Help - Search - Members - Calendar
Full Version: [News] สิก้าหลังอาบน้ำ!!! ในรายการ 'Come To Play' [อีกแล้ว]
SoShi Fanclub - We Love Girls' Generation (SNSD) > Girls' Generation > News
Pages: 1, 2, 3, 4
Galio

รายการเพิ่งเริ่มแต่ข่าวมาไม่หยุด ล่าสุด เจสสิก้า หนึ่งในเก้าสาว โซนยอชิเด, เปิดใจว่าเธอ "รู้สึกพอใจกับตัวเธอเองมากที่สุดก็ตอนหลังอาบน้ำ" กลายเป็นหัวข้อสนทนากันสนั่นหวั่นไหว

ในขณะที่อัดรายการ MBC's "Come To Play" นั้น, เจสสิก้ากล่าวด้วยความเขินอายว่าเธอรู้สึกชอบตัวเธอเองมากที่สุดก็ตอนกลังอาบน้ำใหม่ ๆ นี่เอง, ซึ่งคำพูดของเธอกลายเป็นที่สนใจอย่างมาก ระหว่างรายการช่วง "Girls Special" เจสสิก้าเล่าว่า, "หลังจากอาบน้ำ, เวลาที่ฉันออกมาจากห้องน้ำโดยห่อด้วยผ้าเช็ดตัวไว้, ฉันว่าเป็นตอนที่ฉันดูดีที่สุดแล้วค่ะ"

พูดยังไม่ทันขาดคำ ซูยอง แทรกขึ้นด้วยความรวดเร็ว, "มิน่าล่ะ ฉันก็ว่าทำไมหลังอาบน้ำเธอไม่ยอมใส่เสื้อผ้าซักที" สร้างความประหลาดใจให้ทุก ๆ คนในรายการ

อย่างไรก็ตาม สมาชิกคนอื่น ๆ อย่างแทยอนกล่าวว่า, "เวลาที่แสงแฟลชของมือถือสว่างที่สุดน่ะค่ะ คือตอนที่ฉันคิดว่าฉันน่ารักที่สุดบนรูปนั้น ๆ" คำตอบแปลก ๆ ของเธอสร้างเสียงหัวเราะได้ดีทีเดียว

โดยสาว ๆ แต่ละคนก็ได้ให้ความเห็นว่าเมื่อไหร่ที่พวกเธอเองดูดีที่สุด สร้างความตื่นเต้นให้กับผู้ชมได้ไม่น้อยทีเดียวเชียว

---
PLEASE TAKE OUT WITH FULL CREDIT
Source: 韩国亚洲经济网
Original post (Chinese): http://snsdchina.ifensi.com/redirect.php?t...mp;goto=newpost
Translation: anan@snsdchina, windbells@soshified
แปลไทย: [email protected]
---

สิ .. สิ .. สิก้าาาายาาาาา า า ~
zill
ไม่มีของเจ๊ซูหรอ T^T

--------------

ขอบคุณค้าบ
One - Love
เอื๊อกก สิก้า emo2 (6).gif
D!w'z
ขอบคุนมากค่ะ

แปลแล้วเห็นภาพเลยจิงๆ

โฮกกกกกกกก
Hojiz
OoO โอ้ว สิก้าาาาาาา

น่ารักสุดตอนอาบน้ำเสร็จ ยังไม่แต่งตัว

เฮือกกกกก

ขอบคุณค่ะเจ
Tiffany Cute^==^
emo2 (6).gif นี่ฉันคิดอะไรอยู่เนี่ย 5555555555

อยากอยู่หอสาวๆจริงๆ กรี๊ดดดดดดดด
kotta
หุหุ sexy ละสิ
Pimmiiz
ดูดียังไงเนี่ย ต้องให้สิก้ามาทำให้ดู

ก๊ากๆๆ

ขอบคุณค่า
MoGi_EunJung
หืมมมมมมมมมมมมมมม

สิก้าเอ๊ยยยยยยยยยยยยยย

ตอบอย่างนี้

มาฆ่ากันเลยดีกว่าค่ะ

แค่สายตาอ่อยๆ เวลาคุยกันนี่ยังไม่พอใช่ไหมคะ

ในรายการยังจะพูดแบบนี้อีก

พตายยยยยยยยยยยยยย
Ryuuta
emo2 (6).gif โอ้วๆๆ

ขอบคุณนะครับ
RUKA
สาวๆแอบนาลซิสตัวเองกันนะเนี่ย 55

เจสจ๋า ไม่ว่าตอนไหน เธอก็น่ารักนะ : ))

ปล.จะมีข่าวจนจบรายการเลยมั๊ยเนี่ย ฮ่าๆ
snsdtiffany
กิ๊สสสสสสสส
จริงหรอสิก้า
ให้เค้าดุด้วยสิ =,.=
mai_12*
55555555555

สิก้า เค้าขำได้ยูริเคยชมซันนี่ว่าซันเซ็กว๊่ตอนอาบน้ำเสร็จใหม่ๆ

แล้วคุณเธอตอบได้แป๊ะอีก 5555555555555555

รู้ๆค่ะว่า เซ็กซี่ สวย น่ารัก
~TaefanY~
กรี๊ดดดด!! เจสไม่ยอมใส่เสื้อผ้า

เพราะว่าชอบตอนที่ตัวเอง

ห่อผ้าเช็ดตัวผืนเดียว เหอๆ

แทชอบให้แฟลชเข้าหน้า อิอิ

ขอบคุณสำหรับข่าวค่ะ^^
NAMPU TIF
โอ้ววว สิก้าจ๊ะ

อยากเห็นจัง (ผลัวะ ! - -)
Jiggaro_Twizz
อ๊ากกกกกกก สิก้า

อย่ามาทำให้คิด ><

PmiyOunM
อยากอยู่ตอนนั้นจริงๆ 5555

อิจฉาซูยอง คงจะเห็นบ่อยๆ emo2 (18).gif
HJSeulgi
สิก้า ตอบแบบนี้ s25.gif
ทำหัวใจแทบวาย....ตอกย้ำด้วยซูจัง พูดอีก yr1.gif
SNSDsoCute
สิก้า สิก้า

*0*

พูดซะเห็นภาพเลย

cembalos
โอว รายการนี้ไม่ไหวแล้ว
สาวๆ แต่ละคนออกมาพูดสมกับชื่อช่วง
Girls Special จริงๆ

~ Min So ~
สิก้า จะฆ่าเรา
zefira
ซูยองนี่จอมแฉตัวจริงเลย 55555+

ฮามากคับรายการนี้ ฟังไม่ออกยังขำเลย

ขอบคุณสำหรับข่าวครับ
sherlockz
โฮกกกกกกก -..-
เลือดหมดตัวแล้ว เมื่อจินตนาการตามมมม เฮือกกกก

dEcEiT
สิก้าพูดอะไรออกไปค๊าาาาาาาาา

พูดซะเค้าเห็นภาพเลย

emo2 (18).gif
phuangfu
แจ่มไปเลย ออนนี่สิก้าาาาา !!!! emo2 (17).gif
๕๕๕

ขอบคุณสำหรับข่าวคะ
Zephiros
เราว่านะ

ตอนไหนๆ แทยอนก้อ สวยเหมือนนางฟ้าอยู่ดีแหละ 555
BEST
ขอบคุณมากคร้าบบบบ

...เอิ้กกก สิก้าหลังอาบน้ำหรอเนี่ยยย!!

mkb (21).gif
SKZ
อ่ะจ้ากอยากดูเลยแบบนี้
MR.aof~SNSD
โอ้ เจสสิก้าา

ไม่ไหว ๆ 555+

แทยอนพูด ตัดบทเลย

อิอิ ขอบคุณจ้าา แทยอนน่ารักมากมายย
P-M-R
60.gif อ๊ายยย >< เขิน ๆ ๆ

555555555555555

อย่าพูดแบบนี้สิ่ โอ๊ย .. !! ไปแล้ว ไปหมดแล้ว สติสตังไม่เหลือเลย
GOLF_z
สิก้า....พี่ทำเสียเลือดอ่ะ emo2 (6).gif
อ๊ากกกกกกกกกกก เค้าอยากตอนพี่ดูดีที่สุดจัง 555+
แทแท คำตอบงงนะพี่ 555+ แต่เราเข้าใจ 55555555
SoRaZzz
เฮ้ยยยยย พูดงี้ได้ไงคะ เจส

โซวอน ตายกันพอดี เลือดหมดตัวตายค่ะ

นี่ โอมนึกภาพอะไรอยู่เนี่ย เฮ้ยยย อ๊ากกกกกกก >.,<

ขอบคุณสำหรับข่าวค่ะ
Racoon~~!!
โอ๊ยตายๆ

สิก้าเรียกเลือดมากกกก

>______________< ถึงว่าแทงกูถึงได้หลงขนาดนี้ << เกี่ยวไร

5555+ Sica So Sexy
Saranghaeyo~GG
อยากเห็นงะ

อยากรู้ว่าดูดียังไง55+
noomster
น่ารักกว่าพวกสาวๆคงไม่มีอีกแล้วหล่ะคับ
kaewnida
ตอนไหนๆ ก็น่ารักทั้งน้านแหล่ะจ้ะสิก้า
jicky_ss
อยากเห็นสิก้าตอนนั้น
๐Akino~LuV~TiFfAnY๐
ขอบคุณคุณ Galio มากๆ จ้า เลือดพุ่งแล้วววววววววววว mkb (44).gif
elite
เฮือกๆ สิก้าพูดซะ

ยิ่งซูยองมาพูดอีก เล่นเอาซะคิดตาม s9.gif
my_fairy
XD สิก้าขา อย่าสิค่ะ เด๋วหลง 555

ซูยองฮาอ่ะ
Tae Jung ~*
กรี๊ดดด คิดไปโน่นนนนน 555 55
พูดเฉยๆ ไม่เห็นภาพเลยนะคะออนนี กร๊ากกก ~

yoyosang~*
กิ๊ซซซซซซซซซซซซ สิก้าพูดอะไรคะ

*0* ยองยังจะแทรกขึ้นมาอีก โอ้วววว

เลือดกำเดาจะไหล 5555 =,,= ขอบคุณมากนะคะ
basz17
ว้าวววๆๆๆ

เทอก้อน่ารักทุกตอนแหละคร้าบบบ

^^

ShiNbi
ขอบคุณมากค่ะ

อยากดูรายการนี้ ไม่ไหวแล้ว
หลายโมเม้นเหลือเกิน
SoNE-Taeyeon-and-Me
ไม่อยากจะคิด...โอ ><

แทยอนตอบแปลกได้อีก 555

ไม่ว่าตอนไหนก็น่ารักหมดนั่นแหละ ^^
JUST3J
สิก้าน่ารักที่สุดตอนอาบน้ำเสร็จ!
แหม่ อยากเห็น 555555(โรคจิต!)

ขอบคุณข่าวค่า
noonmono
สิก้าพูดซะ
ซูยองพูดแทรกขึ้นมาอีก
เลือดเกือบพุ่ง5555+

ขอบคุณค่า
SeoTaeTiff
สิก้า น่ารักสุดหลังอาบน้ำเสร็จ

พูดซะ....
sCythe
พี่คับ ได้โปรดอย่าแฉตัวเองกันมากสิ=A=''

เล่นแบบนี้คนดูคนชมคนอ่าน เลือดหมดตัวกันก่อนจะจบรายการอ่ะเดะ=A=''

แต่เอิ่ม คงไม่ใช่นอนใส่แค่นั้นด้วยนะ.... แหะๆ >A<'' ผมแค่ถามเฉยๆนะ อย่าอัดผมนะพี่เจส>_<
pizzypann
สิก้าค่ะ ได้อีกอ่ะ

5 55 ขอบคุณสำหรับข่าวค่า : )
This is a "lo-fi" version of our main content. To view the full version with more information, formatting and images, please click here.
Invision Power Board © 2001-2024 Invision Power Services, Inc.