Help - Search - Members - Calendar
Full Version: [News] คำบอกเล่าจากชเว ฮวาจอง "ยุนอาจากโซนยอชิแดกับฉันส่งข้อความหากันบ่อยๆ ค่ะ" (30 เม.ย. 2009)
SoShi Fanclub - We Love Girls' Generation (SNSD) > Girls' Generation > News
Pages: 1, 2
PrncssPolly

นักแสดงอย่างชเว ฮวาจองเผย "เธอกับยุนอาจากโซนยอชิแดส่งข้อความหากันอยู่บ่อยๆ"

ขณะที่ร่วมงานกันในตอนแรกของรายการ 'Best Friends Note' ที่จะฉายในเดือนหน้านั้น เธอบอกว่า "หลังจากที่ได้ร่วมงานกับยุนอาไปในรายการ 'Best Friends Note' เมื่อเดือนกุมภาพันธ์ พวกเราก็กลายเป็นเพื่อนกันค่ะ"

ชเว ฮวาจองและยุนอา ยังสนิทสนมกับ อียองฮาและคิม กุกจินอีกด้วย

เมื่อถึงคำถามที่ว่า "คุณติดต่อกับนักแสดงคนอื่นๆ ที่คุณร่วมงานด้วยหรือเปล่า?" เธอก็ตอบว่า "ยุนอาจากโซนยอชิแดกับฉัน เราติดต่อกันบ่อยค่ะ มากกว่าที่ฉัน
ติดต่อกับคนอื่นอีก" เธอยังบอกว่า "ตอนฉันจัดรายการวิทยุอยู่ ยุนอายังส่งข้อความมาหาฉันบอกว่า 'ฉันกำลังไปร้านทำผม เธอจัดรายการได้ฮามาก'" อีกด้วย

~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~

Translations credits to daisy kim @ Soshified
http://kr.news.yahoo.com/service/news/shel...mp;newssetid=83
แปลไทยโดย [email protected]
กรุณานำออกไปพร้อมเครดิตทั้งหมด
FANY_SICA*
กวางยุน น่ารัก ><
sherlockz
โอ้ว ว จิ้น! = =;
555 5
ไม่ใช่ล่ะๆ ๆ

ขอบคุณมากค่ะ ^^
Pimmiiz
แหม ยุนหล่อ เอิ่กๆ

กิ๊กกันป่ะคะ เย้ยยย ๕๕

ขอบคุณค่า
Lucky13
กวางเสน่ห์แรงนะเนี่ย

อย่านอกใจ...ซิน้องกวาง อิอิ ^^

ขอบคุนคับ
3oom
เสน่ห์แรงจริงๆ
~TaefanY~
อ้าวววว ยุนติดต่อกะคนอื่น

บ่อยขนาดนั้นเลยหรอคะ

นอกใจเจสไปไหนเนี่ย 555+

ขอบคุณสำหรับข่าวค่ะ^^
Ziukatan
สนิทสนมกับสาวๆ ไม่ว่านะ แต่ถ้าสนิทกับหนุ่มๆ นะ ...ฮึ *-*

ขอบคุณสำหรับข่าวครับ
o2MB2Ko
เอ่อ ขอเบิ่งหน้าคุณคนนั้นหน่อยได้ป่ะฮะ ไม่รู้จักอ่ะ

โอ้ววว ถ้าคนนี้จริงก็ดูอายุน่าจะห่างจากกวางอยู่นะ (ดูจากหน้า)

กวางท่าจะอัธยาศัยดีมากจริงๆ

v
v
v
MaToJess

คนนี้รึเปล่าครับ ชเว ฮวาจอง

เป็นเพื่อนกับรุ่นใหญ่เลยหรอเนี้ย

ก็กวางน่ารักสินะ สนิทได้กับทุกวัย ยิ่งรุ่นใหญ่ยิ่งเอ็นดูกวางน้อย

เครดิทรูป www.pingbook.com
องค์หญิงรั่วน้อย
ยุน เราอัธยาศัยดี ใครๆก็หลงรัก
pangkee
ยุนสนิทกับนักแสดงหลายๆคนเลยนะเนี่ย
รักllทยou
กวางยุนมีมนุษยสัมพันธ์ดีเยี่ยม

ขอบคุณสำหรับข่าวน่ะ
PIMMEE KA :)
ยุนอาเปนมิตรที่ดี :)
ใคร ๆ ก็อยากจะอย่ด้วยย ^^

อิอิ

น่ารักจิงง ๆ
JSR
ยุนมีเพื่อนหลายวัย ยังงี้แหละก็คนมันน่ารัก
nannapus
เอ่อ กวาง เค้าจัดรายการฮา แล้วเกี่ยวไรกับร้านทำผมหว่า *-* ห้าๆ
น่ารักนะเนี่ยย ขอจิ้นได้มั้ย ห้าๆๆ บ้าไปแล้ว ตายไปเลย ก๊ากก
maxza66
ยุนๆน่ารักที่สุด

ขอบคุนข่าวสารดีๆเนอะ
sensory
มีมนุษยสัมพันธ์ที่ดีจริงๆเลยอิมยุน

ขอบคุณน่ะคะสำหรับข่าว
Ma~Fou*
เหม่ง น่าร๊ากกกกกกก
Mushroom_Prince
ติดใจรูปพี่ยุนนี่มากเลยอะครับ เหอๆๆๆ (เวรกรรม อ่านข่าว ไม่ใช่ดูรูป เอิ๊กส์)

ขอบคุณสำหรับข่าวมากเลยนะครับ
boy1000
นู๋ยุนน่ารัก

ขอบคุณสำหรับข่าวครับ
JSY418

กวางยุนน้าร้ากกกกกกกกกก
folz
ชเว ฮวาจอง คือใครกัน 55 ผมไม่รุจักอ่ะ

ผู้ชายผู้หญิงเนี่ย

ส่งความหรอ ไมไม่โปรหากันเลยอ่ะ

แต่ก้อดีนะคับบ เป็นเพื่อนกันไว้ ย้ำเพื่อนกัน ^^ มีไรจะได้ช่วยเหลือกัน 55
PpSNSD
ฮ่าๆ ยุนนะยุน นอกจายลิง อิอิ

ขอบคุนข่าวจ้าๆ
PpSNSD
ฮ่าๆ ยุนนะยุน นอกจายลิง อิอิ

ขอบคุนข่าวจ้าๆ
soulkajazz
อุ๊ยย!! เจ้าชู้ โปรยเสน่ห์นะกวาง เอิ้กส์ๆ

กวางเหม่งน่ารักส์แหะ ขอบคุณสำหรับข่าวคับ^^
joey170
สาวน้อยของเราน่ารักกับทุกคนจริงๆ

รักยุนยุน ขอบคุณสำหรับข่าวค่า
kaewnida
ก็น้องกวางน่ารักใครๆ ก็ปลื้ม ป้าก็ปลื้ม
หนิดหนมกันดีจังเลยนะจ๊ะ
ขอบคุณสำหรับข่าวค่ะ
zefira
ยูนน่ารักจังเลย ^^

ขอบคุณสำหรับข่าวและคำแปลครับ
~*นิกกี้*~
ขอบคุณค่ะ

ยุนน่ารักมากๆๆมายเลย

มีเพื่อนหลายวัยจังน๊า
arm-seohyun
พี่ยุนนี่น่ารักอยุ่แล้วงับ

LoveBear
ยุนน่ารักอีกแล้ว

อัธยาศัยดี

โซชิแทแท
ยูนอาน่ารัก
ใครๆก็รัก

ยิ่งทำตัวแบบนี้ รักตายเล๊ย ย ย
Yunho
คนไหนคะ? จำหน้าไม่ได้ 55555555

เด็กยุนเฟรนลี่จิงๆค่ะ

ขอบคุณสำหรับคำแปลนะคะพี่พอลลี่^^

เมื่อไหร่จะกลับไทยคะ?? เค้าคิดถึง........พเขิลลลล ><
hero_manz
เข้ากับคนง่ายจิงๆ
toon_snsd
ยุนอัธยาศัยดีเล้ยมีเพื่อนๆๆเยอะ คิคิ
แต่อย่าแอบนอกใจเจสสิก้านะ
เพราะอาจจะเจอเอฟเฟกสิก้าได้ คิคิ
~TifnyJang~
นอกใจเจสหรออ ?
555
maiiza_snsd
ขอบคุนสำหรับข่าวนะค่ะ
ยุนยุนติดต่อได้นะ
แต่อย่านอกใจเจสหล่ะ

5555
~DoublE_N~
นุ้งยุนเพื่อนเยอะ 55+
ขอบคุณมากๆครับ
FuIz_FeRa
ยุนๆน่ารักจัง
Bird
น่ารัก s910434369.gif

ขอบคุณครับ
Oppa_green_Tea*~
55

ยุน ฮา น่า รัก

^^
~PnOHZz~
ยุนส่งข้อความหาคนอื่น

แอบนอกใจซออ่อ 555+

ขอบคุณสำหรับข่าวงับ

HeaRtquakE
โอ้ว ยุนๆมนุษยสัมพันธ์ดีจังแฮะ ใครๆก้อรัก ^^

ตอนแรกนึกว่าจะนอกใจพี่ยูลซะแล้ว ฮ่าๆๆๆ -0-
Sakura_Sone
ยุนๆเป็นที่รักของทุกคน ^^
Luv-TifFanY
แหะ ๆ ๆ

ร้ายนะ ยุน ๆ ๆ ^^~

ขอบคุนคับบ
minal
มนุษยสัมพันธ์ดีมากเลยอ่า ยุนอา >,<
degree_freedom
น่ารักมากมายเลย ยุนยุน

ขอบคุณข่าวสารคร้าบบบ
+arrm♥LovEz~LikEz♥SNSD+
ยุนครบกะคนทุกวัยหรอเนี่ยย
ดีจังแหะ

ขอบคุนสำหรับข่าวคับ
NAMPU TIF
ก็เล่นน่ารักอย่างงี้
ใคร ๆ ก็อยากเป็นเพื่อน
This is a "lo-fi" version of our main content. To view the full version with more information, formatting and images, please click here.
Invision Power Board © 2001-2024 Invision Power Services, Inc.