Help - Search - Members - Calendar
Full Version: [News] ไม่นานเกินรอ! โซนยอชิแด (SNSD) เตรียมคัมแบ็คอัลบั้มเต็มเร็วๆนี้
SoShi Fanclub - We Love Girls' Generation (SNSD) > Girls' Generation > News
mashiks

24 เม.ย. นิตยสาร Cosmopolitan ฉบับเดือนพฤษภาคม ของที่เกาหลี ได้ปล่อยภาพของซอฮยอน วงโซนยอชิแด

ซอฮยอนได้ให้สัมภาษณ์ในนิตยสาร Cosmopolitan ซอฮยอนได้พูดถึงเรื่องความงามและการเล่นฟิตเนสของเธอ โดยเธอกล่าวว่าเมื่อไม่นานมานี้ เธอได้เริ่มการออกกำลังกายพิลาทิส (Pilates) ด้วย

อย่างไรก็ตาม สิ่งที่น่าตื่นเต้นคือ ซอฮยอนได้กล่าวในบทสัมภาษณ์ว่า โซนยอชิแดจะคัมแบ็คแบบอัลบั้มเต็มในช่วงครึ่งแรกของปี 2015

ในบทสัมภาษณ์ Cosmopolitan ได้เขียนไว้ว่า "เมื่อไม่นานมานี้ ซอฮยอนเพิ่งเสร็จสิ้นการแสดงมิวสิคัล 'Gone With the Wind' และเธอกำลังทุ่มเทให้กับอัลบั้มเต็มของโซนยอชิแดที่จะคัมแบ็คในช่วงครึ่งแรกของปี 2015 นี้"

ได้ยินแบบนี้แล้ว พวกเรามารอคอยการคัมแบ็คของโซนยอชิแดในช่วงหน้าร้อนนี้ได้เลย!

ภาพของซอฮยอน ในนิตยสาร Cosmopolitan

Source: moonrok
แปลไทย: Translator Gang ll soshifanclub ll http://www.soshifanclub.com
sone_sone1234
ขอบคุณสำหรับข่าวค่า p (25).gif
โซชิจะคัมแบคแล้วดีใจจัง
bya28
ใกล้เข้ามาเรื่อยๆแล้ว ขอบคุณสำหรับข่าวนะครับ^^
yyseo
ขอบคุณสำหรับข่าวความเคลื่อนไหวของสาวๆค่ะ

น้องซอสวยมากๆๆ
LitaMur
ขอบคุณสำหรับข่าวค้า^^ รอเสียเงินอีกแล้ว
orawan_poo
ขอบคุณสำหรับข่าวค่ะ
-SONE9-
ขอบขุณสำหรับข่าวค่ะ
ออนนี่จะค้มแบ็คแล้ว ดีใจ ><
เตรียมดูmv เตรียมเทรนแล้วค่ะ 15.gif
bosssone
ได้ฟังยังงี้ก็ดีใจ คิดถึงสาวๆมากเลย

ขอบคุณสำหรับข่าวคับ^^
violet_m
ขอบขุณสำหรับข่าวจ้า
๑MinZe.MinT๑
ขอบคุณค่ะ
setsuna
จะคัมแบคแล้วววววว ไหนล่ะเงินนน เงินหมดกระเป๋าเเล้วววว emo2 (15).gif
Nut-zaa
คัมแบ๊คแย้ว เย้ๆๆ
Tanyhoe
กรี๊ดดดดดดด
รีบตั้งหน้าตั้งจารอ><
snsd :)
รอค่ารอ ฮิ้วว
LAST
ตั้งโต๊ะรอ
เก็บตังรอ
><
โอ้ยยยย คัมแบค เร็วๆกว่านี้จะได้ไหม
with_love
ตั้งตารอ ^___^
Ployzii13
จะคัมแบคแล้ววววว รอค่ะ 😊😊😊😊
MCDB
ใกล้คัมแบ็คแล้ววววววว คิดถึง >______<
จะพยายามตามเต็มที่แล้วกันเนอะ 555
รักเสมอรักเเหมือนเดิมแต่เขาไม่ค่อยว่างเลยอะแฟน emo2 (15).gif
Jahja!!!
เก็บตังค์รอ ^^
RiCkY~RuBiO
คิดถึงพวกเธอจะแย่
This is a "lo-fi" version of our main content. To view the full version with more information, formatting and images, please click here.
Invision Power Board © 2001-2024 Invision Power Services, Inc.