Help - Search - Members - Calendar
Full Version: [NEWS] ซูยอง โซนยอชีแด นางเอกผู้ได้รับเลือกจาก 'Horror Film Factory'
SoShi Fanclub - We Love Girls' Generation (SNSD) > Girls' Generation > News
Pages: 1, 2, 3
peet
[NEWS] ซูยอง โซนยอชีแด นางเอกผู้ได้รับเลือกจาก 'Horror Film Factory'

ซูยอง โซนยอชีแด ได้รับเลือกเป็นนางเอกหนังสยองขวัญแล้ว

ในรายการ 'Sunday Sunday Night - Girls' Generation's Horror Film Factory' ทางสถานีโทรทัศน์ MBC ซูยองได้แสดงตามบทหนังสยองขวัญได้อย่างดี จนได้รับเลือกเป็นนางเอกหนังสยองขวัญคนสุดท้าย และหลังจากนี้ โพรไฟล์ และรูปภาพของซูยองจะถูกส่งไปยังบริษัทภาพยนตร์

'Horror Film Factory' มาพร้อมกับความโด่งดังของเพลงจี เข้ามารวมกับการสร้างสรรค์โรงงานผลิตหนังสยองขวัญเพื่อเป็นโปรเจกต์พิเศษของ 'Sunday Night' และในแต่ละตอนของรายการ ก็จะมีการแสดงในบทบาทพิเศษๆโดยได้อาจารย์ผู้สอน พร้อมการฝึกการแสดง และบททดสอบในรูปแบบแปลกใหม่ด้วย ซึ่งในตอนแรกนั้น ก็ได้อีบอมซูมาอาจารย์สอนการแสดง

และขณะนี้ 'Horror Film Factory' ได้ทำการคัดเลือก ราชินีแห่งหนังสยองขวัญเพื่อมาเป็นนางเอกหนังสยองขวัญคนใหม่ นั่นก็คือ ซูยอง เป็นที่เรียบร้อยแล้ว ซึ่งเธอก็จะได้แสดงในหนังสั้นสยองขวัญความยาว 30 นาทีเป็นขั้นตอนต่อไป และในรายการ 'Horror Film Factory' ก็ได้ ดาราตลก ยูเซยุน มารับหน้าที่เป็นผู้ผลิต ร่วมกับโจฮเยรยอน มาเป็นผู้กำกับการแสดงด้วย

CREDIT :: newsen
THAI TRANSLATE :: MIIE3IIW@ www.girlsgeneration-th.com

แปลสดๆจากเกาหลีกันเลยทีเดียว O_O
pangkee
ซูยอง งง ง ง
ได้รับเลือกแล้ว วว ว
รอดูนะคะ

ขอบคุณมากค่ะ s910434369.gif
jicky_ss
จะรอดูนะป้าหยองกี้
ช่วงนี้งานเข้า
snooksarang
หุหุ
รอดูนะครับ ป้าหยอง ^^

ขอบคุรครับ
alotoff
ขอบคุณสำหรับข่าวนะคะ

หยองกี้สู้ๆๆนะจ๊ะทำได้ดีแน่ๆๆ
tonzkungcubza
จะรอดูค้าบบบบบ แต่งงว่าพอเลือกแล้วแล้วไงต่ออะ หรือว่าเลือกไปเล่นหนังความยาว30นาที เรื่อยๆ
NAMPU TIF
ว้าวว
ป้าหยอง > <
oMyaimEo
แหม่ ไอ้เราก็เดาว่าไม่ซันนี่ก็ยอง อย่างน้อยก็ถูกแหละนะ

ขอบคุณสำหรับข่าวฮะ
SnSd-club~*
จะรอดูคับ อิอิ

ซูยองออนนี่ ได้รับเลือกดีใจด้วยนะคับ

ขอบคุณสำหรับข่าวนะคับ
LiverNUT
ดีใจกับป้าหยองด้วย ป้าสู้ๆ ป้าทำได้อยู่แล้ว เล่นเนียนซะ อิอิ
Lucky13
จะรอดู ป้าหยองค๊าบบ ...

เต็มที่เลยนะป้าหยอง

ขอบคุณสำหรับข่าวครับ

Luv-TifFanY
ดีจัยยด้วยนะป้า

ต่อไปนี้ก้ตั้งจัยทำงานนะ ^^

ขอบคุนสำหรับข่าวนะคับ
JOY-+SDSN!
รอดูป้าหยองด้วยคน

แสดงเก่งมากเลย

แต่ว่าคัดเลือกเร็วมากเลยน่ะเนี่ย

BPeterpan
ทำไมได้รับเลือกแล้วอ่ะ มีแค่ 3 ตอนแค่เนี้ยอ่ะหรอ

งงว่ะ??

55
i3unny
อ่าว ! เลือกแล้วหรอ
นึกว่าทดสอบจนจบ

ดีใจกะหยองกี้ เทอเก่งจิงๆอ่ะ เลียนแบบได้ทุกท่า
5555555555555
ขอบคุณข่าวค๊าบบบ ^^
PpSNSD
ป้าซูได้เหรอ นี่ๆๆๆ

>< ดีจายด้วยงับๆๆๆ
อิอิ

อยากดู แว้ววเราๆ หนัง
-bEn-
ดูแล้วล่ะ ฮามากเลยล่ะ สู้ๆนะ ซูยอง
Kimmelody
ขอบคุณค่ะ ป้าหยองเยี่ยมๆ แปะๆๆๆ
pokopoky
ปรบมือให้หยองกี้หน่อย
แปะ แปะ แปะ ...
ภาสยผล
จะรอดูหยองกี้นร๊า
popparanoids
ในที่สุดซูยองก็ได้รับเลือกแล้ว

ดีใจด้วยนะคะ.ขอบคุณสำหรับคำแปล
i love youngy
เย้ซูยองเมพขริงๆ(ภาษาเกรียน5555)
anotherPITSH
ซูยอง ดีใจด้วย

อันที่จริงก็ตีบทแตกแล้วก็ฮาทั้งหมดเลยนะ

น่าจะเปลี่ยนจากหนังสยองขวัญเป็นหนังตลก ^^

ขอบคุณมากค่ะสำหรับข่าว
.i!.ZaB.!i.
ป้าได้ๆ เเต่ดูเมื่อวานหยองกี้ฮามาก 55

พิธีกรก็หลบหลังเสา ชอบมัมมี่มากมายอ่ะ 5555
__CherRy - Sun *
หยองกี้เก่งจังเลย ^^

สู้ๆน้า.... จะติดตามค่า...
MaToJess
ยองกี้ผ่านเร็วมากมาย -*-

แต่ป้าหยองแกเก่งจริงๆแหล่ะ ตีบทแตกกระจุย
~l3anK~
อืมดีละ
kaewnida
ได้บทนำแล้ว ไม่รู้ว่าจะสยองอะไรมากกว่ากัน
ขอบคุณสำหรับข่าวค่ะ
zefira
เกรงว่าผีอาจจะต้องกลัวยองกี้ซะมากกว่า

ยังจำตอนที่ยองกี้ทำตาเหลือกในรายการ sang sang plus ได้ >.<

ขอบคุณสำหรับข่าวนะครับ
o OL!vE o
รอดูต่อไปหนัง 30 นาที ของซูยอง

ขอบคุนนะคะ
kritdi
ขอบคุณสำหรับข่าวและการแปลครับ
ไม่รู้ว่าหนังจะออกมาสยองขวัญรึว่าฮากันแน่ 55
gomon
จะสยอง หรือ ฮากันเอ๋ย
nikkojump
เหมาะแล้วแหละ
เล่นสมบทบาทสุดๆ
ทั้งฮา(ที่ทำหน้าตลก) น่าสงสาร(ตอนร้องไห้อ้อนวอนแทแท) ทั้งผวา(ตอนตกใจเจอผีปลอม)

ยองกี้คู่ควร 555+
au_reyes
ซูยองความสามารถสูงอยู่แล้ว

คงทำได้ดีอีกเช่นเคย

แต่อยากเห็นเจสเล่นหนังสยองขวัญมากกว่า

คงฮาน่าดู

เอ๊ะ ยังไง...
SunnyBanker
ตอนล่าสุดซันนี่เหมือนไม่ค่อยจากลัวเลยไปคนเดียวด้วยเก่งจัง
kesicky
ยองกี้งานเข้าใหญ่แล้วๆ
reinforcebell
ดีใจด้วยนะคะ รอดูผลงานชิ้นอีกของซุยอง คิคิ

ขอบคุณนะคะ
LoveBear
ว้าวววว หยองกี้สุดยอด

รอดูๆๆ นะค่ะ

ขอบคุณสำหรับข่าวค่ะ
Bird
55 อยากดูจัง

ขอบคุณครับ
~PnOHZz~
ซูจะได้แสดงหนังแล้วววว

จะรอดูเน้อ

ขอบคุณสำหรับข่าวงับ
Nobody
ดีใจกับซูยองด้วยค่ะ

ได้รับเลือกแล้ววว
ppy
ดีใจกับซูยองด้วย ใครได้ก็ดีใจด้วยทั้งนั้นแหละ
chanonharry
อิอิอิ

ดีใจจังเลยครับ

คิดว่น่าจะเป็นซูยองตั้งแต่แรกแล้ว

อีกอย่างซูยองก็เคยมีประสบการณ์การถ่ายภาพยนตร์มาแล้วด้วย

สู้ ๆ น่ะครับ
Cloud
จะรอติดตามน้า ป้ายอง

ยินดีด้วยๆๆๆ
❤Penne❤
ว้าวๆ เป็นป้าหยองหรือเนี่ยยยย
สุดยอดดด
ขอบคุณสำหรับข่าวค่า
kitty07
จะรอดูนะค่ะ
ขอบคุณค่า
Pimmiiz
ดีใจด้วยกะยองกี้

ขอบคุณค่ะ
A-aungaung
ว้าวววววววววววววววว เจ๋ง ^^
ยินดีด้วยนะซูยองของเค้า ฮ่า ฮ่า
ปรบมือ แปะ แปะ แปะ แปะ กรี๊ดดดดดดดดดด ~~~~
จะรอดูผลงาน แล้วก็จะให้กำลังใจแบบเต็มเปี่ยมไปเลย วู้ๆๆๆ

ขอบคุณสำหรับข่าวค๊า ^^
punzpun
ยูเซยุน เหมือนเคย เหนหน้า น ะ

แต่ ตอนนี้ นึกหน้ า ไม่ออ ก - - *
nerosix
หยองกี้เยี่ยมมากคะ ยอดเยี่ยม
This is a "lo-fi" version of our main content. To view the full version with more information, formatting and images, please click here.
Invision Power Board © 2001-2024 Invision Power Services, Inc.