAm
ลุงเมียงซู

สู้ๆนะคะ

อิอิ

สิก้ามาช่วยแล้ววววววว

อิอิ

SunnyBanker
ขอบคุนคับสำหรับข่าว
Ultra_Woo
ขอบคุณสำหรับข่าวนะคะ แต่ยังไม่ได้ดูรายการนี้เลยอ่ะ

ต้องตามไปูซะแล้ว อิอิ
joy-snsd
ดังอยู่แล้วเพราะมีเจสมาดัน 555

อยากฟังจังขอบคุณสำหรับข่าวจ้า
Fares
ลุงจะดังแล้วนะ กับมาเป็นนักร้องที่ยิ่งใหญ่(อีกครั้ง- -*) 55+

ชอบชุดเจสซี่ตอนอัดรายการ น่ารักมากเลย สีฟ้าๆ

ขอบคุณสำหรับข่าวค่า ^^
Chup
ปลื้มเจสส่วนตัวรึป่าวอ่ะ

เห็นเคยโคฟเป็นเจสนิ

แถมเรียกเจสสิก้า อัลบล้าสะอีก
pbautumn
ขอให้ลุงมยองซูดังซะทีนะลุงนะ แจ้งเกิดเลยๆ

ได้เจสร่วมด้วย ว้าวๆความดังจะไปไหนเสีย 55

ขอบคุณมากจ้าสำหรับข่าวดีๆที่นำมาบอกกัน

รักSNSD
Miss_SrS
กรี้ดดดดดดดดด อยากฟังแล้ว
รอค่ะรอ

ขอบคุณสำหรับข่าวค่ะ ><
pokopoky
เพลงนี้มันเหมาะกับเจส จริงๆ นะ

หมี่เย็น กับ เจ้าหญิงน้ำแข็ง

คุณลุงเจ้าชายแห่งท้องทะเล กับ เจ้าหญิงน้ำแข็ง

55+ เยืี่ยมไปเลยล่ะ
SnSd-club~*
ขอบคุณสำหรับข่าวนะคับ
Bird
ขอบคุณงาบ
alotoff
ฝาแฟดเจสร้องเพลงคู่
Saiparn
เห็น ตั้งแต่ออกรายการด้วยกันแระ คู่นี้

ฮา ~

55555555555555+

อยากฟังเพลงจัง
kitty07
อยากฟังแบบเต็มแล้วอ่ะ
ขอบคุณ
weaknaw
หมี่เย็นๆๆๆ อยากฟัง 55+

SM เริ่มดันสิก้าออนนี่แล้ว ปลาบปลื้ม emo2 (12).gif

ขอบคุณสำหรับข่าวค่ะ
LOVE_TAE YEON
ตาลุงคนนี้ฮาดี

ด่าเจ็บบบบบ
luv luv snsd
ลุงมยองซูกับสิก้า น่าดู รอ
WonderSeoHyun
งานเยอะใหญ่แล้วนะเทอ

น่าอิจฉาจิงจิ๊งงงงงง
*~Tonlew_SNSD~*
ดังแน่ๆเลยลุงมยองซู
ได้เจสซี่ไปทั้งคน คึคึ

ขอบคุรมากนะคะ
YuYoonSu
ช่วงนี้สิก้างานเยอะดีจริงๆเลย

อย่างงี้สินะ ที่เค้าเรียกว่ามีคุณภาพ

ขอบคุณมากนะคะ s910434369.gif
★TJ★Sone
เจสร้องเดี่ยว (หรือคู่กับตาลุง)

แอ่กกกกกก หญิงสิก้าจ๋า~~
Cloud
มยองซู ใน x man นี่ฮามากๆ แต่ผมว่าร้องเพลงไม่เหนเพราะเลยนาา
Yanui
ลุงจะร้องกับ ชิก้าชิก้า รึโอ้วววววววต้องรอฟังซะแล้ว><

ขอบคุณสำหรับข่าวครับ
LuVTa€TiF
รอฟังเสียงสิก้าค่ะ~

ขอบคุณสำหรับข่าวว
Magicknight
ลุงนี่เข้าใจเลือกนะ
เลื่อทั้งทีสิก้าเลย
ไม่ดังคราวนี้ก็ให้มันรู้ไป s910434369.gif s912397456.gif
JUST3J
กรี๊ดดด อยากฟังๆๆ
กระหายเสียงหญิงสิก555

ขอบคุณข่าวมากค่ะ
ShiNbi
ทำไมต้องเพลงบะหมี่เย็น
แต่ก็น่าสนใจดี

ขอบคุณสำหรับข่าวมากค่ะ
Luv-TifFanY
อยากฟังงเพลงเต็ม ๆ ๆจังง

จำไอลุงนี่ได้ เลยย

กวนมากกก 55555555+
nikkojump
เพลงแนวไหนเนี่ย

ในที่สุดสิก้าก็ได้ไปดูเอ็ทกับคนอื่นบ้างแล้วสินะ >___<
This is a "lo-fi" version of our main content. To view the full version with more information, formatting and images, please click here.
Invision Power Board © 2001-2024 Invision Power Services, Inc.