Help - Search - Members - Calendar
Full Version: ทีมงาน โซนยอชิแด ยุนอา (Yoon Ah) เผยฉากจูบ 'Cinderella Man' แค่การแสดงเท่านั้น
SoShi Fanclub - We Love Girls' Generation (SNSD) > Girls' Generation > News
Pages: 1, 2, 3, 4
boy1000

ทีมงาน โซนยอชิแด (So Nyeo Shi Dae) ยุนอา (Yoon Ah) เผยรู้สึกขอบคุณที่แฟนๆสนับสนุนละคร 'Cinderella Man' จนถึงตอนสุดท้าย

ทีมงานเปิดเผยเมื่อวันที่ 5 มิถุนายน 2552 ในเว็บไซต์ทางการของโซนยอชิแด กล่าว "4 มิถุนายน โซนยอชิแด ซาซึมิ! ยุนอา (แปลไทย กวางยุนอา) กับผลงานละคร 'Cinderella Man' ตอนอวสาน ทุกคนได้ดูกันแล้วใช่ไหม?" เสริม "เมื่อสองสามเดือนก่อนยุนอาต้องทำกิจกรรมบนเวทีไปพร้อม ๆ กับถ่ายละครด้วย ทำให้เธอดูเหมือนจะวุ่นวายกว่าใครๆเลยครับ สำหรับแฟนๆเธอก็ฝากขอบคุณทุกคนมาอีกครั้งนึงด้วยครับ"

เขากล่าว "สำหรับผลงานละครของเธอในครั้งนี้ ก็ดูเหมือนว่าเธอจะได้เข้าใกล้มาดของนักแสดงเต็มตัวแล้วสินะ" เสริม "ตั้งแต่เริ่มจนถึงวันสุดท้ายที่ทุกคนสนับสนุนยุนอาในมาดของ ยูจิน นั้นขอบคุณมากๆครับ ตอนสุดท้ายของละคร ยูจิน และ แดซัน (รับบทโดย ควอนซังอู) ได้จูบกันก็ทำให้แฟนๆทั้งประเทศใจแตกสลายเลยใช่ไหมครับ... แต่การแสดงก็คือการแสดงครับ อย่าคิดจริงจังเป็นอย่างอื่นเลยครับ มันเป็นเรื่องธุระของสาวๆน่ะ~"

อีกทั้ง "สำหรับแฟนๆ วันหนึ่งในเดือนเมษายนเมื่อเธอถ่ายงานเสร็จหลังจากนั้น เธอก็เอาภาพนี้มาไว้ให้ที่บริษัท" เสริม "กรุณารักโซนยอชิแดต่อไปในอนาคตด้วยนะครับ" เขากล่าว

ที่มา : PINGBOOK ENTERTAINMENT - http://www.pingbook.com - หากนำข่าวไปใช้กรุณาให้เครดิตเว็บไซต์ด้วย
{L}ast{M}iracl{E}
กวางน้อยของเรา

สุโค่ยยยย

แต่เสียจูบซะล้า

emo2 (15).gif
OonusunoO
ถึงจะเปง แค่ การแสดง ก้อเหอะ

แต่ ก้อ อด ไม่ได้ อ่ะ

เอาเหอะ เพื่อ เหม่ง ยอม ๆ ๆ
zefira
ถึงเป็นแค่การแสดง แต่ก็ทำเอาทุกคนดิ้นพราดๆ กันเลยทีเดียว หุหุหุ

ขอบคุณสำหรับข่าวครับ
ApriLFoOL
มันคือการแสดงๆๆๆๆๆ
ท่องไว้ลูก
T T
The ExZoZis
การแสดง...ครับ
OK ครับ Shit!!!
อ๊า~~~คลั่งงงง T^T
s910434369.gif s910434369.gif
SeeNUM
emo2 (16).gif

โอ้วววว หนูยูนนนนไม่น้า
I3oat
การแสดง การแสดง การแสดง = = อดทนไหว
SONE_ยุนจ๋า~
การแสดง การแสดง การแสดง

T^T~ รักยุนที่สุดดด จะยังช้ำชอกกับจูบอยู่เลยยย ฮือ ๆ
Pimmiiz
การเเสดง แต่เจ็บจี๊ดดเฮ้อออ

ขอบคุณค่า
arm-seohyun
เค้าคนนึงล่ะที่ทนไม่ได้อ้ะ

ถ้าคว_น ังอูมาไทยนะ ฮึ้มมมมมมมมมมมมมมมมมมมมมมมมมมมมมมมม

snooksarang
ท่องไว้ๆๆๆๆๆๆ การแสดงๆๆๆๆ ท่องไว้ TT

ขอบคุณครับ ^^
PunZ
ยุนอามืออาชีพจริงๆ แค่การแสดงเท่านั้น
loksorn3
ทั้งในประเทศไทยก้ ใจแตกสาลยด้วยน้ะครับ emo2 (16).gif
koongyong
ใช่ มันคือการแสดง

แต่ขอทำใจก่อน ฮือๆๆๆๆ

ยุน แต่ก็ดีกว่า ไปจุ๊บกับพระเอกรุ่นเดียวกัน

มันคือการแสดงลูก ....มันคือารแสดง... s22.gif
Gru_Aob
การแสดง (อิดฉา mkb (7).gif )
การแสดง (เศร้า 61.gif )
การแสดง (อ๊ากกกกกกกกก...!!! s22.gif )
การแสดงงงงงงงงงงงงงงง..... emo (2).gif
bubarin
emo2 (13).gif

อุตส่าห์รอดจาก YAMD

แต่กลับไม่รอดจากคุณควอนแห่งซิน

ทำใจรอเลย ต่อไปกวางน้อยยุนไม่รอดอีกแน่

กลับไปเก็บหัวใจไว้รอแตกสลายใหม่

emo2 (15).gif

ขอบคุณสำหรับข่าวค่ะ
withyou
เอาน่า เอาน่า ควอนซางอูมีภรรยาแล้ว

ยุนยุนก็มีซออยู่แล้ว แค่การแสดงเท่านั้น !! การแสดงเท่านั้น !! bg (17).gif
Gru_Aob
รึว่าจะเปน ยุนอา CG กะ ซังอู CG

ต้องเป็นแบบนี้แน่ๆๆๆ เพี๊ยง!!!!!!

ยังคิดเข้าข้างตัวเองอยู่ emo2 (16).gif
UnDerskii
ท่องไว้ๆ ว่า นี่ คือ การแสดง

bardesage
แค่การแสดง แต่แอบแสลงใจ mkb (16).gif 5555
Namtaothong
ผมถึงกลับเอาไปนอนคิดเลยแหละครับ
~l3anK~
- - รับไม่ได้ แต่กรูจะทำใจ ขอบคุณครับ
u' YURi ♡
แค่การแสดง !
แต่ยังไงมันก็ชีช้ำใจซะ T^T

รักยุน
amytal
รู้ว่ามันเป็นการแสดง
แต่ก็ บาดใจอย่างร้ายกาจ

แงง จูบแรกของยุน emo2 (16).gif
-aQua-
การแสดง คือ การแสดง
งาน คือ งาน
ท่องเอาไว้...

แต่ขอเวลาทำใจ 1 วัน T^T
tonzkungcubza
รัก เหม่งนุน่า เสมอ
amytal
งาน งาน มันคืองาน ท่องไว้ๆ
osamezaao
ถึงจะเป็นการแสดง ก็เถอะ

ใจสลายไปแล้ว
Luv-TifFanY
รู้คับรู้ว่าเปนการแสดงง

แต่มันก้ยากที่จะทำจัยยยยย T0T
o OL!vE o
ถึงจะเป็นการแสดงก็เถอะ

แต่ทนดูไม่ได้

P-M-R
การแสดง .. ใช่มันคือการแสดง ..

แต่มันก็เต็ม ๆ เลยน๊า !!!!!!!!!!!!!!!!!!!

TT เพื่อออนนี่ เค้ายอม แต่ขอเถอะนะ .. อย่ามีอีกเลย
โซชิแทแท
นางเอกน้อยของเรา
ในทึสุดก้อจบลงด้วยดีนะ ^^

รักโซชิตลอดไป
~SunNY~
การ แสกง คับ ผม ^^

อย่า เครียด อย่า เครียด

mkb (25).gif
LOVE_TAE YEON
รักยุน มากมายยยย
zozinc
แค่การแสดงเท่านั้น
แต่ก็ทำเอาหลายคนใจสลาย
ขอบคุณสำหรับข่าวนะคะ
maiiza_snsd
ใจเย็นไว้ๆๆๆ

เราต้องท่องไว้ว่า
นี่คือการแสดง
๐Akino~LuV~TiFfAnY๐
ขอบคุณสำหรับข่าวจ้า ตอนดูยังแบบ emo2 (13).gif

แต่จะโดนพี่สาว แซวมั๊ยน๊อ emo2 (18).gif
soulkajazz
การแสดงๆ ก็คือการแสดง ก่อนจะมาเคลียร์กับโซวอน ในหอพักเคลียร์กันเสร็จยังเอ่ย 55555

ขอบคุณจ๊า^^
Parkers
แฟนคลับไม่ต้องคิดมากครับ 555+

มันแค่การแสดง ไม่ได้มาจากใจ อิอิ
buzzz_air
อ้า ยังงัยก้อรักยุน
แต่ก้อน่ะ ใจมันสลายไปแล้วอ่ะ
7SuNZ
ถึงจะแค่การแสดงก็เหอะ

กรี๊ดดดด !!! ทำใจไม่ได้

ขอบคุณสำหรับข่าวฮะ
~PnOHZz~
แฟน ๆ ใจแตกสลาย TT'

มันคืองานนี่นะ

ขอบคุณสำหรับข่าวงับ
Yanui
โอ้ว ต้องมาอ่านข่าวเชือดเฉือนจิตใจอีกครั้ง การแสดง การแสดง การแสดง ตกลง...

ขอบคุณสำหรับข่าวครับ
tiny
ก็แค่การแสดง รับได้ ๆ ไม่มีปัญหา แล้วอีกอย่างเฮีย ควอน ก็มีลูกมีภรรยาซะแล้ว 555
ขอบคุณนะคะ
JSR
ทำให้แฟนๆทั้งประเทศใจแตกสลายเลยใช่ไหมครับ

นอกประเทศอย่างเค้าก็ใจสลายเหมือนกัน
NutTaeyeon♥♥♥
ถึงจะการแสดงก้เหอะ
มันก้จะใกล้เกินไปละ

ไม่ยอมๆๆๆ(ยุนอาเหม็นปาก5555)
SNSDsoCute
การแสดง ๆ ๆ ๆ ๆ ๆ ๆ ๆ

ท่องไว้ T________T
Kruht_snsd
อด..ทน..ไว้.. emo2 (15).gif

THANKs s910434369.gif
tk13499
อยากเปนพระเอกหนังเกาหลีเนาะ

ได้จูบนางเอกสวยๆ emo2 (8).gif
This is a "lo-fi" version of our main content. To view the full version with more information, formatting and images, please click here.
Invision Power Board © 2001-2024 Invision Power Services, Inc.