Help - Search - Members - Calendar
Full Version: [24.04.08] "I like Sunny best in SNSD! Because she's short", All Lies Band Woo Sungmin
SoShi Fanclub - We Love Girls' Generation (SNSD) > Girls' Generation > News
Pages: 1, 2
*blurred
ไม่รุจะหาข่าวไรมาลง เอาข่าวขำๆละกันนะ =)

On the recently started MBC Everyone’s recording of ‘Park Kyunglim’s Wonderful Outing Season 2,’ in terms of girls dressed as guys, there was a popularity vote to choose the most liked and least liked members of SNSD.

MC Park Kyunglim asked Woo Sungmin, “Which member do you like best in SNSD?” Woo Sungmin answered hesitantly “ That’s a very complicated question.”

Woo Sungmin said that “for me, first of all, the girl has to be short.” Tiffany then whispered into Park Kyunglim’s ear saying that “Sungmin likes a member among SNSD. That person is Sunny” and that “the reason is because Sunny is shorter than Woo Sungmin.” After this Woo Sungmin laughed and nodded his head.

credits: sleep @ soshified & news n via kr.news.yahoo.com

แปลๆ

จากการที่สาวๆ ได้ไปร่วมรายการ PKL Wonderful outing season2 (ที่สาวๆได้แต่งตัวเป็นผู้ชาย ><)
ก็ได้มีการ vote ความนิยมของสมาชิกแต่ละคน ว่าใครคือคนที่ถูกชอบมากที่สุด และ น้อยที่สุด

PKL ได้ถาม วูซองมินว่า "สมาชิกคนใดของ SNSD คือคนที่่คุณชอบมากที่สุด" เขาตอบอย่างลังเลว่า "มันเป็นคำถามที่ตอบยากนะเนี่ย.."
เค้าพูดอีกว่า "สำหรับเค้า...คนๆนั้นต้องตัวเล็ก"
แล้วทิฟฟานี่ก็กระซิบบอก PKL ว่าซองมินชอบซันนี่~
เหตุผลก็เพียงเพราะว่า ซันนี่ตัวเล็กกว่าเขา
ว่าแล้ว ซองมินก็หัวเราะพร้อมกับพยักหน้ายอมรับ

credits: sleep @ soshified
news from kr.news.yahoo.com

5555+
เอาน่าซันนี่..ตัวเล็กก็น่ารักน้า~
ูู^^

ตอนแรกจะใช้คำว่า เตี้ย ก็กระไรอยุ -*-
เหอๆๆ

ไว้มีข่าวใหม่ๆจะเอามาฝากกันอีกเน้อ =)
lovelyday
เราก้อชอบ ตัวเล็กๆ น่ารัก
PCy_9
ตายหล่ะ ชอบซันนี่เพราะซันนี่เตี้ย โหะๆ

ซันนี่ก็น่ารัก ^^ โซนยอชิแด พาอีติ้ง
firm
ซันนี่ตัวเล็กน่ารักจิงๆ

ใครๆก้อชอบ
~DoublE_N~
555+

เรากะชอบซันนี่เพราะเหตุผลนี้เช่นกาน = ="

คนอารัย ตัวเล็ก แถมน่ารักอีก อิอิ

ขอบคุณนะที่แปลมาให้อ่าน ^^
Seohyun_Lover
ก้อซันนี่น่ารักจิงๆอ่าแหละและก้อตัวเล็ก ด้วย อิอิ

ขอบคุณสำหรับข่าวค๊า
momokoseen
กระแทก แตแต ดังป๊อก emo (2).gif
เจ้าหญิงเปล็อตตี้~*
หะแหม๊ ,, อย่างซันนี่เค้าไม่ได้เรียกว่า 'เตี้ย' หรอกนะง๊าบ บบ

เค้าเรียกว่าตัวเล็ก [>> น่าร๊าก น่าพกพา คิก ๆๆ

,,อย่าตอกย้ำนักเล้ย ยย,,

เพราะเจ๊สูงพอ ๆ กับซันนี่อ่ะแหละ emo2 (5).gif

เศร้า *

55+

ขอบคุณนะคะ ^^

LuV SNSD
QUOTE (momokoseen @ Apr 25 2008, 03:45 PM) *
กระแทก แตแต ดังป๊อก emo (2).gif

เหอๆ เพราะซันนี่ตัวเล็กที่สุดมั้ง

ตลกง่า^^ แทแท
SanDtoad_SNSD
เหอๆ ไม่อยากบอกว่า

ซันจังตัวเตี้ยอ่ะจิ

เอิ้กๆ
Tiffany&am
ต๊ายย......นู๋ทิฟฟี่นี่รุไปโม้ดดดดดดดเลยเนอะ^^
chickiizbear
ซงนิตัวเล็ก น่ารักอ่ะ

ขอบคุณค่ะ
Never_FaReN
55555555

ซันนี่ตัวเล็กพกพาไปไหนมาไหนสะดวกดีคะ

emo2 (3).gif
Yanui
โหะๆชอบเพราะตัวเล็ก อะจึ๋ย>w< ~*
mimi
กระรอกน้อยก็น่ารักอยู่แล้วล่ะ

จะสูงจะเตี้ย ก็ตาม emo2 (3).gif
NaT_TaN
ซันนี่ ตัวเล็กๆ น่ากอด >/////////////////<

ขอบคุณสำหรับข่าวคับป๋ม!!!
^o^..lvl-secret-lvl..^o^
อ่าๆๆ กระรอกน้อยตัวจิ๋ว 6o^

ตัวเล็กก้อน่ารักนะ 55+

ขอบคุนน๊าจ๊า!!..

..ถึงยังงัยก้อรัก แทแท น๊า 01.gif My LoVE..

สาวๆสุดยอดมากๆ ถึงแม้ใครจะมองยังไงก้อไม่สน จะตะโกนร้องก้องให้โลกรู้ "รัก So Nyeo Shi Dae รักสาวๆมากมาย"

พยายามเข้านะเราเชื่อว่าสักวันนึง So Nyeo Shi Dae จะต้องกลายเปน So Nyeo Shi Dae ของเอเชีย

reinforcebell
ถึงจะตัวเล็ก แต่ซันนี่ก็น่ารักมากๆนะ^^

ขอบคุณสำหรับข่าวนะคะ
rosario
ไม่รู้นะเนี้ยว่า ซันนี่ ตัวเล็กสุด - -
~ * T i f f a n Y * ~
จริงอะ >< ออกจะน่ารักนะ
morethanlove
ซันนี่น่ารัก >< ตัวเล็ก น่าเอ็นดู แล้วเธอก็ดูแบ๊วดีอ่ะ
!_TeaAholIc_!
ตัวเล็กๆ เสียงเล็กๆ น่ารักดีค่าาา อิอิ+
ซุนกยู
Since_P_luv_YoonA
ซันนี่ ตัวเล็กน่ารัก
KuMaKu
ก็นะ ก็ตัวเล็กน่ารักงี้
ใครไม่หลกก็ตาถั่วและ 55+
ขอบคุณสำหรับข่าวน่ารักๆนะคะ
momi
ซันนี่ตัวเล็กน่าร๊ากกกกกกกกกกกกกกก

น่าเอ็นดู ^^

ใครๆก็ต้องชอบใช่ม้า

อิอิ

ขอบคุณมากนะค้า
PaiiRy
ซันนี่ตัวเล็กน่ารักดี ใครๆก็ต้องชอบ

ตอนแรกอ่านแต่ซองมิน นึกว่าเอสเจซะงั้น 55+
*~ying~*
ตัวเล็ก กะปุ๊กลุ๊ก น่ารักดีค่ะ...

กะปุ๊กลุ๊ก วู้ วู้!!!~

SoShi FIGHTING!!! ~*><"

Takisawa Ngiba
งงๆครับ แต่ก็ขอบคุณครับ emo2 (17).gif
Takisawa Ngiba
งงๆครับ แต่ก็ขอบคุณครับ emo2 (17).gif
lll AunMiYonG lll
5555

ทิฟก้อ แกล้งเค้าได้
-SaMuRai-
อิอิ ตัวเล็กแอบพาหนีได้สะดวก emo2 (3).gif

ขอบคุณมากนะครับบ
lovely_sunny
ซันนี่เราน่าร๊ากที่สุดในโลก
น่าร๊ากกก

-.-
ขอบคุนคร๊าบ บ
Yuri-Cheese
ซองมินหน่ายอ่ะ ซูจูเหรอ
berrypla
ซันนี่ตัวเล็กน่ารัก ^^

ขอบคุณค่ะ ^^
SuG4rzii3z
ขอบคุนค่ะ ถึงซันนี่ตัวเล็กก็น่ารักน้า
Zeolite.KHL.TL
ถึงเตี้ยแต่น่ารักก่โอจ้า
Sunnylism
01.gif Sunny is the best !! Yehh

MeMoRiieZ
5555555555555

ก้ซันนี่น่ารักขนาดน้านนน
NEWSUNNY
ซันนี่ผู้น่ารักกกก >3<
เลิฟซันนี่มากมาย เค้าก้อชอบซันนี่เหมืยนกัล ล ล
atkins
ซันนี่ สดใสสมชื่ออยู่แล้วว
jellytang9
ก็มายฮันนี่เค้าน่ารัก emo (1).gif
(หน่ะ!!~ XD)
555555555555555

ตัวเล็กๆงี้ มันจุ๊กจิ๊กๆๆหนุงหนิง กุ๊งกิ๊งปิ๊งลิ๊ง
วุ้ยย 555555555555555

น่ารักที่สุดอ่ะ>________<
Kop_SNSD_11
จิงดิ!!! emo2 (3).gif
** PMz **
ซันนี่ ตัวเลกๆๆ

น่ารั๊กดีๆๆ

^^
snowiiz
สนใจอ่าค่ะ
อยากดูจังเลย
my_fairy
โหก็ไม่ได้ตัวเล็กอย่างเดียวหนิค่ะ น่ารักด้วย
Euraka!!!
hahaha

ซันนี่น่ารัก
Sun Puriku
ซันนี่ ใสๆ ดีครับ

น่ารักดี ^^
pimwitch
ซันนี่ตัวเล็กกว่าอีกรึ
Jiggaro_Twizz
เราว่าแทยังดูตัวเล็กกว่าซันนี่นะ

ผอมๆอีกตะหาก 555

แต่ซันแบ๊วๆ น่ารักดีอะ ^^
NooNim
ยัยตัวเล็กน่ารัก><
This is a "lo-fi" version of our main content. To view the full version with more information, formatting and images, please click here.
Invision Power Board © 2001-2024 Invision Power Services, Inc.