Help - Search - Members - Calendar
Full Version: [News] ทิฟฟานี่ ร่วม featuring ในอัลบั้มใหม่ของ K.Will
SoShi Fanclub - We Love Girls' Generation (SNSD) > Girls' Generation > News
Pages: 1, 2
POMz

ทิฟฟานี่ ผู้ซึ่งเมื่อเร็วๆนี้ได้ร่วมร้อง(featuring)กับ Nasun ในเพลง 'Come to Play' กำลังได้รับความต้องการจากนักร้องชายเป็นอย่างมาก เพื่อที่จะมาร่วมร้องเพลงในอัลบั้มของพวกเขา ซึ่งทิฟฟานี่นั้นกำลังจะได้ร่วมร้องเพลงในอัลบั้มใหม่ของ K.Will ด้วย

เหตุผลที่ทิฟฟานี่ เป็นที่ต้องการในฐานะ 'featuring star' นั้นไม่เฉพาะความสามารถในการร้องเพลงอันโดดเด่นของเธอเท่านั้น แต่ยังประกอบไปด้วย ความมุ่งมั่นและความอุตสาหะพยายามอย่างมากของเธออีกด้วย

Nasun ได้เปิดเผยถึงความพึงพอใจของเขาว่า " ทิฟฟานี่ ได้ฝึกซ้อมการเต้นจนถึงรุ่งเช้าเพื่อการแสดงนี้ แม้ว่าจะอยู่ในช่วงที่ทำการโปรโมตเพลง Gee อยู่ เมื่อไหร่ก็ตามที่เธอสามารถหาเวลาว่างที่แทบจะไม่มีได้ และแม้แต่เมื่อได้รับการขอร้องให้ทำการอัดเพลงใหม่ " เขาได้กล่าวเพิ่มเติมอีกว่า " ด้วยเหตุนี้เอง คอนเซปท์แบบใหม่และแตกต่างไปของเพลง 'Come to Play' จึงเสร็จสมบูรณ์ได้"

ผู้จัดการของ K.Will ได้กล่าวว่า " ขณะที่เรากำลังเตรียมอัลบั้มใหม่อยู่นั้น พวกเราได้ครุ่นคิดกันว่าศิลปินหญิงคนไหนที่เหมาะสมที่จะมาร่วม featuring และชื่อของ ทิฟฟานี่ จาก SNSD ก็โผล่ขึ้นมาในความคิดของเรา " เขาได้กล่าวต่อว่า " ภาพลักษณ์อันสดใสและน่ารักของเธอ พร้อมกับความสามารถในการร้อง rap ได้อย่างไม่ยากนักของเธอ นั่นเองจึงเป็นเหตุผลที่เราร้องขอให้เธอมาร่วม featuring ในอัลบั้มใหม่ของเรา "

ทิฟฟานี่ จาก SNSD ได้ร่วมแสดงความเห็นของเธอ " ฉันยังมีสิ่งที่ต้องเรียนรู้อีกมากค่ะ แต่ถ้าฉันสามารถที่จะส่งความช่วยเหลือเล็กๆน้อยๆไปให้ศิลปินท่านอื่นได้ ฉันก็จะทำมันอย่างเต็มที่ค่ะ " เธอยังกล่าวต่ออีกว่า " โอกาศที่จะได้ร่วมร้องกับศิลปินท่านอื่นๆนั้นไม่ได้มีบ่อยๆ ดังนั้นมันจึงเป็นประสบการณ์ที่น่าสนุกมากค่ะ "

o: 홍재현 기자 [email protected]
t: [email protected]
แปลไทยโดย POMz@Soshifanclub

PLEASE TAKE OUT WITH FULL CREDITS

-------------------------------------------------------------------------------------------

edit : สำหรับคนที่ไม่รู้จัก K.Will นะครับ นี่เป็นเพลงเมื่อเร็วๆนี้ครับ

sunsica
พี่สาวได้ร่วมด้วย ดีใจด้วยครับ พี่สาวออกจะสดใส น่ารักซะขนาดนี้ ~

>O< เก่งจังเลยพี่สาว อิอิ s910434369.gif
oPIEo
ว้าวๆ เริ่มมีคนออกมาทำเดี่ยวบ้างเเล้ว ดีใจจัง อยากฟังเสียงมากๆ
Pimmiiz
ขอบคุณค่า

ฟานี ไฟท์ติ้ง
zefira
น้องหมีฮ็อท งานเข้า หุหุหุ

คนน่ารัก มากความสามารถก็งี้แหละเนอะ

ขอบคุณสำหรับข่าวนะครับ
Joegladiator
ทิฟฟานนี่ น่ารักจับใจ เสียงร้องอันน่ารักสดใสจับใจ ต้องเป็นที่ต้องการอยู่แล้ว 60.gif

TiFFany FIGHTING!!!!!!!!
'' Yusica '' is rEal !!!
ทิฟฟี่น่ารักและสดใส

ใคร ๆ ก็ต้องการ ^^"
NAMPU TIF
ทิฟน่ารักกก

ไฟท์ติ้ง
Raku
อ๊ายย ฟานี่ของพวกเรา สู้ๆนะ

ฟานี่ น่ารัก เต็มไปด้วยความสามารถและความตั้งใจเสมอ
rozzieblu
ฟานี่เจ๋งสุดๆ

จะรอฟังน๊ะ
Chup
เพลง 119 ของพี่แกเพราะมากเลยเน้อ

หมีจะได้ประสบการณ์ใหม่ๆอีกแล้ว

สู้ๆนะหมี
pmd_praew
ขอบคุณสำหรับข่าวคร้า

ทิฟเราเจ๋งจริงๆเลย รอฟังเพลงน้า
MY'NOON
ฟานี่สนใจอัลบั้มคู่กับแทแทมั่งมั้ย ?
ฮ่ะ ๆ

งั้นฟานี่ก้งานเข้าอีกเยอะเลยสิ
-0-
firm
ฟานี่ช่วงนี้ดังใหญ่และ

น่ารัก สดใสขนาดนี้ หุหุ

ฟานี่จาแร็ปหรอ 0.0 น่าฟังแล้วแฮะ
LuV SNSD
ูู^^

โอ๊ะๆๆ พี่สาววว 'featuring star' เลยทีเดียว

สู้ๆๆ น๊าาาาาาาาๆ
Sunny FC
ของเค้าดีจิงจิง mkb (45).gif

ความสามารถและคุณภาพของหมีน้อยคับแก้วจิงจิง

ขอบคุณข่าวและคำแปลมากคับ
P_YURI
เยี่ยมไปเลยค่ะ

สาวๆจะได้ดังขึ้นไปเรื่อยๆ
^^
ChA_YeN
น่ารัก แล้ว ยัง เก่งอีก

ความสามารถเยอะจิง ๆ ฟานี่จ๋า
anotherPITSH
แหม่ะ

งานเยอะจริงนะฟานี่อา~

เก่งจริงๆเล้ย
Prty-Y
ว้าวๆ ฟานี่งานเข้าจนได้
หุหุ สู้ๆน้าจร้า ^^

*อยากให้สาวๆพักผ่อนบ้างนะ (แอบเป็นห่วง )
Taeyeon my love
ขอบคุณคร้าบ
The ExZoZis
โอ้ว~~~นุ้งหมีที่รัก สามารถมากครับ ^^
เก่งอ่า~~~เก่งด้วย น่ารกด้วยนี่เนอะ
Smile Princess ของผม ^~^ s910434369.gif
yoyosang~*
ว้าว ฟานี่มีงานอีกแล้ว รอฟังคะ ๆ

ขอบคุณมากนะคะ
คนใจง่าย
อะ ดีใจกับหมีด้วย s910434369.gif

จะได้ร้องแรปด้วย จะรอฟังนะ

ขอบคุณนะ
marie_fuka
อ่าฟานี่เก่งจัง พยายามเข้านะคะ
gippi
น้องหมีเก่งอยู่แล้น
555 จะได้rapด้วย
รอฟังๆ

ขอบคุณสำหรับข่าวค่ะ
SNSD-TaeYeon
ช่วงนี้น้องทิฟ ได้ออกแล้วเดี่ยวบ่อยเฮะ สงสัยข่าวที่ว่าจะได้ร้องเพลงประกอบละครที่ กวางน้อยเล่นก็มีสิทธิ์สูง^^

ขอบคุณครับ
Mushroom_Prince
งานเข้าพี่หมี อิอิ

ขอบคุนสำหรับข่าวมากเลยนะคับบ

เพลง Love 119 เพราะมากเลยอ่านะ

อัลบั้มนี้ถ้าได้พี่หมีไป Feat ด้วย รับรองดังแน่คับบ
KhuNKhuN
ฟานี่เก่งที่สุดอยู่แล้วอ่ะ
berealis
ง่า......

ฟานี่งานเข้าอีกแล้ว

ระวังเหนื่อยนะจ้ะ

สาวๆ ช่วยกันดูแลหมี กะยุน ด้วยน้า

ขอบคุนสำหรับข่าวนะค่ะ
ARGON
หมีทิฟของเราเก่งที่สุดเลย
ทั้งน่ารั๊กน่าหยิก ^^

5555555555.5
แต่อย่านอกใจแท ๆ น่ะจ๊ะหมี ๆ

:)))))
minal
ทิฟจ๋าเธอสุดยอดไปเลย

เดียวนี้งานเข้าเยอะนะ

อิอิ
Luv-TifFanY
5555+

ฟานี่ เก่งที่สุดเล้ยยยยย

ฟานี่ ฟานี่ ฟานี่ ฟานี่ ไฟท์ติ้งง ^^
GIFFANIIE
ดีใจกับฟานี่ฟานี่ของเราด้วยน้าา

เย้

พี่สาวคนนี้ เจ๋งที่สุด

อยากฟังหมีแร็ป

อิอิ

สู้ๆ

เหนื่อยนักก็พักหน่อย... TT
SoRaZzz
ฟานี่ แร็ป ?? *0* อยากฟังฟานี่แร็ป ><

งานเข้าเรื่อยๆเลยแฮะ

ขอบคุณสำหรับข่าวค่ะ ฟานี่ มาแรงจริงๆ ^^
taemuii
พอหมดช่วง โปรโมท GEE

ก็ มีงานเข้า กัน เป็น ตับๆ เลย ^^
joey170
ว้าว เจ๋งเลยทิฟฟานี่ ทำให้สุดๆไปเลย สู้ๆ

ขอบคุณมากค่า
llpushpopll
ขอบคุณค่ะ

ฟานี่พี่เก่งจังเลย
LoveTaeyon
ฟานี่เราเก่งมากมายจ้า เหอๆ ได้ข่าวลือว่าจะมีงานเดี่ยวด้วยนี่ ไม่รู้จริงป่าว แต่ก็สู้ๆน้าฟานี่^^ รักเธอจัง
bow
ฟานี่เราสุดยอดไปเลย อิอิ
pinaster
ฟานี่น่ารัก แถมเก่งอีกด้วย ใครๆก้ออยากร่วมงานน

ดีใจด้วยนะคะฟานี่ สู้ๆน้าหมีน้อย
FANY_SICA*
ฟานี่ๆๆๆ

เก่งสุดๆ
น่ารักซะขนาดนี้

สู้ตายเน๊อะ ฟานี่ ฟานี่ ^^
❤Penne❤
เจ้หมีนี่ฮอตจริงๆ เลย ได้เฟียตหลายคนเลยนะเนี้ย
ช่วงนี้รู้สึกหมีเสน่ห์แรงเป็นพิเศษนะ ฮุๆ
WonderSeoHyun
ก้วไปอีกขั้นแล้วนะคะ เจ๊ฟานี่

สู้ตายนะคะ

จะเปนกำลังใจให้ค่ะ
~TifnyJang~
ฟานี่ของเราเก๊ง เก่ง
ปรบ มือ ๆๆ
pp.paeng
ฟานี่ ฟานี่ ทิฟฟานี่ .....
ดีใจจังที่เหนพัฒนาการมากมายขนาดนี้ของเทอ ^^
มีความสุขมากเลยล่ะ ที่ได้เหน ...

เทอ rap ด้ายด้วย
อยากฟังเร็วๆ จัง ....

TIFFANY FIGHTING !!!!!
~PnOHZz~
ฟานี่เนื้อหอมจริง ๆ

จะให้ฟานี่แรพรึเปล่าเนี่ย อยากฟัง ๆๆ

แต่ยังไงก็ต้องพักผ่อนเยอะ ๆ นะฟานี่ ^^

ขอบคุณมากงับ
Princess Tiffany
อ่าค่ะ

เป็นกำลังใจให้หมีน๊า~~~

สู้ สู้จร้าาาาาาา
Yanui
โอ๊ะพี่หมีงานเข้า ฮุๆๆๆๆๆๆ เป็นที่ต้องการของนักร้องชายเป็นอย่างมาก>,.<

สู้ๆฮะพี่หมี ขอบคุณสำหรับคำแปลครับ^^
GirlsGen
ยินดีและก็ภูมิใจกับทิฟฟ์ด้วยครับ *-*

ขอบคุณสำหรับข่าวครับ
This is a "lo-fi" version of our main content. To view the full version with more information, formatting and images, please click here.
Invision Power Board © 2001-2024 Invision Power Services, Inc.