Help - Search - Members - Calendar
Full Version: [News] นิชคุณตกกระป๋อง!! ซูยองสุดมั่นเผยใจ "ฉันไม่ชอบผู้ชายที่ ...."
SoShi Fanclub - We Love Girls' Generation (SNSD) > Girls' Generation > News
Pages: 1, 2, 3, 4, 5
Galio
โซนยอชิแด-ซูยอง ใจแข็งสุด ๆ หลังเปิดใจว่าผู้ชายที่มีใบหน้าขาวใสไร้สิวอย่าง 2PM - นิชคุณ นั้นไม่ใช่สเป็คของเธอ

ในรายการ 'Fantastic Duo' ของวันที่ 7 ที่ผ่านมา, คิม แจดอง ยิงคำถามใส่นิชคุณว่า "ถ้าเกิดว่าคุณกับซูยองเป็นแฟนกัน มันจะดีมั้ย?" โดยหนุ่มหล่อจากแดนสยามกล่าวว่า, "เธอสวยมากนะครับ, แต่ผมว่าเอาไว้ค่อยคุยเรื่องนี้ทีหลังดีกว่า" ทำให้ซูยองอดหัวเราะไม่ได้ ก่อนจะเผยใจว่า "ความจริงแล้วฉันไม่ค่อยชอบผู้ชายที่มีใบหน้าที่ขาวกว่าฉันน่ะค่ะ"

ในวันเดียวกันนั้นเอง นิชคุณกล่าวว่า, "เมื่อตอนเด็ก ๆ ผมมักจะชอบผู้หญิงที่อวบ ๆ มีน้ำมีนวลมากกว่าน่ะครับ" รวมทั้งแบ่งปันสไตล์ของหญิงสาวในอุดมคติอีกด้วย อย่างไรก็ตาม อี ซังบยอก หนึ่งในแขกร่วมรายการกล่าวว่า, "ผมคิดว่าหนุ่มอย่างนิชคุณน่าจะเหมาะกับหญิงสาวสไตล์แมน ๆ นะ" พร้อมทั้งเสริมว่า "โจ ฮเยรึน เล่นมวยเป็นเหมือนกันนะ, มีอาจจะดีก็ได้ถ้าคุณมีพี่สาวหรือน้องสาวเหมือนเธอน่ะ"

ไม่เพียงเท่านั้น, หนุ่มสุดฮอตอย่างนิชคุณยังสร้างความประหลาดใจให้กับบรรดา MCs อีกด้วย หลังนี่เป็นเพียงครั้งที่สองเท่านั้นที่เขามาร่วมรายการ 'Fantastic Duo' แต่ภาษาเกาหลีกลับคล่องปรื๋อ ผิดกับครั้งแรกราวคนละคนเลยทีเดียว

---
PLEASE TAKE OUT WITH FULL CREDITS:
Source: 이미혜 [email protected]
Credits: http://cafe.daum.net/milkye
Translated by: [email protected]
แปลไทย: [email protected]
---

จะฮาไปไหนหยองกี้~?
P-M-R
55555 ป้าหยอง นั่นพี่คุณนะ หล่อนะป้า = ='

Ziukatan
คุณเค้าก็ให้สัมภาษว่าสาวไทยน่าจะเหมาะกับผมมากกว่านะครับ เมื่อวานนี้เอง แฮะๆ

ส่วนซูไม่ชอบขาวกว่าเหรอ อืมมมๆๆ

ขอบคุณที่แปลมาลงให้อ่านด้วยครับ
SONE_ยุนจ๋า~
555 5.

ป้าฮาอ่ะ
ยู(น) ริ(อา)
สเปคซูยองเริ่ดมาก
นิชคุณคู่กับสาวไทยจะเหมาะกว่าเนอะ
ส่วนหยองกี้ ให้คู่กับซันนี่ดีกว่า เอิ๊ก
~SunNY~
คริคริ

จา ฮา ไป ไหน ยองกี้ 55+

mkb (45).gif mkb (45).gif
thedayabc
ขอบคุณค่ะ

ป้าหยอง เจ๊อยากได้แบบไหนอ่า...
เอา หม่ำ เมืองไทย มั๊ย ฮ่าๆๆๆ ล้อเล่นๆๆ

พี่คุณเลยนะนั่น พี่ไม่เอา แต่ชั้นเอา กร๊ากๆๆๆ
S♥One-TH-
ป้างามอย่างไทย555+

คุณหล่ออย่างเกาหลี

ป้าชอบแบลคแมนจำได้ 555+ ในแฟคเทอรี่ เกิร์ล
Magicknight
สงสัยแผ่นหลังนิชคุณไม่ถูกใจหยองของเรา
s910434369.gif s912397456.gif
yoyosang~*
555555555 ไม่ยอมให้แฟนเด่นกว่า ว่างั้น ?

ยองกี้ฮา ~ > < ขอบคุณสำหรับคำแปลนะคะ
GAZETTEM
555 นิชคุณไม่แมนมั้งงง หยองกี้เลยไม่ชอบ55

หยองกี้ เค้าชอบบแผ่นหลังง!!
~PnOHZz~
พี่คุณออกจะหล่อนะ

แต่ซูไม่ชอบคนขาวกว่าหรอ 555+

ขอบคุณสำหรับข่าวงับ
oPIEo
ป่าววว หยองเค้าจะเมะ จะมารุกลิง 555555

อะนะ ..... คนเราก็มีสเปคที่ใช่
ใช่ว่าที่คนทั่วไปชอบจะต้องชอบตาม
MUKK :)
5555555555
คนละสเป๊คกันเลยทีเดียว
อิอิ

ขอบคุณสำหรับข่าวน่ะค่ะ
Osss
พี่คุณของหมู่เฮา ขาววิ้งๆๆ พิจารณาใหม่เถอะป้าหยอง
Saranghaeyo~GG
นิชคุณเหมาะกับญ.ไทยกว่าจริงๆอะแหละ

อิๆ

pUl2iiFied~*
ป้าหยองนี่ก็นะ -____-"

เจ๊มั่นจริงๆ
ขอบคุณสำหรับข่าวจ้า
tiny
5555 ป้าแกตรงมาก ชอบ ชอบ
ขอบคุณจ้าสำหรับข่าว
pisces
ขาวเกินหยอง
คบไปแล้วเดี๋ยวหยองมีปมด้อย
อย่างนี้หยองกี้ นี่ไม่ยอมเสียเปรียบกับแฟนแน่ๆเลย
555555
zefira
โธ่เอ๊ย ตกลงยองกี้อิจฉาที่นิชคุณขาวกว่าใช่มั้ย 55555+

เดี๋ยวนี้คุณคล่องภาษาเกาหลีแล้วเร๊อะ อยากฟังจังว่าจะพูดได้คล่องขนาดไหน

ขอบคุณสำหรับข่าวนะครับ
Luv-TifFanY
พูดอย่างงนี้

พี่ คุณ เราเสียหลักกันเลยทีเดียวว

555555
MaToJess
ป้าหยองแบบว่า 55555+ ฮาไปไหนกัน

ไม่ชอบคนขาวกว่าซะงั้น

แต่ป้าหยองก็หน้าตาแบบว่าคล้ายๆสาวไทยมากเลย 555+
oMyaimEo
แผ่นหลังนิชคุณคงไม่กระชากใจยองพอ

ขอบคุณสำหรับข่าวฮะ
ChA_YeN
อ่อ หยองไม่ชอบคนขาวกว่าว่างั้น 55

แต่ก็นะเดี๋ยวแฟนจะมาเด่นกว่า

คุณนอกจากจะขาวแล้ว หน้ายังหวานอีกด้วย
Yanui
ขอดำกว่าตัวใช่ไหมงับ ฮ่าๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ พี่คุณอุตส่าห์ไปฝึกเกาหลีซะคล่องปรื๋อเชียว เทพแล้วนะท่าน ฮ่าๆๆๆๆๆๆๆ

ขอบคุณสำหรับข่าวครับ
-bEn-
หยองกี้ฮาจัง ตรงจริงๆเลย

ขอบคุณสำหรับข่าวนะ
soulkajazz
หยุดฮาซักวินาทีได้มั้ยป้า 555+

นิชคุณ เกือบลืมไปว่าเปนคนไทย 5555 ขอบคุณมากๆคร้าบ^^
i love youngy
ยองกี้พูดซะตรงเลย
นิชคุณเก่งจังพูดภาษาเกาหลีคล่องแล้วด้วย
JSR
555+ ไม่ชอบเพราะขาวกว่า

มั่นตลอดเลยหยองกี้
YuYoonSu
5555555555555++

ยองกี้จ๋า...

I like BLACK man. ชิมิจ๊ะ

น้องคุณน่ะน่ารักน๊ายองกี้ ไม่พิจารณาใหม่เหรอ

เพราะตรงอย่างนี้...เลยไม่รู้จะรักยังไงไหวน๊า mkb (17).gif

ขอบคุณคำแปลค่า mkb (10).gif
rozzieblu
โหยป้า ฮาอีกแล้ว
งี้แฟนป้าต้องดำมากๆเลยสิ

Love Yoona~
ป้าหยองตอบเอาฮาทุกรอบจริง ๆ

5555555+

ป้าชอบคนดำ ฮ่า ๆ
ss_2tjy
แสดงว่าซูยองชอบคนผิวคล้ำๆหน่อย อิอิ

ดีจัง จะได้ไม่ต้องอิจฉาผู้ชายเกาหลี 55
SoSo
ความจริงแล้ว หยองกี้อิจฉานิชคุณ

ที่ขาวกว่าใช่ไหมล่ะ 555
*~Tonlew_SNSD~*
เน้ ซูยอง
พี่คุณหล่อนะเทออ ฮ่าๆๆๆ
มั่นใจจริงๆค่ะคนนี้ คิคิ

ขอบคุณมากนะคะ
SNSDsoCute
ตอบเอาฮารึป่าวเนี่ย ซูยอง 555+
MickYm0uSe
โชคดีนะที่เราดำ

5 5 5 5 5 5 5+

นิชคุณหน้าสวยกว่าซู ซู อีกนะ
nikkojump
ยองกี้มั่นได้อีกค่ะ
สวยเลือกได้ 555+
NingG@
555 เหตุผลดีมากค่ะซูยอง 555

ขอบคุณนะคะ
kaewnida
อืม แพ้หน้าขาว ใส ไร้ไฝ ฝ้า นี่เอง
เจ้หยองของเราสู้นิชคุณไม่ได้จริงๆ
ขอบคุณค่ะ
KPSBLING
พี่คุณเหมาะกับสาวไทยๆๆๆๆ

ฮ่าๆๆๆ

อย่าให้ผลผลิตออกนอกประเทศสิค้า

สาวไทยๆๆๆๆ

พี่หยองเค้ามีเจ๊ซันอยู่แล้วไง ฮ่าๆๆๆๆๆ
alotoff
ป้าหยองคงไม่โดนใจ

ในแผ่นหลังของนิชคุณ
kritdi
ขอบคุณครับ
555
PmiyOunM
ซูยองเค้าชอบแบบซันนี่ 5555 เกี่ยวไหมเนี่ย

ขอบคุณมากค่ะ สำหรับข่าว
GirlGen_Rule!!!
อ้าวเฮ้ย ยังงี้ต้องกลับบ้านไปขนโฟมล้างหน้าไปทิ้งให้เกลี้ยงแล้วสิ ต่อไปใช้กีวีล้างหน้าแทน จะได้ตรงสเป็คเจ๊
oOtiffyOo
คุณเหมาะกับคนไทยมากกว่าอยู่แร้ว
อิอิ

ขอบคุณสำหรับข่าวจร้า
ShiNbi
ป้าหยองจะฮาไปไหนเนี่ย
สงสารพี่คุณ 55+

ขอบคุณสำหรับข่าวมากค่ะ
mickyky
๕๕๕

ป้าหยองอิจฉาที่พี่คุณขาวกว่านี่เอง !

ขอบคุณสำหรับข่าวค่ะ ; )
Lolitickii
"ความจริงแล้วฉันไม่ค่อยชอบผู้ชายที่มีใบหน้าที่ขาวกว่าฉันน่ะค่ะ"

ก๊ากกกกกกกกกกก อย่างฮาเลยป้า

bg (10).gif bg (10).gif bg (10).gif

ขอบคุณสำหรับข่าวมากนะครับ

ปล.หน้าดำๆ(ด้านๆ)อย่างผมคงผ่านเกณฑ์ป้าน่ะสิ 555
ฮาอีก 5555555555555
Shi
โอ๊ะเล่นงี้เลยเหรอ ป้าหยอง

ทำงี้กับพี่คุณได้ไง 55+
This is a "lo-fi" version of our main content. To view the full version with more information, formatting and images, please click here.
Invision Power Board © 2001-2024 Invision Power Services, Inc.