Help - Search - Members - Calendar
Full Version: [News] Workaholic!! สาว ๆ SNSD ร่วมรณรงค์การรับเลี้ยงบุตรบุญธรรมท่ามกลางตารางงานแสนวุ่นวาย
SoShi Fanclub - We Love Girls' Generation (SNSD) > Girls' Generation > News
Pages: 1, 2, 3
Galio

เลี้ยงเด็กยังไม่พอ!! เพราะตอนนี้ เกิลส์กรุ๊ป 9 สาว 'โซนยอชิแด' ก็กำลังจะมีส่วนร่วมกับ แคมเปญรณรงค์การรับเลี้ยงบุตรบุญธรรม เช่นเดียวกัน

ขณะนี้ โซนยอชิแด ได้ร่วมเป็นส่วนหนึ่งของแคมเปญ 'The Sweet Love' ร่วมกับ ตัวการ์ตูนจาก Warner Bros' อย่าง 'ทวิตตี้' ในนิตยสารของ Vogue Fashion Magazine ของเดือนกรกฎาคมนี้ โดยโครงการนี้เป็นโครงการประจำปีที่เปิดโอกาสให้ดาราคนดังต่าง ๆ ได้มีส่วนร่วมกับการรณรงค์การรับเลี้ยงบุตรบุญธรรม ทั้งในเกาหลีเองและรวมถึงต่างประเทศด้วย ซึ่งเป้าหมายสูงสุดของแคมเปญนี้คือ การนำเด็ก ๆ มาเป็นศูนย์กลางเพื่อที่จะดูแลและเข้าใจพวกเขานั่นเอง

ถึงแม้ว่าตารางงานจะยุ่งซักเพียงใดรวมทั้งการเตรียมตัวโปรโมต มินิ-อัลบัมที่ 2 ของพวกเธอจะวุ่นวายซักแค่ไหน แต่โซนยอชิแดยืนกรานว่าจะเข้าร่วมแคมเปญนี้อย่างแน่นอน

ส่วนเรื่องของแคมเปญ 'ทวิตตี้' ของ Warner Bros' นั้นจะดำเนินการภายในช่วงเดือนตุลาคมนี้ ซึ่งแคมเปญนี้จะเป็นการเรี่ยรายเงินสบทบทุนสำหรับ สมาคมพัฒนาสังคมของประเทศเกาหลีใต้ นั่นเอง

---
PLEASE TAKE OUT WITH FULL CREDITS:
Credits: Starnews [www.star.mt.co.kr]
http://star.mt.co.kr/view/stview.php?no=20...link=2&SVEC
Translation: k_Taevid @ soshified.com
แปลไทย: [email protected]
---
processic
กรี๊ด แทงสิค (ไม่เกี่ยวกับข่าวเล้ยย)

โอ้ สาวๆใจดีจริงๆ

ขอบคุรสำหรับข่าวค๊า
Miss_SrS
อ้ากกกกกกกก ซอริ ><
bear_mystery
เพิ่มรูปค่ะ^^

โอ้ววว สาวๆงานเข้าไม่หยุดเลย น่าดีใจแทน^^
งี้เดี๋ยวเดือนตคสาวๆต้องออกงานไรปะเนี่ย รอคลิปๆ emo2 (18).gif
ขอบคุณค่ะน้องเจ
sone_seohyun
คนแรกปะค่ะเนี่ย

ว้าวๆ!สาวๆรับเลี้ยงบุตรบุญธรรม

ตารางงานก็วุ่นวายอยู่แล้ว

แต่สู้ๆค่ะพี่สาว
songjinna
ก่อนอ่านข่าวขอกรี๊ดดดรูป ยูลซอก่อน กร๊ากกกก

สวยแล้วยังใจดีอีก

สนใจจะรับเราไปเลี้ยงปะ 555+
amp_tif
มาเลี้ยงเด็กไทยด้วยซิสาวๆ

ขอบคุนสำหรับข่าวน่ะค่ะ
soulkajazz
รับทุกงาน ฮอตระเบิดระเบ้ออ 55+

รูปลงนิตยสาร หรอเนี้ยย จะได้เก็บอีกหนึ่งชิ้น อิอิ ขอบคุณคร้าบ^^
S♥One-TH-
ว้าวววว

รูปน่ารักอ่า

ยุนกะทิฟไปไหน

เลี้ยงเราด้วยคนจิอิอิ
LOVE_TAE YEON
ใจบุญมากมาย
nannapus
โอ้ววว ขอบใจมากๆเลยๆๆๆ ทั้งข่าวทั้งรูป ห้าๆๆ น่ารักมากกกกกกก
i love youngy
สาวๆงานเยอะ
มาก
nop
โห สวยแล้วใจบุญอย่างนี้ สุดยอด

ชอบซอตอนผูกผมจังน่ารักแบบมีเสน่ห์มากๆ emo2 (18).gif emo2 (18).gif
Ziukatan
ว้าววว สาวๆ เราน่าัรักกว่าชุดที่ใส่อีกนะเนี่ย งานก็ยังเยอะะะอยู่เหมือนเคย

ขอบคุณสำหรับข่าวด้วยครับ
kaewnida
สาวๆ ใจดีจังเลย
P-M-R
โอ้วว !!~ ทู้แหกมากมาย

ขอบคุณค่ะ ^^
Chup
งานเยอะได้อีก เอาเวลาไหนนอนกันเนี่ย

พักผ่อนบ้างนะสาวๆ

ว่าแต่ทำไมรูปนั้นลิงดูส๊าวสาว นุ้งกบก็ดูแม๊นแมน
LV taetip
ฟานี่อา เธอหายไปไหนนะ

สาวๆงานเยอะมากเลยนะเนี้ย
NingG@
จะตายเอาค่ะ เห็นรูปแทยอนใส่แขนกุดทำผมหยัก แล้ว.... น่ารักไม่ไหวจะทนค่ะ 55555

ขอบคุณนะคะ^^

สาวๆทำงานหลากหลายจริงๆค่ะ เรียกสาวๆว่า"นางฟ้าได้แล้ว" 5555
elite
สาวๆจะงานเยอะไปไหนคะเนี่ย

สวยแล้วยังใจดีอีก

ในรูปน่ารักมากๆค่ะ แต่หายไปไหน 3 คนง่า -0-
snsd blackcat
อยากไปเป็น หนึ่งในบุตรบุญธรรมจังเลยยยยยยย 555555555555+

ยูลจ๋า เลี้ยงเค้าหน่อยจิ เอิ๊กกกกกกก

อ่ะนะ งานยุ่งแล้วยัง ใจบุญอีก อย่างงี้แฟนๆ รักตายเลย อิอิ

เดี๋ยวๆๆๆ อีกนิด ยูลจ๋า หญิงเกิ๊นนนนนนนนนนนน ฮ่าฮ่า
RaiChin
เสื้อผ้าน่ารักสุดๆไปเลย คนใส่ยิ่งน่ารักสุดๆๆๆกว่า
'ทวิตตี้' ของ Warner Bros' น่ารักสดใสเหมาะกะสาวๆ
philozopher
โหวๆๆๆ น่ารักมากมายอ่าๆๆๆ

ขอบคุนมากค้าบบบ
PmiyOunM
สาวๆงานเยอะ ดูแลสุขภาพกันด้วยน่ะค่ะ

เค้าเป็นห่วง emo2 (13).gif
edsica
ดีใจจังเลย

ใจบุญจริงๆ
SNSDsoCute
รูปสวย เสื้อผ้าน่ารัก สาว ๆ น่ารักที่สุด เพอร์เฟ็คมากกกกก *0*
Muzazi
ขอบคุณข่าวคับ
Lucky13
สาวๆน่ารักจริงๆเลย

นางฟ้าชัดๆ

ขอบคุณสำหรับข่าวครับ
ARGON
สาว ๆ งานเยอะ TT คงเหนื่อยแน่ะเลยอ่า
สู ๆน่ะค่ะ

ขอบคุณสำหรับข่าวค่ะ ^^
oMyaimEo
งานเข้าไม่หยุดจริงๆนั่นล่ะ

SM ให้เด็กพวกนี้กินอะไรเนี่ยทำไมมันฟิตกันจัง เฮ่อ

ขอบคุณสำหรับข่าวฮะ

GAZETTEM
^_^ สวยแล้ว จิตใจดี!! ยังงี้ไม่ให้หลงรักได้ไง~
j s *
ว้าววว ขอบคุณนะคะ
สาว ๆ น่ารักกันมากค่ะ : )
NAMPU TIF
สาว ๆ นี่งานรุมจริง ๆ
สู้ ๆ นะคะ > <
little_taeyeon
ยูลแทสิค ><
ทวิสตี้เต็มไปหมดเลย 5555555555
ว่าแต่สาวๆ หายไปไหน 3 คนเนี่ย
รับเลี้ยงหนูด้วยสิค่ะ หนูก็เด็กนะ ><

ขอบคุณมากนะคะ^^
๐Akino~LuV~TiFfAnY๐
ขอบคุณสำหรับทรานมากๆ จ้า หายไป 3 โฮกกกก
Namtaothong
อยากเป็นบุตรบุญธรรมของสาวๆจังเลย
แม่จ๋า ช่วยเต้นท่าปูให้ผมดูหน่อยสิฮะแม่
playtyr
อยากไปเป็นเด็กอีกครั้งจัง bg (17).gif
Yanui
งานถาโถมอย่างรุนแรง โซวอนสุดแสนจะดีใจแต่กลัวสาวๆจะทรุดโทรมT T ภาพก็น่ารักเกินขนาด

จากรูปลิงโครตหวานนนนนนนน พี่ซอเป๊าะไหล่ดูแมนๆไปเลย เย้ยสลับบทฮะ55555555555555

ขอบคุณสำหรับข่าวครับ+รูปด้วย><
Love Yoona~
งานเยอะเกิ๊นนน !

กลัวสาว ๆ จะมีเวลาพักผ่อนน้อยย ~~

สาว ๆ ไฟท์ติ๊งงงงงงงง !!!
dear709
น่ารักขาดใจครับ
จิตใจงามอย่างนางฟ้าด้วยย

ซึ้งครับ T_T

ขอบคุณสำหรับข่าวนะครับ
17051989
น่ารักแล้วยังใจดีอีก

ช่วยมารับไปเลี้ยงไปเลี้ยงหน่อยสิ

g (39).gif
SunnyBanker
ตกลง มันรายการหรือ รณรงค์ กันแน่อะ งง
SONE_ยุนจ๋า~
งานเยอะไปแล้ววว ว

ไฟท์ติ้งน้าา ~
JSY418

สิก้าน่ารักมากกกกกกกกกก
snooksarang
น่ารักมากเลย สาวๆๆ

โฮ เธอ เหมาะมาก กะผม ทรงนี้ ^^

ขอบคุณครับ ^^
snowflake
ควอนยูลของช้านนน น่ารักเป็นที่สุด

สาวๆ ใจดีจังเลยยยย ยุ่งๆ แต่เพื่อส่วนรวมเหนื่อยแค่ไหนก็ยอม ชิมิ
arm-seohyun
แว้กกกกกกกกกกกกก

ซอริ
nunniiz
น่ารักจังง > <
#So# ~~ E @ l2 N ~~ #ShI#
น่ารักมากมายเป็นการกุลศลด้วย

ขนากกำลังจะมีงานใหญ่เข้ามาแล้วนะเนี่ย

พี่สาว สุโค่ย

ขอบคุณสำหรับข่าวครับ
puffy
น่ารักแถมใจบุญอีกสุดยอด s910434369.gif
This is a "lo-fi" version of our main content. To view the full version with more information, formatting and images, please click here.
Invision Power Board © 2001-2024 Invision Power Services, Inc.