Help - Search - Members - Calendar
Full Version: [Info] ข้อมูลมินิอัลบั้มที่ 2 ของโซนยอชิแด-แททิซอ (SNSD-TTS) - 'Holler'
SoShi Fanclub - We Love Girls' Generation (SNSD) > Girls' Generation > News > Information
processic
Girls' Generation-TTS The 2nd Mini Album - Holler

ชื่ออัลบั้ม: Holler (할라)
ชนิดอัลบั้ม: 소녀시대-태티서 미니 2집 / Girls' Generation-TTS The 2nd Mini Album / มินิอัลบั้มที่ 2 ของโซนยอชิแด-แททิซอ
เว็บหลัก: girlsgeneration-tts.smtown.com
ราคา: 15,500 วอน (ที่มา: hottracks)
รายชื่อเพลงในมินิอัลบั้ม:
  1. Holler
  2. 아드레날린 (Adrenaline)
  3. 내가 네게 (Whisper)
  4. Stay
  5. Only U
  6. EYES

กำหนดการ (ที่มา Official Website, joins, newsen):
  • 13 กันยายน 2557 ปล่อยเพลง 내가 네게(Whisper) บนเว็บขายเพลงออนไลน์ (ฟังตัวอย่างเพลง)
  • 16 กันยายน 2557 ปล่อยเพลงทั้งอัลบั้มในรูปแบบดิจิตอล บนเว็บขายเพลงออนไลน์ เช่น Bugs, MelOn, iTunes
  • 16 กันยายน 2557 โชว์เคส ณ Woori Financial Art Hall, สวนโอลิมปิค ในกรุงโซล
  • 18 กันยานยน 2557 วางขายอัลบั้มตามร้านค้าทั่วไป
  • 18 กันยานยน 2557 คัมแบ็คสเตจในรายการ Mnet 'M! Countdown'
  • 20 กันยานยน 2557 รายการ MBC 'Show! Music Core'
  • 21 กันยานยน 2557 รายการ SBS 'Inkigayo'
  • 25 กันยานยน 2557 รายการ Mnet 'M! Countdown'
  • 26 กันยานยน 2557 รายการ KBS2 'Music Bank'
  • 27 กันยานยน 2557 รายการ MBC '2014 Sky Festival' (2014skyfestival)
  • 28 กันยานยน 2557 รายการ SBS 'Inkigayo'

หมายเหตุ รายการ KBS 'Music Bank' ไม่ออกอากาศในวันศุกร์ที่ 19 กันยายน เนื่องจากจะฉายพิธีเปิดกีฬาเอเชียนเกมส์ 2014 แทน (ที่มา: kbs)

วิดีโอโปรโมทคัมแบ็คพฤหัสหน้า (18 กันยานยน 2557) ในรายการ Mnet 'M! Countdown'

ภาพทีเซอร์:

แทยอน

ทิฟฟานี่
processic
ซอฮยอน

l3l2
QUOTE (processic @ Sep 12 2014, 02:39 PM) *
เผื่อ

เผื่อ ! อุ๊ยเม้นต์แรก !
TaeTae9
ตื้นเต้นนนนนน 60.gif
lemonet
เอ๊ะ ขาด Music Bank รึเปล่า แปลก ๆ แฮะ
processic
QUOTE (lemonet @ Sep 12 2014, 03:02 PM) *
เอ๊ะ ขาด Music Bank รึเปล่า แปลก ๆ แฮะ

เพราะ music bank ไม่มีรายการวันนั้นเพราะติดพิธีเปิดกีฬาเอเชียนเกมส์แทนค่ะ
Jahja!!!
ฟานี่สวยมากเลย ส่วนแทยอนก็ดูเซ็กซี่มากกก >///<

ปล.ขอบคุณสำหรับข่าวค่ะ ^^
kansima
งามมมมมมมมมมมมม รอน้องซอ <3
violet_m
ถูกใจใช่เลย
taeny 27
เริดมากจริง ๆๆๆ
จากยุคปลาหมอสี ครั้งที่เเล้ววว 555

ขอบคุณสำหรับข่าวค่ะะะ
YT.ll.Yoong
บั้มนี้โคตรเจิด
interview17
ฟังเพลง whisper c]h; ชอบมากค่ะ
เสียงประสานเพราะมากจริงๆ
รังสีความหวานฟรุ้งฟริ้งมาก
รออุดหนุนทั้งอัลบั้ม
แต่ขอเวลาเก็บตังค์หน่อย555

ขอบคุณสำหรับข้อมูลค่ะ s6.gif
KaHnomTom
เตรียมเก็บตัง พวี๊ดดดดๆๆๆๆๆๆ แต่ละคนขอลาตายแปบบบ

เพลงที่พึ่งปล่อยมา เนื้อหาแบบว่า โมเม้นแทนี่ลอยมา 555

ชื่อแต่ละเพลงนี่ก็เจ๋งดีอ่ะชอบ//แต่สาบานเถอะว่านี่คือชื่อเพลง

Holler Whisper Scream Shriek Pant Wail

ชื่อเพลงสุดท้ายกำลังทำให้เราคิดไปไกล 555
yulyoon4ever
ขอบคุณสำหรับข่าวนะคะ
รอ live และปล่อยเพลงทั้งอัลบ้ม
duck-coffee
สาวๆสวยงามทุกคนเลยย
Plai-Sone
ตื่นเต้นๆ น่ารักกันมากมาย
tinew_sone TN
เลอค่าทุกคนเลย ><
Nongnang Sweet
จะคอยติดตามผลงานตลอดเลย

ฟังเพลง whisper ทุกวันเลย เพราะมาก เพลงฟังติดหูได้ง่าย

ชอบบบบบบบ

60.gif 60.gif
clound
น่ารักทุกคนเลยค้าบบบบบบบบบบ><
I_am_SONE
กราบบบขอบพระคุณค่ะ

mkb (26).gif
archma
รอสนับสนุนครับ
#@PS_SNSD@#
คัมแบคติดๆกันหลายรายการแบบนี้สาวๆคงเหนื่อยแย่
รอติดตามเวทีแรก 18 นี้ s910434369.gif s910434369.gif
SNSD Yoona Peach
น่ารักสุดๆ
KK.
18 กันยารอจ่ะ
ไม่ต้องทำการทำงานมันและ
นั่งรอหน้าคอมอย่างเดียว
เอ๊ะ ว่าแต่กี่โมงน้าาาา
ichisunks
รูปใหญ่+ชัดมากเลยพี่พส. T_T
ขอบคุณมากๆนะคะชอบมากเลย
varuvaru
พุงขาวดีนะครับ................

เฮ้ย ไม่เกี่ยวกับข่าว!!!!
likeRi
ขอบคุณค่ะ
iViEW Sone Survie
ตายแปป

สวยสง่าาาา

หลงรักแทบบ้า
KiD.Kiddevil
เลิศที่สุด mkb (46).gif
paparazziploy
เข้ามาสูบรูปค้ะ ฟานี่สวยมากกกเลยย -////-
ขอบคุณมากนะคะ s15.gif
Super Mukkie
พี่แทททททท
mannoi4444
สวยทุกรูปเลย
คาสิโนออนไลน์
This is a "lo-fi" version of our main content. To view the full version with more information, formatting and images, please click here.
Invision Power Board © 2001-2024 Invision Power Services, Inc.