Help - Search - Members - Calendar
Full Version: ประวัติวง โซนยอชิแด ll 소녀시대 ll Girls' Generation
SoShi Fanclub - We Love Girls' Generation (SNSD) > Girls' Generation > News > Information
Pages: 1, 2, 3, 4, 5, 6, 7, 8, 9, 10, 11, 12, 13, 14, 15, 16, 17
usaka
ว้าว รักคนโพสค่ะ ขอบคุณมากค่ะ wub.gif 01.gif
impearz
ขอบคุณมากนะคะ !!
Love_Y00nA&Taeyeon
ขอบคุณค่า ว้าว เท่านี้ก็รู้เยอะพอสมคสรแล้ว ^^ th_091_-1.gif
SqUirt
ขอบคุณมากค่า
ประวัติลึกดีแฮะ
GOLF_z
ขอบคุงงับ
viview*tif
emo2 (12).gifอ่า ร้ากกกทิฟ
soulsleeply
ขอบคุณครับ
yinghp
ขอบคุณคร้าๆๆๆ
A-aungaung
ขอบคุณค๊า s910434369.gif

ขอบคุณนะค่ะ ^^

สาวๆแต่ละนางช่างเอวบางร่างน้อย

ความสามารถเยอะจริงๆ >///<
flying_soap*
ขอบคุนสำหรับประวัติ ค่ะ
:+:P o N g:+:
อื้มม หืมม
ข้อมูลเยอะดีจริงๆ

ขอบคุณมากๆนะคะ
Sushikrob
ว้าววว O_O ข้อมูลละเอียดมากกกกก

ขอบคุณนะค่ะ^^

------------------
SoSHi_LovEly_fany
ครบเซต

ครบชุดเลย

เย่ๆ

ขอบคุณมากคร่า
~TifnyJang~
ขอบคุนมากคร่า
Kiss_Soo
ขอบคุณมากนะคะ
kaewnida
ปลื้มสาวๆ มาตั้งนาน ขอรู้ประวัติหน่อยนะค๊ะ
nanako_pep
ข้อมูลละเอียด ลึกซึ้ง ถึงรุขุมขนเลยย

++

ขอบคุณมากๆนะคะ
LLunvoon..
ขอบคุณมากค่ะ *-*
ประวัติละเอียดมากเลย

iamnoonz
เพิ่งมาสมัครเป้ฯสมาชิกเลย เพิ่งได้เข้ามาอ่านค่ะ

ขอบคุณมากๆ ค่ะ สำหรับประวัติ ละเอียดมากเลย
Seo_Seo
ขอบคุณมากๆค่ะ

ยูริฉายาเหมือนโบอาออนนีเลย Kkamchi
Sleepingme
ชอบทุกๆคนเลยอ่ะ ทำงัยดี

ขอบคุณนะสำหรับประวัติของสาวๆทุกคน
pb22
ขอบคุณสำหรับข้อมูลดีๆคร๊าบบ
SuBNaI
ข้อมูลนี้ล้ำค่าสำหรับแฟนคลับรุ่นใหม่

อย่างผมยิ่งนักท่านจอมยุทธ

ไม่รู้มาก่อนเลยนะนี่

ล้ำลึก ล้ำลึก ขอบคุณครับ

emo2 (12).gif
YoonAMyLove
ประวัติเป็นแบบนี้หรอนี้ yoonaที่รัก ขอบคุณสำหรับประวัติครับ เซฟๆ
nuttsuda
เป็นประโยชน์มากครับ ทำให้รู้จักทุกคนเป็นอย่างดี

ขอบคุณสำหรับข้อมูลดีดีครับ
kamexshige
ขอบคุณมากจ้า ได้รุประวัติสาวๆเพิ่มขึ้นแน่ะ แต่ไมเจส ฉายา อาจุมม่าอ่า
`♥ l Π ม ~ *
ขอบบบ คุนคับบ รู้ เรื่อง สาวๆ เพิ่ม ขี้น เยอะ เลยย
SunA
ขอบคุณครับ ใครเรียกเจส ว่าอุจุมม่า อะ ฮ่าๆ หลายเป็นคุณป้าไปเลย
MhoahR
ว้าววว ววว วว ว ~
ประวัติส่วนตัวของสาว ๆ ละเอียดเชียว
มีหลายเรื่องเลยที่ไม่เคยรู้มาก่อน 5555

ขอบคุณมากนะคะ
pumpkin
สาวๆชอบเลขอะไรแปลกๆๆ

แต่ก็น่ารัก

ขอบคุณมากๆๆนะคะ

สำหรับข้อมูล
Richy
ขอบคุณมากๆนะคะ ละเอียดมากมายค่ะ
neahyun
โห้ๆๆ ละเอียดมาขอบคุณค่ะ ทำไมยุนซอๆๆๆ กิ้วๆๆ
zozinc
ขอบคุณมากๆ เลยนะคะ
สำหรับประวัติของสาว ๆ
au_reyes
ละเอียดที่สุดเลย

บางอย่างไม่เคยรู้มาก่อนเลยงะ

ถ้าใครได้อ่านรับรองว่าหลงรักพวกเธอมากขึ้นกว่าเดิมอีกนะเนี่ย

ขอบคุณมากเลยครับ
BAMbiiez
ขอบคุณสำหรับประวัตินะคะ : )
ละเอียดมากเลย ๆ
BEST
โอ้โห

emo2 (12).gif

ขอบคุณมากคร้าบ
NongJay
ขอบคุณ สำหรับ ประวัติ

ของสาวๆ นะคับ ได้รุ้อะไรเพิ่มขึ้นเยอะ emo2 (13).gif
phat_th
ขอบคุณสำหรับประวัติของสาวๆนะคะ

ละเอียดดีค่ะ

มีหลายเรื่องเลยที่ไม่เคยรู้มาก่อนเหมือนกัน ^^
SeO_ lOvEr
ขอบคุณมากมายเลยนะคะ
สำหรับประวัติของสาวๆ หุหุ
รู้อะไรเยอะแยะเลยค่า
รายละเอียดเยอะจริงๆ
bewew
ขอบคุนมากๆเลยครับ

ที่ทำให้รู้ข้อมูลของพวกเธอมากยิ่งขึ้น

ฝากเนื้อฝากตัวด้วยคนคร้าบบ
ginkse
ขอบคุณมากๆนะคะ สำหรับประวัติสาวๆ

น้องซอชอบดูเรื่องโนดาเมะหรอเนี๊ย ต้องไปหามาดูบ้างแล้ว

แต่ยังไงก็ยังคงเป็นเคโรโระตลอดกาล คิคิคิ

น้องเล็กเก่งเกินไปแล้วน๊า พูดได้หลายภาษาง่ะ น่ารักที่สุดเลย
opel
ดับอะนาค ไม่เก่งพาสาอังกิด อิอิ แต่พอจะรู้เรื่องนิดหน่อย
ZinFulL
ประวัติแทยอนแอบยาวกว่าของเพื่อนนะค่ะ อิอิ

ขอบคุณมากค่ะ จำๆ ว่ายุนชอบเพลง Complete ><
wonder_wonder
ขอบคุณสำหรับประวัติค่ะ

อยากสูงเหมือน ยู ซอ ยุน ซู ><
maxkung
ข้อมูลบางส่วนของสาวๆไม่เคยรู้มาก่อนเลยคับบบ

ขอบคุณจากใจ
sky_H
โอ้ว ละเอียดมากกกกกกกกกก
เก็บกลับไปเพ้อค่ะ คุคุ ขอบคุณนะคะ
มีประโยชน์มากๆ!
choi_mayong
ขอบคุณมากๆๆค่า

ได้รู้ประวัติสาวๆๆมากขึ้นเยอะเลยค่า

ยูริสูงมากๆๆๆๆ อิ อิ
MinnieZ
ขอบคุนมากๆเลยน้าค่ะ

EvilBell
ขอบคุณสำหรับข้อมูลของสาวๆนะครับ

ทิฟฟานี่ ดูท่าจะอ้วนสุดเลยนะเนี้ย ฮาๆ
TOT_TIFF
ขอบคุณสำหรับข่าวสารนะครับให้คนหาข่าวสุขภาพแข็งแรงนะครับ mkb (45).gif

ว้าวๆๆๆๆๆ....พึ่งทราบนะครับบางอันเนี่ย..... emo2 (8).gif

แล้วยังไงถ้ามีเพิ่มยังไงบอกต่อด้วยนะครับ.......ขอบคุณครับ bg (14).gif

รักทิฟ tfn1.gif กะแท ty1.gif กะยู yr1.gif จังเลยครับ
This is a "lo-fi" version of our main content. To view the full version with more information, formatting and images, please click here.
Invision Power Board © 2001-2024 Invision Power Services, Inc.