Welcome Guest ( Log In | Register )

2 Pages V  < 1 2  
Reply to this topicStart new topic
 [Survey] ร่วมแสดงความคิดเห็นโปรเจกต์ให้แทยอน (Taeyeon) ในคอนเสิร์ต TAEYEON Concert - The UNSEEN - in BANGKOK, #TAEYEON_TheUNSEENinBKK
zecret-p
post Jan 22 2020, 08:23 PM
Post #21

Baby Baby
*

Group: Gangster
Member No.: 101,160

จากปีก่อนที่ไปมาหลายๆ คอนของเอสเอ็ม สามารถใช้กล่องไฟได้ แต่พวกโปรเจกต์ที่ใช้ไฟ ไม่ว่าเปิดแฟลช หรือแหวนไฟ คือไม่ได้เลย โดน reject หมดเลยค่ะ

อยากเสนอให้แปรกล่องไฟเป็น "รูปมงกุฎ TY" ค่ะ = King TaeYeon กับ "사랑해" - ความหมายก็ง่ายๆ เลยค่ะ แค่บอกรักพี่เค้าเท่านั้นเอง
ส่วนแบนเนอร์ เห็นด้วยกับข้อความ "I Love TY, I Trust TY" ค่ะ อาจจะแบ่งเป็นฝั่งซ้ายขวา
/แอบชอบโปรเจกต์ Season change, SONE never change ค่ะ ถ้าเอามาทำอีกรอบเป็นการย้ำกับพี่แทอีกครั้งจะดีไหมคะ

ที่มีเสนอโปรเจกต์วันเกิดด้วย เห็นด้วยมากเลยค่ะ เป็นไปได้ไหมคะถ้าจะชูแบนเนอร์ HBD TY หรือนัดกันร้องเพลงวันเกิดให้ช่วง Talk สุดท้ายประมาณนี้ค่ะ

This post has been edited by zecret-p: Jan 22 2020, 08:41 PM
Go to the top of the page

+Quote Post
P-{S}-Tae
post Jan 22 2020, 10:39 PM
Post #22

GanG
**

Group: SoShi GanG
Member No.: 27,132

22
กล่องไฟ
💜 309 หรือ💜+💗(หัวใจม่วงคือพิแท หัวใจชมพูคือโสวอน)
เพลงcity loveค่ะ เพลงมันคุคิๆแบบว่าอยากจีบบบบบ
ชูข้อความประมาณว่า 김태연💜 : the girl(-)sone love and trust the most in the world
เพลงDear me

23
ชูตอนเพลงGravity ใช้กระดาษข้อความละสี แบบเอามาวางสลับโซนกันม่วงขาวม่วงขาว ในหลุมก็ม่วงหลุมนึงขาวหลุมนึงแบบเล่นสีงี้อะค่ะ
คำประมาณว่า
ในวันที่มืดมิดฉันก็ยังอยู่ข้างๆคุณ (สีม่วง)
ในวันที่มีแสงสว่างฉันก็ยังอยู่ข้างๆคุณ (สีขาว)
พาร์ทนี้มีเพลงi กับgravity เหมือนเป็นตัวแทนความสว่างกับความเทาๆไงไม่รู้ค่ะ มโน 555555555

กล่องไฟ 태노고 (#태연아_노래해줘서_고마워 = แทยอนขอบคุณที่ร้องเพลงนะ) ในเพลงสุดท้ายของคอนเสิร์ต👉🏻Dear me
•อยากให้เล่นเปิดเเฟลชเพลงdear me ด้วยค่ะแต่คงยากใช่มั้ยคะ 5555555555

•ตอนคอนpersonaเพลงhands on me ที่มีแหวนไฟสนุกมากเลยค่ะ โบกยับเลย รอบนี้เห็นมีเพลงนี้ในลิสต์ ถ้าเป็นไปได้ก็...ก็คงยากพอๆกะแฟลช 😂

+Quote Post
kat970214
post Jan 25 2020, 11:10 PM
Post #23

Baby Baby
*

Group: SoShi GanG+
Member No.: 124,703

เราขอเสนอ1 โปรเจคเล็ๆนะคะ คือจรวดค่ะ ถึงแม้โซวอนเกาจะเคยทำโปรเจคนี้มาแล้วครั้งหนึ่งในคอน SNSD แต่ครั้งนี้เป็นคอนเดี่ยวพี่แทอยากให้ส่งความรู้สึกถึงพี่แทโดยตรง และเพื่อคิดถึง Ot9 พับจรวดแจกทุกที่นั่ง ในจรวดมีรูปผีเสื้อ และประโยคถึงพี่แท พอถึงเพลงหรือช่วงเวลาที่เหมาะสม ทุกคนก็ปาจรวดส่งไปให้พี่แทพร้อมกัน

+Quote Post
mooksone100
post Jan 26 2020, 10:23 PM
Post #24

Junior Gangster

Group: SoShi GanG
From: ที่นี่ที่ห้องฟิค<3
Member No.: 102,928

ป้าย YOUR MUSIC SAVED ME ค่ะ
• ALWAYS BESIDE YOU SNSD • OT8+1 •
FANY • YUL • TAE • YOON • SUN • SEO • HYO • SIC • SOO

• LOVE YOU •
• JETI YULSIC YULTI YULTAE YULYOON YULSUN YULSEO YULHYO YUL... •

+Quote Post

2 Pages V  < 1 2
Reply to this topicStart new topic
1 User(s) are reading this topic (1 Guests and 0 Anonymous Users)
0 Members:

RSS Lo-Fi Version
Skin by IPB Customize
Time is now: 19th March 2024 - 11:58 AM