Help - Search - Members - Calendar
Full Version: GMMInter ชวนแฟนๆโซนยอชิแด (SNSD) โหลดเสียงเรียกเข้า 'Gee' ก่อนต้อนรับ พัทยามิวสิคเฟสติวัล 2009
SoShi Fanclub - We Love Girls' Generation (SNSD) > Girls' Generation > News
dari
GMMInter ชวนแฟนๆโซนยอชิแด (SNSD) โหลดเสียงเรียกเข้า 'Gee' ก่อนต้อนรับ พัทยามิวสิคเฟสติวัล 2009

เตรียมโหลดเสียงรอสายของ Girls' Generation - Gee ก่อนสาวๆ มาเมืองไทย

มาโหลดเสียงรอสาย เสียงเรียกเข้าของ Girls' Generation - Gee ก่อนที่ 9 สาวจะเดินทางมาเมืองไทยในเทศกาลดนตรีนานาชาติเมืองพัทยา ประจำปี 2552 “พัทยา อินเตอร์เนชั่นแนล มิวสิค เฟสติวัล 2009” (PATTAYA INTERNATIONAL MUSIC FESTIVAL 2009) ระหว่างวันศุกร์ที่ 20 - วันอาทิตย์ที่ 22 มีนาคม 2552 ณ เวทีชายหาดเมืองพัทยา

ติดตามรายละเอียดการมาของสาวๆ และกิจกรรมใกล้ชิดสาวๆ ได้ที่ GMMInter.com เร็วๆนี้

ใครอยากใกล้ชิดสาวๆ มากขึ้นก็เตรียมตัวตามไปพัทยา แล้วเตรียมร้อง เตรียมเต้น แล้วอย่าลืมโหลดเสียงเรียกเข้าและเส่นรอสายเพลง Gee เพื่อต้อนรับการมาของสาว ๆ ได้แล้วนะจ๊ะ

ที่มา : PINGBOOK ENTERTAINMENT - http://www.pingbook.com
Saranghaeyo~GG
มีเสียงเรียกเข้าแล้วแต่ยังไม่มีเสียงรอสายเลย

ต้องโหลดสะแล้วว

คนแรกหรอเนี่ยย

ก็มันดึกแระเนาอะ หุหุ

องค์หญิงรั่วน้อย
การตลาดของ gmm อีกแล้ว โปรโมตเต็มที่เลย

ขอบคุณสำหรับข่าวครับ
taemuii
แงแง

อยากได้เหมือนกัน

ม่ะมีตังง่า TT TT
MyOtoMe
ก็มีเสียงเพลงรอสายแล้วหนิน่า หยั่งงี้ต้องโหลดแว้ว
chatbases
ผมไม่พลาดแน่นอนครับ
may_u
อ่ะแน่นอนจ้า า
~DoublE_N~
T^T ใช้ทรู พี่เว็บ GMM บอกให้รอก่อน = ="

อยากโหลดมาใช้จะแย่แล้ว T^T
~PnOHZz~
อยากโหลดมาใช้อะ

แต่ไม่มีตัง+มือถือรุ่นเก๊าเก่า

zefira
แบบนี้ดีแล้วครับ โปรโมทให้ศิลปินต่างชาติบ้าง

ปกติเห็นเอาลิขสิทธิ์ศิลปินมาเยอะแยะ ไม่ค่อยจะโปรโมทให้เค้าซักเท่าไหร่เลย

ถ้าจะให้ดีน่าจะโฆษณาออกทีวีให้ด้วย ^^
JSR
ไปโหลดมาเรียบร้อยแล้วค่ะ

สนับสนุนโซชิทุกทางเท่าที่ทำได้
SNSD-TaeYeon
เสียงเรียกเข้าทำแล้ว ส่วนเสียงรอสายน่าสนใวจดีเฮะ

เอากันให้รู้ไปเลยว่าเราคลั่ง

ขอบคุณครับ
Pepe
ขอบคุณสำหรับข่าวครับ
^^
LLunvoon..
อยากได้แต่ตอนนี้จนมากกกกก
ขอบคุณสำหรับข่าวสารนะค่ะ
Brooklyn~Brewery
โหลดให้หมดค่า อิอิ
Scouser89
แพงนะ แต่ต้องแสดงพลังหน่อย 555

โหลดโลดดดดด
Noom_Maggot
โหลดมาแล้วครับจาก Dtacmusic.com

เพื่อนๆ ที่ใช้ Dtac เข้าไปโหลดที่เว็บได้แล้วนะครับ

Gee Gee Gee
minal
อยากโหลดแต่โหลดไม่ได้อะ
joey170
มีที่ตัดเองแล้วยังงตามโหลด

สุขใจอ่ะที่ได้สนับสนุนสาวๆ

ขอบคุณมากค่า
ShiNbi
ก็เงี้ยนะ
คนดัง
เดี๋ยวนี้มีแบบสายเรียกเข้าแล้ว
ตามโหลดค่า
lovesnsdonny
เหอๆมะมีเงินอ่ะค่ะ
aib
เอามาแล้ว
แค่ him nae กะ gee อ่ะ
ขอบคุณค่ะ
~TaefanY~
อ่า โหลดแหลกเลย

(ได้ข่าวว่าแกไม่มีโทรสับ- -")

งั้นก้เอาใจช่วยให้โหลดกันเยอะๆนะคะ

ขอบคุนสำหรับข่าวค่า
berealis
ง่ะ ดีใจที่มีเพลง Gee แล้วนะค่ะ

แต่เสียใจที่ตอนนนี้ยังไม่มีตังค์

ขอบคุนสำหรับข่าวนะค่ะ
SeeNUM
ช่วงนี้ GMM คงโปรโมทเต็มพิกัด

ดีแล้วๆ สาวๆจะได้ดังๆ
kesicky
- ดาวโหลดแล้วเรียบร้อบครับ ขอบคุณน้า
SoShi_TaeTif
เย้เย้เย้ มีโหลดให้เสียตังค์อีกแล้ว ฮิฮิ

ขอบคุณสำหรับข่าวและGMMInterค่ะ^^/
SOSHI-TIFFANY:))
เสียงรอสายที่รอมาแสนนาน เยสส ส ส
ในที่สุดก็มีให้โหลดแล้ว ว ว emo2 (12).gif
Yuri-Cheese
เค้ามีเพลงคิสซึ่งยูแระ ยังไม่ตังโหลดเพิ่มเลย
Yanui
โหลดฮะโหลด แต่ไม่ได้ไป พี่บอกมันอันตรายตัวยิ่งเล็กๆอยู่ เดี๋ยวโดนเหยียบตายO__O

เครียดนะฮับ ขอบคุณมากนะฮะสำหรับข่าว><
marie_fuka
ดีใจจังมีเพลงรอสายซะที อิอิ
Metamorphosis
ยอมเสียตังเพื่อให้ได้ ^O^

โปรโมตหน่อย 555+

ขอบคุณสำหรับข่าวนะคับ

แต่ว่าทำไมตอนนี้ยังโหลดพวกจีไม่ได้เลยง่ะ T^T

วว่าแต่มีเพลงอื่นนอกจากนี้อีกมั้ยคับ - -?
lovedharry
ว้าวว สาวๆจะมีเสียงรอสายแล้ว

เยี่ยมมากค้าา~~ tk (6).gif <--- เต้นไม่เป็นแล้วอยาก
SNSD - Let's Go
จัดไปค้าบบ เพลงรอสาย

ส่วนเสียงเรียกเข้า มีอยู่แล้วอ่ะ คิกคิก

ขอบคุณค้าบบ

arm-seohyun
ขอบคุณที่บอกครับ

GirlsGen
ขอบคุณครับ ที่มาบอกกล่าวกัน *-*
~peach~
อยากโหลดอะ

แต่มือถือรุ่นพอ่เลยอะ55+

มันเก่าไปT^Tอยากได้มั้ง

และอีกอย่างเงินก็ม่ายมี
pum
ไปโหลดอย่างด่วน

Runaway
จัดไปแระ1 อิอิ

emo2 (13).gif

จะโหลดหมดทุกเพลงก็กะไรอยู่เนาะ
w@nding
ขอบคุณสำหรับข่าวค่ะ
jubileez
อย่างนี้ต้องตามไปโหลดค่ะ
syaoranisme
โหลดเรียบร้อยแล้วค่ะ

ดีใจมากเลยที่มี Gee เป็นเสียงรอสาย

อยากได้มานานแล้ววว
Satang': )
ขอบคุณสำหรับข่าวสารที่สุดในโลกเลย 555+
This is a "lo-fi" version of our main content. To view the full version with more information, formatting and images, please click here.
Invision Power Board © 2001-2024 Invision Power Services, Inc.