Help - Search - Members - Calendar
Full Version: แจ้งปัญหา การใช้งาน
SoShi Fanclub - We Love Girls' Generation (SNSD) > Anonymous > About GanG
Pages: 1, 2, 3, 4, 5, 6
FanSica
สำหรับท่านที่มีปัญหา

ส่งเมลพร้อมรายละเอียดมายัง webmaster [at] soshifanclub.com นะคะ

กรุณาอ่าน [FAQ] คำถามที่พบบ่อย ก่อนจะอีเมลสอบถาม

สำหรับผู้ที่สมัครใหม่
คุณจะต้องทำการยืนยันการสมัครสมาชิกทางอีเมล โดยการกดลิ้งค์ยืนยันที่ส่งไปยังอีเมล์ทีกรอกไว้ตอนสมัคร
ตามปกติอีเมล์จะถึงภายใน 5-10 นาที ถ้าไม่พบลองตรวจในกล่อง Junk หรือ Spam
ถ้าผ่านไปเกิน 24 ชั่วโมงแล้วยังไม่ได้อีเมล์ยืนยัน กรุณาส่งเมล์มาที่ webmaster [at] soshifanclub.com โดยระบุ Username, Display Name, email ที่สมัครไว้มาด้วย

kira_yamato
ใส่รูป Display ของตัวเองทำไงอ่ะครับ
winterlove
ใส่ลายเซ็นตัวเองยังไงค่ะ
ตอบที สงสัยมากเลย
v3Rn
QUOTE (winterlove @ Jul 25 2008, 12:21 PM) *
ใส่ลายเซ็นตัวเองยังไงค่ะ
ตอบที สงสัยมากเลย

สามารถเข้าไปดูวิธีการใช้งานบอร์ดเบื้องต้นได้ที่นี่คับ

http://forums.soshifanclub.com/index.php?showtopic=3004

และควรศึกษาบอร์ดให้ทั่วๆก่อนนะคับ ^^
เอ่อค่ะแบบว่าลืม login id ช่วยดูให้ได้ไหมค่ะ [email protected]

อีเมลล์นี้อ่ะค่ะ แบบถ้าตรวจได้แล้วส่งไปหร้อมพาสให้หน่อยที่อีเมลนะคะ
FanSica
QUOTE ([email protected] @ Jul 26 2008, 10:31 AM) *
เอ่อค่ะแบบว่าลืม login id ช่วยดูให้ได้ไหมค่ะ [email protected]

อีเมลล์นี้อ่ะค่ะ แบบถ้าตรวจได้แล้วส่งไปหร้อมพาสให้หน่อยที่อีเมลนะคะ

ตอบทางเมล์ไปแล้วนะค่ะ ^^
Guest
ล็อกอินไม่ได้อ่าค่ะ user kamexshige
ช่วยดูให้หน่อยนะค้า ขอบคุณค่า
Guest_kamexshige_*
QUOTE (Guest @ Oct 8 2008, 12:32 PM) *
ล็อกอินไม่ได้อ่าค่ะ user kamexshige
ช่วยดูให้หน่อยนะค้า ขอบคุณค่า

ล็อกอินได้แล้วค่า ลบโพสนี้ได้เลยนะคะ แหะๆ
....
จำ user name ไม่ได้ อ่า ค่า

T^T

ทำไงดี

..

[email protected] อ่าคร้า

จำ user name ไม่ได้ จิงๆ คร้า

ช่วยดูหน่อยนะคร้า ขอบคุง ล่วงหน้า คร้า

แจ้งชื่อ username ไปทาง เมลล์แล้วนะค่ะ
by FanSica
Guest_mercuicio_*
รบกวนสอบถามหน่อยคับ

แบบว่า login ไม่ได้คับ

ID mercuicio

emo2 (16).gif emo2 (16).gif

รบกวนช่วยเมลล์รายละเอียดต่าง ๆ มาที่ [email protected] ด้วยนะค่ะ
เดี๋ยวจะทำการเช็คให้ค่ะ
Guest
ทำไม submit my register แล้วมันถึงขึ้น

IPS Driver Error
There appears to be an error with the database.
You can try to refresh the page by clicking here

ตลอดเลยอ่ะคับ ช่วยดูให้หน่อยนะคับ

[email protected] ขอบคุณคับ ^^

DB มีปัญหาเล็กน้อยค่ะ
เมื่อสมัครแล้ว ลอง Log In ดูเลยค่ะ
ตอนนี้กำลังแก้ไขกันอยู่ค่ะ

ขออภัยในความไม่สะดวกค่ะ
ขอบคุณค่ะ
Guest
login ไม่ได้ลืมพาส
แต่พอไปทำใน forget pass ไม่มีเมล์ส่งมาที่เมล์นี้
ไม่รู้ว่า เมล์ผิดหรือเปล่า

ID barely
กรุณาส่งเมล์มาที่ [email protected]
ขอบคุณมากๆ ค่ะ

ส่งเมลล์ตบกลับไปแล้วนะค่ะ
by FanSica
Guest_TniMinT_*
Log in เข้าไม่ได้ค่ะ
เข้าบอร์ดได้ระยะนึงแล้ว
แล้วก็แน่ใจว่าตัวเองโพสแต่ละครั้งยาว ๆ ทั้งนั้น 4 - 5 บรรทัดได้
แต่มีไฟล์ YAMD 15 อันเดียวที่โพสไป 2 บรรทัด
ช่วยด้วยละกันค่ะ

[email protected]

ลองล็อกอินใหม่นะค่ะ
เพราะเท่าที่เช็คแล้ว ไม่ได้มีอะไรค่ะ
ปกติดี ถ้ายังไม่ได้ ช่วยมาบอกอีกนะค่ะ
เด่วจะ reset password แล้วส่งให้ทางเมลล์ค่ะ
ขออภัยในความไม่สะดวกค่ะ
by FanSica
Guest_yamashi_*
ทำไมเวลาจะโพสอะไรใหม่

ถึงโพสไม่ได้ละฮะพี่แอดมินฮะ

ต้องกลับมา Login ใหม่ตลอดเวลาเลย

นึกว่าเป็นเพราะ Firefox แต่พอไปเปิด IE ธรรมดาก็เป็น

นี่เป็น IE เวอ 7 ก็ยังเป็น เพราะอะไรเหรอฮะท่านแอดมิน

วอนก็ไม่เห็นจะมีเลย แล้วทำไมโพสไม่ได้ โอ้ งง

อันนี้น่าจะเป็นที่การตั้งค่าของ ie และ firefox
เพราะว่า คนที่ใช้สองโปรแกรมนี้ยังโพสต์ได้ปกติค่ะ
ไม่ได้เป็นที่การตั้งค่าของบอร์ดแต่อย่างใด
ลองไปแก้ไข และหาสาเหตุของปัญหาใหม่ค่ะ

เช่น ทำไมถึงโพสต์ไม่ได้ ทั้งที่ก่อนหน้านี้โพสต์ได้ ได้ไปทำอะไรกับเครื่องใหม่หรือเปล่า เป็นต้น
ส่วนเรื่องการตั้งค่า อันนี้ไม่รู้จริง ๆ ค่ะ เพราะค่าบางค่า บางคน บางเครื่องตั้งไม่เหมือนกันค่ะ
ต้องลองไปหาสาเหตุดูค่ะ

ขอบคุณค่ะ
FanSica
Guest
ขอบอกว่าประสบการณ์ครั้งนี้จะไม่มีวันลืมเลยค่ะ สุดยอดจิงๆๆๆด่าเจ็บมาก มันทำให้เลิกที่จะชอบนักร้องวงนี้ไปเลย ทั้งที่ชอบมาก สุดๆๆๆจิงๆๆๆค่ะ
คนไม่เคยเล่นด่าซะขนาดนี้ ก็รู้นะค่ะว่าไม่ได้ขอบคุณเยอะ ก็จะแก้ไขตัวเองแต่นี้ด่าขนาดนี้เลยทำให้เกียดเว็บนี้ไปเลย พี่พูดดีๆๆๆก็ได้นะค่ะที่จิงด่าถึงอายุอีก
เจ็บมากๆๆๆเลยค่ะทำใจไม่ลงจิงๆๆๆๆ ขอบอกว่าถ้ามีโอกาสจะขอล้างแค้นแน้ จำไม่ลืมค่ะ
puchi-puchi
QUOTE (Guest @ Jan 25 2009, 09:24 PM) *
ขอบอกว่าประสบการณ์ครั้งนี้จะไม่มีวันลืมเลยค่ะ สุดยอดจิงๆๆๆด่าเจ็บมาก มันทำให้เลิกที่จะชอบนักร้องวงนี้ไปเลย ทั้งที่ชอบมาก สุดๆๆๆจิงๆๆๆค่ะ
คนไม่เคยเล่นด่าซะขนาดนี้ ก็รู้นะค่ะว่าไม่ได้ขอบคุณเยอะ ก็จะแก้ไขตัวเองแต่นี้ด่าขนาดนี้เลยทำให้เกียดเว็บนี้ไปเลย พี่พูดดีๆๆๆก็ได้นะค่ะที่จิงด่าถึงอายุอีก
เจ็บมากๆๆๆเลยค่ะทำใจไม่ลงจิงๆๆๆๆ ขอบอกว่าถ้ามีโอกาสจะขอล้างแค้นแน้ จำไม่ลืมค่ะ

น้องมีปัญหาอะไร พีเอ็มมาคุยกับพี่สิคะ *0*

น้องไปโดนอะไรมา แล้วมาแบบ guest แบบนี้ใครจะไปรู้ได้ไงหล่ะว่าน้องเป็นใครแล้วโดนอะไรมา *0*

อีกอย่างนะคะ ถ้าน้องจะเลิกชอบสาวๆเพราะเรื่องอะไรก็ตามทีี่เป็นเพราะสต๊าฟในบอร์ดนี้ทำกับน้อง

น้องก็ถือว่าไร้เหตุผลมากๆ น้องรักสาวๆจริงๆแน่เหรอคะ แค่เรื่องแค่นี้ถึงกับจะเลิกชอบสาวๆ

ถ้าน้องรักสาวๆจริง น้องก็ตามพวกเธอต่อไปสิ จะไม่เล่นบอร์ดพี่ก็ได้ ถ้าจะเกลียดก็เกลียดบอร์ดพี่หรือคนที่ทำให้น้องเจ็บตามที่น้องบอก

สาวๆผิดอะไรคะ ไปเลิกชอบพวกเธอทำไม ใช้เหตุผลให้มันมากๆหน่อยนะคะ สาวๆไม่ได้ผิด ถ้าน้องจะเลิกรักพวกเธอด้วยเรื่องแค่นี้

พี่ว่า น้องคงไม่ได้รักพวกเธอหรอกมั๊งคะ ถามใจตัวเองดูแล้วกันว่าจะเลิกชอบพวกเธอด้วยเรื่องที่พวกเธอไม่ได้ก่องั้นเหรอ

ีมีอะไรคับข้องใจพีเอ็มมาคุยกับพี่เลยนะคะ พี่จะรออยู่ ไม่ต้องตอบในกระทู้นี้นะคะ พีเอ็มมาีค่ะ

puchi-puchi
Guest_yamashi_*
ไม่นะเปิด 10 เครื่องก็เป็นทุกเครื่อง

ทั้งที่โรงบาล ทั้งที่มหาลัย ทั้งที่บ้าน

ทั้งเครื่องที่หอ ก็เป็น โน๊คบุคก็ยังเป็นเลยยยยยยยยยอะพี่

ทางพี่ก็ไม่ได้วอร์น หรือตั้งค่าอะไรยูสน้องเป็นพิเศษนะค่ะ
อันนี้พี่ก็ไม่รู้เหมือนกันว่าเป็นเพราะอะไรค่ะ
ถ้าหากได้คำตอบ หรือคิดว่าวิธีแก้แล้ว จะมาแจ้งให้ทราบอีกครั้งค่ะ
ทางน้องเอง ก็ลองไปค้นหาคำตอบ หากได้วิธีการแก้ไข ก็ลองมาแบ่งปันความรู้กันค่ะ

ขอบคุณค่ะ
FanSica
Guest
รบกวนหน่อยครับ ลืมusername กับพาสอ่าครับ

ช่วยส่งมาทางเมลหน่อยนะครับTT__TT

[email protected]
Guest_iminnaz_*
ช่วยด้วยค่าาาา

คือว่าอ Log in คลิกเลือกกระทู้หรือหน้าใหม่อ่าค่ะ

มันก็ Log out ให้เองตลอดเลย

คือ ไม่สามารถเม้น หรือ PM ได้เลยอ่าค่ะ

แล้วพอดีว่าเราสั่งเสื้อ + หมวก ไปอ่าค่ะ

แล้วโอนเงินไปแล้ว แต่ว่า PM ไปหา revlove ไม่ได้เลยอ่าค่ะ

เราก็ไม่รู้ว่าจาทำงายดี

Guest_iminnaz_*
ช่วยด้วยค่าาาา

คือว่าพอ Log in เสร็จแล้วอ่าค่ะ

แล้วพอคลิกเลือกกระทู้หรือหน้าใหม่อ่าค่ะ

มันก็ Log out ให้เองตลอดเลย

คือ ไม่สามารถเม้น หรือ PM ได้เลยอ่าค่ะ

แล้วพอดีว่าเราสั่งเสื้อ + หมวก ไปอ่าค่ะ

แล้วโอนเงินไปแล้ว แต่ว่า PM ไปหา revlove ไม่ได้เลยอ่าค่ะ

เราก็ไม่รู้ว่าจาทำงายดี
Lov€ TIFFANY Forever
ทำไมLog in ยากจังเลยอะคับ แก้ทีคับคิดถึงแม่หมี emo2 (16).gif emo2 (16).gif emo2 (16).gif
ขอบคุณคับ
Guest
ล็อกอินเข้าไปแล้ว เลือกห้องมันล็อกเอาท์ออกเองเฉยเลยครับ งงมากเป็นตั้งแต่เมื่อเช้าแล้วอ่ะครับ(เมื่อวานนี้เข้าเวปไม่ได้เลย คล้ายๆเซฟเวอร์ทำงานหนักมาก) เกิดอะไรขึ้นช่วยชี้แจ้งทีครับผม emo2 (16).gif
Guest_ekonos_*
log in ไม่ได้ครับ แจ้งตรงลืม password ก็ไม่มีเมล์ตอบกลับมาครับ
user:ekonos
เมล์นี้ [email protected]

ลองเช็คที่ junk mail ดูด้วยนะค่ะ
ขอบคุณค่ะ
noomild
ขอโทดนะค่ะ

ทำไมมันสมัครไม่ได้อ่ะค่ะ

พอสมัครไปแล้ว

มา log in มันก้อบอกว่า

you must already have registered foe an account before you can lo; in if you do not have an account you may register by clicking the 'register link' near the top of the screen

ทำไมเป็นอย่างงี้อ่ะค่ะ

งงมากเยย

แล้วก้อ log in ม่าได้อ่ะค่ะ

ช่วยบอกทีนะค่ะ

ที่ email [email protected]

เมล์นี้แหละค่ะช่วยตอบที่นะค่ะ
Guest_minimonkey_*
you are my destiny อ่าคับ
ลิ้งชอบเสีย

บางครั้งก้อโหลดไม่ได้เรย
tamatron
QUOTE (Guest_minimonkey_* @ Apr 16 2009, 12:56 AM) *
you are my destiny อ่าคับ
ลิ้งชอบเสีย

บางครั้งก้อโหลดไม่ได้เรย

ตามกระทู้นี้เลยค่ะ

http://forums.soshifanclub.com/index.php?showtopic=14051
Guest
login ไม่ได้เหมือนกันครับ

id babyblizzard

รบกวนด้วยนะครับ

ส่งพาสเวิร์ดใหม่ให้ทางเมลล์แล้วนะค่ะ
ลองไป login ใหม่ดูค่ะ
ขอบคุณค่ะ
Guest_เต้ย_*
Log In ไม่ได้อะคะ
ช่วยดูให้หน่อยนะคะ
user:เต้ย
เมล [email protected]
Guest
มันโหลดไม่ค่อยได้ เลยอ่ะคับ หรือ ว่าไฟล์จะหมดอายุไปแล้วคับ

อ่านประกาศด้วยนะค่ะ
http://forums.soshifanclub.com/index.php?showtopic=14051
ขอบคุณค่ะ
Guest_เต้ย_*
พอดีสงสัยว่าจะลืมพาส

เลยแจ้งตรงลืม password ก็ไม่มีเมล์ตอบกลับมาเลยอะคะ

เเจ้ไปหลายรอบเเล้วก็ยังไม่มีตอบกลับมาเลยอะ

ช่วยหน่อยนะคะ

ใช่ login : tttt หรือเปล่าค่ะ
ถ้าใช่ก็แจ้งกลับด้วยนะค่ะ
ขอบคุณค่ะ
Guest_plyteam_*
ใช้ Chrome เข้าบอร์ดแล้วมันแจ้งเตือนว่ามีมัลแวร์ครับ

มันขึ้นว่างี้อ่ะครับ

คำเตือน: การเข้าชมเว็บไซต์นี้อาจก่อให้เกิดอันตรายต่อคอมพิวเตอร์ของคุณ!
เว็บไซต์ที่ forums.soshifanclub.com มีองค์ประกอบจากเว็บไซต์ rejuvenatelive.i-am-diamond.com ที่มีมัลแวร์ – ซอร์ฟแวร์ที่สามารถทำลายคอมพิวเตอร์ของคุณหรืออาจดำเนินการแทนคุณโดยไม่ได้รับอนุญาต เพียงแค่การเข้าชมเว็บไซต์ที่มีมัลแวร์ก็สามารถทำให้คอมพิวเตอร์ของคุณติดเชื้อได้
สำหรับข้อมูลโดยละเอียดเกี่ยวกับปัญหาขององค์ประกอบเหล่านี้ โปรดไปที่ Google หน้าวินิจฉัยของ Safe Browsing สำหรับ rejuvenatelive.i-am-diamond.com

แต่ใช้ไฟร์ฟ็อกเข้า ไม่เตือนอ่ะ
Guest
สมัครสมาชิกที่ไหนค่ะ

ยังไม่ได้สมัครเลย

ยังไม่รู้ว่าสมัครตรงไหนอ่าค่ะ

ช่วยบอกด้วยนะค่ะ
98Degreesz
QUOTE (Guest_plyteam_* @ Apr 23 2009, 05:13 PM) *
ใช้ Chrome เข้าบอร์ดแล้วมันแจ้งเตือนว่ามีมัลแวร์ครับ

มันขึ้นว่างี้อ่ะครับ

คำเตือน: การเข้าชมเว็บไซต์นี้อาจก่อให้เกิดอันตรายต่อคอมพิวเตอร์ของคุณ!
เว็บไซต์ที่ forums.soshifanclub.com มีองค์ประกอบจากเว็บไซต์ rejuvenatelive.i-am-diamond.com ที่มีมัลแวร์ – ซอร์ฟแวร์ที่สามารถทำลายคอมพิวเตอร์ของคุณหรืออาจดำเนินการแทนคุณโดยไม่ได้รับอนุญาต เพียงแค่การเข้าชมเว็บไซต์ที่มีมัลแวร์ก็สามารถทำให้คอมพิวเตอร์ของคุณติดเชื้อได้
สำหรับข้อมูลโดยละเอียดเกี่ยวกับปัญหาขององค์ประกอบเหล่านี้ โปรดไปที่ Google หน้าวินิจฉัยของ Safe Browsing สำหรับ rejuvenatelive.i-am-diamond.com

แต่ใช้ไฟร์ฟ็อกเข้า ไม่เตือนอ่ะ

ทางทีมงานลองใช้ Chrome แล้วนะค่ะก็ไม่เห็นขึ้นเลยอ่ะค่ะ

QUOTE (Guest @ Apr 24 2009, 08:46 AM) *
สมัครสมาชิกที่ไหนค่ะ

ยังไม่ได้สมัครเลย

ยังไม่รู้ว่าสมัครตรงไหนอ่าค่ะ

ช่วยบอกด้วยนะค่ะ

ที่สมัครอยู่ใต้เฮดบอร์ดอ่ะค่ะ

Welcome Guest ( Log In | Register )
Character
สมัครไอดีไปแล้ว

อยากโหลด คลิป ของ SNSD มาดูบ้าง อ้ะ บางอันโหลดได้

แต่บางอันมันโหลด ไม่ได้อ่ะ ในบอร์ด Media(Live) อ่ะ กดตอบกระทู้ไป มันก้อขึ้นบอกว่า กระทู้ล็อคอ่ะ

อย่างเช่นกระทู้ที่มี ตัว X อยู่ด้านหน้าอ่ะ

ต้องทำไงเหรอครับบบ

ช่วยบอกหน่อยนะครับบ นะๆๆ อยากได้มากเลย

ปล.ขอบคุณครับบ

อ่านประกาศที่นี้เลยค่ะ http://forums.soshifanclub.com/index.php?showtopic=14051
ขอบคุณค่ะ
Guest
จะอ่านคำตอบของการดาวน์โหลดไฟล์ ก้ออ่านไม่ได้แล้วอ่ะคับ มันขึ้นว่า Boardmassage แบบนี้อ่ะ อยากรู้คำตอบมากๆๆๆ

ต้อง log in ก่อนนะค่ะ
ถ้ายังไม่ได้ log in จะไม่สามารถเข้าไปอ่านได้ค่ะ
ขอบคุณค่ะ
Guest_idoiboy_*
รับทราบค่ะ s910434369.gif
Guest
ล็อกอินไม่ได้อ่า User rutza123
อีเมล์ [email protected]

ลองส่งพาสมาให้ด้วยนะ
Guest_Mushroom_Prince_*
คืองี้ครับ

เฮดบอร์ดในคอมมันขึ้นเป็นรูปซันนี่ ทั้งๆที่จริงบอร์ดเปลี่ยนเป็นรูปยุนอาแล้ว

ดูรูปนะครับ แล้วก็ดูวันที่ด้วย T_T เศร้ามากมายอ่ะครับ

ขึ้นรูป HBD ซันนี่ ทั้งๆที่มันเป็นวันที่ 28 พฤษภา อ่านะ T_T เวรกรรมจริงๆครับ

ใครรู้วิธีแก้ยังไงช่วยบอกทีนะครับ

ขอบคุณมากครับ

Mushroom_Prince

Ps. เน็ตไม่ได้มีปัญหาเลยนะครับ เข้าเว็บ เข้าบอร์ดได้ตามปกติ

ส่วนโน๊ตบุ๊ค เพิ่งซื้อใหม่ ยังไม่เคยเสียครับ เลยคิดว่าไม่น่าจะเกี่ยวกันครับ

Ps2. ลองกด Ctrl+F5 กับ delete cookie แล้วครับ แต่ยังแก้ไม่ได้ครับ
YoonA_SoShi
ลอคอินไมได้อ่ะคับบ
มานบอกว่าพาสผิด

ผมก้เลยกดที่ลืมพาส
แร้วพอใส่โค้ดมานก้บอกว่าไม่ได้อ่า

user YoonA_SoShi

mail [email protected]
ช่วยทีน้ะคับ
YoonA_SoShi
QUOTE (YoonA_SoShi @ May 30 2009, 11:33 AM) *
ลอคอินไมได้อ่ะคับบ
มานบอกว่าพาสผิด

ผมก้เลยกดที่ลืมพาส
แร้วพอใส่โค้ดมานก้บอกว่าไม่ได้อ่า

user YoonA_SoShi

ช่วยทีน้ะคับ

ผมลองลอคอินใหม่

มานบอกว่าไม่มียูสผมอ่ะคับ

YoonA_SoShi

งงเลย

ขอบคุนคับ
Guest_bloodllust_*
ไม่รู้ผมเป็นคนเดียวรึเปล่านะครับ

คือ ช่วงศุกร์ เสาร์ อาทิตย์ ที่ผ่านมา ผมเข้าบอร์ดยากมากเลย (29-30-31) ตั้งแต่เซิฟมีปัญหาแบนด์วิธเต็มอ่ะครับ

แล้วช่วงเสาร์อาทิตย์นี้ ก็เข้าได้เป็นช่วงๆ เหมือนพอเล่นไปซักพัก ก็จะเข้าไมไ่ด้ ประมาณว่ากดลิงค์ไหนก็ไม่ขึ้น ขึ้นว่า Page not found อะไรนี่แหล่ะครับ

เล่นได้แค่ประมาณ ครึ่งชั่วโมงก็กดเข้าอะไรต่อไม่ได้แล้วอ่ะครับ

เลยไม่รู้เป็นที่เนตผมรึเปล่า

มีใครเป็นเหมือนผมมั่งไหมครับเนี่ย T____T

ใครมีทางแก้แนะนำด้วยครับ

ขอบคุณครับ
Help Me Please
พี่ ค้าบ ช่วยด้วย ต้องออกมาร้านเนตเพื่อมาหาทางแก้

แบนวิท เตมตลอด เรยเหรอครับเนี่ย งง มากอ่า T^T

ผมนั่งเข้าตั้งแต่ ตี1ของเมื่อวาน ละ ยัง เปน suspesd อยู่เรยอ่า แง่ๆๆๆๆ

ขอโทษนะค่ะที่ตอบช้า
ช่วงนั้น แบนวิดเต็มค่ะ
ตอนนี้เราแก้ไขปัญหานั้นแล้ว และจะไม่เกิดขึ้นอีกค่ะ
ขออภัยด้วยนะค่ะ

ปล. ขอตอบคนข้างบนด้วยเลยนะค่ะ
Guest_mint_*
ล็อกอินไม่ได้ค่ะ ช่วยดูให้หน่อยนะค่ะ [email protected]

รบกวนช่วยเช็คให้ด้วยว่า
เป็นเพราะจำยูสหรือพาสไม่ได้หรือป่าว
ถ้ายังไงแล้ว ให้มาโพสต์บอกด้วยค่ะ
จะได้จัดส่งรายละเอียดทางเมลล์ให้อีกครั้งค่ะ
ขอบคุณค่ะ
KitKung
เปลี่ยนUsername ได้ป่าวคับ คือ ผมว่าผมสมัครใช้ ID เป็น KitKung ไปอ่าคับ ไปไปมามา ได้เป็น KitKun ซะงั้นอาคับ

ให้ PM แจ้งมาเลยนะค่ะ
จะได้รีบจัดการให้ค่ะ
ขอบคุณคุ่ะ
Guest_kitza_*
ไม่รู้เป็นอะไรมันชอบล็อกเอ้าท์เองตลอด เป็นมา 4-5 ครั้งได้แล้ว emo2 (13).gif

ตอนนี้่ปัญหาที่น้องเจอ
พี่แก้ไขปัญหาไปแล้วนะค่ะ
ขอบคุณมากค่ะ
Guest_bbb_*
สมัครสมาชิกไม่ได้อ่ะ

สมัครได้นะค่ะ ไม่มีได้มีปัญหาอะไร
ลองใหม่ดูค่ะ
Girl generation
ผมใส่รูปที่อยู่ด้านซ้ายมือไม่เป็นอ่าครับ ทำไงหรอครับ
ผมไม่รู้ว่าเขาเรียกดิสเพลรึเปล่าอะ
ช่วยบอกทีนะครับผมใส่ม่ายเป็นอะ

เค้าเรียกว่า avatar ค่ะ
มีวิธีใส่อยู่ที่ Help and Using นะค่ะ ตาม http://forums.soshifanclub.com/index.php?showtopic=3004 ไปเลยค่ะ
Guest_galaza_*
loginไม่ได้คับ ลืมพาส ยังไงช่วยทีนะคับ ไอดี galaza ส่งทางเมลให้ทีนะคับ [email protected] ขอบคุณมากๆๆคับ

ให้กดที่ forget password ค่ะ
แล้วทำตามขั้นตอนไปนะค่ะ

ไปที่หน้า log in ก่อน
แล้วจะเห็น forget password ค่ะ
Urban_SSFC
log in ไม่ได้คับ T^T

คอมเสีย ไปซ่อม เดือนกว่าๆ เลยอาศัยเครื่องเพื่อนเข้ามาดู(ใช้user เพื่อนมาอ่านกระทู้อย่างเดียว)

เพิ่งจะได้คอมมาวันนี้(นานค่อดT^T)

User: Urban_SSFC

mail:[email protected]

ช่วยหน่อยจ้า
Jenn
รหัสหาย จำไม่ได้ ทำตามขั้นเเล้ว ทำไงดีค่ะ เเงๆๆ
This is a "lo-fi" version of our main content. To view the full version with more information, formatting and images, please click here.
Invision Power Board © 2001-2024 Invision Power Services, Inc.